kcmstyle - en to te translation catalogue (6 entries)

en: There was an error loading the configuration dialog for this style.
te: ఈ శైలి కొరకు ఆకృతీకరణ డైలాగును లోడుచేయుటలో వొక దోషము వుంది.

en: Configure %1
te: ఆకృతీకరించుము %1

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_1)
en: Tab 1
te: టాబ్ 1

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, checkBox)
en: Checkbox
te: చెక్‌బాక్స్

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton_2) i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton_1)
en: Radio button
te: రేడియో బటన్

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_2)
en: Tab 2
te: టాబ్ 2
