kcmicons - en to vi translation catalogue (30 entries)

en: Main Toolbar
vi: Thanh công cụ chính

en: Secondary Toolbars
vi: Thanh công cụ phụ

en: Small Icons
vi: Biểu tượng nhỏ

en: Dialogs
vi: Hộp thoại

note: i18n: ectx: label, entry (Theme), group (Icons)
en: Name of the current icon theme
vi: Tên chủ đề hiện tại của biểu tượng

note: i18n: ectx: label, entry (desktopSize), group (DesktopIcons)
en: Desktop icons size
vi: Cỡ biểu tượng ở bàn làm việc

note: i18n: ectx: label, entry (toolbarSize), group (ToolbarIcons)
en: Toolbar icons size
vi: Cỡ biểu tượng ở thanh công cụ

note: i18n: ectx: label, entry (mainToolbarSize), group (MainToolbarIcons)
en: Main toolbar icons size
vi: Cỡ biểu tượng ở thanh công cụ chính

note: i18n: ectx: label, entry (smallSize), group (SmallIcons)
en: Small icons size
vi: Cỡ biểu tượng nhỏ

note: i18n: ectx: label, entry (panelSize), group (PanelIcons)
en: Panel icons size
vi: Cỡ biểu tượng ở bảng

note: i18n: ectx: label, entry (dialogSize), group (DialogIcons)
en: Dialog icons size
vi: Cỡ biểu tượng ở hộp thoại

en: Unable to create a temporary file.
vi: Không thể tạo một tệp tạm.

en: Unable to download the icon theme archive: %1
vi: Không thể tải về kho trữ chủ đề của biểu tượng: %1

en: The file is not a valid icon theme archive.
vi: Tệp này không phải là một kho trữ chủ đề của biểu tượng hợp lệ.

en: A problem occurred during the installation process; however, most of the themes in the archive have been installed
vi: Có vấn đề xảy ra trong quá trình cài đặt; tuy nhiên, hầu hết các chủ đề trong kho trữ đã được cài đặt

en: Theme installed successfully.
vi: Cài đặt chủ đề thành công.

en: Installing icon themes…
vi: Đang cài đặt các chủ đề của biểu tượng…

en: Installing %1 theme…
vi: Đang cài đặt chủ đề %1…

[ctx: @info]
en: Here you can configure the default sizes of various icon types at a system-wide level. Note that not all apps will respect these settings.<nl/><nl/>If you find that objects on screen are generally too small or too large, consider adjusting the global scale instead.
vi: Tại đây bạn có thể cấu hình cỡ mặc định ở cấp độ toàn hệ thống của các kiểu biểu tượng khác nhau. Lưu ý rằng không phải tất cả các ứng dụng đều tuân theo các thiết lập này.<nl/><nl/>Nếu bạn thấy các đối tượng trên màn hình nhìn chung là quá nhỏ hoặc quá lớn, hãy cân nhắc việc điều chỉnh tỉ lệ toàn cục thì tốt hơn.

en: Adjust Global Scale…
vi: Chỉnh tỉ lệ toàn cục…

[ctx: @label:slider]
en: Size:
vi: Cỡ:

en: This module allows you to choose the icons for your desktop.
vi: Khối này cho phép bạn chọn các biểu tượng cho bàn làm việc.

en: Remove Icon Theme
vi: Xoá chủ đề của biểu tượng

en: Restore Icon Theme
vi: Khôi phục chủ đề của biểu tượng

en: Configure Icon Sizes
vi: Cấu hình cỡ biểu tượng

en: Install from File…
vi: Cài từ tệp…

en: Get New Icons…
vi: Lấy biểu tượng mới…

[ctx: @title:window]
en: Configure Icon Sizes
vi: Cấu hình cỡ biểu tượng

en: Open Theme
vi: Mở chủ đề

en: Theme Files (*.tar.gz *.tar.bz2)
vi: Tệp chủ đề (*.tar.gz *.tar.bz2)
