plasma-workspace - en to vi translation catalogue (12 entries)

en: Local
vi: Địa phương

en: Timezone
vi: Múi giờ

en: Timezone City
vi: Thành phố của múi giờ

en: Timezone Continent
vi: Lục địa của múi giờ

en: Timezone Country
vi: Quốc gia của múi giờ

en: Offset
vi: Chênh lệch

en: Timezone Abbreviation
vi: Dạng viết tắt múi giờ

en: DateTime
vi: Ngày giờ

en: Latitude
vi: Vĩ độ

en: Longitude
vi: Kinh độ

en: Solar
vi: Mặt trời

en: Moon
vi: Mặt trăng
