plasma-workspace - en to vi translation catalogue (6 entries)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, flatButton)
en: Display all windows in one list
vi: Hiển thị tất cả cửa sổ trong một danh sách

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, subButton)
en: Display a submenu for each desktop
vi: Hiển thị một trình đơn con cho mỗi bàn làm việc

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, curButton)
en: Display only the current desktop's windows
vi: Chỉ hiển thị các cửa sổ của bàn làm việc hiện tại

[ctx: plasma_containmentactions_switchwindow]
en: Configure Switch Window Plugin
vi: Cấu hình phần cài cắm "Chuyển cửa sổ"

[ctx: plasma_containmentactions_switchwindow]
en: Windows
vi: Cửa sổ

[ctx: plasma_containmentactions_switchwindow]
en: All Desktops
vi: Tất cả các bàn làm việc
