plasma-workspace - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Session Management
ta: அமர்வு மேலாண்மை

[ctx: @action]
en: Show Logout Screen
ta: வெளியேற்றத் திரையைக் காட்டு

en: Log Out
ta: அமர்விலிருந்து வெளியேறு

en: Shut Down
ta: கணினியை நிறுத்து

en: Reboot
ta: மீள்துவக்கு

en: Log Out Without Confirmation
ta: உறுதிப்படுத்தாமல் அமர்விலிருந்து வெளியேறு

en: Shut Down Without Confirmation
ta: உறுதிப்படுத்தாமல் கணினியை நிறுத்து

en: Reboot Without Confirmation
ta: உறுதிப்படுத்தாமல் மீள்துவக்கு
