pluma-plugins 1.25.0 - en to cy translation catalogue (15 entries)

en: Bookmarks
cy: Llyfrnodau

en: Whether to silence terminal bell
cy: A ddylid tawelu cloch y derfynell

en: Number of lines to keep in scrollback
cy: Y nifer o linellau i'w cadw yn yr hanes

en: Whether to scroll to the bottom when a key is pressed
cy: A ddylid sgrolio i'r gwaelod pan wasgir bysell

en: If true, pressing a key jumps the scrollbar to the bottom.
cy: Os yn wir, mae gwasgu bysell yn llamu'r bar sgrolio i'r gwaelod.

en: Default color of text in the terminal
cy: Lliw rhagosodedig testun yn y derfynell

en: Default color of terminal background
cy: Lliw cefndir y rhagosodedig y derfynell

en: Palette for terminal applications
cy: Palet rhaglenni terfynell

en: Terminals have a 16-color palette that applications inside the terminal can use. This is that palette, in the form of a colon-separated list of color names. Color names should be in hex format e.g. "#FF00FF"
cy: Mae gan derfynellau balet 16 lliw gall rhaglenni o fewn y derfynell ddefnyddio. Dyma'r palet hwnnw, yn y ffurf rhestr colon-whanedig enwau lliwiau. Dylai enwau lliwiau fod mewn ffurf hecs, e.e. "#F00FF"

en: Whether to use the colors from the theme for the terminal widget
cy: A ddylid defnyddio'r lliwiau o'r thema ar gyfer y teclyn terfynell

en: If true, the theme color scheme used for text entry boxes will be used for the terminal, instead of colors provided by the user.
cy: Os gwir, caiff y cynllun lliwiau a ddefnyddir ar gyfer blychau mewnbynnu testun ei ddefnyddio ar gyfer y derfynell, yn lle lliwiau a ddarparwyd gan y defnyddiwr.

en: Whether to blink the cursor
cy: A ddylid chwincio'r cyrchydd

en: Whether to use the system font
cy: A ddylid defnyddio ffont y system

en: Font
cy: Ffont

en: Terminal
cy: Terfynell
