plasma-workspace - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Open in Filelight
ta: ஃபைல்-லைட்டில் திற

en: Open in File Manager
ta: கோப்பு உலாவியில் திற

en: Configure Warning…
ta: எச்சரிக்கையை அமை…

note: i18n: ectx: label, entry (minimumSpace), group (General)
en: Minimum free space before user starts being notified.
ta: இதைவிட குறைவாக காலியிடம் இருந்தால் பயனரிடம் தெரிவிக்கப்படும்.

note: i18n: ectx: label, entry (minimumSpacePercentage), group (General)
en: Minimum percentage free space before user starts being notified.
ta: காலியிட சதவீதம் இதைவிட குறைவாக இருந்தால் பயனரிடம் தெரிவிக்கப்படும்.

note: i18n: ectx: label, entry (enableNotification), group (General)
en: Is the free space notification enabled.
ta: காலியிட அறிவிப்பு இயக்கப்பட்டுள்ளதா.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_enableNotification)
en: Enable low disk space warning
ta: வட்டில் காலியிடம் குறைவாக இருக்கும்போது வரும் எச்சரிக்கையை இயக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_minimumSpace)
en: Warn when free space is below:
ta: இதைவிட குறைவாக காலியிடம் இருந்தால் எச்சரி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_minimumSpacePercentage)
en: And when free space is under:
ta: அல்லது இதைவிட குறைவாக காலியிடம் இருந்தால்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_info)
en: The system will notify you if the free space drops below the specified MiB and the specified percentage of available space.
ta: மீதமுள்ள காலியிடம் குறிப்பிட்ட அளவைவிடவோ சதவீதத்தைவிடவோ குறைவாக இருந்தால் உங்களுக்கு அறிவிப்பு காட்டப்படும்.

en: Your %1 partition is running out of disk space; %2 MiB of space remaining (%3%).
ta: உங்கள் %1 வகிர்வில் இடம் குறைவாக உள்ளது; %2 MiB மீதி உள்ளது (%3%).

en: Your Root partition is running out of disk space; %1 MiB of space remaining (%2%).
ta: உங்கள் ரூட் அடைவில் இடம் குறைவாக உள்ளது; %1 MiB மீதி உள்ளது (%2%).

en: Your Home folder is running out of disk space; %1 MiB of space remaining (%2%).
ta: உங்கள் முகப்பு அடைவில் இடம் குறைவாக உள்ளது; %1 MiB மீதி உள்ளது (%2%).

[ctx: The settings dialog main page name, as in 'general settings']
en: General
ta: பொதுவானவை
