kcminput - en to vi translation catalogue (43 entries)

note: i18n: ectx: label, entry (cursorTheme), group (Mouse)
en: Name of the current cursor theme
vi: Tên chủ đề hiện tại của con trỏ

note: i18n: ectx: label, entry (cursorSize), group (Mouse)
en: Current cursor size
vi: Cỡ con trỏ hiện tại

en: You have to restart the Plasma session for these changes to take effect.
vi: Bạn cần phải khởi động lại phiên Plasma để các thay đổi có tác dụng.

en: Unable to create a temporary file.
vi: Không thể tạo một tệp tạm.

en: Unable to download the icon theme archive: %1
vi: Không thể tải về kho trữ chủ đề của biểu tượng: %1

en: The file is not a valid icon theme archive.
vi: Tệp này không phải là một kho trữ chủ đề của biểu tượng hợp lệ.

en: Failed to create 'icons' folder.
vi: Tạo thư mục 'icons' thất bại.

en: A theme named %1 already exists in your icon theme folder. Do you want replace it with this one?
vi: Chủ đề tên %1 đã có trong thư mục chủ đề của biểu tượng của bạn. Bạn có muốn thay thế nó bằng cái này không?

en: Overwrite Theme?
vi: Ghi đè chủ đề?

en: Theme installed successfully.
vi: Cài đặt chủ đề thành công.

note: i18n: ectx: label, entry (cursorTimeout), group (BusyCursorSettings) i18n: ectx: label, entry (taskbarTimeout), group (TaskbarButtonSettings)
en: Timeout in seconds
vi: Khoảng thời gian tính bằng giây

en: Remove Theme
vi: Xoá chủ đề

en: Restore Cursor Theme
vi: Khôi phục chủ đề của con trỏ

[ctx: @title]
en: Launch Feedback
vi: Phản hồi khởi chạy

[ctx: @info:usagetip]
en: Configure the animations played while an application is launching.
vi: Cấu hình các hiệu ứng động được thể hiện trong khi một ứng dụng đang khởi chạy.

[ctx: @label]
en: Cursor feedback:
vi: Phản hồi ở con trỏ:

[ctx: @option:radio No cursor feedback when launching apps]
en: None
vi: Không

[ctx: @option:radio]
en: Static
vi: Tĩnh

[ctx: @option:radio]
en: Blinking
vi: Nhấp nháy

[ctx: @option:radio]
en: Bouncing
vi: Nảy

[ctx: @label]
en: Task Manager feedback:
vi: Phản hồi ở trình quản lí tác vụ:

[ctx: @option:check]
en: Enable animation
vi: Bật hiệu ứng động

[ctx: @label]
en: Stop animations after:
vi: Dừng hiệu ứng động sau:

en: %1 second | %1 seconds
vi[0]: %1 giây

en: This module lets you choose the mouse cursor theme.
vi: Khối này cho phép bạn chọn chủ đề của con trỏ chuột.

en: Size:
vi: Cỡ:

[ctx: @action:button]
en: &Configure Launch Feedback…
vi: &Cấu hình phản hồi khởi chạy…

en: &Install from File…
vi: &Cài từ tệp…

en: &Get New Cursors…
vi: &Lấy con trỏ mới…

en: Open Theme
vi: Mở chủ đề

en: Cursor Theme Files (*.tar.gz *.tar.bz2)
vi: Tệp chủ đề của con trỏ (*.tar.gz *.tar.bz2)

en: The requested size '%1' is not available, using %2 instead.
vi: Kích thước được yêu cầu '%1' hiện không có, dùng %2 để thay thế.

en: This tool allows you to set the mouse cursor theme for the current Plasma session, without accidentally setting it to one that is either not available, or which is already set.
vi: Công cụ này cho phép bạn đặt chủ đề con trỏ chuột cho phiên Plasma hiện tại, mà không bị lỡ đặt nó thành một cái hiện không có hoặc đã được đặt rồi.

en: The name of the cursor theme you wish to set for your current Plasma session (passing a full path will only use the last part of the path)
vi: Tên của chủ đề con trỏ mà bạn muốn đặt cho phiên Plasma hiện tại (truyền vào một đường dẫn đầy đủ sẽ chỉ dùng phần cuối của đường dẫn)

en: Show all the themes available on the system (and which is the current theme)
vi: Hiện tất cả các chủ đề đang có trong hệ thống (và cái nào là chủ đề hiện tại)

en: Use a specific size, rather than the theme default size
vi: Dùng một kích thước nhất định, thay vì kích thước mặc định của chủ đề

en: The requested theme "%1" is already set as the theme for the current Plasma session.
vi: Chủ đề được yêu cầu "%1" đã được đặt làm chủ đề cho phiên Plasma hiện tại rồi.

en: Successfully applied the mouse cursor theme %1 to your current Plasma session
vi: Áp dụng chủ đề con trỏ chuột %1 cho phiên Plasma hiện tại thành công

en: You have to restart the Plasma session for your newly applied mouse cursor theme to display correctly.
vi: Bạn cần phải khởi động lại phiên Plasma để chủ đề con trỏ chuột mới được áp dụng có thể hiển thị đúng đắn.

en: Could not find theme "%1". The theme should be one of the following options: %2
vi: Không tìm được chủ đề "%1". Chủ đề nên là một trong các lựa chọn sau: %2

en: You have the following mouse cursor themes on your system:
vi: Bạn có các chủ đề con trỏ chuột sau trong hệ thống:

en: (Current theme for this Plasma session)
vi: (Chủ đề hiện tại cho phiên Plasma này)

[ctx: @info The argument is the list of available sizes (in pixel). Example: 'Available sizes: 24' or 'Available sizes: 24, 36, 48']
en: (Available sizes: %1)
vi: (Cỡ khả dụng: %1)
