plasma-workspace - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: KRunner
ta: கேரன்னர்

en: Run Command interface
ta: கட்டளைகளை இயக்கும் இடைமுகப்பு

en: Use the clipboard contents as query for KRunner
ta: பிடிப்புப்பலகையின் உள்ளடக்கத்தை கேரன்னரில் பயன்படுத்து

en: Start KRunner in the background, don't show it.
ta: கேரன்னரை பின்னணியில் தொடக்கி, அதைக் காட்டாதே.

en: Replace an existing instance
ta: ஏற்கனவே உள்ளதற்கு பதிலாக இது இயங்கட்டும்

en: Show only results from the given plugin
ta: குறிப்பிட்ட செருகுநிரலிலிருந்தான முடிவுகளை மட்டும் காட்டு

en: List available plugins
ta: உள்ள செருகுநிரல்களை பட்டியலிடு

en: The query to run, only used if -c is not provided
ta: இயக்க வேண்டிய வினா, -c வழங்கப்படவில்லையெனில் மட்டும் பயன்படுத்தப்படும்

[ctx: Header for command line output]
en: Available KRunner plugins, pluginId
ta: உள்ள கேரன்னர் செருகுநிரல்கள், pluginId

en: Configure
ta: அமை

en: Configure KRunner Behavior
ta: கேரன்னரின் நடத்தையை மாற்றியமையுங்கள்

en: Configure KRunner…
ta: கேரன்னரை அமை…

en: Showing only results from %1
ta: %1 இலிருந்தான முடிவுகள் மட்டும்

[ctx: Textfield placeholder text, query specific KRunner plugin]
en: Search '%1'…
ta: '%1' தனில் தேடு…

[ctx: Textfield placeholder text]
en: Search…
ta: தேடு…

en: Show Usage Help
ta: பயன்படுத்துவது குறித்த உதவியை காட்டு

en: Pin
ta: தக்கவை

en: Pin Search
ta: தேடலை தக்கவை

en: Keep Open
ta: திறந்தே வைத்திரு

en: Recent Queries
ta: சமீப தேடல்கள்

en: Remove
ta: நீக்கு
