pluma 1.25.3 - en to yo translation catalogue (35 entries)

en: _Help
yo: _Ìrànwọ́

en: _Close
yo: _Ti

en: Preferences
yo: Àwọn ìkúndùn

en: Display
yo: Ìṣàfihàn

en: Replace _All
yo: Pààrọ̀ _Gbogbo Wọn

en: _Replace
yo: _Pààrọ̀

en: Documents
yo: Àwọn Àkọsílẹ̀

en: Unknown
yo: Àìmọ̀

en: _Open
yo: _Ṣi

en: _Retry
yo: _Tun gbèyẹ̀wò

en: _Reload
yo: _Tunkì

en: _File
yo: _Fáìlì

en: _Edit
yo: _Ṣàyẹ̀wò

en: _View
yo: _Òye

en: _Contents
yo: _Àwọn Àkóónú

en: _About
yo: _Nípa

en: _Undo
yo: _Padà Sípò

en: _Delete
yo: _Pajẹ

en: Select _All
yo: Yan _Gbogbo wọn

note: Translators: %s is a URI
en: Open '%s'
yo: Ṣí '%s'

en: File Browser
yo: Awáròyìn Fáìlì

en: (Empty)
yo: (Òfìfo)

en: Bookmarks
yo: Àwọn Àmì-ìwé

en: Open the parent folder
yo: Ṣí fódà òbí náà

en: Go to the previous visited location
yo: Lọ sí àyè tí a ṣẹ̀ bẹ̀wò tán

en: Go to the next visited location
yo: Lọ sí àyè tókàn tí a fẹ́ bẹ̀wò

en: Comment
yo: Ìdáásí

en: Image
yo: Àwòrán

en: Name
yo: Orúkọ

en: Background color
yo: Àwọ̀ ẹ̀yìn

en: Border
yo: Ìpàlà

en: Size
yo: Ìwọ̀n

en: columns
yo: àwọn kọ́lọ̀mù

en: rows
yo: àwọn róòlù

en: Custom format
yo: Ìgúnrégé àkànṣe
