plasma-workspace - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Send SIGTERM
ta: SIGTERM அனுப்பு

en: Send SIGKILL
ta: SIGKILL அனுப்பு

en: Terminate running applications whose names match the query.
ta: செயலிகளின் பெயர்கள் வினாவிற்கு பொருந்தினால் அவற்றை நிறுத்தும்

en: Terminate %1
ta: %1 என்பதை நிறுத்து

en: Process ID: %1
ta: பணியின் எண்: %1

en: CPU usage
ta: CPU பயன்பாடு

en: inverted CPU usage
ta: புரட்டிய CPU பயன்பாடு

en: nothing
ta: ஏதுமில்லை

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, main)
en: Kill Applications Config
ta: செயலிகளை நிறுத்துதலுக்கான அமைப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, useTriggerWord)
en: &Use trigger word
ta: தூண்டும் சொல்லைப் &பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_trigger)
en: &Trigger word:
ta: &தூண்டும் சொல்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_sorting)
en: &Sort by
ta: இவ்வாறு &வரிசைப்படுத்து

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KComboBox, sorting)
en: It is not sure, that this will take effect
ta: இது தான் பயன்படுத்தப்படும் என்பது நிச்சயமல்ல
