plasma-workspace - en to ta translation catalogue (73 entries)

[ctx: Placeholder is the battery number]
en: Battery %1
ta: மின்கலம் %1

en: Battery
ta: மின்கலம்

[ctx: Agenda listview section title]
en: Holidays
ta: விடுமுறைகள்

[ctx: Agenda listview section title]
en: Events
ta: நிகழ்வுகள்

[ctx: Agenda listview section title]
en: Todo
ta: செய்ய வேண்டியவை

[ctx: Means 'Other calendar items']
en: Other
ta: மற்றவை

en: %1 event | %1 events
ta[0]: %1 நிகழ்வு
ta[1]: %1 நிகழ்வுகள்

en: No events
ta: நிகழ்வுகள் இல்லை

en: Days
ta: நாட்கள்

en: Months
ta: மாதங்கள்

en: Years
ta: வருடங்கள்

en: Previous Month
ta: முந்தைய மாதம்

en: Previous Year
ta: முந்தைய ஆண்டு

en: Previous Decade
ta: முந்தைய பத்தாண்டு

[ctx: Reset calendar to today]
en: Today
ta: இன்று

en: Reset calendar to today
ta: நாள்காட்டியை இன்றைய தேதிக்கு மீட்டமை

en: Next Month
ta: அடுத்த மாதம்

en: Next Year
ta: அடுத்த ஆண்டு

en: Next Decade
ta: அடுத்த பத்தாண்டு

[ctx: @info:tooltip]
en: Keep Open
ta: திறந்தே வைத்திரு

en: Configure…
ta: அமை...

note: i18n: ectx: label, entry, group (Daemon)
en: Screen lock enabled
ta: திரைப்பூட்டு இயக்கப்பட்டுள்ளதா

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Daemon)
en: Sets whether the screen will be locked after the specified time.
ta: குறிப்பிட்ட நேர இடைவெளிக்குப் பிறகு திரை பூட்டப்படுமா என்பதை அமைக்கும்.

note: i18n: ectx: label, entry, group (Daemon)
en: Screen saver timeout
ta: திரைப்பூட்டும் காலாவதி

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Daemon)
en: Sets the minutes after which the screen is locked.
ta: எத்தனை நிமிடங்களுக்குப் பிறகு திரை பூட்டப்படும் என்பதை அமைக்கும்

en: New Session
ta: புதிய அமர்வு

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: This Widget was written for an unknown older version of Plasma and is not compatible with Plasma %1. Please contact the widget's author for an updated version.
ta: பிளாஸ்மாவின் கண்டறிய முடியாத பழைய பதிப்பிற்கு இந்த பிளாஸ்மாய்ட் எழுதப்பட்டுள்ளதால் %1-வது பதிப்பில் இயங்காது. புதுப்பிக்கப்பட்ட பதிப்பை இதை இயற்றியவரிடம் கோரவும்.

en: This Widget was written for Plasma %1 and is not compatible with Plasma %2. Please contact the widget's author for an updated version.
ta: பிளாஸ்மாவின் %1-வது பதிப்பிற்கு இந்த பிளாஸ்மாய்ட் எழுதப்பட்டுள்ளதால் தற்போதைய %2-வது பதிப்பில் இயங்காது. புதுப்பிக்கப்பட்ட பதிப்பை இதை இயற்றியவரிடம் கோரவும்.

en: This Widget was written for Plasma %1 and is not compatible with Plasma %2. Please update Plasma in order to use the widget.
ta: பிளாஸ்மாவின் %1-வது பதிப்பிற்கு இந்த பிளாஸ்மாய்ட் எழுதப்பட்டுள்ளதால் தற்போதைய %2-வது பதிப்பில் இயங்காது. இதைப் பயன்படுத்த பிளாஸ்மாவைப் புதுப்பிக்கவும்.

en: This Widget was written for Plasma %1 and is not compatible with the latest version of Plasma. Please update Plasma in order to use the widget.
ta: பிளாஸ்மாவின் %1-வது பதிப்பிற்கு இந்த பிளாஸ்மாய்ட் எழுதப்பட்டுள்ளதால் மிகப்புதிய பதிப்பில் இயங்காது. இதைப் பயன்படுத்த பிளாஸ்மாவைப் புதுப்பிக்கவும்.

[ctx: applet category]
en: Accessibility
ta: அணுகல்தன்மை

[ctx: applet category]
en: Application Launchers
ta: செயலி ஏவிகள்

[ctx: applet category]
en: Astronomy
ta: வானியல்

[ctx: applet category]
en: Date and Time
ta: தேதி மற்றும் நேரம்

[ctx: applet category]
en: Development Tools
ta: உருவாக்க நிரல்கள்

[ctx: applet category]
en: Education
ta: கல்வி

[ctx: applet category]
en: Environment and Weather
ta: சுற்றுச்சூழல் மற்றும் வானிலை

[ctx: applet category]
en: Examples
ta: உதாரணங்கள்

[ctx: applet category]
en: File System
ta: கோப்பு முறைமை

[ctx: applet category]
en: Fun and Games
ta: விளையாட்டுகள்

[ctx: applet category]
en: Graphics
ta: வரைகலை

[ctx: applet category]
en: Language
ta: மொழியில்

[ctx: applet category]
en: Mapping
ta: நிலப்படவியல்

[ctx: applet category]
en: Miscellaneous
ta: மற்றவை

[ctx: applet category]
en: Multimedia
ta: பல்லூடகம்

[ctx: applet category]
en: Online Services
ta: இணைய சேவைகள்

[ctx: applet category]
en: Personal Information
ta: தனிநபர் விவரங்கள்

[ctx: applet category]
en: Productivity
ta: வேலைக்கானவை

[ctx: applet category]
en: System Information
ta: கணினி விவரங்கள்

[ctx: applet category]
en: Utilities
ta: பயனுள்ளவை

[ctx: applet category]
en: Windows and Tasks
ta: சாளரங்கள் மற்றும் பணிகள்

[ctx: applet category]
en: Clipboard
ta: பிடிப்புப்பலகை

[ctx: applet category]
en: Tasks
ta: பணிகள்

en: All Widgets
ta: அனைத்து பிளாஸ்மாய்டுகள்

en: Running
ta: இயங்குகிறவை

[ctx: @item:inmenu used in the widget filter. Filter widgets that can be un-installed from the system, which are usually installed by the user to a local place.]
en: User-installed
ta: பயனர் நிறுவியவை

[ctx: @item:inmenu used in the widget filter. Filter widgets that can were recently installed.]
en: Recently installed
ta: சமீபத்தில் நிறுவியவை

en: Categories:
ta: வகைகள்:

en: Download New Plasma Widgets
ta: பிளாஸ்மா பிளாஸ்மாய்டுகளை பெறு

en: Install Widget From Local File…
ta: பிளாஸ்மாய்டை உள்ளமை கோப்பிலிருந்து நிறுவு…

[ctx: @title:window]
en: Get New Widgets
ta: புதிய பிளாஸ்மாய்டுகளை பெறுவது

en: Select Plasmoid File
ta: பிளாஸ்மாய்ட் கோப்பை தேர்ந்தெடுங்கள்

[ctx: %1 is the name of an applet, %2 is an error message]
en: Installing the package %1 failed: %2.
ta: %1 என்ற தொகுப்பை நிறுவுவது தோல்வியடைந்த‍து: %2.

en: Installation Failure
ta: நிறுவல் தோல்வியடைந்த‍து

[ctx: @info]
en: The currently selected time zone is not available for visualization on this map
ta: தற்போதைய நேரமண்டலத்தை இந்த நிலப்படத்தில் காட்ட முடியாது

[ctx: @action:button]
en: Zoom in
ta: பெரிதாக்கு

[ctx: @action:button]
en: Zoom out
ta: சிறிதாக்கு

[ctx: @label:listbox In the context of time zone selection]
en: Region:
ta: பகுதி:

[ctx: Placeholder for empty time zone combobox selector]
en: Choose…
ta: தேர்வு செய்…

en: Timezone region selector
ta: பகுதித் தேர்வி

[ctx: @label:listbox In the context of time zone selection]
en: Time zone:
ta: நேர மண்டலம்:

en: Timezone location selector
ta: நேர மண்டல தேர்வி
