plasma-desktop - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: "%1" is not an absolute url.
vi: "%1" không phải là một URL tuyệt đối.

en: "%1" does not exist.
vi: "%1" không tồn tại.

en: "%1" is not a file.
vi: "%1" không phải là một tệp.

en: "%1" is not readable.
vi: "%1" không thể đọc được.

en: Make Executable
vi: Làm cho thực thi được

en: The file '%1' must be executable to run at logout.
vi: Tệp '%1' phải có tính thực thi để chạy được khi đăng xuất.

en: The file '%1' must be executable to run at login.
vi: Tệp '%1' phải có tính thực thi để chạy được khi đăng nhập.

en: Properties
vi: Thuộc tính

en: Remove
vi: Xoá

en: Applications
vi: Ứng dụng

en: Login Scripts
vi: Kịch bản đăng nhập

en: Pre-startup Scripts
vi: Kịch bản tiền khởi động

en: Logout Scripts
vi: Kịch bản đăng xuất

en: No user-specified autostart items
vi: Không có mục khởi động nào do người dùng chỉ định

[ctx: @info]
en: Click the <interface>Add…</interface> button below to add some
vi: Bấm nút <interface>Thêm…</interface> bên dưới để thêm

en: Choose Login Script
vi: Chọn kịch bản đăng nhập

en: Choose Logout Script
vi: Chọn kịch bản đăng xuất

en: Add…
vi: Thêm…

en: Add Application…
vi: Thêm ứng dụng…

en: Add Login Script…
vi: Thêm kịch bản đăng nhập…

en: Add Logout Script…
vi: Thêm kịch bản đăng xuất…
