pluma-plugins 1.25.0 - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Bookmarks
ta: புத்தககுறிகள்

en: Whether to silence terminal bell
ta: முனைய எச்சரிகை மணியில் ஒலிக்க வேண்டுமா

en: Number of lines to keep in scrollback
ta: உருள்பட்டியில் உள்ள வரிகளின் எண்ணிக்கை

en: Whether an unlimited number of lines should be kept in scrollback
ta: உருள்பட்டியில் பின் செல்ல வரையரை இல்லா வரிகள் இருக்க வேண்டுமா

en: If true, scrollback lines will never be discarded. The scrollback history is stored on disk temporarily, so this may cause the system to run out of disk space if there is a lot of output to the terminal.
ta: உண்மை எனில் பின் உருளும் வரிகள் எப்போதும் எரியப்பட மாட்டாது. பின் உருளல் வரலாறு வட்டில் தற்காலிகமாக சேமிக்கப்படும். ஆகவே இதனால் முனையத்தில் நிறைய வெளிப்பாடு இருப்பின் கணினி வட்டு இடத்தை முழுதும் இழக்கலாம்.

en: Whether to scroll to the bottom when a key is pressed
ta: விசையை நகர்த்தும் போது பட்டனை சுழற்ற வேண்டுமா?

en: If true, pressing a key jumps the scrollbar to the bottom.
ta: உண்மையெனில், கீழே உள்ள பயன்பாடு மெனுவுக்காக விசையை அழுத்தவும்

en: Default color of text in the terminal
ta: முனையத்தில் உரையில் இயல்பான வண்ணம்

en: Default color of terminal background
ta: முனையத்தின் இயல்பான பின்னணி வண்ணம்

en: Palette for terminal applications
ta: முனைய பயன்பாடுகளுக்கான வண்ணப்பெட்டி

en: Terminals have a 16-color palette that applications inside the terminal can use. This is that palette, in the form of a colon-separated list of color names. Color names should be in hex format e.g. "#FF00FF"
ta: முனையத்தில் 16-வண்ண நிரப்பெட்டி பயன்பாட்டு உள்ளது. இந்த நிறப்பெட்டி கோலனால் பிரிக்கப்பட்ட நிறத்தின் பெயர்களை கொண்டது. வண்ணத்தின் பெயர் எண்ம குறியீட்டில் இருக்க வேண்டும் உம் "#FF00FF"

en: Whether to use the colors from the theme for the terminal widget
ta: முனைய சிறுசாளரத்தில் உள்ள நிரலை பயன்படுத்த வேண்டுமா

en: If true, the theme color scheme used for text entry boxes will be used for the terminal, instead of colors provided by the user.
ta: உண்மையெனில் , பயனீட்டாளர் கொடுத்துள்ள நிறத்திற்கு பதில், உரை உள்ளிட பயன்பட்ட கருப்பொருளே பயன்படுத்தப்படும்

en: Whether to blink the cursor
ta: கர்சர் சிமிட்ட வேண்டுமா

en: The cursor appearance
ta: நிலைக்காட்டி தோற்றம்

en: Whether to use the system font
ta: கணினி எழுத்துருக்களை பயன்படுத்த வேண்டுமா

en: Font
ta: எழுத்து வகை

en: Terminal
ta: முனையம்
