kcmcolors - en to te translation catalogue (51 entries)

en: Jeremy Whiting
te: జెర్మీ వైటింగ్

en: Matthew Woehlke
te: మాథ్యు వొయెహ్కే

en: Varies
te: వేరీస్

en: Normal Background
te: సాదారణ బ్యాక్‌గ్రౌండ్

en: Alternate Background
te: ప్రత్యామ్నాయ బ్యాక్‌గ్రౌండ్

en: Normal Text
te: సాదారణ వచనము

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Inactive Text
te: క్రియాహీన వచనము

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Active Text
te: క్రియాశీల వచనము

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Link Text
te: లింకు వచనము

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Visited Text
te: వీక్షించిన వచనము

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Negative Text
te: నెగటివ్ వచనము

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Neutral Text
te: న్యూట్రల్ వచనము

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Positive Text
te: పోజిటివ్ వచనము

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Focus Decoration
te: ఫోకస్ అలంకరణ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Hover Decoration
te: హోవర్ అలంకరణ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, colorSet)
en: Colorset to view/modify
te: వీక్షించుటకు/సవరించుటకు రంగుసమితి

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: New Row
te: కొత్త అడ్డువరుస

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: View Background
te: బ్యాక్‌గ్రౌండును వీక్షించు

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: View Text
te: వచనమును వీక్షించు

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Window Background
te: విండో బ్యాక్‌గ్రౌండ్

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Window Text
te: విండో వచనము

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Button Background
te: బటన్ బ్యాక్‌గ్రౌండ్

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Button Text
te: బటన్ వచనము

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Selection Background
te: ఎంపిక బ్యాక్‌గ్రౌండ్

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Selection Text
te: ఎంపిక వచనము

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Selection Inactive Text
te: ఎంపిక క్రియాహీన వచనము

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Tooltip Background
te: పనిముట్టుచిట్కా బ్యాక్‌గ్రౌండ్

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Tooltip Text
te: పనిముట్టుచిట్కా వచనము

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Active Titlebar
te: క్రియాశీల శీర్షికపట్టీ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Active Titlebar Text
te: క్రియాశీల శీర్షికపట్టీ వచనము

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Inactive Titlebar
te: క్రియాహీన శీర్షికపట్టీ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QTableWidget, commonColorTable)
en: Inactive Titlebar Text
te: క్రియాహీన శీర్షికపట్టీ వచనము

en: Options
te: ఐచ్చికములు

en: Colors
te: రంగులు

en: Save Color Scheme
te: రంగు స్కీమాను దాయుము

en: &Enter a name for the color scheme:
te: (&E) రంగు స్కీమాకు పేరును ప్రవేశపెట్టుము:

en: A color scheme with that name already exists.
    Do you want to overwrite it?
te: ఆ పేరుతో వొక రంగు స్కీమా యిప్పటికే వుంది.
    మీరు దానిని వోవర్‌రైట్ చేద్దామనుకొనుచున్నారా?

en: You do not have permission to overwrite that scheme
te: ఆ స్కీమాను వోవర్‌రైట్ చేయుటకు మీరు అనుమతిని కలిగిలేరు

en: Error
te: దోషము

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Color:
te: రంగు:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Intensity:
te: ఇంటెన్సిటి:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, colorBox)
en: Disabled color effect type
te: అచేతనమై రంగు ప్రాభావపు రకము

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, intensityBox)
en: Disabled intensity effect type
te: అచేతనమైన ఇంటెన్సిటి ప్రభావపు రకము

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Contrast:
te: కాంట్రాస్ట్:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSlider, colorSlider)
en: Disabled color effect amount
te: అచేతనమైన రంగు ప్రభావపు ఎమౌంట్

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSlider, intensitySlider)
en: Disabled intensity effect amount
te: అచేతనమైన ఇంటెన్సిటి ప్రాభావపు ఎమౌంట్

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KColorButton, colorButton)
en: Disabled color
te: అచేతనమైన రంగు

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, contrastBox)
en: Disabled contrast type
te: అచేతనమైన కాంట్రాస్ట్  రకము

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSlider, contrastSlider)
en: Disabled contrast amount
te: అచేతనమైన కాంట్రాస్ట్  ఎమౌంట్

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, shadeSortedColumn)
en: Shade sorted column &in lists
te: (&i) జాబితాల నందు వరుసక్రమ నిలువువరుసను షేడ్ చేయుము

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8)
en: Contrast
te: కాంట్రాస్ట్
