ksmserver - en to th translation catalogue (7 entries)

en: Logout canceled by '%1'
th: การออกจากระบบถูกยกเลิกโดย '%1'

en: Restores the saved user session if available
th: เรียกคืนวาระงานเดิมของผู้ใช้ที่ถูกจัดเก็บไว้ หากเป็นไปได้

en: Also allow remote connections
th: อนุญาตให้สั่งจากเครื่องอื่นที่เชื่อมต่อมาได้

en: Log Out
th: ออกจากระบบ

en: Log Out Without Confirmation
th: ออกจากระบบโดยไม่ต้องถามยืนยัน

en: Halt Without Confirmation
th: ปิดเครื่องโดยไม่ต้องถามยืนยัน

en: Reboot Without Confirmation
th: เริ่มบูตระบบใหม่โดยไม่ต้องถามยืนยัน
