plasma-workspace - en to vi translation catalogue (5 entries)

en: Search %1 for %2
vi: Tìm kiếm %2 bằng %1

en: Opens "%1" in a web browser with the query :q:.
vi: Mở "%1" trong một trình duyệt web với truy vấn :q:.

en: Search using the DuckDuckGo bang syntax
vi: Tìm kiếm bằng cú pháp chấm than DuckDuckGo

en: Search in private window
vi: Tìm kiếm trong cửa sổ riêng tư

en: Search in incognito window
vi: Tìm kiếm trong cửa sổ ẩn danh
