plasma-workspace - en to ta translation catalogue (70 entries)

en: Configure Mouse Actions Plugin
ta: சுட்டி செயல்கள் செருகுநிரலை அமைத்தல்

[ctx: @label %1 is the Plasma version]
en: KDE Plasma 6.0 Dev
ta: கே.டீ.யீ. பிளாஸ்மா 6.0 நிரலாளர் பதிப்பு

[ctx: @label %1 is the Plasma version]
en: KDE Plasma 6.0 Alpha
ta: கே.டீ.யீ. பிளாஸ்மா 6.0 சோதனை பதிப்பு

[ctx: @label %1 is the Plasma version]
en: KDE Plasma 6.0 Beta 1
ta: கே.டீ.யீ. பிளாஸ்மா 6.0 பீட்டா 1

[ctx: @label %1 is the Plasma version]
en: KDE Plasma 6.0 Beta 2
ta: கே.டீ.யீ. பிளாஸ்மா 6.0 பீட்டா 2

[ctx: @label %1 is the Plasma version, RC meaning Release Candidate]
en: KDE Plasma 6.0 RC1
ta: கே.டீ.யீ. பிளாஸ்மா 6.0 RC1

[ctx: @label %1 is the Plasma version, RC meaning Release Candidate]
en: KDE Plasma 6.0 RC2
ta: கே.டீ.யீ. பிளாஸ்மா 6.0 RC2

[ctx: @label %1 is the Plasma version]
en: KDE Plasma %1 Dev
ta: கே.டீ.யீ. பிளாஸ்மா %1 நிரலாளர் பதிப்பு

[ctx: @label %1 is the Plasma version]
en: KDE Plasma %1 Beta
ta: கே.டீ.யீ. பிளாஸ்மா %1 சோதனை பதிப்பு

[ctx: @label %1 is the Plasma version, %2 is the beta release number]
en: KDE Plasma %1 Beta %2
ta: கே.டீ.யீ. பிளாஸ்மா %1 சோதனை பதிப்பு %2

[ctx: @label %1 is the Plasma version]
en: KDE Plasma %1
ta: கே.டீ.யீ. பிளாஸ்மா %1

[ctx: @info:usagetip]
en: Visit bugs.kde.org to report issues
ta: பிழையறிக்கைகளை பதிவு செய்ய bugs.kde.org தனை அணுகவும்

[ctx: @action:button]
en: Copy Plasma Version
ta: பிளாஸ்மா பதிப்பை நகலெடு

[ctx: @action:button]
en: Report a Bug…
ta: பிழையை தெரிவி…

[ctx: @title:menu]
en: Hide Preview Banner
ta: முன்னோட்டப் பட்டையை மறை

[ctx: @action:button Hide the preview banner until the system is restarted]
en: Hide Until Restart
ta: மீள்துவக்கும் வரை மறை

[ctx: @action:button Hide the preview banner permanently]
en: Hide Permanently…
ta: நிரந்தரமாக மறை…

[ctx: @info]
en: Are you sure you want to permanently hide the preview banner?<nl/><nl/>This action can only be undone by removing the line beginning with <icode>ShowDesktopPreviewBanner</icode> in the <filename>kdeglobals</filename> config file.
ta: முன்னோட்டப் பட்டையை நிரந்தரமாக மறைக்க வேண்டுமா?<nl/><nl/>இத்தேர்வை செயல்நீக்கும் ஒரே வழி, <filename>kdeglobals</filename>  அமைப்புக்கோப்பிலுள்ள<icode>ShowDesktopPreviewBanner</icode> எனத் தொடங்கும் வரியை நீக்குவதாகும்.

[ctx: @title:window]
en: Hide Preview Banner?
ta: முன்னோட்டப் பட்டையை மறைக்கலாமா?

en: Enter Edit Mode
ta: திருத்தும் பயன்முறையில் நுழை

en: Exit Edit Mode
ta: திருத்தும் பயன்முறையிலிருந்து வெளியேறு

en: Plasma Shell
ta: பிளாஸ்மா இடைமுகப்பு

en: Enable QML Javascript debugger
ta: QML JavaScript பிழைநீக்கியை இயக்கு

en: Do not restart plasma-shell automatically after a crash
ta: பிளாஸ்மா முறிவடைந்தால் அதை தானாக மறுபடியும் துவக்காதே

en: Force loading the given shell plugin
ta: குறிப்பிட்டுள்ள செருகுநிரலின் ஏற்றத்தை கட்டாயப்படுத்து

en: Replace an existing instance
ta: ஏற்கனவே உள்ளதற்கு பதிலாக இது இயங்கட்டும்

en: Lists the available options for user feedback
ta: பயனர் பின்னூட்டத்துக்கு உள்ள விருப்பத்தேர்வுகளை பட்டியலிடும்

en: Plasma Failed To Start
ta: பிளாஸ்மாவை துவக்குதல் தோல்வியடைந்தது

en: Plasma is unable to start as it could not correctly use OpenGL 2 or software fallback
    Please check that your graphic drivers are set up correctly.
ta: OpenGL 2-ஐயும் மென்பொருள் வரைநிரலையும் பயன்படுத்த முடியாத‍தால் பிளாஸ்மாவால் துவங்க முடியவில்லை. உங்கள் வரைநிரல் சரியாக அமைக்கப்பட்டுள்ளதா என சரிபார்க்கவும்.

[ctx: OSD informing that the system is muted, keep short]
en: Audio Muted
ta: ஒலி அடக்கப்பட்டது

[ctx: OSD informing that the microphone is muted, keep short]
en: Microphone Muted
ta: ஒலிவாங்கி அடக்கப்பட்டது

[ctx: OSD informing that some media app is muted, eg. Amarok Muted]
en: %1 Muted
ta: %1 அடக்கப்பட்டது

[ctx: touchpad was enabled, keep short]
en: Touchpad On
ta: தொடுபலகை இயக்கப்பட்டது

[ctx: touchpad was disabled, keep short]
en: Touchpad Off
ta: தொடுபலகை முடக்கப்பட்டது

[ctx: wireless lan was enabled, keep short]
en: Wifi On
ta: Wifi இயக்கப்பட்டது

[ctx: wireless lan was disabled, keep short]
en: Wifi Off
ta: Wifi முடக்கப்பட்டது

[ctx: Bluetooth was enabled, keep short]
en: Bluetooth On
ta: Bluetooth இயக்கப்பட்டது

[ctx: Bluetooth was disabled, keep short]
en: Bluetooth Off
ta: Bluetooth முடக்கப்பட்டது

[ctx: mobile internet was enabled, keep short]
en: Mobile Internet On
ta: கைபேசி இணையம் இயக்கப்பட்டது

[ctx: mobile internet was disabled, keep short]
en: Mobile Internet Off
ta: கைபேசி இணையம் முடக்கப்பட்டது

[ctx: on screen keyboard was enabled because physical keyboard got unplugged, keep short]
en: On-Screen Keyboard Activated
ta: திரை விசைப்பலகை இயக்கப்பட்டது

[ctx: on screen keyboard was disabled because physical keyboard was plugged in, keep short]
en: On-Screen Keyboard Deactivated
ta: திரை விசைப்பலகை முடக்கப்பட்டது

[ctx: power management was inhibited, keep short]
en: Sleep and Screen Locking Blocked
ta: தூக்கமும் பூட்டலும் தடுக்கப்பட்டுள்ளன

[ctx: power management was uninhibited, keep short]
en: Sleep and Screen Locking Unblocked
ta: தூக்கத்திற்கும் பூட்டலுக்குமான தடை நீக்கப்பட்டது

[ctx: Power profile was changed to power save mode, keep short]
en: Power Save Mode
ta: ஆற்றல் சேமிப்பு பயன்முறை

[ctx: Power profile was changed to balanced mode, keep short]
en: Balanced Power Mode
ta: நடுநிலை ஆற்றல் பயன்முறை

[ctx: Power profile was changed to performance mode, keep short]
en: Performance Mode
ta: அதிவேக பயன்முறை

en: With an NVIDIA GPU on X11, the Floating style and Adaptive opacity mode are known to cause poor window drag and resize performance. Consider using other settings.
ta: X11-உடன் NVIDIA வரைகலை அட்டையைப் பயன்படுத்தம்போது, பலகை மிதப்பதாக இருந்தாலோ அதன் ஒளிபுகாமை மாறக்கூடியதாக இருந்தாலோ, சாளரங்களை இழுக்கும்போதும் அளவுமாற்றும்போதும் சாளரநிரலின் வேகம் பாதிக்கப்படலாம். அமைப்புகளை மாற்றுமாறு பரிந்துரைக்கிறோம்.

[ctx: @action:inmenu]
en: Hide Panel Configuration
ta: பலகை அமைப்புகளை மறை

[ctx: @action:inmenu]
en: Show Panel Configuration
ta: பலகை அமைப்புகளைக் காட்டு

en: Internal Screen on %1
ta: %1-இலுள்ள உள்ளகத் திரை

[ctx: Screen manufacturer and model on connector]
en: %1 %2 on %3
ta: %3-இல் %1 %2

en: Disconnected Screen %1
ta: செருகப்படாத %1 திரை

en: Show Desktop
ta: பணிமேடையைக் காட்டு

en: Hide Desktop
ta: பணிமேடையை மறை

en: Activate Application Launcher
ta: செயலி ஏவியைத் திற

en: Show Activity Switcher
ta: செயல்பாடு மாற்றியைக் காட்டு

en: Switch to Previous Activity
ta: முந்தைய செயல்பாட்டிற்கு தாவு

en: Switch to Next Activity
ta: அடுத்த செயல்பாட்டிற்கு தாவு

en: Activate Task Manager Entry %1
ta: பணி மேலாளர் பதிவு %1 -ஐ செயல்படுத்து

[ctx: @action:button]
en: Manage Desktops and Panels…
ta: பணிமேடைகளையும் பலகைகளையும் நிர்வகி…

en: Move keyboard focus between panels
ta: விசைப்பலகை குவியத்தை வேறு பலகைக்கு மாற்று

en: Add Panel
ta: பலகையைச் சேர்

[ctx: Creates an empty containment (%1 is the containment name)]
en: Empty %1
ta: காலியான %1

en: Software Renderer In Use
ta: மென்பொருள் வரைநிரல் பயனிலுள்ளது

[ctx: Tooltip telling user their GL drivers are broken]
en: Software Renderer In Use
ta: மென்பொருள் வரைநிரல் (software renderer) பயனிலுள்ளது

[ctx: Tooltip telling user their GL drivers are broken]
en: Rendering may be degraded
ta: வரைகலை தரமற்றதாக இருக்கலாம்

en: Never show again
ta: ஒருபோதும் மறுபடியும் காட்டாதே

en: Panel Count
ta: பலகைகளின் எண்ணிக்கை

en: Counts the panels
ta: பலகைகளை எண்ணும்
