pluma-plugins 1.25.0 - en to gu translation catalogue (18 entries)

en: Bookmarks
gu: બુકમાર્કો

en: Whether to silence terminal bell
gu: ટર્મિનલની ઘંટડીને શાંત રાખવી કે નહિં

en: Number of lines to keep in scrollback
gu: પાછા જવામાં સાચવી રાખેલી લીટીઓની સંખ્યા

en: Whether an unlimited number of lines should be kept in scrollback
gu: ક્યાંતો પાછા જવામાં અમર્યાદિત લીટીઓની સંખ્યાને રાખેલી હોવી જોઇએ

en: If true, scrollback lines will never be discarded. The scrollback history is stored on disk temporarily, so this may cause the system to run out of disk space if there is a lot of output to the terminal.
gu: જો true હોય તો, પાછી જતી લીટીઓને કદી દૂર કરાશે નહિં. પાછા જતો ઇતિહાસ એ કામચલાઉ રીતે ડિસ્ક પર સંગ્રહેલ છે, તેથી આ સિસ્ટમને ડિસ્ક જગ્યાની બહાર ચલાવવાનું કારણ બની શકે છે જો ટર્મિનલમાં ઘણાબધા આઉટપુટ હોય તો.

en: Whether to scroll to the bottom when a key is pressed
gu: જ્યારે કી દબાવવામાં આવે ત્યારે નીચે તરફ ખસેડવુ કે નહિં

en: If true, pressing a key jumps the scrollbar to the bottom.
gu: જો true હોય તો, કી દબાવવાથી ખસેડવાની પટ્ટી નીચે તરફ ખસે છે.

en: Default color of text in the terminal
gu: ટર્મિનલમાંના લખાણનો મૂળભૂત રંગ

en: Default color of terminal background
gu: ટર્મિનલના પાશ્વ ભાગનો મૂળભૂત રંગ

en: Palette for terminal applications
gu: ટર્મિનલના કાર્યક્રમો માટેની પેલેટ

en: Terminals have a 16-color palette that applications inside the terminal can use. This is that palette, in the form of a colon-separated list of color names. Color names should be in hex format e.g. "#FF00FF"
gu: ટર્મિનલ પાસે ૧૬-રંગની પૅલેટ છે જે ટર્મનલમાંનો કાર્યક્રમો વાપરી શકે છે. આ એ પૅલેટ છે કે રંગના નામની વિસર્ગ દ્વારા વિભાજિત યાદીના રિપમાં છે. રંગના નામો ૬ના આધારના બંધારણમાં હોવા જોઇએ. દા.ત. "#FF00FF"

en: Whether to use the colors from the theme for the terminal widget
gu: ટર્મિનલ વિજેટ માટે થીમમાંથી રંગો વાપરવા કે નહિં

en: If true, the theme color scheme used for text entry boxes will be used for the terminal, instead of colors provided by the user.
gu: જો true હોય તો, વપરાશકર્તા દ્વારા પ્રાપ્ત થયેલા રંગોને બદલે ટર્મિનલ માટે લખાણના દાખલાની પેટી માટેની થીમની રંગ યોજનાનો ઉપયોગ કરો.

en: Whether to blink the cursor
gu: કર્સરને ઝબૂકાવવું કે નહિં

en: The cursor appearance
gu: કર્સર દેખાવ

en: Whether to use the system font
gu: સિસ્ટમ ફોન્ટ વાપરવા કે નહિં

en: Font
gu: ફોન્ટ

en: Terminal
gu: ટર્મિનલ
