plasma-workspace - en to vi translation catalogue (44 entries)

en: Positioning:
vi: Bố trí:

en: Scaled and Cropped
vi: Đổi cỡ và xén cạnh

en: Scaled
vi: Đổi cỡ

en: Scaled, Keep Proportions
vi: Đổi cỡ, giữ tỉ lệ

en: Centered
vi: Đặt vào giữa

en: Tiled
vi: Lát gạch

en: Background:
vi: Nền:

en: Blur
vi: Mờ

en: Solid color
vi: Đồng màu

en: Select Background Color
vi: Chọn màu nền

en: Add Image…
vi: Thêm ảnh…

en: Get New Wallpapers…
vi: Lấy phông nền mới…

en: Open Wallpaper Image
vi: Mở ảnh phông nền

en: Next Wallpaper Image
vi: Ảnh phông nền tiếp theo

en: Open Containing Folder
vi: Mở thư mục chứa

en: Restore wallpaper
vi: Khôi phục phông nền

en: Remove Wallpaper
vi: Xoá phông nền

en: This tool allows you to set an image as the wallpaper for the Plasma session.
vi: Công cụ này cho phép bạn đặt một ảnh làm phông nền cho phiên Plasma.

en: An image file or an installed wallpaper kpackage that you wish to set as the wallpaper for your Plasma session
vi: Một tệp ảnh hoặc một gói kpackage phông nền đã cài mà bạn muốn đặt làm phông nền cho phiên Plasma

en: There is a stray single quote in the filename of this wallpaper (') - please contact the author of the wallpaper to fix this, or rename the file yourself: %1
vi: Có một dấu nháy đơn bất thường trong tên tệp của phông nền này (') - vui lòng liên hệ với tác giả của phông nền để sửa, hoặc tự đổi tên tệp: %1

en: An error occurred while attempting to set the Plasma wallpaper:
vi: Một lỗi xảy ra khi đang đặt phông nền Plasma:

en: Successfully set the wallpaper for all desktops to the KPackage based %1
vi: Đặt phông nền cho tất cả các bàn làm việc thành gói %1 dựa trên KPackage thành công

en: Successfully set the wallpaper for all desktops to the image %1
vi: Đặt phông nền cho tất cả các bàn làm việc thành ảnh %1 thành công

en: The file passed to be set as wallpaper does not exist, or we cannot identify it as a wallpaper: %1
vi: Tệp được truyền vào để đặt làm phông nền không tồn tại, hoặc không thể được nhận diện là một phông nền: %1

en: Recommended wallpaper file
vi: Tệp phông nền được giới thiệu

en: Directory with the wallpaper to show slides from
vi: Thư mục với phông nền để từ đó hiển thị các trang trình chiếu

en: Open Image
vi: Mở ảnh

en: Image Files
vi: Tệp ảnh

en: Order:
vi: Thứ tự:

en: Random
vi: Ngẫu nhiên

en: A to Z
vi: A đến Z

en: Z to A
vi: Z đến A

en: Date modified (newest first)
vi: Ngày chỉnh sửa (mới nhất trước)

en: Date modified (oldest first)
vi: Ngày chỉnh sửa (cũ nhất trước)

en: Group by folders
vi: Nhóm theo thư mục

en: Change every:
vi: Thay đổi mỗi:

en: %1 hour | %1 hours
vi[0]: %1 tiếng

en: %1 minute | %1 minutes
vi[0]: %1 phút

en: %1 second | %1 seconds
vi[0]: %1 giây

en: Folders
vi: Thư mục

en: Remove Folder
vi: Xoá thư mục

en: Open Folder
vi: Mở thư mục

en: There are no wallpaper locations configured
vi: Chưa cấu hình địa điểm chứa phông nền nào

en: Add Folder…
vi: Thêm thư mục…
