plasma-workspace - en to vi translation catalogue (51 entries)

en: Open with:
vi: Mở bằng:

en: Properties
vi: Thuộc tính

en: Add to Desktop
vi: Thêm vào bàn làm việc

en: Pin to Task Manager
vi: Ghim vào Trình quản lí tác vụ

en: Add to Panel (Widget)
vi: Thêm vào Bảng (Phụ kiện)

en: Recent Files
vi: Tệp gần đây

en: Forget Recent Files
vi: Quên các tệp gần đây đi

en: Edit Application…
vi: Sửa ứng dụng…

[ctx: @action opens a software center with the application]
en: Uninstall or Manage Add-Ons…
vi: Gỡ cài đặt hoặc quản lí các phần bổ sung…

en: Hide Application
vi: Ẩn ứng dụng

en: Applications
vi: Ứng dụng

en: Unhide Applications in this Submenu
vi: Ngừng ẩn ứng dụng trong trình đơn con này

en: Unhide Applications in '%1'
vi: Ngừng ẩn ứng dụng trong '%1'

en: Show KRunner
vi: Hiện KRunner

en: Search, calculate, or run a command
vi: Tìm kiếm, tính toán, hoặc chạy một lệnh

en: Computer
vi: Máy tính

note: i18n.
en: Favorites
vi: Ưa thích

en: Recently Used
vi: Dùng gần đây

en: Files
vi: Tệp

en: Forget Application
vi: Quên ứng dụng đi

en: Open Containing Folder
vi: Mở thư mục chứa

en: Forget File
vi: Quên tệp đi

en: Forget All
vi: Quên tất cả đi

en: Forget All Applications
vi: Quên tất cả ứng dụng đi

en: Forget All Files
vi: Quên tất cả tệp đi

en: All Applications
vi: Tất cả ứng dụng

en: Hide %1
vi: Ẩn %1

en: This shouldn't be visible! Use KICKER_FAVORITES_MODEL
vi: Không nên hiện cái này! Dùng KICKER_FAVORITES_MODEL

en: Often Used Files
vi: Tệp hay dùng

en: Recent Applications
vi: Ứng dụng gần đây

en: Often Used Applications
vi: Ứng dụng hay dùng

en: Power / Session
vi: Nguồn điện / Phiên

en: Search results
vi: Kết quả tìm kiếm

en: Lock
vi: Khoá

en: Log Out
vi: Đăng xuất

en: Save Session
vi: Lưu phiên

en: Switch User
vi: Chuyển người dùng

[ctx: Suspend to RAM]
en: Sleep
vi: Ngủ

en: Hibernate
vi: Ngủ đông

en: Restart
vi: Khởi động lại

en: Shut Down
vi: Tắt

en: Session
vi: Phiên

en: System
vi: Hệ thống

en: Lock screen
vi: Khoá màn hình

en: End session
vi: Kết thúc phiên

en: Start a parallel session as a different user
vi: Khởi động một phiên song song với một người dùng khác

en: Suspend to RAM
vi: Tạm ngừng, lưu trạng thái vào RAM

en: Suspend to disk
vi: Tạm ngừng, lưu trạng thái vào đĩa

en: Restart computer
vi: Khởi động lại máy tính

en: Turn off computer
vi: Tắt máy tính

en: System actions
vi: Các hành động của hệ thống
