pluma-plugins 1.25.0 - en to ml translation catalogue (18 entries)

en: Bookmarks
ml: ബുക്ക് മാര്‍ക്കുകള്‍

en: Whether to silence terminal bell
ml: ടെര്‍മിനല്‍ ബെല്ല് നിശബ്ദമാക്കണമോ എന്നു്

en: Number of lines to keep in scrollback
ml: സ്ക്രോള്‍ബാക്കിനുള്ള വരികളുടെ എണ്ണം

en: Whether an unlimited number of lines should be kept in scrollback
ml: സ്ക്രോള്‍ബാക്കിനുള്ള വരികളുടെ എണ്ണത്തിനു് പരിധിയില്ലാതെ സൂക്ഷിക്കണമോ

en: If true, scrollback lines will never be discarded. The scrollback history is stored on disk temporarily, so this may cause the system to run out of disk space if there is a lot of output to the terminal.
ml: true എങ്കില്‍, സ്ക്രോള്‍ബാക്ക് വരികള്‍ ഒരിക്കലും വേണ്ടെന്നു് വയ്ക്കുന്നതല്ല. സ്ക്രോള്‍ബാക്കിന്റെ നാള്‍വഴി ഡിസ്കില്‍ താല്‍ക്കാലികമായി സൂക്ഷിക്കുന്നു. ഇതിനാല്‍, ടെര്‍മനിലേക്കു് അനവധി ഔട്ട്പുട്ട് ഉണ്ടെങ്കില്‍, സിസ്റ്റത്തില്‍ സ്ഥലം ലഭ്യമല്ലാതെ വരാം.

en: Whether to scroll to the bottom when a key is pressed
ml: കീ അമര്‍ത്തുമ്പോള്‍ താഴേക്ക് സ്ക്രോള്‍ ചെയ്യണമോ എന്നു്

en: If true, pressing a key jumps the scrollbar to the bottom.
ml: true എങ്കില്‍, ഒരു കീ അമര്‍ത്തിയാല്‍ സ്ക്രോള്‍ബാര്‍ ഏറ്റവും അവസാനത്തിലേക്കു് നീങ്ങുന്നു.

en: Default color of text in the terminal
ml: ടെര്‍മിനലില്‍ വാചകങ്ങളുടെ സഹജമായ നിറം

en: Default color of terminal background
ml: ടെര്‍മിനലില്‍ പശ്ചാത്തലത്തിലുളള സഹജമായ നിറം

en: Palette for terminal applications
ml: ടെര്‍മിനല്‍ പ്രയോഗങ്ങള്‍ക്കുള്ള നിറക്കൂട്ടു്

en: Terminals have a 16-color palette that applications inside the terminal can use. This is that palette, in the form of a colon-separated list of color names. Color names should be in hex format e.g. "#FF00FF"
ml: ടെര്‍മിനലിനുള്ളിലുള്ള പ്രയോഗങ്ങള്‍ക്കായി 16-നിറം നിറക്കൂട്ടു് ലഭ്യമാണു്. ഈ താലത്തില്‍, നിറങ്ങള്‍ കോളണ്‍ ഉപയോഗിച്ചു് വേര്‍തിരിച്ചിരിക്കുന്നു. നിറങ്ങള്‍ ഹെക്സ് രീതിയിലായിരിക്കണം ഉദാ. "#FF00FF"

en: Whether to use the colors from the theme for the terminal widget
ml: ടെര്‍മില്‍ വിഡ്ജറ്റിനു് പ്രമേയത്തില്‍ നിന്നും നിറങ്ങള്‍ ഉപയോഗിക്കണമോ എന്നു്

en: If true, the theme color scheme used for text entry boxes will be used for the terminal, instead of colors provided by the user.
ml: true എങ്കില്‍, ഉപയോക്താവു് ലഭ്യമാക്കുന്ന നിറങ്ങള്‍ക്കു് പകരം, ടെക്സ്റ്റ് എന്‍ട്രി ബോക്സുകളില്‍ പ്രമേയമനുസരിച്ചുള്ള നിറം ഉപയോഗിക്കുന്നു

en: Whether to blink the cursor
ml: കര്‍സര്‍ മിന്നിപ്പിക്കണമോ എന്നു്

en: The cursor appearance
ml: കര്‍സറിന്റെ കാഴ്ച

en: Whether to use the system font
ml: സിസ്റ്റമിലുള്ള അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങള്‍ ഉപയോഗിക്കണമോ എന്നു്

en: Font
ml: അക്ഷരരൂപം

en: Terminal
ml: ടെര്‍മിനല്‍
