plasma-workspace - en to vi translation catalogue (36 entries)

en: You have to restart the Plasma session for these changes to take effect.
vi: Bạn cần phải khởi động lại phiên Plasma để các thay đổi có tác dụng.

en: Cursor Settings Changed
vi: Thiết lập con trỏ đã thay đổi

en: Global Theme Tool
vi: Công cụ chủ đề toàn cục

en: Command line tool to apply global theme packages for changing the look and feel.
vi: Công cụ dòng lệnh để áp dụng các gói chủ đề toàn cục nhằm thay đổi cách nhìn và cảm.

en: Copyright 2017, Marco Martin
vi: Bản quyền 2017, Marco Martin

en: Maintainer
vi: Bảo trì viên

en: List available global theme packages
vi: Liệt kê các gói chủ đề toàn cục hiện có

en: Apply a global theme package. This can be the name of a package, or a full path to an installed package, at which point this tool will ensure it is a global theme package and then attempt to apply it
vi: Áp dụng một gói chủ đề toàn cục. Đây có thể là tên của gói, hoặc một đường dẫn đầy đủ đến một gói đã cài, tại đó công cụ này sẽ bảo đảm rằng đó là một gói chủ đề toàn cục và sau đó thử áp dụng nó

en: packagename
vi: tên_gói

en: Reset the Plasma Desktop layout
vi: Đặt lại bố cục Bàn làm việc Plasma

note: i18n: ectx: label, entry (lookAndFeelPackage), group (KDE)
en: Global look and feel
vi: Cách nhìn và cảm toàn cục

en: Contains Desktop layout
vi: Bao gồm bố cục bàn làm việc

en: Preview Theme
vi: Xem thử chủ đề

[ctx: Confirmation question about applying the Global Theme - %1 is the Global Theme's name]
en: Apply %1?
vi: Áp dụng %1?

en: Choose what to apply…
vi: Chọn thứ để áp dụng…

en: Show fewer options…
vi: Hiện bớt lựa chọn…

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Cancel
vi: Huỷ

en: Layout settings:
vi: Thiết lập bố cục:

en: Desktop layout
vi: Bố cục bàn làm việc

en: Titlebar Buttons layout
vi: Bố cục các nút ở thanh tiêu đề

en: Appearance settings:
vi: Thiết lập diện mạo:

en: Colors
vi: Màu

en: Application Style
vi: Kiểu cách ứng dụng

en: Icons
vi: Biểu tượng

en: Plasma Style
vi: Kiểu cách Plasma

en: Cursors
vi: Con trỏ

en: Fonts
vi: Phông chữ

en: Task Switcher
vi: Trình chuyển tác vụ

en: Splash Screen
vi: Màn hình khởi động

en: The following will be applied by this Global Theme:
vi: Với chủ đề toàn cục này, các thứ sau sẽ được áp dụng:

en: Appearance settings
vi: Thiết lập diện mạo

[ctx: List item]
en: • Appearance settings
vi: • Thiết lập diện mạo

en: Desktop and window layout
vi: Bố cục bàn làm việc và cửa sổ

[ctx: List item]
en: • Desktop and window layout
vi: • Bố cục bàn làm việc và cửa sổ

en: This Global Theme does not provide any applicable settings. Please contact the maintainer of this Global Theme as it might be broken.
vi: Không có thiết lập nào dùng được trong chủ đề toàn cục này. Vui lòng liên hệ bảo trì viên của chủ đề toàn cục này, có thể nó đã bị hỏng.
