ksmserver - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Logout canceled by '%1'
vi: Việc đăng xuất bị huỷ bởi '%1'

en: $HOME not set!
vi: $HOME chưa được đặt!

en: $HOME directory (%1) does not exist.
vi: Thư mục $HOME (%1) không tồn tại.

en: No write access to $HOME directory (%1).
vi: Không có quyền ghi với thư mục $HOME (%1).

en: No read access to $HOME directory (%1).
vi: Không có quyền đọc với thư mục $HOME (%1).

en: $HOME directory (%1) is out of disk space.
vi: Thư mục $HOME (%1) bị hết chỗ.

en: Writing to the $HOME directory (%2) failed with the error '%1'
vi: Việc ghi vào thư mục $HOME (%2) thất bại với lỗi '%1'

en: No write access to '%1'.
vi: Không có quyền ghi với '%1'.

en: No read access to '%1'.
vi: Không có quyền đọc với '%1'.

en: Temp directory (%1) is out of disk space.
vi: Thư mục tạm (%1) bị hết chỗ.

en: Writing to the temp directory (%2) failed with
        the error '%1'
vi: Việc ghi vào thư mục tạm (%2) thất bại với
        lỗi '%1'

en: The following installation problem was detected
    while trying to start Plasma:
vi: Vấn đề cài đặt sau được phát hiện trong quá trình
    khởi động Plasma:

en: 
    
    Plasma is unable to start.
vi: 
    
    Plasma không thể khởi động.

en: Plasma Workspace installation problem!
vi: Vấn đề cài đặt Không gian làm việc Plasma!

en: The reliable Plasma session manager that talks the standard X11R6 
    session management protocol (XSMP).
vi: Trình quản lí phiên đáng tin cậy của Plasma giao tiếp bằng giao thức quản lí 
    phiên X11R6 tiêu chuẩn (XSMP).

en: Restores the saved user session if available
vi: Khôi phục phiên người dùng đã lưu nếu có sẵn

en: Also allow remote connections
vi: Cũng cho phép kết nối từ xa

en: Starts the session in locked mode
vi: Khởi động phiên trong chế độ bị khoá

en: Starts without lock screen support. Only needed if other component provides the lock screen.
vi: Chạy mà không có hỗ trợ màn hình khoá. Chỉ cần đến nếu có thành phần khác đã cung cấp màn hình khoá.

en: Session Management
vi: Quản lí phiên

en: Log Out
vi: Đăng xuất

en: Log Out Without Confirmation
vi: Đăng xuất không qua xác nhận

en: Halt Without Confirmation
vi: Tắt không qua xác nhận

en: Reboot Without Confirmation
vi: Khởi động lại không qua xác nhận
