plasma-workspace - en to ta translation catalogue (32 entries)

en: Color temperature begins changing to night time at %1 and is fully changed by %2
ta: நிறவெப்பம், இரவுக்கானதாக %1-க்கு மாறத் தொடங்கி, %2-க்குள் முழுதாக மாறியிருக்கும்

en: Color temperature begins changing to day time at %1 and is fully changed by %2
ta: நிறவெப்பம், பகலுக்கானதாக %1-க்கு மாறத் தொடங்கி, %2-க்குள் முழுதாக மாறியிருக்கும்

[ctx: @label:chooser Tap should be translated to mean touching using a touchscreen]
en: Tap to choose your location on the map.
ta: நிலப்படத்தில் உங்கள் இருப்பிடத்தை தேர்ந்தெடுக்க தட்டுங்கள்.

[ctx: @label:chooser Click should be translated to mean clicking using a mouse]
en: Click to choose your location on the map.
ta: நிலப்படத்தில் உங்கள் இருப்பிடத்தை தேர்ந்தெடுக்க கிளிக் செய்யுங்கள்.

en: Zoom in
ta: பெரிதாக்கு

en: Zoom out
ta: சிறிதாக்கு

[ctx: @info]
en: Modified from <link url='https://commons.wikimedia.org/wiki/File:World_location_map_(equirectangular_180).svg'>World location map</link> by TUBS / Wikimedia Commons / <link url='https://creativecommons.org/licenses/by-sa/3.0'>CC BY-SA 3.0</link>
ta: TUBS / Wikimedia Commons / <link url='https://creativecommons.org/licenses/by-sa/3.0'>CC BY-SA 3.0</link> உருவாக்கிய <link url='https://commons.wikimedia.org/wiki/File:World_location_map_(equirectangular_180).svg'>உலக நிலப்படத்தை</link> மாற்றி உருவாக்கப்பட்டது

[ctx: @label: textbox]
en: Latitude:
ta: அட்சரேகை:

[ctx: @label: textbox]
en: Longitude:
ta: தீர்க்கரேகை:

en: The blue light filter makes the colors on the screen warmer.
ta: நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கும் நேரங்களில் காட்சிக் கருவியிலுள்ள நிறங்களை நயமானவையாக (சிவந்தவையாக) நீல வடிகட்டி மாற்றும்.

en: Day light temperature:
ta: பகலுக்கான நிறவெப்பநிலை:

[ctx: Night colour blue-ish; no blue light filter activated]
en: Cool (no filter)
ta: நீலம் (நிறமாற்றம் இல்லாமல்)

[ctx: Night colour red-ish]
en: Warm
ta: சிவப்பு

en: Night light temperature:
ta: இரவுக்கான நிறவெப்பநிலை:

en: Switching times:
ta: மாறும் நேரம்:

en: Always off
ta: ஒருபோதும் வேண்டாம்

en: Sunset and sunrise at current location
ta: தற்போதைய இருப்பிடத்திற்கான சூரிய மறைவும் உதயமும்

en: Sunset and sunrise at manual location
ta: தேர்ந்தெடுக்கும் இருப்பிடத்திற்கான சூரிய மறைவும் உதயமும்

en: Custom times
ta: விருப்ப நேரங்கள்

en: Always on night light
ta: எப்போதும் இரவு நிறத்தைப் பயன்படுத்து

[ctx: @label The coordinates for the current location]
en: Current location:
ta: தற்போதைய இருப்பிடம்:

en: Latitude: %1°   Longitude: %2°
ta: அட்சரேகை: %1°   தீர்க்கரேகை: %2°

[ctx: @info]
en: The <application>GeoClue2</application> service will be used to periodically update the device's location using GPS or cell tower triangulation if available, or else by sending its IP address to <link url='https://geoip.com/privacy/'>GeoIP</link>.
ta: GPS மூலமாகவோ தொலைதொடர்பு கோபுரங்களைக் கொண்டோ, அவை கிடைக்காத பட்சத்தில் IP முகவரியை  <link url='https://geoip.com/privacy/'>GeoIP</link>-க்கு அனுப்பியோ, சாதனத்தின் இருப்பிடத்தைத்  தெரிந்துகொள்ள <application>GeoClue2</application> சேவை அவ்வப்போது பயன்படுத்தப்படும்.

[ctx: @info]
en: The <application>%1</application> service will be used to periodically update the device's location. Please open a bug report at <link url='https://bugs.kde.org'>https://bugs.kde.org</link> asking KDE developers to write a detailed description of what this service will do.
ta: சாதனத்தின் இருப்பிடத்தைத் தெரிந்துகொள்ள <application>%1</application> சேவை அவ்வப்போது பயன்படுத்தப்படும். இச்சேவையின் விவரணத்தை வழங்குமாறு கோரி <link url='https://bugs.kde.org'>https://bugs.kde.org</link> என்ற தளத்தில் ஓர் பிழையறிக்கையை சமர்ப்பிக்கவும்.

en: Begin night light at:
ta: இரவு நிறத்துக்கு இந்நேரத்தில் மாறு:

en: Begin day light at:
ta: பகல் நிறத்துக்கு இந்நேரத்தில் மாறு:

en: Transition duration:
ta: நிலைமாற்றம் நீடிக்கும் காலம்:

en: %1 minute | %1 minutes
ta[0]: %1 நிமிடம்
ta[1]: %1 நிமிடங்கள்

en: Input minutes - min. 1, max. 600
ta: நிமிடங்களாக உள்ளிடவும் - குறைந்தது 1, அதிகபட்சம் 600

[ctx: @info:placeholder]
en: Locating…
ta: இடம் கண்டறியப்படுகிறது…

[ctx: @info:tooltip Part of a control for setting a time]
en: hour
ta: மணிநேரம்

[ctx: @info:tooltip Part of a control for setting a time]
en: minute
ta: நிமிடம்
