pluma 1.26.0 - en to ml translation catalogue (960 entries)

en: Use Default Font
ml: സഹജമായ അക്ഷരസഞ്ചയം ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: Whether to use the system's default fixed width font for editing text instead of a font specific to pluma. If this option is turned off, then the font named in the "Editor Font" option will be used instead of the system font.
ml: പദാവലി ചിട്ടപ്പെടുത്തുമ്പോള്‍ ജിഎഡിറ്റിനു് മാത്രമായുള്ള അക്ഷരസഞ്ചയത്തിനു് പകരം സിസ്റ്റത്തിലെ സഹജമായ തൂല്യ വീതിയുള്ള അക്ഷരസഞ്ചയം ഉപയോഗിയ്ക്കണമോ എന്നു്. ഈ ഐച്ഛികം തെരഞ്ഞെടുത്തില്ലെങ്കില്‍ സിസ്റ്റത്തിലെ അക്ഷരസഞ്ചയത്തിനു് പകരമായി "എഴുത്തിടത്തിലെ അക്ഷരസഞ്ചയം" എന്ന ഐച്ഛികത്തില്‍ പറഞ്ഞിട്ടുള്ള അക്ഷരസഞ്ചയം ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നതായിരിയ്ക്കും.

en: Editor Font
ml: എഴുത്തിടത്തിലെ അക്ഷരസഞ്ചയം

en: A custom font that will be used for the editing area. This will only take effect if the "Use Default Font" option is turned off.
ml: തിരുത്തലിടത്തു് ഉപയോഗിയ്ക്കാന്‍ പോകുന്ന വേറൊരു അക്ഷരസഞ്ചയം. ഇതു് പ്രാവര്‍ത്തികമാകണമെങ്കില്‍ "സഹജമായ അക്ഷരസഞ്ചയം ഉപയോഗിയ്ക്കുക" എന്ന ഐച്ഛികം മാറ്റണം.

en: Style Scheme
ml: ശൈലീ പദ്ധതി

en: Create Backup Copies
ml: കരുതല്‍ പകര്‍പ്പുകള്‍ ഉണ്ടാക്കുക

en: Whether pluma should create backup copies for the files it saves. You can set the backup file extension with the "Backup Copy Extension" option.
ml: ഫയലുകള്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുമ്പോള്‍ ജിഎഡിറ്റ് കരുതല്‍ പകര്‍പ്പു് ഉണ്ടാക്കണമോ എന്നു്. നിങ്ങള്‍ക്കു് കരുതല്‍ ഫയലിന്റെ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ "കരുതല്‍ പകര്‍പ്പിന്റെ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍" എന്ന ഐച്ഛികത്തിലൂടെ സജ്ജീകരിയ്ക്കാം.

en: Writable VFS schemes
ml: എഴുതാവുന്ന വിഎഫ്എസ് സ്കീമുകള്‍

en: List of VFS schemes pluma supports in write mode. The 'file' scheme is writable by default.
ml: എഴുതാവുന്ന രീതിയിലാണെങ്കില്‍ ജിഎഡിറ്റ് പിന്തുണയ്കുന്ന വിഎഫ്എസ് സ്കീമുകളുടെ പട്ടിക. സഹജമായി 'ഫയല്‍ (file)' സ്കീം എഴുതാവുന്നതാണു്.

en: Maximum number of actions that pluma will be able to undo or redo. Use "-1" for unlimited number of actions.
ml: ജിഎഡിറ്റിനു് ചെയ്യാന്‍ സാധിയ്ക്കുന്ന വേണ്ടെന്നു് വയ്ക്കലിന്റേയും വീണ്ടും ചെയ്യലിന്റേയും ഏറ്റവും കൂടിയ എണ്ണം. പരിധിയില്ലാത്തത്ര നടപടികള്‍ക്കു് "-1" ഉപയോഗിയ്ക്കുക.

en: Line Wrapping Mode
ml: വരികള്‍ ഒതുക്കുന്ന രീതി

en: Specifies how to wrap long lines in the editing area. Use "GTK_WRAP_NONE" for no wrapping, "GTK_WRAP_WORD" for wrapping at word boundaries, and "GTK_WRAP_CHAR" for wrapping at individual character boundaries. Note that the values are case-sensitive, so make sure they appear exactly as mentioned here.
ml: തിരുത്തലിടത്തിലെ വലിയ വരികള്‍ ഒതുക്കുന്നതെങ്ങനെയെന്നു് വ്യക്തമാക്കുന്നു. നിരത്തേണ്ടതില്ലെങ്കില്‍ "GTK_WRAP_NONE" ഉപയോഗിയ്ക്കൂ, വാക്കിന്റെ അന്ത്യത്തില്‍ നിരത്താന്‍ "GTK_WRAP_WORD" ഉപയോഗിയ്ക്കൂ , അക്ഷരം പ്രതി നിരത്താന്‍ "GTK_WRAP_CHAR" ഉപയോഗിയ്ക്കൂ. മൂല്യങ്ങള്‍ വലിയചെറിയക്ഷര വ്യത്യാസമുള്ളവയാണെന്നു് ശ്രദ്ധിക്കുക. ആയതിനാല്‍ അവ മേല്‍ സൂചിപ്പിച്ചതുപോലെ തന്നെയെന്നു് ഉറപ്പാക്കുക.

en: Tab Size
ml: ടാബിന്റെ വലിപ്പം

en: Specifies the number of spaces that should be displayed instead of Tab characters.
ml: ടാബിന് പകരം ദൃശ്യമാക്കേണ്ട സ്പെയ്സുകളുടെ സംഖ്യ വ്യക്തമാക്കുന്നു.

en: Insert spaces
ml: സ്പെയിസ് ചേര്‍ക്കുക

en: Whether pluma should insert spaces instead of tabs.
ml: ടാബുകള്‍ക്കു് പകരം ജിഎഡിറ്റ് സ്പേയ്സ് ചേര്‍‌ക്കേണ്ടതുണ്ടോ എന്നു്.

en: Display Line Numbers
ml: വരി സൂചിപ്പിയ്ക്കുന്ന സംഖ്യ പ്രദര്‍ശിപ്പിയ്ക്കുക

en: Whether pluma should display line numbers in the editing area.
ml: തിരുത്തലിടത്തില്‍ ‌ജിഎഡിറ്റ് വരി സൂചിപ്പിയ്ക്കുന്ന സംഖ്യകള്‍ പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കേണ്ടതുണ്ടോ എന്നു്.

en: Highlight Current Line
ml: നിലവിലുളള വരി എടുത്തു് കാണിയ്ക്കുക

en: Whether pluma should highlight the current line.
ml: ജിഎഡിറ്റ് നിലവിലുളള വരി എടുത്തു് കാണിക്കണമോ എന്നു്.

en: Highlight Matching Bracket
ml: പൊരുത്തമുളള ബ്രാക്കറ്റ് എടുത്തു് കാണിയ്ക്കുക

en: Display Right Margin
ml: വലത്തേ അതിരു് കാണിയ്ക്കുക

en: Whether pluma should display the right margin in the editing area.
ml: തിരുത്തലിടത്തില്‍ ‌ജിഎഡിറ്റ് വലതു് അരികു് പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കേണ്ടതുണ്ടോ എന്നു്.

en: Right Margin Position
ml: വലതു് മാര്‍ജിനിന്റെ സ്ഥാനം

en: Specifies the position of the right margin.
ml: വലതു് മാര്‍ജിന്റെ സ്ഥാനം വ്യക്തമാക്കുന്നു.

en: Smart Home End
ml: മിടുക്കനായ ഹോമും എന്‍ഡും

en: Specifies how the cursor moves when the HOME and END keys are pressed. Use "DISABLED" to always move at the start/end of the line, "AFTER" to move to the start/end of the line the first time the keys are pressed and to the start/end of the text ignoring whitespaces the second time the keys are pressed, "BEFORE" to move to the start/end of the text before moving to the start/end of the line and "ALWAYS" to always move to the start/end of the text instead of the start/end of the line.
ml: ഹോം എന്‍ഡ് എന്നീ കീകള്‍ അമര്‍ത്തുമ്പോള്‍ കര്‍സര്‍ നിങ്ങുന്നതെങ്ങനെയാണെന്നു് വ്യക്തമാക്കുന്നു. "ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നില്ല" എന്നതു് വരിയുടെ ആദ്യത്തേയ്ക്കു്/അവസാനത്തേയ്ക്കു് നീങ്ങാന്‍,"പിന്നീട്" എന്നതു് വരിയുടെ ആദ്യത്തേയ്ക്കു്/അവസാനത്തേയ്ക്കു് നീങ്ങാന്‍ ആദ്യത്തെ തവണ കീകള്‍ അമര്‍ത്തുംബോളും,വാചകങ്ങളുടെ ആദ്യത്തേയ്ക്കു്/അവസാനത്തേയ്ക്കു് നീങ്ങാന്‍  രണ്ടാമത്തെ തവണ കീകള്‍ അമര്‍ത്തുംബോളും, "മുമ്പ്" എന്നതു് വാചകങ്ങളുടെ ആദ്യത്തേയ്ക്കു്/അവസാനത്തേയ്ക്കു് നീങ്ങാന്‍, വരിയുടെ ആദ്യത്തേയ്ക്കു്/അവസാനത്തേയ്ക്കു് നീങ്ങുന്നതിനു മുമ്പ്, "എപ്പോഴും" എന്നതു് എപ്പോഴും വാചകങ്ങളുടെ ആദ്യത്തേയ്ക്കു്/അവസാനത്തേയ്ക്കു് നീങ്ങാന്‍, വരിയുടെ ആദ്യത്തേയ്ക്കു്/അവസാനത്തേയ്ക്കു് നീങ്ങുന്നതിനു പകരം.

en: Restore Previous Cursor Position
ml: മുമ്പുളള കര്‍സറിന്റെ സ്ഥാനം പുനഃസ്ഥാപിക്കുക

en: Whether pluma should restore the previous cursor position when a file is loaded.
ml: ജിഎഡിറ്റ് ഒരു ഫയല്‍ ലഭ്യമാക്കുമ്പോള്‍ നേരത്തെയുള്ള കര്‍സറിന്റെ സ്ഥാനം പുനഃസ്ഥാപിയ്ക്ക‌ണമോ എന്നു്.

en: Enable Search Highlighting
ml: തെരയുന്നതു് എടുത്തു് കാണിയ്ക്കുക

en: Whether pluma should highlight all the occurrences of the searched text.
ml: തെരഞ്ഞ പദാവലിയുടെ എല്ലാ സന്ദര്‍ഭങ്ങളിലും എടുത്തു് കാണിയ്ക്കണമോ എന്നു്.

en: Enable Syntax Highlighting
ml: സിന്റാക്സ് എടുത്തു് കാണിയ്ക്കുക

en: Whether pluma should enable syntax highlighting.
ml: ജിഎഡിറ്റ് സിന്റാക്സ് എടുത്തു് കാണിക്കുന്നതു് പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കണമോ എന്നു്.

en: Toolbar is Visible
ml: ഉപകരണങ്ങള്‍ വച്ച പട്ട ദൃശ്യമാണു്

en: Whether the toolbar should be visible in editing windows.
ml: തിരുത്തല്‍ ജാലകങ്ങളില്‍ പണിയായുധനിര കാണിയ്ക്കണമോ എന്നു്.‌

en: Toolbar Buttons Style
ml: പണിയായുധനിരയിലെ ബട്ടണുകളുടെ ശൈലി

en: Style for the toolbar buttons. Possible values are "PLUMA_TOOLBAR_SYSTEM" to use the system's default style, "PLUMA_TOOLBAR_ICONS" to display icons only, "PLUMA_TOOLBAR_ICONS_AND_TEXT" to display both icons and text, and "PLUMA_TOOLBAR_ICONS_BOTH_HORIZ" to display prioritized text beside icons. Note that the values are case-sensitive, so make sure they appear exactly as mentioned here.
ml: പണിയായുധനിരയുടെ ബട്ടണുകള്‍ക്കു് വേണ്ടിയുള്ള ശൈലി. "PLUMA_TOOLBAR_SYSTEM" സിസ്റ്റത്തിന്റെ സഹജമായ ശൈലിയ്ക്കു വേണ്ടിയും, "PLUMA_TOOLBAR_ICONS" ചിഹ്നങ്ങള്‍ മാത്രം പ്രദര്‍ശിപ്പിയ്ക്കുന്നതിനു വേണ്ടിയും , "PLUMA_TOOLBAR_ICONS_AND_TEXT" ടെക്സ്റ്റുകളും ചിഹ്നങ്ങളും പ്രദര്‍ശിപ്പിയ്ക്കുന്നതിനു വേണ്ടിയും, "PLUMA_TOOLBAR_ICONS_BOTH_HORIZ" ചിഹ്നത്തിനരികില്‍ മുന്‍ഗണനയുള്ള പദാവലി പ്രദര്‍ശിപ്പിയ്ക്കുന്നതിനും വേണ്ടി ഉപയോഗിയ്ക്കാവുന്ന വിലകളാണ്.

en: Status Bar is Visible
ml: അവസ്ഥ കാണിയ്ക്കുന്ന പട്ട ദൃശ്യമാണു്

en: Whether the status bar at the bottom of editing windows should be visible.
ml: അവസ്ഥാ പട്ട തിരുത്തല്‍ ജാലകങ്ങളുടെ താഴെ കാണിയ്ക്കണമോ എന്നു്.‌

en: Side Pane is Visible
ml: വശത്തുളള പാളി ദൃശ്യമാണു്

en: Bottom Panel is Visible
ml: താഴെയുളള പാളി ദൃശ്യമാണു്

en: Whether the bottom panel at the bottom of editing windows should be visible.
ml: താഴെയുള്ള പാളി തിരുത്തല്‍ ജാലകങ്ങളുടെ താഴെ കാണിയ്ക്കണമോ എന്നു്.‌

en: Maximum Recent Files
ml: അടുത്തുപയോഗിച്ച ഫയലുകളുടെ ഏറ്റവും കൂടിയ എണ്ണം

en: Specifies the maximum number of recently opened files that will be displayed in the "Recent Files" submenu.
ml: "അടുത്തുപയോഗിച്ച ഫയലുകള്‍" എന്ന സബ്മെനുവില്‍ കാണിയ്ക്കുന്ന അവസാനമായി തുറന്ന ഫയലുകളുടെ പരമാവധി സംഖ്യ വ്യക്തമാക്കുന്നു.

en: Print Syntax Highlighting
ml: സിന്റാക്സ് എടുത്തു് കാണിയ്ക്കുന്നതു് അച്ചടിയ്ക്കുക

en: Whether pluma should print syntax highlighting when printing documents.
ml: ജിഎഡിറ്റ് രേഖകള്‍ അച്ചടിയ്ക്കുമ്പോള്‍ സിന്റാക്സ് എടുത്തു് കാണിയ്ക്കുന്നതു് കൂടി അച്ചടിയ്ക്കണമോ എന്നു്.

en: Print Header
ml: തലക്കുറിപ്പ് അച്ചടിയ്ക്കുക

en: Whether pluma should include a document header when printing documents.
ml: രേഖകള്‍ അച്ചടിക്കുമ്പോള്‍ ജിഎഡിറ്റ് രേഖകളുടെ തലക്കുറി ഉള്‍‌ക്കൊള്ളിക്കേണ്ടതുണ്ടോ എന്നു്.

en: Printing Line Wrapping Mode
ml: വരികള്‍ ഒതുക്കുന്ന രീതിയുടെ അച്ചടി

en: Specifies how to wrap long lines for printing. Use "GTK_WRAP_NONE" for no wrapping, "GTK_WRAP_WORD" for wrapping at word boundaries, and "GTK_WRAP_CHAR" for wrapping at individual character boundaries. Note that the values are case-sensitive, so make sure they appear exactly as mentioned here.
ml: വലിയ വരികള്‍ അച്ചടിക്കുന്നതിനു് വേണ്ടി എങ്ങനെ നിരത്താമെന്ന് വ്യക്തമാക്കുന്നു. നിരത്തേണ്ടതില്ലെങ്കില്‍ "GTK_WRAP_NONE" ഉപയോഗിയ്ക്കൂ, വാക്കിന്റെ അന്ത്യത്തില്‍ നിരത്താന്‍ "GTK_WRAP_WORD" ഉപയോഗിയ്ക്കൂ , അക്ഷരം പ്രതി നിരത്താന്‍ "GTK_WRAP_CHAR" ഉപയോഗിയ്ക്കൂ. മൂല്യങ്ങള്‍ വലിയചെറിയക്ഷര വ്യത്യാസമുള്ളവയാണെന്നു് ശ്രദ്ധിക്കുക. ആയതിനാല്‍ അവ മേല്‍ സൂചിപ്പിച്ചതുപോലെ തന്നെയെന്നു് ഉറപ്പാക്കുക.

en: Print Line Numbers
ml: വരി സൂചിപ്പിയ്ക്കുന്ന സംഖ്യ അച്ചടിയ്ക്കുക

en: If this value is 0, then no line numbers will be inserted when printing a document. Otherwise, pluma will print line numbers every such number of lines.
ml: ഈ മൂല്യം 0 ആണെങ്കില്‍ ഒരു ഫയല്‍ അച്ചടിയ്ക്കുമ്പോള്‍ വരി സൂചിപ്പിയ്ക്കുന്ന സംഖ്യ ചേര്‍ക്കേണ്ടതില്ല. അല്ലെങ്കില്‍ ജിഎഡിറ്റ് എല്ലാ വരികള്‍ക്കും സംഖ്യ അച്ചടിയ്ക്കുന്നതാണു്.

en: Body Font for Printing
ml: അച്ചടിയ്ക്കുമ്പോള്‍ ഉള്ളടക്കത്തിനുപയോഗിയ്ക്കുന്ന അക്ഷരസഞ്ചയം

en: Specifies the font to use for a document's body when printing documents.
ml: രേഖകള്‍ അച്ചടിയ്ക്കുമ്പോളുപയോഗിയ്ക്കേണ്ട ഉള്ളടക്കത്തിന്റെ അക്ഷരസഞ്ചയം വ്യക്തമാക്കുക.

en: Header Font for Printing
ml: അച്ചടിയ്ക്കുന്നതിനു വേണ്ടിയുള്ള തലക്കുറിയുടെ അക്ഷരസഞ്ചയം

en: Specifies the font to use for page headers when printing a document. This will only take effect if the "Print Header" option is turned on.
ml: താളിന്റെ തലക്കുറി അച്ചടിയ്ക്കുന്നതിനു് വേണ്ടിയുള്ള അക്ഷരസഞ്ചയം വ്യക്തമാക്കുക. ഇതു് പ്രാവര്‍ത്തികമാകണമെങ്കില്‍ "തലക്കുറി അച്ചടിയ്ക്കുക" എന്ന ഐച്ഛികം തെരഞ്ഞെടുക്കണം.

en: Line Number Font for Printing
ml: വരി സൂചിപ്പിയ്ക്കുന്ന സംഖ്യ അച്ചടിയ്ക്കുമ്പോളെടുക്കേണ്ട അക്ഷരസഞ്ചയം

en: Specifies the font to use for line numbers when printing. This will only take effect if the "Print Line Numbers" option is non-zero.
ml: വരി സൂചിപ്പിയ്ക്കുന്ന സംഖ്യകള്‍ അച്ചടിയ്ക്കുന്നതിനു് വേണ്ടിയുള്ള അക്ഷരസഞ്ചയം വ്യക്തമാക്കുക. ഇതു് പ്രാവര്‍ത്തികമാകണമെങ്കില്‍" വരി സൂചിപ്പിയ്ക്കുന്ന സംഖ്യ അച്ചടിയ്ക്കുക" എന്ന ഐച്ഛികം 0 ആകണം.

en: Encodings shown in menu
ml: മെനുവില്‍ കാണിച്ചിരിയ്ക്കുന്ന എന്‍കോഡിങ്ങ്

en: Active plugins
ml: സജീവമായ സംയോജകങ്ങള്‍

en: List of active plugins. It contains the "Location" of the active plugins. See the .pluma-plugin file for obtaining the "Location" of a given plugin.
ml: സജീവമായ സംയോജകങ്ങളുടെ പട്ടിക. ഇതു് സജീവമായ സംയോജകങ്ങളുടെ "സ്ഥാനം" ഉള്‍‌ക്കൊള്ളുന്നതാണു്. ഏതെങ്കിലും സംയോജകത്തിന്റെ "സ്ഥാനം" കിട്ടണമെങ്കില്‍ .ജിഎഡിറ്റ്-പ്ലഗ്ഗിന്‍ (.pluma-plugin) എന്ന ഫയല്‍ കാണുക.

en: Text Editor
ml: എഴുത്തിടം

en: Edit text files
ml: പദാവലി ഫയലുകളില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക

en: _Cancel Logout
ml: പുറത്തിറങ്ങുന്നതു് _റദ്ദാക്കുക

en: Close _without Saving
ml: സംരക്ഷിക്കാതെ അടയ്ക്കണമോ (_w)

en: _Cancel
ml: _റദ്ദാക്കുക

en: _Save
ml: സംരക്ഷിക്കുക

en: Question
ml: ചോദ്യം

en: If you don't save, changes from the last minute will be permanently lost.
ml: സൂക്ഷിച്ചില്ലെങ്കില്‍ കഴിഞ്ഞ മിനിറ്റ് മുതലുളള മാറ്റങ്ങള്‍ എന്നേയ്ക്കുമായി നിങ്ങള്‍ക്കു് നഷ്ടമാകും.

en: If you don't save, changes from the last hour will be permanently lost.
ml: സൂക്ഷിച്ചില്ലെങ്കില്‍ അവസാന മണിക്കൂര്‍ മുതലുളള മാറ്റങ്ങള്‍ എന്നേയ്ക്കുമായി നിങ്ങള്‍ക്കു് നഷ്ടമാകും.

en: Changes to document "%s" will be permanently lost.
ml: "%s" എന്ന രേഖയില്‍ വരുത്തിയ മാറ്റങ്ങള്‍ എന്നേയ്ക്കുമായി നഷ്ടപ്പെടും.

en: Save changes to document "%s" before closing?
ml: അടയ്ക്കുന്നതിനു് മുമ്പ് "%s" എന്ന രേഖയില്‍ വരുത്തിയ മാറ്റങ്ങള്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കണമോ?

en: Saving has been disabled by the system administrator.
ml: സിസ്റ്റം ഭരണാധികാരി സൂക്ഷിക്കുന്നതു് പ്രാവര്‍ത്തികമല്ലാതാക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു.

en: Docum_ents with unsaved changes:
ml: സൂക്ഷിയ്ക്കാത്ത മാറ്റങ്ങളുള്ള _രേഖകള്‍:

en: S_elect the documents you want to save:
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് സംരക്ഷിക്കേണ്ട രേഖകള്‍ _തെരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: If you don't save, all your changes will be permanently lost.
ml: നിങ്ങള്‍ സൂക്ഷിച്ചില്ലെങ്കില്‍ നിങ്ങളുടെ എല്ലാ മാറ്റങ്ങളും എന്നേയ്ക്കുമായി നഷ്ടമാകും.

en: _Help
ml: _സഹായം

en: _Description
ml: _വിവരണം

en: _Encoding
ml: കോഡ് അല്ലേല്‍ _രഹസ്യ ഭാഷയിലാക്കുന്ന സംവിധാനം(എന്‍കോഡിങ്)

en: A_vailable encodings:
ml: _ലഭ്യമായ എന്‍കോഡിങ്ങുകള്‍:

en: _Add
ml: _ചേര്‍ക്കുക

en: E_ncodings shown in menu:
ml: മെനുവില്‍ കാണിച്ചിരിക്കുന്ന _എന്‍കോഡിങ്ങുകള്‍:

en: _Remove
ml: _നീക്കം ചെയ്യുക

en: _Use the system fixed width font (%s)
ml: സിസ്റ്റത്തിലെ തുല്ല്യ വീതിയുള്ള അക്ഷരസഞ്ചയം (%s) _ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: The selected color scheme cannot be installed.
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത നിറം കൊടുക്കുന്നതിനുള്ള പദ്ധതി ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Add Scheme
ml: പദ്ധതി ചേര്‍ക്കുക

en: A_dd Scheme
ml: പദ്ധതി _ചേര്‍ക്കുക

en: Color Scheme Files
ml: നിറം കൊടുക്കുന്ന പദ്ധതിയ്ക്കുള്ള ഫയലുകള്‍

en: All Files
ml: എല്ലാ ഫയലുകളും

en: Could not remove color scheme "%s".
ml:  "%s" എന്ന നിറം കൊടുക്കുന്നതിനുള്ള പദ്ധതി നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: _Close
ml: _അടയ്ക്കു:

en: Preferences
ml: മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Text Wrapping
ml: പദാവലി നിരത്തല്‍

en: Enable text _wrapping
ml: വാക്യങ്ങള്‍ _നിരത്തല്‍ പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കുക

en: Do not _split words over two lines
ml: രണ്ട് വരികളിലായി വാക്കുകളെ _പിരിക്കരുത്

en: Highlight current _line
ml: നിലവിലുളള _വരി എടുത്തു് കാണിയ്ക്കുക

en: Highlight matching _bracket
ml: പൊരുത്തമുളള _ബ്രാക്കറ്റ് എടുത്തു് കാണിയ്ക്കുക

en: Display
ml: പ്രദര്‍ശനം

en: _Display line numbers
ml: വരി സൂചിപ്പിയ്ക്കുന്ന സംഖ്യ _പ്രദര്‍ശിപ്പിയ്ക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച

en: Tab Stops
ml: ടാബ് നിര്‍‌ത്തേണ്ടത്

en: _Tab width:
ml: _ടാബിന്റെ വീതി:

en: Insert _spaces instead of tabs
ml: ടാബുകള്‍ക്കു് പ_കരം സ്പേയ്സുകള്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: _Enable automatic indentation
ml: സ്വയം _വിടവിടുന്നതു് പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കുക

en: File Saving
ml: ഫയല്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നു

en: Create a _backup copy of files before saving
ml: ഫയല്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നതിനു് മുമ്പ് കരുതല്‍ _പകര്‍പ്പുണ്ടാക്കുക

en: _Autosave files every
ml: ഫയലുകള്‍ _സ്വയം സൂക്ഷിയ്ക്കേണ്ടതു് ഓരോ

en: _minutes
ml: _മിനിട്ടുകള്‍

en: Editor
ml: എഴുത്തിടം

en: Font
ml: അക്ഷരരൂപം

en: Editor _font:
ml: _എഴുത്തിടത്തില്‍ ഉപയോഗിക്കുന്ന അക്ഷരസഞ്ചയം:

en: Pick the editor font
ml: എഴുത്തിടത്തിലെ അക്ഷരസഞ്ചയമെടുക്കുക

en: _Add...
ml: കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുക...

en: Font & Colors
ml: അക്ഷരസഞ്ചയവും നിറങ്ങളും

en: Plugins
ml: സംയോജകങ്ങള്‍‌

en: Replace
ml: മാറ്റി എഴുതുക

en: Find
ml: കണ്ടെത്തുക

en: Replace _All
ml: _എല്ലാം മാറ്റി എഴുതുക

en: _Replace
ml: മാറ്റുക (_R)

en: Replace All
ml: എല്ലാം മാറ്റി എഴുതുക

en: _Search for:
ml: ഇതിനായി തിരയുക: (_S)

en: Replace _with:
ml: _ഇതായി മാറ്റുക:

en: _Match case
ml: വലിയചെറിയക്ഷരവ്യത്യാസം _കണക്കിലെടുക്കുക (ഇംഗ്ലീഷിന് മാത്രം)

en: Match _entire word only
ml: വാക്ക് _പൂര്‍ണ്ണമായുണ്ടെങ്കില്‍ മാത്രം

en: Search _backwards
ml: _പുറകോട്ട് തെരയുക

en: _Wrap around
ml: ചുറ്റും _ഒതുക്കുക

en: Show the application's version
ml: പ്രയോഗത്തിന്റെ പതിപ്പു് കാണിക്കുക

en: Set the character encoding to be used to open the files listed on the command line
ml: ആജ്ഞാസ്ഥാനത്ത് പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന ഫയലുകള്‍ തുറക്കുന്നതിനായി ഉപയോഗിക്കേണ്ട എന്‍കോഡിങ്ങ് സെറ്റ് ചെയ്യുക

en: ENCODING
ml: എന്‍കോഡിങ്ങ്

en: Display list of possible values for the encoding option
ml: എന്‍കോഡിങ്ങ് ഐച്ഛികത്തിനു് സാധ്യമായ വിലകളുടെ പട്ടിക കാണിയ്ക്കുക

en: Create a new document in an existing instance of pluma
ml: ജിഎഡിറ്റിന്റെ നിലവിലുള്ള ഘട്ടത്തില്‍ ഒരു പുതിയ രേഖ ഉണ്ടാക്കുക

en: %s: invalid encoding.
ml: %s: അസാധുവായ എന്‍കോഡിങ്ങ്.

en: - Edit text files
ml: - പദാവലി ഫയലുകളില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക

en: %s
    Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
ml: %s
    ലഭ്യമാക കമാന്‍ഡ് ലൈന്‍ ഉപാധികള്‍ക്കായി '%s --help' പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക.

en: Loading file '%s'…
ml: ഫയല്‍ '%s'… ലോഡ് ചെയ്യുന്നു

note: Translators: "Open Files" is the title of the file chooser window
en: Open Files
ml: ഫയലുകള്‍ തുറക്കുക

en: The file "%s" is read-only.
ml: ഫയല്‍ "%s" റീഡ്-ഒണ്‍ലി ആണ്.

en: Do you want to try to replace it with the one you are saving?
ml: നിങ്ങള്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കാന്‍ പോകുന്നതു് ഇതിനു് പകരമായി വയ്ക്കണമെന്നു് നിങ്ങള്‍ക്കുണ്ടോ?

en: Saving file '%s'…
ml: ഫയല്‍ '%s' സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നു…

en: Save As…
ml: പേരു് മാറ്റി‌ സൂക്ഷിയ്ക്കുക…

en: Reverting the document '%s'…
ml: '%s' രേഖ പുനഃസ്ഥാപിക്കുന്നു…

en: Revert unsaved changes to document '%s'?
ml: '%s'രേഖയിലേയ്ക്കു് സൂക്ഷിക്കാത്ത മാറ്റങ്ങള്‍ പുനഃസ്ഥാപിക്കുക?

en: Changes made to the document in the last minute will be permanently lost.
ml: അവസാന നിമിഷത്തില്‍ രേഖയിലേയ്ക്കു് വരുത്തിയ മാറ്റങ്ങള്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് എന്നേക്കുമായി നഷ്ടമാകുന്നു.

en: Changes made to the document in the last hour will be permanently lost.
ml: അവസാന മണിക്കൂറില്‍ രേഖയിലേയ്ക്കു് വരുത്തിയ മാറ്റങ്ങള്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് എന്നേക്കുമായി നഷ്ടമാകുന്നു.

en: _Revert
ml: പൂര്‍വ്വസ്ഥിതി

en: Found and replaced one occurrence
ml: ഒരു തവണ കണ്ടു പിടിച്ച് മാറ്റി

note: Translators: %s is replaced by the text entered by the user in the search box
en: "%s" not found
ml: "%s" കണ്ടു കിട്ടിയില്ല

en: Unsaved Document %d
ml: സൂക്ഷിയ്ക്കാത്ത രേഖ %d

en: Documents
ml: രചനകള്‍

en: Unicode
ml: യുണിക്കോഡ്

en: Western
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍

en: Central European
ml: മധ്യ യൂറോപ്യന്‍

en: South European
ml: ദക്ഷിണ യൂറോപ്യന്‍

en: Baltic
ml: ബാള്‍ട്ടിക്ക്

en: Cyrillic
ml: സിറിലിക്

en: Arabic
ml: അറബി

en: Greek
ml: ഗ്രീക്ക്

en: Hebrew Visual
ml: ഹീബ്രു വിഷ്വല്‍

en: Turkish
ml: തുര്‍ക്കിഷ്

en: Nordic
ml: നോര്‍ഡിക്ക്

en: Celtic
ml: സെല്‍റ്റിക്ക്

en: Romanian
ml: റൊമേനിയന്‍

en: Armenian
ml: അര്‍മേനിയന്‍

en: Chinese Traditional
ml: ചൈനീസ് പരമ്പരാഗതം

en: Cyrillic/Russian
ml: സിറിലിക്/റഷ്യന്‍

en: Japanese
ml: ജാപ്പനീസ്

en: Korean
ml: കൊറിയന്‍

en: Chinese Simplified
ml: ലളിതമാക്കിയ ചൈനീസ്

en: Georgian
ml: ജോര്‍ജ്ജിയന്‍

en: Hebrew
ml: ഹീബ്രു

en: Cyrillic/Ukrainian
ml: സിറിലിക്/യുക്രേനിയന്‍

en: Vietnamese
ml: വിയറ്റ്നാമീസ്

en: Thai
ml: തായ്

en: Unknown
ml: അപരിചിതമായ

en: Current Locale (%s)
ml: നിലവിലുളള ലൊക്കെയില്‍ (%s)

en: All Text Files
ml: എല്ലാ പദാവലി ഫയലുകളും

en: Windows
ml: ജാലകങ്ങള്‍

en: _Open
ml: _തുറക്കുക

en: _Retry
ml: _വീണ്ടും ശ്രമിയ്ക്കുക

en: Could not find the file %s.
ml: ഫയല്‍ %s കണ്ടുപിടിക്കാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Please check that you typed the location correctly and try again.
ml: ദയവായി നിങ്ങള്‍ ടൈപ്പ് ചെയ്ത സ്ഥലം ശരിയാണോ എന്നു് പരിശോധിച്ച് വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

note: Translators: %s is a URI scheme (like for example http:, ftp:, etc.)
en: pluma cannot handle %s locations.
ml: ജിഎഡിറ്റിനു് %s സഥാനങ്ങള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: pluma cannot handle this location.
ml: ജിഎഡിറ്റിനു് സഥാനങ്ങള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: The location of the file cannot be mounted.
ml: ഫയലിന്റെ സ്ഥാനം മൌണ്ടു് ചെയ്യാനാവില്ല.

en: The location of the file cannot be accessed because it is not mounted.
ml: മൌണ്ടു് ചെയ്യാത്തതിനാല്‍ ഫയലിന്റെ സ്ഥാനത്തെ സമീപിയ്ക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല.

en: %s is a directory.
ml: %s ഒരു തട്ടാണു്.

en: %s is not a valid location.
ml: %s ഒരു ശരിയായ സ്ഥാനമല്ല.

en: Host %s could not be found. Please check that your proxy settings are correct and try again.
ml: %s ഹോസ്റ്റ് കണ്ടു കിട്ടിയില്ല. ദയവായി, നിങ്ങളുടെ പ്രോക്സി ക്രമീകരണങ്ങള്‍ തിരുത്തി വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക

en: %s is not a regular file.
ml: %s ഒരു സാധാരണ ഫയല്‍ അല്ല

en: Connection timed out. Please try again.
ml: സമ്പര്‍ക്കം വിട്ടു് പോയി. ദയവായി വീണ്ടും ശ്രമിയ്ക്കുക.

en: The file is too big.
ml: ഫയല്‍ വളരെ വലുതാണ്.

en: Unexpected error: %s
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ പിശക്: %s

en: pluma cannot find the file. Perhaps it has recently been deleted.
ml: ജിഎഡിറ്റിനു് ഫയല്‍ കണ്ടുപിടിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല. ചിലപ്പോള്‍, അവ അടുത്തിടയ്ക്ക് നീക്കം ചെയ്തതാവാം.

en: Could not revert the file %s.
ml: ഫയല്‍ %s പുനഃസ്ഥാപിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

note: Translators: the access key chosen for this string should be different from other main menu access keys (Open, Edit, View...)
en: Edit Any_way
ml: _എന്തായാലും മാറ്റം വരുത്തുക

note: Translators: the access key chosen for this string should be different from other main menu access keys (Open, Edit, View...)
en: D_on't Edit
ml: മാറ്റം _വരുത്തേണ്ട

en: The number of followed links is limited and the actual file could not be found within this limit.
ml: പിന്തുടരുന്ന കണ്ണികളുടെ എണ്ണം നിശ്ചിതമായതിണു്, ആ പരിധിയ്ക്കുള്ളില്‍ ശരിയ്ക്കുള്ള ഫയല്‍ കണ്ടുപിടിയ്ക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല.

en: You do not have the permissions necessary to open the file.
ml: ഫയല്‍ തുറക്കുന്നതിനു് ആവശ്യമുളള അനുവാദങ്ങള്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് ലഭ്യമല്ല.

en: Please check that you are not trying to open a binary file.
ml: നിങ്ങള്‍ ഒരു ബൈനറി ഫയല്‍ അല്ല തുറക്കുവാന്‍ ശ്രമിക്കുന്നതു് എന്നുറപ്പ് വരുത്തുക.

en: Could not open the file %s.
ml: ഫയല്‍ %s തുറക്കാനായില്ല.

en: This file (%s) is already open in another pluma window.
ml: ഈ ഫയല്‍ (%s) മറ്റൊരു pluma ജാലകത്തില്‍ തുറന്ന അവസ്ഥയിലാണ്.

en: pluma opened this instance of the file in a non-editable way. Do you want to edit it anyway?
ml: മാറ്റം വരുത്താനാകാത്ത രീതിയിലാണു് ഈ ഫയല്‍ ജിഎഡിറ്റ് ഇപ്പോള്‍ ഈ ഫയല്‍ തുറന്നിരിയ്ക്കുന്നതു്. എന്നാലും നിങ്ങള്‍ക്കിതില്‍ മാറ്റം വരുത്തണോ?

en: S_ave Anyway
ml: എന്തായാലും സൂ_ക്ഷിക്കുക

en: D_on't Save
ml: സൂക്ഷിക്കേണ്ട_തില്ല

en: The file %s has been modified since reading it.
ml: %s ഫയല്‍ മുമ്പു് തുറന്ന ശേഷം മാറ്റം വരുത്തിയിരിക്കുന്നു.

en: If you save it, all the external changes could be lost. Save it anyway?
ml: നിങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കുമ്പോള്‍ വരുത്തിയ ബാഹ്യമായ മാറ്റങ്ങള്‍ എല്ലാം നഷ്ടമാകുന്നു. സൂക്ഷിയ്ക്കണമോ?

en: Could not create a backup file while saving %s
ml: %s സൂക്ഷിക്കുമ്പോള്‍ ഒരു കരുതല്‍ ഫയല്‍ നിര്‍മ്മിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Could not create a temporary backup file while saving %s
ml: %s സൂക്ഷിക്കുമ്പോള്‍ ഒരു താല്‍ക്കാലിക കരുതല്‍ ഫയല്‍ നിര്‍മ്മിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

note: Translators: %s is a URI scheme (like for example http:, ftp:, etc.)
en: pluma cannot handle %s locations in write mode. Please check that you typed the location correctly and try again.
ml: ജിഎഡിറ്റിനു് എഴുതുന്ന മോഡില്‍ %s സ്ഥാനങ്ങള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല. നിങ്ങള്‍ സ്ഥാനം അക്ഷരത്തെറ്റില്ലാതെ എഴുതി എന്നുറപ്പ് വരുത്തി വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

en: pluma cannot handle this location in write mode. Please check that you typed the location correctly and try again.
ml: ജിഎഡിറ്റിനു് എഴുതുന്ന (write) മോഡില്‍ ഈ സ്ഥാനം കൈകാര്യം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല. നിങ്ങള്‍ സ്ഥാനം അക്ഷരത്തെറ്റില്ലാതെ എഴുതി എന്നുറപ്പ് വരുത്തി വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

en: %s is not a valid location. Please check that you typed the location correctly and try again.
ml: %s ശരിയായ സ്ഥാനം അല്ല. നിങ്ങള്‍ സ്ഥാനം അക്ഷരത്തെറ്റില്ലാതെ എഴുതി എന്നുറപ്പ് വരുത്തി വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

en: You do not have the permissions necessary to save the file. Please check that you typed the location correctly and try again.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഫയല്‍ സൂക്ഷിക്കുന്നതിനുളള അനുവാദമില്ല. നിങ്ങള്‍ സ്ഥാനം അക്ഷരത്തെറ്റില്ലാതെ എഴുതി എന്നുറപ്പ് വരുത്തി വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

en: There is not enough disk space to save the file. Please free some disk space and try again.
ml: ഫയല്‍ സൂക്ഷിക്കുന്നതിനു് ആവശ്യമായ സ്ഥലം ഡിസ്കില്‍ ലഭ്യമല്ല. ദയവായി, ഡിസ്കില്‍ കുറച്ച് സ്ഥലം ഒഴിവാക്കി വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

en: You are trying to save the file on a read-only disk. Please check that you typed the location correctly and try again.
ml: നിങ്ങള്‍ ഒരു റീഡ്-ഒണ്‍ലി ഡിസ്കിലാണ് ഫയല്‍ സംരക്ഷിക്കുവാന്‍ ശ്രമിക്കുന്നതു്. നിങ്ങള്‍ സ്ഥാനം അക്ഷരത്തെറ്റില്ലാതെ എഴുതി എന്നുറപ്പ് വരുത്തി വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

en: A file with the same name already exists. Please use a different name.
ml: ഈ പേരില്‍ ഒരു ഫയല്‍ നിലവിലുണ്ട്. ദയവായി മറ്റൊരു പേര് ഉപയോഗിയ്ക്കുക.

en: The disk where you are trying to save the file has a limitation on length of the file names. Please use a shorter name.
ml: നിങ്ങള്‍ ഫയല്‍ സംരക്ഷിക്കുവാന്‍ ശ്രമിക്കുന്ന ഡിസ്കില്‍ ഫയല്‍ പേരുകള്‍ക്കു് പരിമിതിയുണ്ട്. ദയവായി ചെറിയ പേര് ഉപയോഗിയ്ക്കുക.

en: Could not save the file %s.
ml: ഫയല്‍ %s സൂക്ഷിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: The file %s changed on disk.
ml: %s എന്ന ഫയല്‍ ഡിസ്കില്‍ മാറിയിട്ടുണ്ടു്.

en: Do you want to drop your changes and reload the file?
ml: നിങ്ങള്‍ വരുത്തിയ മാറ്റം കളഞ്ഞു് വീണ്ടു് ഫയലെടുക്കണമെന്നു് നിങ്ങളാഗ്രഹിയ്ക്കുന്നുണ്ടോ?

en: Do you want to reload the file?
ml: ഫയല്‍ വീണ്ടുമെടുക്കണോ?

en: _Reload
ml: _വീണ്ടും എടുക്കുക

en: Empty
ml: കാലി

en: Hide panel
ml: പാളി അദൃശ്യമാക്കുക

en: File: %s
ml: ഫയല്‍: %s

en: Page %N of %Q
ml: താള്‍ %N/%Q

en: Preparing...
ml: തയ്യാറെടുക്കുന്നു...

en: Print synta_x highlighting
ml: സിന്റാ_ക്സ് എടുത്തു് കാണിയ്ക്കുന്നതച്ചടിയ്ക്കുക

en: Line Numbers
ml: വരിയുടെ സംഖ്യകള്‍

en: Print line nu_mbers
ml: വരി സൂചിപ്പിയ്ക്കുന്ന _സംഖ്യ അച്ചടിയ്ക്കുക

note: 'Number every' from 'Number every 3 lines' in the 'Text Editor' tab of the print preferences.
en: _Number every
ml: _എണ്ണമിടാന്‍ ഓരോ

note: 'lines' from 'Number every 3 lines' in the 'Text Editor' tab of the print preferences.
en: lines
ml: വരികള്‍

en: Page header
ml: താളിന്റെ തലക്കെട്ട്

en: Print page _headers
ml: താളിന്റെ _തലക്കെട്ടു് അച്ചടിയ്ക്കുക

en: Fonts
ml: അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങള്‍

en: _Body:
ml: ഉള്ളടക്കം:

en: He_aders and footers:
ml: തലക്കെട്ടുകളും _അടിക്കുറിപ്പുകളും:

en: _Line numbers:
ml: വരിയുടെ _സംഖ്യകള്‍:

en: _Restore Default Fonts
ml: സഹജമായ അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങള്‍ _പുനഃസ്ഥാപിയ്ക്കുക

en: Show the previous page
ml: മുമ്പുളള താള്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Show the next page
ml: അടുത്ത താള്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Current page (Alt+P)
ml: നിലവിലുളള താള്‍ (Alt+P)

note: Translators: the "of" from "1 of 19" in print preview.
en: of
ml: ന്റെ

en: Page total
ml: ആകെ എത്ര താള്‍

en: The total number of pages in the document
ml: രേഖയിലുളള താളുകളുടെ എണ്ണം

en: Show multiple pages
ml: ഒന്നില്‍ കൂടുതല്‍ താളുകള്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Zoom 1:1
ml: 1:1 വലിപ്പം

en: Zoom to fit the whole page
ml: മുഴുവന്‍ പേജും ശരിയായി സ്ക്രീനില്‍ കാണുക

en: Zoom the page in
ml: താള്‍ വലുതാക്കുക

en: Zoom the page out
ml: താള്‍ ചെറുതാക്കുക

en: _Close Preview
ml: അച്ചടിയ്ക്കുന്നതിനുളള മുമ്പു് കാണുന്നതിനുളള സ്ക്രീന്‍ _അടയ്ക്കുക

en: Close print preview
ml: അച്ചടിയ്ക്കുന്നതിനുളള മുമ്പു് കാണുന്നതിനുളള സ്ക്രീന്‍ അടയ്ക്കുക

en: Page %d of %d
ml: താള്‍ %d/%d

en: Page Preview
ml: അച്ചടിയ്ക്കുന്നതിനു് മുമ്പു് കാണുക

en: The preview of a page in the document to be printed
ml: അച്ചടിയ്ക്കുന്നതിനു് മുമ്പായി രേഖ കാണുക

note: Translators: "Ln" is an abbreviation for "Line", Col is an abbreviation for "Column". Please, use abbreviations if possible to avoid space problems.
en:   Ln %d, Col %d
ml:  വരി %d, അക്ഷരം %d

en: Directory '%s' could not be created: g_mkdir_with_parents() failed: %s
ml: '%s' എന്ന തട്ടു് ഉണ്ടാക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല: g_mkdir_with_parents() പരാജയപ്പെട്ടു: %s

note: Translators: the first %s is a file name (e.g. test.txt) the second one is a directory (e.g. ssh://master.gnome.org/home/users/paolo)
en: Reverting %s from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും %s പൂര്‍വ്വസ്ഥിതിയിലാക്കുന്നു

en: Reverting %s
ml: %s പൂര്‍വ്വസ്ഥിതിയിലാക്കുന്നു

note: Translators: the first %s is a file name (e.g. test.txt) the second one is a directory (e.g. ssh://master.gnome.org/home/users/paolo)
en: Loading %s from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും %s ലോഡ് ചെയ്യുക

en: Loading %s
ml: %s ലോഡ് ചെയ്യുന്നു

note: Translators: the first %s is a file name (e.g. test.txt) the second one is a directory (e.g. ssh://master.gnome.org/home/users/paolo)
en: Saving %s to %s
ml: %s-നെ %s ആയി സൂക്ഷിക്കുക

en: Saving %s
ml: %s സൂക്ഷിക്കുന്നു

en: Error opening file %s
ml: ഫയല്‍ %s തുറക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error reverting file %s
ml: ഫയല്‍ %s‌ പൂര്‍വ്വസ്ഥിതിയിലാക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error saving file %s
ml: ഫയല്‍ %s കമ്പ്യൂട്ടറില്‍ സൂക്ഷിക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Unicode (UTF-8)
ml: യുണികോഡ് (യുട്ടിഎഫ്-8)

en: Name:
ml: പേരു്:

en: MIME Type:
ml: മൈം തരം:

en: Encoding:
ml: എന്‍കോഡിങ്ങ്:

en: Close document
ml: രേഖ അടയ്ക്കുക

en: _File
ml: _ഫയല്‍

en: _Edit
ml: _മാറ്റം വരുത്തുക

en: _View
ml: _കാഴ്ച

en: _Search
ml: _തെരയുക

en: _Tools
ml: _പണിയായുധങ്ങള്‍

en: _Documents
ml: _രേഖകള്‍

en: _New
ml: പുതിയ (_N)

en: Create a new document
ml: പുതിയ രേഖ ഉണ്ടാക്കുക

en: _Open...
ml: തുറക്കുക... (_O)

en: Open a file
ml: ഒരു ഫയല്‍ തുറക്കുക

en: Pr_eferences
ml: മു_ന്‍ഗണനകള്‍

en: Configure the application
ml: പ്രയോഗം ക്രമീകരിക്കുക

en: _Contents
ml: _ഉളളടക്കം

en: Open the pluma manual
ml: ജിഎഡിറ്റ് സഹായക ഗ്രന്ഥം തുറക്കുക

en: _About
ml: _സംബന്ധിച്ച്

en: About this application
ml: ഈ പ്രയോഗം സംബന്ധിച്ച്

en: Leave fullscreen mode
ml: പൂര്‍ണ്ണസ്ക്രീനില്‍ നിന്നും പുറത്ത് കടക്കുക

en: Save the current file
ml: ഇപ്പോഴത്തെ ഫയല്‍ സംരക്ഷിക്കുക

en: Save _As...
ml: രംഗവിതാനം മറ്റൊരു പേരില്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുക...

en: Save the current file with a different name
ml: ഇപ്പോഴുളള ഫയല്‍ മറ്റൊരു പേരില്‍‌ സംരക്ഷിക്കൂ

en: Revert to a saved version of the file
ml: ഫയലിനെ അവസാനം സംരക്ഷിച്ച അവസ്ഥയിലേക്ക് മാറ്റുക

en: Print Previe_w
ml: അച്ചടിയ്ക്കുന്നതിനു് മുമ്പു് സ്ക്രീനില്‍ _കാണുക

en: Print preview
ml: അച്ചടി രൂപം മുന്‍കൂട്ടി കാണുക

en: _Print...
ml: _അച്ചടിയ്ക്കുക...

en: Print the current page
ml: നിലവിലുളള താള്‍ അച്ചടിയ്ക്കുക

en: _Undo
ml: വേണ്ട

en: Undo the last action
ml: അവസാനം നടത്തിയ പ്രവര്‍ത്തി വേണ്ടന്ന് വയ്ക്കുക

en: _Redo
ml: വീണ്ടും

en: Redo the last undone action
ml: ഏറ്റവും ഒടുവില്‍ വേണ്ട എന്നു് തീരുമാനിച്ച മാറ്റം വീണ്ടും വരുത്തുക

en: Cu_t
ml: മുറിക്കുക

en: Cut the selection
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തതു് മുറിക്കുക

en: _Copy
ml: പകര്‍ത്തുക (_C)

en: Copy the selection
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തതു് പകര്‍ത്തുക

en: _Paste
ml: ഒട്ടിയ്ക്കുക

en: Paste the clipboard
ml: ഓര്‍മ്മച്ചെപ്പിലുള്ളതു് പകര്‍ത്തുക

en: _Delete
ml: നീക്കം ചെയ്യുക (_D)

en: Delete the selected text
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തവ നീക്കം ചെയ്യുക

en: Select _All
ml: _എല്ലാം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select the entire document
ml: രേഖ മുഴുവന്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: C_hange Case
ml: കേസ് _മാറ്റുക

en: All _Upper Case
ml: എല്ലാം _അപ്പര്‍ കേസ് ആക്കുക

en: Change selected text to upper case
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത പദാവലി അപ്പര്‍ കേസ് ആക്കുക

en: All _Lower Case
ml: എല്ലാം _ലോവര്‍ കേസ്

en: Change selected text to lower case
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത പദാവലി ലോവര്‍ കേസ് ആക്കുക

en: _Invert Case
ml: _കേസ് തിരിക്കുക

en: Invert the case of selected text
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത പദാവലിയുടെ കേസ് തിരിച്ചാക്കുക

en: _Title Case
ml: _തലക്കെട്ടിന്റെ കേസ്

en: Capitalize the first letter of each selected word
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ഓരോ വാക്കിന്റേയും ആദ്യത്തെ അക്ഷരം വലിയക്ഷരമാക്കുക

en: _Highlight Mode
ml: രീതി _എടുത്തു് കാണിയ്ക്കുക

en: _Find...
ml: തിരയുക (_F)...

en: Search for text
ml: പദാവലിയ്ക്കായി തെരയുക

en: Find Ne_xt
ml: _അടുത്തത് കണ്ടു പിടിക്കുക

en: Search forwards for the same text
ml: ഇതേ പദാവലിയ്ക്കായി മുമ്പോട്ടു് തെരയുക

en: Find Pre_vious
ml: _മുമ്പുള്ളതു് കണ്ടു പിടിക്കുക

en: Search backwards for the same text
ml: ഇതേ പദാവലിയ്ക്കായി പുറകോട്ട് തെരയുക

en: _Replace...
ml: മാറ്റി _എഴുതുക...

en: Search for and replace text
ml: പദാവലി കണ്ടുപിടിച്ച് മാറ്റുക

en: _Clear Highlight
ml: എടുത്തുകാണിയ്ക്കുന്ന_തൊഴിവാക്കുക

en: Clear highlighting of search matches
ml: തെരഞ്ഞു് കിട്ടിയതു് എടുത്തു് കാണിയ്ക്കുന്നതൊഴിവാക്കുക

en: Go to _Line...
ml: _വരിയിലേക്ക് പോകുക...

en: Go to a specific line
ml: നിശ്ചിത വരിയിലേയ്ക്കു് പോകുക

en: _Incremental Search...
ml: _കൂട്ടിക്കൂട്ടി തെരയുക...

en: Incrementally search for text
ml: കൂട്ടിക്കൂട്ടി പദാവലി തെരയുക

en: _Save All
ml: എല്ലാം _സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: Save all open files
ml: എല്ലാ തുറന്ന ശേഖരങ്ങളും സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: _Close All
ml: _എല്ലാം അടയ്ക്കുക

en: Close all open files
ml: തുറന്ന എല്ലാ ഫയലുകളും അടയ്ക്കുക

en: _Previous Document
ml: _മുമ്പുളള രേഖ

en: Activate previous document
ml: മുമ്പുളള രേഖ സജീവമാക്കുക

en: _Next Document
ml: _അടുത്ത രേഖ

en: Activate next document
ml: അടുത്ത രേഖ സജ്ജമാക്കുക

en: _Move to New Window
ml: പുതിയ ജാലകത്തിലേക്ക് _മാറ്റുക

en: Move the current document to a new window
ml: സജീവ രേഖ ഒരു പുതിയ ജാലകത്തിലേക്ക് മാറ്റുക

en: Close the current file
ml: ഇപ്പോഴത്തെ ഫയല്‍ അടയ്ക്കുക

en: _Quit
ml: പുറത്ത് കടക്കുക (_Q)

en: Quit the program
ml: പ്രോഗ്രാമില്‍ നിന്നും പുറത്ത് കടക്കുക

en: _Toolbar
ml: _ഉപകരണപ്പട്ട

en: Show or hide the toolbar in the current window
ml: സജീവ ജാലകത്തില്‍ ടൂള്‍ ബാര്‍ കാണിയ്ക്കുകയോ അദൃശ്യമാക്കുകയോ ചെയ്യുക

en: _Statusbar
ml: _അവസ്ഥാപട്ട

en: Show or hide the statusbar in the current window
ml: സജീവ ജാലകത്തില്‍ സ്റ്റേറ്റസ് ബാര്‍ കാണിയ്ക്കുകയോ അദൃശ്യമാക്കുകയോ ചെയ്യുക

en: _Fullscreen
ml: _പരമാവധി വലുപ്പത്തിലുളള സ്ക്രീന്‍

en: Side _Pane
ml: _പാര്‍ശ്വപട്ട

en: Show or hide the side pane in the current window
ml: സജീവ ജാലകത്തില്‍ വശത്തുള്ള പാളി കാണിയ്ക്കുകയോ അദൃശ്യമാക്കുകയോ ചെയ്യുക

en: _Bottom Pane
ml: താഴെയുളള _പാളി

en: Show or hide the bottom pane in the current window
ml: സജീവ ജാലകത്തില്‍ താഴെയുളള പാളി കാണിയ്ക്കുകയോ അദൃശ്യമാക്കുകയോ ചെയ്യുക

en: Please check your installation.
ml: ദയവായി നിങ്ങളുടെ ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ പരിശോധിക്കുക.

en: Unable to find the object '%s' inside file %s.
ml: %s ഫയലിനുള്ളില്‍ '%s' എന്ന ഒബ്ജക്റ്റ് കാണാന്‍ സാധിച്ചില്ല.

note: Translators: '/ on <remote-share>'
en: / on %s
ml: / %s ല്‍

en: _Wrap Around
ml: ചുറ്റും _ഒതുക്കുക

en: Match _Entire Word Only
ml: മുനുവന്‍ വാക്കു് _മാത്രം പൊരുത്തമുണ്ടോ എന്നു് നോക്കുക

en: _Match Case
ml: വലിയക്ഷരചെറിയക്ഷരവ്യത്യാസം _കണക്കിലെടുക്കുക

en: String you want to search for
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് തിരയേണ്ട സ്ട്രിങ്

en: Line you want to move the cursor to
ml: കര്‍സര്‍ ഏത് വരിയിലേക്ക് നീക്കണം

en: Use %s highlight mode
ml: %s എടുത്തു് കാണിക്കുന്ന രീതി ഉപയോഗിയ്ക്കുക

note: Translators: "Plain Text" means that no highlight mode is selected in the * "View->Highlight Mode" submenu and so syntax highlighting is disabled
en: Plain Text
ml: സാധാരണ പദാവലി

en: Disable syntax highlighting
ml: സിന്റാക്സ് എടുത്തു് കാണിക്കുന്ന പ്രക്രിയ പ്രാവര്‍ത്തികമല്ലാതാക്കുക

note: Translators: %s is a URI
en: Open '%s'
ml: '%s' തുറക്കുക

en: Open a recently used file
ml: ഏറ്റവും ഒടുവില്‍ ഉപയോഗിച്ച ഒരു ഫയല്‍ തുറക്കുക

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Save
ml: സംരംക്ഷിക്കുക

en: Print
ml: അച്ചടിയ്ക്കുക

note: Translators: %s is a URI
en: Activate '%s'
ml: %s നെ സജീവമാക്കുക

en: Use Spaces
ml: സ്പെയിസുകള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: Tab Width
ml: ടാബിന്റെ വീതി:

en: Document Statistics
ml: പ്രസ്താവ സ്ഥിതിവിവരം

en: Analyzes the current document and reports the number of words, lines, characters and non-space characters in it.
ml: ഇപ്പോഴത്തെ രേഖ വിശകലനം ചെയ്തു് അതിലെ വാക്കുകളുടേയും വരികളുടേയും അക്ഷരങ്ങളുടേയും സ്പെയ്സല്ലാത്ത അക്ഷരങ്ങളുടേയും എണ്ണം പറയുന്നു.

en: _Update
ml: _പുതുക്കുക

en: Characters (no spaces)
ml: അക്ഷരങ്ങള്‍ (സ്പേയ്സ് ഇല്ലാതെ)

en: Characters (with spaces)
ml: അക്ഷരങ്ങള്‍ (സ്പേയ്സ് ഉള്‍പ്പെടെ)

en: Words
ml: വാക്കുകള്‍

en: Lines
ml: വരികള്‍

en: Document
ml: രേഖ

en: Selection
ml: തെരഞ്ഞെടുക്കല്‍

en: _Document Statistics
ml: പ്രസ്താവ സ്ഥിതിവിവരം

en: External Tools
ml: പുറമേയുള്ള പണിയായുധങ്ങള്‍

en: Execute external commands and shell scripts.
ml: പുറത്ത് നിന്നുളള കമാന്‍ഡും ഷെല്‍ സ്ക്രിപ്റ്റുകളും നടപ്പിലാക്കുക.

en: Manage _External Tools...
ml: _പുറമേയുള്ള പണിയായുധങ്ങള്‍ നോക്കി നടത്തുക...

en: Opens the External Tools Manager
ml: പുറമേയുള്ള പണിയായുധങ്ങളുടെ മാനേജറിനെ തുറക്കുക

en: External _Tools
ml: പുറമേയുള്ള _പണിയായുധങ്ങള്‍

en: External tools
ml: പുറമേയുള്ള പണിയായുധങ്ങള്‍

en: Shell Output
ml: ഷെല്‍ ഔട്ട്പുട്ട്

en: Could not execute command: %s
ml: ആജ്ഞ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കാനായില്ല: %s

en: You must be inside a word to run this command
ml: ഈ ആജ്ഞ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കാന്‍ നിങ്ങളൊരു വാക്കിനുള്ളിലായിരിയ്ക്കണം

en: Running tool:
ml: പ്രയോഗത്തിലുളള പ്രയോഗം:

en: Done.
ml: ചെയ്തിരിക്കുന്നു.

en: Exited
ml: പുറത്ത് കടന്നിരിക്കുന്നു

en: All languages
ml: എല്ലാ ഭാഷകളും

en: All Languages
ml: എല്ലാ ഭാഷകളും

en: New tool
ml: പുതിയ ആയുധം

en: This accelerator is already bound to %s
ml: വേഗവര്‍ദ്ധിനി നേരത്തെ തന്നെ %s ലേയ്ക്കു് വച്ചിട്ടുണ്ടു്

en: Type a new accelerator, or press Backspace to clear
ml: പുതിയ ആക്സലറേറ്റര്‍ ടൈപ്പ് ചെയ്യുക, അല്ലെങ്കില്‍ Backspace അമര്‍ത്തി വെടിപ്പാക്കുക

en: Type a new accelerator
ml: പുതിയ ആക്സലറേറ്റര്‍ ടൈപ്പ് ചെയ്യുക

en: Stopped.
ml: നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു.

en: All documents
ml: എല്ലാ രേഖകളും

en: All documents except untitled ones
ml: പേരില്ലാത്ത രേഖകള്‍ ഒഴിച്ച് മറ്റെല്ലാം

en: Local files only
ml: ലോക്കല്‍ ഫയലുകള്‍ മാത്രം

en: Remote files only
ml: റിമോട്ട് ഫയലുകള്‍ മാത്രം

en: Untitled documents only
ml: പേരിടാത്ത രേഖകള്‍ മാത്രം

en: Nothing
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Current document
ml: നിലവിലുളള രേഖ

en: Current selection
ml: നിലവില്‍ തെരഞ്ഞെടുത്തത്

en: Current selection (default to document)
ml: നിലവില്‍ തെരഞ്ഞെടുത്തതു് (സഹജവില ഡോക്ക്യുമെന്റാണു്)

en: Current line
ml: ഇപ്പോഴത്തെ വരി

en: Current word
ml: നിലവിലുളള വാക്ക്

en: Display in bottom pane
ml: താഴത്തെ പാളി കാണിയ്ക്കുക

en: Create new document
ml: പുതിയ രേഖ ഉണ്ടാക്കുക

en: Append to current document
ml: നിലവില്‍ രേഖയിലേയ്ക്കു് മാറ്റം വരുത്തുക

en: Replace current document
ml: നിലവില്‍ തെരഞ്ഞെടുത്ത രേഖ മാറ്റുക

en: Replace current selection
ml: നിലവില്‍ തെരഞ്ഞെടുത്തത് മാറ്റുക

en: Insert at cursor position
ml: സൂചികയുടെ സ്ഥാനത്ത് ചേര്‍ക്കുക

en: External Tools Manager
ml: പുറമേയുള്ള പണിയായുധങ്ങളുടെ നടത്തിപ്പുകാരന്‍

en: _Tools:
ml: പണിയായുധങ്ങള്‍:

en: _Applicability:
ml: _പ്രയോഗിയ്ക്കാവുന്നതു്:

en: _Output:
ml: _ഔട്ട്പുട്ട്:

en: _Input:
ml: _ഇന്‍പുട്ട്:

en: _Save:
ml: _സൂക്ഷിയ്ക്കുക:

en: _Shortcut Key:
ml: _കുറുക്കുവഴി കീ:

en: _Edit:
ml: _ചിട്ട:

en: Build
ml: ബിള്‍ഡ്

en: Run "make" in the document directory
ml: രേഖ ഡയറക്ടറിയില്‍ "make" പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: Open terminal here
ml: ടെര്‍മിനല്‍ ഇവിടെ തുറക്കുക

en: Open a terminal in the document location
ml: രേഖകളുടെ സ്ഥാനത്ത് ഒരു ടെര്‍മിനല്‍ തുറക്കുക

en: Remove trailing spaces
ml: അവസാനം കിടക്കുന്ന സ്പെയ്സുകള്‍ നീക്കം ചെയ്യുക

en: Remove useless trailing spaces in your file
ml: നിങ്ങളുടെ ഫയലിലെ ആവശ്യമില്ലാത്ത അവസാനം കിടക്കുന്ന സ്പെയ്സുകള്‍ നീക്കം ചെയ്യുക

en: Run command
ml: ആജ്ഞ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക

en: Execute a custom command and put its output in a new document
ml: ഒരു ആജ്ഞ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിച്ചു് അതിന്റെ ഫലം പുതിയ രേഖയില്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Search
ml: തെരച്ചില്‍

en: File Browser Pane
ml: ഫയല്‍ ബ്രൌസര്‍ പാളി

en: Easy file access from the side pane
ml: സൈഡ് പെയിനില്‍ നിന്നും എളുപ്പത്തില്‍ ഫയലില്‍ പ്രവേശിക്കുക

en: File Browser Filter Mode
ml: ഫയല്‍ ബ്രൌസര്‍ ഫില്‍റ്റര്‍ രീതി

en: This value determines what files get filtered from the file browser. Valid values are: none (filter nothing), hidden (filter hidden files), binary (filter binary files) and hidden_and_binary (filter both hidden and binary files).
ml: ഈ വില തീരുമാനിക്കുന്നു ഏതെല്ലാം ഫയലുകള്‍ ഫയല്‍ ബ്രൌസറില്‍ നിന്നും ഫില്‍റ്റര്‍ ആകുന്നു എന്ന്. ഉപയോഗിക്കാവുന്ന വിലകള്‍ : ഏതും അല്ല (ഒന്നും ഫില്‍റ്റര്‍ ചെയ്യേണ്ട), ഒളിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത് (ഒളിപ്പിച്ചിരിക്കുന്ന ഫയലുകള്‍ ഫില്‍റ്റര്‍ ചെയ്യുക), ബൈനറി (ബൈനറി ഫയലുകള്‍ ഫില്‍റ്റര്‍ ചെയ്യുക), ഒളിപ്പിച്ചതും_ബൈനറിയും (ഒളിപ്പിച്ചതും ബൈനറിയും ആയിറ്റുള്ള ഫയലുകള്‍ ഫില്‍റ്റര്‍ ചെയ്യുക).

en: File Browser Filter Pattern
ml: ഫയല്‍ ബ്രൌസര്‍ ഫില്‍റ്റര്‍ മാതൃക

en: The filter pattern to filter the file browser with. This filter works on top of the filter_mode.
ml: ഫയല്‍ ബ്രൌസര്‍ ഫില്‍റ്റര്‍ ചെയ്യാനുള്ള ഫില്‍റ്റര്‍ പാറ്റേര്‍ണ്‍. ഈ ഫില്‍റ്റര്‍ ഫില്‍റ്റര്‍‌ _മോഡിനു മുകളില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നു.

en: Open With Tree View
ml: ട്രീ വ്യൂവില്‍ തുറക്കുക

en: Open the tree view when the file browser plugin gets loaded instead of the bookmarks view
ml: ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകളുടെ കാഴ്ചയ്ക്കു് പകരം ഫയലുകള്‍ പരതാനുള്ള സംയോജകം ചേര്‍ക്കുമ്പോള്‍ ട്രീയായുള്ള കാഴ്ച തുറക്കുക.

en: File Browser Root Directory
ml: ഫയല്‍ ബ്രൌസര്‍ റൂട്ട് ഡയറക്ടറി

en: The file browser root directory to use when loading the file browser plugin and onload/tree_view is TRUE.
ml: onload/tree_view ശരിയായിരിയ്ക്കുകയും ഫയലുകള്‍ പരതാനുള്ള സംയോജകം ഉപയോഗിയ്ക്കുകയും ചെയ്യുമ്പോള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കേണ്ട മേല്‍ത്തട്ടു്

en: File Browser Virtual Root Directory
ml: ഫയല്‍ ബ്രൌസര്‍ വിര്‍ച്ച്വല്‍ റൂട്ട് ഡയറക്ടറി

en: The file browser virtual root directory to use when loading the file browser plugin when onload/tree_view is TRUE. The virtual root must always be below the actual root.
ml: ഫയല്‍ ബ്രൌസര്‍ സംയോജകം ഉപയോഗിക്കുംബോള്‍ onload/tree_view TRUE(ശരി) ആകുംബോള്‍ ഉപയോഗിക്കേണ്ട ഫയല്‍ ബ്രൌസര്‍ വെര്‍ചുവല്‍ രൂട്ട് തട്ടം.വെര്‍ചുവല്‍ രൂട്ട്  എപ്പോളും ആച്ചുവല്‍ റൂട്ടിനു താഴെയായിരിക്കണം

en: Enable Restore of Remote Locations
ml: റിമോട്ട് സ്ഥാനങ്ങള്‍ വീണ്ടെടുക്കുക

en: Sets whether to enable restoring of remote locations.
ml: വിദൂര സ്ഥാനങ്ങളെ തിരിച്ചുവയ്ക്കുന്നതു് പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കണമോ എന്നു് സജ്ജീകരിയ്ക്കുന്നു

en: File System
ml: ഫയല്‍ സിസ്റ്റം

en: _Set root to active document
ml: സജീവമായ രേഖയിലേയ്ക്കു് റൂട്ട് _സെറ്റ് ചെയ്യുക

en: Set the root to the active document location
ml: സജീവമായ രേഖയുടെ സ്ഥലത്ത് റൂട്ട് സെറ്റ് ചെയ്യുക

en: _Open terminal here
ml: ടെര്‍മിനല്‍ ഇവിടെ _തുറക്കുക

en: Open a terminal at the currently opened directory
ml: നിലവില്‍ തുറന്ന ഡയറക്ടറിയില്‍ ഒരു ടെര്‍മിനല്‍ തുറക്കുക

en: File Browser
ml: ഫയല്‍ ബ്രൌസര്‍

en: An error occurred while creating a new directory
ml: ഒരു പുതിയ ഡയറക്ടറി ഉണ്ടാക്കുമ്പോള്‍ പിശക് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു

en: An error occurred while creating a new file
ml: ഒരു പുതിയ ഫയല്‍ നിര്‍മ്മിക്കുമ്പോള്‍ ഒരു പിശക് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു

en: An error occurred while renaming a file or directory
ml: ഒരു ഫയല്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഡയറക്ടറിയുടെ പേര് മാറ്റുമ്പോള്‍ ഒരു പിശക് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു

en: An error occurred while deleting a file or directory
ml: ഒരു ഫയലോ ഡയറക്ടറിയോ നീക്കം ചെയ്യുമ്പോള്‍ ഒരു പിശക് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു

en: An error occurred while opening a directory in the file manager
ml: ഫയല്‍ മാനേജറില്‍ ഒരു ഡയറക്ടറി തുറക്കുമ്പോള്‍ ഒരു പിശക് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു

en: An error occurred while setting a root directory
ml: റൂട്ട് ഡയറക്ടറി ക്രമീകരിക്കുമ്പോള്‍ ഒരു പിശക് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു

en: An error occurred while loading a directory
ml: ഒരു ഡയറക്ടറി ലോഡ് ചെയ്യുമ്പോള്‍ പിശക് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു

en: An error occurred
ml: ഒരു പിശക് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Cannot move file to trash, do you
    want to delete permanently?
ml: ചവറ്റുകുട്ടയിലേക്ക് ഫയല്‍ നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, നിങ്ങള്‍ക്കു് ഇവ എന്നേക്കുമായി നീക്കം ചെയ്യണമോ?

en: The file "%s" cannot be moved to the trash.
ml: ഫയല്‍ "%s"ചവറ്റുകുട്ടയിലേക്ക് നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: The selected files cannot be moved to the trash.
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ഫയലുകള്‍ ചവറ്റുകുട്ടയിലേക്ക് നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Are you sure you want to permanently delete "%s"?
ml: "%s" എന്നേക്കുമായി നീക്കം ചെയ്യണമെന്നു് ഉറപ്പാണോ?

en: Are you sure you want to permanently delete the selected files?
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ഫയലുകള്‍ എന്നേക്കുമായി നീക്കം ചെയ്യണം എന്നുറപ്പാണോ?

en: If you delete an item, it is permanently lost.
ml: ഒരു വസ്തു വെട്ടിമാറ്റിയാല്‍, അതു് എന്നേക്കുമായി നഷ്ടമാകുന്നു.

en: (Empty)
ml: (കാലി)

en: The renamed file is currently filtered out. You need to adjust your filter settings to make the file visible
ml: പേരു മാറ്റിയ ഫയല്‍ വേര്‍തിരിക്കലില്‍ ഒഴിവാക്കപ്പെട്ടതാണ്. ഫയല്‍ ദൃശ്യമാക്കാന്‍ വേര്‍തിരിക്കല്‍ ക്രമീകരണങ്ങള്‍ മാറ്റുക.

note: Translators: This is the default name of new files created by the file browser pane.
en: file
ml: ഫയല്‍

en: The new file is currently filtered out. You need to adjust your filter settings to make the file visible
ml: പുതിയ ഫയല്‍ വേര്‍തിരിക്കലില്‍ ഒഴിവാക്കപ്പെട്ടതാണ്. ഫയല്‍ ദൃശ്യമാക്കാന്‍ വേര്‍തിരിക്കല്‍ ക്രമീകരണങ്ങള്‍ മാറ്റുക.

note: Translators: This is the default name of new directories created by the file browser pane.
en: directory
ml: തട്ടു്

en: The new directory is currently filtered out. You need to adjust your filter settings to make the directory visible
ml: പുതിയ ഡയറക്റ്ററി വേര്‍തിരിക്കലില്‍ ഒഴിവാക്കപ്പെട്ടതാണ്. ഡയറക്റ്ററി ദൃശ്യമാക്കാന്‍ വേര്‍തിരിക്കല്‍ ക്രമീകരണങ്ങള്‍ മാറ്റുക.

en: Bookmarks
ml: ബുക്ക് മാര്‍ക്കുകള്‍

en: _Filter
ml: _അരിപ്പ

en: Move selected file or folder to trash
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ഫയല്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഫോള്‍ഡര്‍ ചവറ്റുകുട്ടയിലേക്ക് നീക്കുക

en: Delete selected file or folder
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ഫയല്‍ അല്ലെങ്കില്‍ അറ നീക്കം ചെയ്യുക

en: Up
ml: മുകളിലോട്ട്

en: Open the parent folder
ml: പേരന്റ് ഫോള്‍ഡര്‍ തുറക്കുക

en: _New Folder
ml: _പുതിയ അറ

en: Add new empty folder
ml: കാലിയായ പുതിയ അറ ചേര്‍ക്കുക

en: New F_ile
ml: പുതിയ _ഫയല്‍

en: Add new empty file
ml: കാലിയായ പുതിയ ഫയല്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: _Rename
ml: പേരു് _മാറ്റുക

en: Rename selected file or folder
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ഫയല്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഫോള്‍ഡറിന്റെ പേര് മാറ്റുക

en: _Previous Location
ml: _മുമ്പുളള സ്ഥാനം

en: Go to the previous visited location
ml: മുന്‍പു് സന്ദര്‍ശിച്ച സ്ഥാനത്തേക്ക് പോകുക

en: _Next Location
ml: _അടുത്ത സ്ഥാനം

en: Go to the next visited location
ml: അടുത്ത സന്ദര്‍ശിച്ച സ്ഥാനത്തേക്ക് പോകുക

en: Re_fresh View
ml: കാഴ്ച _പുതുക്കുക

en: Refresh the view
ml: കാഴ്ച പുതുക്കുക

en: _View Folder
ml: അറ കാണുക

en: View folder in file manager
ml: ഫയല്‍ മാനേജറില്‍ ഫോള്‍ഡര്‍ കാണുക

en: Show _Hidden
ml: _അദൃശ്യമായവ കാണിയ്ക്കുക

en: Show hidden files and folders
ml: അദൃശ്യമായ ഫയലുകളും ഡയറക്ടറികളും കാണിയ്ക്കുക

en: Show _Binary
ml: _ബൈനറി കാണിയ്ക്കുക

en: Show binary files
ml: ബൈനറി ഫയലുകള്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Previous location
ml: മുമ്പുളള സ്ഥാനം

en: Go to previous location
ml: മുമ്പുളള സ്ഥാനത്തേക്ക് പോകുക

en: Go to a previously opened location
ml: മുമ്പ് തുറന്ന സ്ഥാനത്തേക്ക് പോവുക

en: Next location
ml: അടുത്ത സ്ഥാനം

en: Go to next location
ml: അടുത്ത സ്ഥാനത്തേക്ക് പോവുക

en: _Match Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേരിലെ _ചേര്‍ച്ച നോക്കുക

en: No mount object for mounted volume: %s
ml: മൌണ്ടു് ചെയ്ത വാള്യത്തിനു് മൌണ്ടു് ഒബ്ജക്റ്റില്ല: %s

en: Could not open media: %s
ml: മീഡിയ തുറക്കാനായില്ല: %s

en: Could not mount volume: %s
ml: വാള്യം മൌണ്ടു് ചെയ്യാനായില്ല: %s

en: Modelines
ml: മോഡ് ലൈനുകള്‍

en: Python Console
ml: Python കണ്‍സോള്‍

en: _Error color:
ml: _പിശകിന്റെ നിറം:

en: C_ommand color:
ml: _ആജ്ഞയുടെ നിറം:

en: Quick Open
ml: പെട്ടെന്നു് തുറക്കുക

en: Quick open
ml: പെട്ടെന്നു് തുറക്കുക

en: Quickly open documents
ml: രേഖകള്‍ പെട്ടെന്നു് തുറക്കുക

en: Quickly open files
ml: ഫയലുകള്‍ പെട്ടെന്നു് തുറക്കുക

en: Snippets Manager
ml: Snippets മാനേജര്‍

en: Create new snippet
ml: പുതിയ സ്നിപ്പറ്റ് ഉണ്ടാക്കുക

en: Import snippets
ml: സ്നിപ്പറ്റുകള്‍ എടുക്കുക

en: Export selected snippets
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത സ്നിപ്പറ്റുകള്‍ മാറ്റി വയ്ക്കുക

en: Delete selected snippet
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത സ്നിപ്പറ്റുകള്‍ നീക്കം ചെയ്യുക

en: _Drop targets:
ml: _ലക്ഷ്യങ്ങള്‍ കളയുക:

en: Shortcut key with which the snippet is activated
ml: കുറുക്കുവഴി കീ സ്നിപ്പെറ്റ് പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കാന്‍.

en: S_hortcut key:
ml: കുറുക്കുവഴിക്കുള്ള കീ

en: Manage _Snippets...
ml: _സ്നിപ്പറ്റുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുക...

en: Manage snippets
ml: സ്നിപ്പറ്റുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുക

en: Snippets archive
ml: സ്നിപ്പറ്റുകളുടെ ശേഖരം

en: Add a new snippet...
ml: പുതിയ സ്നിപ്പറ്റ് ചേര്‍ക്കുക...

en: Global
ml: എല്ലായിടത്തേയ്ക്കുമുള്ള

en: Revert selected snippet
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത സ്നിപ്പറ്റുകള്‍ തിരിച്ചാക്കുക

en: The following error occurred while importing: %s
ml: എടുക്കുമ്പോള്‍ താഴെ കൊടുത്തിരിയ്ക്കുന്ന തെറ്റു് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു: %s

en: Import successfully completed
ml: വിജയകരമായി എടുത്തു

en: All supported archives
ml: പിന്തുണയുള്ള എല്ലാ ശേഖരങ്ങളും

en: Gzip compressed archive
ml: ജിസിപ്പുപയോഗിച്ചു് ചുരുക്കിയ ഫയല്‍

en: Bzip2 compressed archive
ml: ബിസിപ്പ്2 ഉപയോഗിച്ചു് ചുരുക്കിയ ഫയല്‍

en: Single snippets file
ml: ഒറ്റ സ്നിപ്പറ്റുകളുടെ ഫയല്‍

en: All files
ml: എല്ലാ ഫയലുകളും

en: The following error occurred while exporting: %s
ml: മാറ്റി വയ്ക്കുമ്പോള്‍ താഴെ കൊടുത്തിരിയ്ക്കുന്ന തെറ്റു് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു: %s

en: Export successfully completed
ml: വിജയകരമായി വച്ചു

en: Do you want to include selected <b>system</b> snippets in your export?
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട <b>സിസ്റ്റം</b> സ്നിപ്പെറ്റുകള്‍ എക്സ്പോര്‍ടില്‍ ഉല്പെടുത്തണോ ?

en: There are no snippets selected to be exported
ml: എക്സ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യാനായ് സ്നിപ്പെറ്റുകള്‍ തിരഞ്ഞെടുതിറ്റില്ല

en: Export snippets
ml: സ്നിപ്പറ്റുകള്‍ മാറ്റി വയ്ക്കുക

en: Type a new shortcut, or press Backspace to clear
ml: പുതിയ കുറുക്കുവഴി ടൈപ്പ് ചെയ്യുക, അല്ലെങ്കില്‍ Backspace അമര്‍ത്തി വെടിപ്പാക്കുക

en: Type a new shortcut
ml: പുതിയ കുറുക്കുവഴി ടൈപ്പ് ചെയ്യുക

en: The following files could not be imported: %s
ml: താഴെ പറയുന്ന ഫയലുകള്‍ എടുക്കാനായില്ല: %s

en: S_ort...
ml: തരം_തിരിയ്ക്കുക...

en: Sort the current document or selection
ml: നിലിലുള്ള രേഖ അല്ലെങ്കില്‍ തെരഞ്ഞെടുത്ത വാചകങ്ങള്‍  ക്രമീകരിക്കുക

en: Sort
ml: ക്രമീകരിക്കുക

en: Sorts a document or selected text.
ml: നിലിലുള്ള രേഖ അല്ലെങ്കില്‍ തെരഞ്ഞെടുത്ത വാചകങ്ങള്‍ ക്രമീകരിക്കുന്നു

en: _Sort
ml: ക്രമീകരണം

en: _Reverse order
ml: _വിപരീത ക്രമം

en: R_emove duplicates
ml: ഇരട്ടിപ്പുകള്‍ _നീക്കം ചെയ്യുക

en: _Ignore case
ml: വലിയക്ഷരചെറിയക്ഷര വ്യത്യാസം _അവഗണിക്കുക

en: S_tart at column:
ml: എത്രാമതു് അക്ഷരത്തില്‍ _tതുടങ്ങണം:

note: Translators: Displayed in the "Check Spelling" dialog if there are no suggestions for the current misspelled word suggestions * for the current misspelled word
en: (no suggested words)
ml: (നിര്‍ദ്ദേശങ്ങളില്ല)

en: _More...
ml: ഇനിയും

en: _Ignore All
ml: എല്ലാം അവഗണിക്കുക

en: _Spelling Suggestions...
ml: അക്ഷരവിന്യാസ നിര്‍ദ്ദേശം

en: Check Spelling
ml: അക്ഷരത്തെറ്റു് പരിശോധിക്കുക

en: Suggestions
ml: നിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍

note: Translators: Displayed in the "Check Spelling" dialog if the current word isn't misspelled
en: (correct spelling)
ml: (ശരിയായ  അക്ഷരത്തെറ്റു്)

en: Completed spell checking
ml: അക്ഷരത്തെറ്റു് പരിശോധന പൂര്‍ത്തിയായി

[ctx: language]
note: Translators: this refers to an unknown language code * (one which isn't in our built-in list).
en: Unknown (%s)
ml: അറിയപ്പെടാത്ത (%s)

[ctx: language]
note: Translators: this refers the Default language used by the * spell checker
en: Default
ml: സ്വഥവേ

en: Set language
ml: ഭാഷ സജ്ജമാക്കുക

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: _Check Spelling...
ml: _അക്ഷരത്തെറ്റു് പരിശോധിക്കുക...

en: Check the current document for incorrect spelling
ml: അക്ഷരത്തെറ്റ് കണ്ടെത്താനായി ഈ രേഖ പരിശോധിക്കുക

en: Set _Language...
ml: _ഭാഷ സജ്ജമാക്കുക...

en: Set the language of the current document
ml: ഈ രേഖയുടെ ഭാഷ സജ്ജമാക്കുക

en: _Autocheck Spelling
ml: അക്ഷരത്തെറ്റു് _സ്വയം പരിശോധിക്കുക

en: Automatically spell-check the current document
ml: ഈ രേഖയിലെ അക്ഷരത്തെറ്റു് പരിശോധന സ്വയം നടത്തുന്നു

en: The document is empty.
ml: രേഖ ശൂന്യമാണ്

en: No misspelled words
ml: അക്ഷരത്തെറ്റുള്ള വാക്കുകള്‍ ഇല്ല

en: Select the _language of the current document.
ml: ഈ രേഖയുടെ ഭാഷ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Check spelling
ml: അക്ഷരത്തെറ്റു് പരിശോധിക്കുക

en: Misspelled word:
ml: അക്ഷരത്തെറ്റുളള വാക്ക്:

en: word
ml: വാക്ക്‌

en: Change _to:
ml: മാറ്റുക

en: Check _Word
ml: വാക്ക് പരിശോധിക്കുക

en: _Suggestions:
ml: നിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍

en: _Ignore
ml: അവഗണന

en: Cha_nge
ml: മാറ്റം

en: Ignore _All
ml: എല്ലാം അവഗണിക്കുക

en: Change A_ll
ml: എല്ലാം മാറ്റുക

en: User dictionary:
ml: ഉപയോക്തൃനിഖണ്ഡു

en: Add w_ord
ml: വാക്ക് ചേര്‍ക്കുക

en: Language:
ml: ഭാഷ

en: Spell Checker
ml: അക്ഷരത്തെറ്റു് പരിശോധകന്‍

en: Checks the spelling of the current document.
ml: ഇപ്പോഴുള്ള രേഖയുടെ ഭാഷ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Tags
ml: റ്റാഗ്സ്

en: Select the group of tags you want to use
ml: താങ്കള്‍ക്കുപയോഗിക്കാനാവശ്യമായ ടാഗുകളുടെ കൂട്ടങ്ങള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: _Preview
ml: _കണ്ടു നോക്കുക

en: Available Tag Lists
ml: ലഭ്യമായ ടാഗ് ലിസ്റ്റുകള്‍

en: XHTML 1.0 - Tags
ml: XHTML 1.0 - ടാഗുകള്‍

en: Abbreviated form
ml: ചുരുങ്ങിയ രീതി

en: Abbreviation
ml: ചുരുക്കല്‍

en: Acronym
ml: ചുരുക്കപ്പേര്

en: Align
ml: ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: Alignment character
ml: ചിട്ടപ്പെടുത്തുന്നതിനുളള അക്ഷരം

en: Alternative
ml: പകരമായുളള

en: Anchor
ml: നങ്കൂരം

en: Applet class file code (deprecated)
ml: അപ്പ്-ലെറ്റ് ക്ളാസ് ഫയലുകളുടെ കോഡ് (കാലഹരണപ്പെട്ടു)

en: Associated information
ml: അനുബന്ധിച്ചുളള വിവരങ്ങള്‍

en: Author info
ml: രചയിതാവിന്റെ വിവരം

en: Axis related headers
ml: ആക്സിസ് സംബന്ധിച്ചുളള തലക്കെട്ടുകള്‍

en: Background color (deprecated)
ml: പശ്ചാത്തല നിറം (കാലഹരണപ്പെട്ടു)

en: Background texture tile (deprecated)
ml: പശ്ചാത്തലത്തിലുളള ടൈല്‍ (കാലഹരണപ്പെട്ടു)

en: Base font (deprecated)
ml: അടിസ്ഥാന അക്ഷരസഞ്ചയം (കാലഹരണപ്പെട്ടു)

en: Base URI
ml: അടിസ്ഥാന യുആര്‍ഐ

en: Bold
ml: കട്ടികൂടിയത്

en: Border (deprecated)
ml: അതിരു് (കാലഹരണപ്പെട്ടു)

en: Cell rowspan
ml: സെല്‍ റോ സ്പാന്‍

en: Center (deprecated)
ml: മദ്ധ്യത്തില്‍ (കാലഹരണപ്പെട്ടു)

en: Character encoding of linked resource
ml: ബന്ധിപ്പിച്ച വിഭവത്തിന്റെ അക്ഷരങ്ങളുടെ എന്‍കോഡിങ്ങ്

en: Checked state
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത അവസ്ഥ

en: Cite reason for change
ml: മാറ്റത്തിനുളള കാരണം വ്യക്തമാക്കുക

en: Class list
ml: ക്ലാസ് പട്ടിക

en: Clear text flow control
ml: പദാവലിയുടെ ഒഴുക്കിന്റെ നിയന്ത്രണം നീക്കം ചെയ്യുക

en: Code content type
ml: കോഡ് ഉള്ളടക്ക തരം

en: Color of selected links (deprecated)
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത കണ്ണികളുടെ നിറം (കാലഹരണപ്പെട്ടു)

en: Column span
ml: എത്ര അക്ഷരങ്ങള്‍

en: Columns
ml: അക്ഷരങ്ങള്‍

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Computer code fragment
ml: കമ്പ്യൂട്ടര്‍ കോഡ് ഫ്രാഗ്മെന്റ്

en: Content type (deprecated)
ml: ഏത് തരം ഉള്ളടക്കം (കാലഹരണപ്പെട്ടു)

en: Coordinates
ml: കോര്‍ഡിനേറ്റുകള്‍

en: Date and time of change
ml: മാറ്റം വരുത്തിയ സമയവും തിയ്യതിയും

en: Declare flag
ml: ഫ്ലാഗ് പ്രസ്താവിക്കുക

en: Definition description
ml: നിര്‍വചനവിവരണം

en: Definition list
ml: നിര്‍വചനപട്ടിക

en: Definition term
ml: ഡിഫനിഷന്റെ ടേം

en: Deleted text
ml: നീക്കം ചെയ്ത പദാവലി

en: Directionality (deprecated)
ml: Directionality (കാലഹരണപ്പെട്ടു)

en: Disabled
ml: പ്രവര്‍ത്തനരഹിതം

en: DIV container
ml: DIV കണ്‍ട്ടെയിനര്‍

en: DIV Style container
ml: DIV സ്റ്റൈല്‍ കണ്‍ട്ടെയിനര്‍

en: Document base
ml: രേഖയുടെ അടിസ്ഥാനം

en: Document body
ml: രേഖയുടെ ഭാഗം

en: Document head
ml: രേഖയുടെ തലക്കെട്ട്

en: Element ID
ml: എലമെന്റ് ID

en: Document title
ml: രേഖയുടെ തലക്കെട്ട്

en: Document type
ml: രേഖയുടെ തരം

en: Emphasis
ml: എംഫസിസ്

en: Encode type
ml: എന്‍കോഡ് രീതി

en: Font face (deprecated)
ml: അക്ഷരസഞ്ചയനാമം (കാലഹരണപ്പെട്ടു)

en: For label
ml: ലേബലിനുളളത്

en: Forced line break
ml: ഫോഴ്​സ്​ഡ്

en: Form action handler
ml: ഫോം ആക്ഷന്‍ ഗ്രൂപ്പ്

en: Form control group
ml: ഫോം കണ്ട്രോള്‍ ഗ്രൂപ്പ്

en: Form field label text
ml: പൂരിപ്പിയ്ക്കാനുള്ള കളത്തിന്റെ പേരായ പദാവി

en: Form input type
ml: ഫോം ഇന്‍പുട്ട് രീതി

en: Form input
ml: ഫോം ഇന്‍പുട്ട്

en: Form method
ml: ഫോം രീതി

en: Form
ml: ഫോം

en: Forward link
ml: മുമ്പോട്ടുളള കണ്ണി

en: Frame render parts
ml: ചിട്ടപ്പെടുത്തിയ ഭാഗങ്ങള്‍ ഫ്രെയിം ചെയ്യുക

en: Frame source
ml: ഉറവിടം ഫ്രെയിം ചെയ്യുക

en: Frame target
ml: ലക്ഷ്യസ്ഥാനം ഫ്രെയിം

en: Frame
ml: ഫ്രെയിം

en: Frameset columns
ml: ഫ്രെയിംസെറ്റ് നിരകള്‍

en: Frameset rows
ml: ഫ്രെയിംസെറ്റ്  വരികള്‍

en: Frameset
ml: ഫ്രെയിംസെറ്റ്

en: Generic embedded object
ml: ജനറിക്ക് എംബഡഡ് ഒബ്ജക്ട്

en: Generic metainformation
ml: ജനറിക്ക് മെറ്റാ ഇന്‍ഫോര്‍മേഷന്‍

en: Generic span
ml: ജനറിക്ക് സ്പാന്‍

en: Heading 1
ml: തലക്കെട്ട് 1

en: Heading 2
ml: തലക്കെട്ട് 2

en: Heading 3
ml: തലക്കെട്ട് 3

en: Heading 4
ml: തലക്കെട്ട് 4

en: Heading 5
ml: തലക്കെട്ട് 5

en: Heading 6
ml: തലക്കെട്ട് 6

en: Height
ml: ഉയരം

en: Horizontal rule
ml: മുകളില്‍ നിന്നും താഴേക്കുളള നിയമം

en: Horizontal space (deprecated)
ml: മുകളില്‍ നിന്നും താഴേക്കുളള സ്ഥലം (കാലഹരണപ്പെട്ടു)

en: HTML root element
ml: HTML റൂട്ട് എലമെന്റ്

en: HTTP header name
ml: HTTP തലക്കെട്ടിന്റെ പേര്

en: Image map area
ml: ഇമേജ് മാപ്പ് പരിധി

en: Image map name
ml: ഇമേജിന്റെ മാപ്പിന്റെ പേര്

en: Image map
ml: ഇമേജ് മാപ്പ്

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Inline frame
ml: ഇന്‍ലൈന്‍ ഫ്രെയിം

en: Inserted text
ml: ഇടയ്ക്ക് ചേര്‍ക്കുന്ന പദാവലി

en: Instance definition
ml: ഇന്സ്റ്റന്‍സ് നിര്‍വചനം

en: Italic text
ml: ചരിഞ്ഞ രീതിയിലുളള പദാവലി

en: Java applet (deprecated)
ml: Java ആപ്പ്-ലെറ്റ് (കാലഹരണപ്പെട്ടു)

en: Label
ml: ലേബല്‍

en: Language code
ml: ഭാഷകളുടെ കോഡ്

en: Large text style
ml: വലുപ്പത്തിലുളള ടെകസ്റ്റിന്റെ ശൈലി

en: Link color (deprecated)
ml: ലിങ്കിന്റെ നിറം (കാലഹരണപ്പെട്ടു)

en: List item
ml: പട്ടിക ഇനം

en: List of MIME types for file upload
ml: ഫയല്‍ അപ്ലോഡ് ചെയ്യുന്നതിനുളള MIME തരങ്ങളുടെ പട്ടിക

en: List of supported character sets
ml: പിന്തുണയുളള അക്ഷരക്കൂട്ടങ്ങളുടെ പട്ടിക

en: Local change to font
ml: അക്ഷരസഞ്ചയത്തിലേക്ക് ലോക്കല്‍ മാറ്റം

en: Long description link
ml: വലിയ വിവരണമുളള ലിങ്ക്

en: Long quotation
ml: വലിയ ഉദ്ധരണി

en: Margin pixel height
ml: അരികു് പിക്സലിന്റെ ഉയരം

en: Margin pixel width
ml: അരികു് പിക്സലിന്റെ വീതി

en: Maximum length of text field
ml: പദാവലി ഫീള്‍ഡിന്റെ ഏറ്റവും കൂടിയ നീളം

en: Output media
ml: ഔട്ട്പുട്ട് മീഡിയാ

en: Menu list (deprecated)
ml: മെനുപ്പട്ടിക (കാലഹരണപ്പെട്ടു)

en: Multi-line text field
ml: മള്‍ട്ടി-ലൈന്‍ പദാവലി ഫീള്‍ഡ്

en: Multiple
ml: ഒന്നില്‍കൂടുതല്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Named property value
ml: പേരുളള വിശേഷതയുടെ മൂല്യം

en: No frames
ml: ഫ്രെയിമുകള്‍  വേണ്ട

en: No resize
ml: വലിപ്പം മാറ്റേണ്ട

en: No script
ml: സ്ക്രിപ്റ്റ്  വേണ്ട

en: No shade (deprecated)
ml: നിഴലില്ല (കാലഹരണപ്പെട്ടു)

en: No URI
ml: URI വേണ്ട

en: No word wrap (deprecated)
ml: വാക്കുകള്‍ ഒതുക്കേണ്ട (കാലഹരണപ്പെട്ടു)

en: Object applet file (deprecated)
ml: ഒബ്ജക്റ്റ് ആപ്പ്-ലെറ്റ് ഫയല്‍ (കാലഹരണപ്പെട്ടു)

en: Object data reference
ml: ഒബ്ജക്ട് ഡേറ്റാ റിഫറന്‍സ്

en: Offset for alignment character
ml: അലൈന്‍മെന്റ് അക്ഷരത്തിന്റെ ഓഫ്‌സെറ്റ്

en: OnBlur event
ml: OnBlur ഇവന്റ്

en: OnChange event
ml: OnChange ഇവന്റ്

en: OnClick event
ml: OnClick ഇവന്റ്

en: OnDblClick event
ml: OnDblClick ഇവന്റ്

en: OnFocus event
ml: OnFocus ഇവന്റ്

en: OnKeyDown event
ml: OnKeyDown ഇവന്റ്

en: OnKeyPress event
ml: OnKeyPress ഇവന്റ്

en: OnKeyUp event
ml: OnKeyUp ഇവന്റ്

en: OnLoad event
ml: OnLoad ഇവന്റ്

en: OnMouseDown event
ml: OnMouseDown ഇവന്റ്

en: OnMouseMove event
ml: OnMouseMove ഇവന്റ്

en: OnMouseOut event
ml: OnMouseOut ഇവന്റ്

en: OnMouseOver event
ml: OnMouseOver ഇവന്റ്

en: OnMouseUp event
ml: OnMouseUp ഇവന്റ്

en: OnReset event
ml: OnReset ഇവന്റ്

en: OnSelect event
ml: OnSelect ഇവന്റ്

en: OnSubmit event
ml: OnSubmit ഇവന്റ്

en: OnUnload event
ml: OnUnload ഇവന്റ്

en: Option group
ml: ഐച്ഛികം ഗ്രൂപ്പ്

en: Option selector
ml: ഐച്ഛികം തെരഞ്ഞെടുക്കല്‍

en: Ordered list
ml: ക്രമത്തിലുളള പട്ടിക

en: Paragraph class
ml: ഖണ്ഡിക ക്ലാസ്സ്

en: Paragraph style
ml: ഖണ്ഡിക രീതി

en: Paragraph
ml: ഖണ്ഡിക

en: Preformatted text
ml: മുന്‍ക്രമീകരിക്കപ്പെട്ട പദാവലി

en: Profile metainfo dictionary
ml: പ്രൊഫൈല്‍ മെറ്റാ ഇന്‍ഫൊ നിഘണ്ടു

en: Push button
ml: പുഷ് ബട്ടണ്‍

en: ReadOnly text and password
ml: റീഡ് ഒണ്‍ലി ടെക്സറ്റും അടയാളവാക്കും

en: Reduced spacing (deprecated)
ml: കുറഞ്ഞ വിടവ് (കാലഹരണപ്പെട്ടു)

en: Reverse link
ml: വിപരീത ലിങ്ക്

en: Rows
ml: നിരകള്‍

en: Rulings between rows and columns
ml: നിരകള്‍ക്കും കളങ്ങള്‍ക്കുമിടയിലുള്ള വരകള്‍

en: Sample program output, scripts
ml: പ്രോഗ്രാം ഔട്ട് പുട്ടിന്റെ മാതൃക

en: Scope covered by header cells
ml: തലക്കെട്ടു് കള്ളികള്‍ എത്തിയിട്ടുള്ള വ്യാപ്തി

en: Script language name
ml: സ്ക്രിപ്റ്റ് ഭാഷയുടെ പേര്

en: Script statements
ml: സ്ക്രിപ്റ്റ് സ്റ്റേറ്റ്മന്റുകള്‍

en: Scrollbar
ml: സ്ക്രോള്‍ ബാര്‍

en: Selectable option
ml: തെരഞ്ഞെടുക്കാവുന്ന ഐച്ഛികം

en: Selected
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തത്

en: Server-side image map
ml: സര്‍വര്‍-സൈഡ് ഇമേജ് മാപ്പ്

en: Shape
ml: രൂപം

en: Short inline quotation
ml: ചെറിയ ഇന്‍‍ലൈന്‍ കോട്ടേഷന്‍

en: Size (deprecated)
ml: വലിപ്പം (കാലഹരണപ്പെട്ടു)

en: Small text style
ml: ചെറിയ പദാവലി ശൈലി

en: Source
ml: ഉറവിടം

en: Spacing between cells
ml: കള്ളികള്‍ക്കിടയിലെ സ്ഥലം

en: Spacing within cells
ml: കള്ളികള്‍‌ക്കുള്ളിലെ വിടവ്

en: Span
ml: സ്പാന്‍

en: Starting sequence number (deprecated)
ml: ക്രമത്തില്‍ അക്കങ്ങള്‍ ആരംഭിക്കുന്നു (കാലഹരണപ്പെട്ടു)

en: Strike-through text style (deprecated)
ml: മദ്ധ്യത്തിലൂടെ വരയിടുന്ന പദാവലി ശൈലി (കാലഹരണപ്പെട്ടു)

en: Strike-through text (deprecated)
ml: മദ്ധ്യത്തിലൂടെ വരയിടുന്ന പദാവലി ശൈലി (കാലഹരണപ്പെട്ടു)

en: Strong emphasis
ml: ശക്തമായ

en: Style info
ml: ശൈലീവിവരണം

en: Subscript
ml: സബ്സ്ക്രിപ്റ്റ്

en: Superscript
ml: സൂപ്പര്‍സ്ക്രിപ്റ്റ്

en: Table body
ml: ടേബിളിന്റെ ഉളളടക്കം

en: Table caption
ml: ടേബിളിന്റെ പേര്

en: Table column group properties
ml: ടേബിളിന്റെ വരികളുടെ ഗ്രൂപ്പ് സവിശേഷതകള്‍

en: Table column properties
ml: ടേബിളിന്റെ വരികളുടെ സവിശേഷതകള്‍

en: Table data cell
ml: ടേബിളിന്റെ ഡേറ്റാ കള്ളി

en: Table footer
ml: ടേബിളിന്റെ അടിക്കുറിപ്പ്

en: Table header cell
ml: ടേബിളിന്റെ തലക്കെട്ട് കള്ളി

en: Table header
ml: ടേബിളിന്റെ തലക്കെട്ട്

en: Table row
ml: ടേബിള്‍ നിര

en: Table summary
ml: ടേബിള്‍ ഉള്ളടക്കം

en: Table
ml: ടേബിള്‍

en: Target - Blank
ml: ടാര്‍ഗറ്റ് - ശൂന്യം

en: Target - Parent
ml: ടാര്‍ഗറ്റ് - പേരന്റ്

en: Target - Self
ml: ടാര്‍ഗറ്റ് - സ്വയം

en: Target - Top
ml: ടാര്‍ഗറ്റ് - മുകള്‍ ഭാഗം

en: Teletype or monospace text style
ml: ടെലിടൈപ്പ് അല്ലെങ്കില്‍ മോണോ സ്പെയിസ് വാചക രീതി

en: Text color (deprecated)
ml: പദാവലിയുടെ നിറം (കാലഹരണപ്പെട്ടു)

en: Text entered by user
ml: ഉപയോക്താവ് ചേര്‍ത്ത ചെയ്ത പദാവലി

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Underlined text style
ml: അടിവരയിട്ട പദാവലി ശൈലി

en: Unordered list
ml: ക്രമത്തിലല്ലാത്ത പട്ടിക

en: Use image map
ml: ഇമേജ് മാപ്പ് ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: Value interpretation
ml: മൂല്യവ്യാഖ്യാനം

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Variable or program argument
ml: ചരം അല്ലെങ്കില്‍ പ്രോഗ്രാം ആര്‍ഗുമെന്റ്

en: Vertical cell alignment
ml: മുകളില്‍ നിന്നും താഴേക്കുളള കള്ളിയുടെ ക്രമീകരണം

en: Vertical space (deprecated)
ml: നേരെയുളള സ്പെയിസ് (കാലഹരണപ്പെട്ടു)

en: Visited link color (deprecated)
ml: സന്ദര്‍ശിച്ചിട്ടുളള ലിങ്കിന്റെ നിറം (കാലഹരണപ്പെട്ടു)

en: Width
ml: വീതി

en: HTML - Tags
ml: HTML - ടാഗുകള്‍

en: Above
ml: മുകളില്‍

en: Applet class file code
ml: ആപ്പ്ലെറ്റ് ക്ളാസ് ഫയലുകളുടെ കോഡ്

en: Background color
ml: പശ്ചാത്തല നിറം

en: Background texture tile
ml: പശ്ചാത്തലത്തിലുളള ടൈല്‍

en: Base font
ml: അടിസ്ഥാന അക്ഷരസഞ്ചയം

en: Border color
ml: അതിരിന്റെ നിറം

en: Border
ml: അതിര്

en: Center
ml: മദ്ധ്യത്തില്‍

en: Checked (state)
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തു (അവസ്ഥ)

en: Color of selected links
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത കണ്ണികളുടെ നിറം

en: Content scheme
ml: ഉള്ളടക്കത്തിന്റെ സ്കീം

en: Content type
ml: ഉള്ളടക്കം തരം

en: Direction
ml: ദിശ

en: Directory list
ml: ഡയറക്ടറി പട്ടിക

en: HTML version
ml: HTML ലക്കം

en: Embedded object
ml: എംബഡഡ് ഒബ്ജക്ട്

en: Figure
ml: അക്കം

en: Font face
ml: അക്ഷരസഞ്ചയനാമം

en: Frameborder
ml: ഫ്രെയിമിന്റെ അതിര്

en: Framespacing
ml: ഫ്രെയിം സ്പെയിസിങ്

en: Heading
ml: തലക്കെട്ട്

en: Horizontal space
ml: മുകളില്‍ നിന്നും താഴേക്കുളള സ്ഥലം

en: Image source
ml: ഇമേജിന്റെ ഉറവിടം

en: Inline layer
ml: ഇന്‍ലൈന്‍ ലേയര്‍

en: Java applet
ml: Java ആപ്പ്-ലെറ്റ്

en: Layer
ml: ലെയര്‍

en: Link color
ml:  ബന്ധന നിറം

en: Listing
ml: ലിസ്റ്റിങ്

en: Mail link
ml: മെയില്‍ ലിങ്ക്

en: Menu list
ml: മെനു പട്ടിക

en: Multicolumn
ml: മള്‍ട്ടികോളം

en: Next ID
ml: അടുത്ത ID

en: No embedded objects
ml: എംബഡഡ് ഒബ്ജറ്റുകള്‍  വേണ്ട

en: No layers
ml: ലെയറുകള്‍  വേണ്ട

en: No line break
ml: ലൈന്‍ ബ്രൈക്ക്  വേണ്ട

en: No shade
ml: ഷെയിഡ്  വേണ്ട

en: No word wrap
ml: വാക്കുകള്‍ ഒതുക്കേണ്ട

en: Note
ml: കുറിപ്പ്

en: Object applet file
ml: ഒബ്ജക്റ്റ് ആപ്പ്-ലെറ്റ് ഫയല്‍

en: Preformatted listing
ml: മുന്‍ക്രമീകരിക്കപ്പെട്ട നാമവലി

en: Prompt message
ml: ചോദ്യവാചകം

en: Quote
ml: ഉദ്ധരണി

en: Range
ml: പരിധി

en: Reduced spacing
ml: കുറഞ്ഞ  വിടവ്

en: Single line prompt
ml: സിങ്കിള്‍ ലൈന്‍ പ്രോംപറ്റ്

en: Size
ml: വലിപ്പം

en: Soft line break
ml: സോഫ്റ്റ് ലൈന്‍ ബ്രൈക്ക്

en: Sound
ml: ശബ്ദം

en: Spacer
ml: സ്പെയിസര്‍

en: Square root
ml: വര്‍‌ഗ്ഗമൂലം

en: Starting sequence number
ml: ക്രമത്തില്‍ അക്കങ്ങള്‍ ആരംഭിക്കുന്നു

en: Strike-through text style
ml: മദ്ധ്യത്തിലൂടെ വരയിടുന്ന പദാവലി ശൈലി

en: Strike-through text
ml: മദ്ധ്യത്തിലൂടെ വരയിടുന്ന പദാവലി

en: Tab order position
ml: ടാബ് ക്രമത്തിന്റെ സ്ഥാനം

en: Text color
ml: പദാവലിയുടെ നിറം

en: Text
ml: പദാവലി

en: Vertical space
ml: കുത്തനെയുള്ള വിടവ്

en: Visited link color
ml: സന്ദര്‍ശിച്ചിട്ടുളള ലിങ്കിന്റെ നിറം

en: HTML - Special Characters
ml: HTML - പ്രത്യേക അക്ഷരങ്ങള്‍

en: Non-breaking space
ml: അനുസ്യൂത വിടവ്

en: Latex - Tags
ml: ലാറ്റക്സ് - ടാഗുകള്‍

en: Bibliography (cite)
ml: പുസ്തകവിവരണം (cite)

en: Bibliography (item)
ml: പുസ്തകവിവരണം (item)

en: Bibliography (shortcite)
ml: പുസ്തകവിവരണം (shortcite)

en: Bibliography (thebibliography)
ml: പുസ്തകവിവരണം (thebibliography)

en: Brackets ()
ml: () ബ്രാക്കറ്റുകള്‍

en: Brackets []
ml: [] ബ്രാക്കറ്റുകള്‍

en: Brackets {}
ml: {} ബ്രാക്കറ്റുകള്‍

en: File input
ml: ഫയല്‍ ഇന്‍പുട്ട്

en: Function e^
ml: e^ ഫംഗ്ഷന്‍

en: Function exp
ml: exp ഫംഗ്ഷന്‍

en: Function log
ml: log ഫംഗ്ഷന്‍

en: Function log10
ml: log10 ഫംഗ്ഷന്‍

en: Function sine
ml: sine ഫംഗ്ഷന്‍

en: Greek alpha
ml: ഗ്രീക്ക് ആല്‍ഫാ

en: Greek beta
ml: ഗ്രീക്ക് ബീറ്റാ

en: Greek epsilon
ml: ഗ്രീക്ക് എപ്സിലോണ്‍

en: Greek gamma
ml: ഗ്രീക്ക് ഗാമ്മാ

en: Greek lambda
ml: ഗ്രീക്ക് ലാമ്ഡാ

en: Greek rho
ml: ഗ്രീക്ക് റോ

en: Greek tau
ml: ഗ്രീക്ക് താവു

en: Header 0 (chapter)
ml: തലക്കെട്ട് 0 (പാഠഭാഗം)

en: Header 0 (chapter*)
ml: തലക്കെട്ട് 0 (പാഠഭാഗം*)

en: Header 1 (section)
ml: തലക്കെട്ട് 1 (സബ് സെക്ഷന്‍)

en: Header 1 (section*)
ml: തലക്കെട്ട് 1 (സബ് സെക്ഷന്‍*)

en: Header 2 (subsection)
ml: തലക്കെട്ട് 2 (സബ് സെക്ഷന്‍)

en: Header 2 (subsection*)
ml: തലക്കെട്ട് 2 (സബ് സെക്ഷന്‍*)

en: Header 3 (subsubsection)
ml: തലക്കെട്ട് 3 (സബ് സെക്ഷന്‍)

en: Header 3 (subsubsection*)
ml: തലക്കെട്ട് 3 (സബ് സെക്ഷന്‍*)

en: Header 4 (paragraph)
ml: തലക്കെട്ട് 4 (ഖണ്ഡിക)

en: Header appendix
ml: തലക്കെട്ടിന്റെ സൂചിക

en: List description
ml: ലിസ്റ്റിന്റെ വിവരണം

en: List enumerate
ml: പട്ടിക എന്യൂമറേറ്റ്

en: List itemize
ml: പട്ടിക ഇനം‍‌‌തിരിക്കുക

en: Item with label
ml: ലേബലുളള ഇനം

en: Item
ml: ഇനം

en: Maths (display)
ml: മാഥ്സ് (ഡിസ്പ്ളേ)

en: Maths (inline)
ml: മാഥ്സ് (ഇന്‍‍ലൈന്‍)

en: Operator fraction
ml: ഓപ്പറേറ്റര്‍ ഫ്രാക്ഷന്‍

en: Operator integral (display)
ml: ഓപ്പറേറ്റര്‍ ഇന്റെഗ്രല്‍ (ഡിസ്പ്ളെ)

en: Operator integral (inline)
ml: ഓപ്പറേറ്റര്‍ ഇന്റെഗ്രല്‍ (ഇന്‍‍ലൈന്‍)

en: Operator sum (display)
ml: ഓപ്പറേറ്റര്‍ സം (ഡിസ്പ്ളെ)

en: Operator sum (inline)
ml: ഓപ്പറേറ്റര്‍ സം (ഇന്‍‍ലൈന്‍)

en: Reference label
ml: റിഫറന്‍സ് ലേബല്‍

en: Reference ref
ml: റിഫറന്‍സ് റെഫ്

en: Symbol and
ml: ആന്‍ഡ് ചിഹ്നം

en: Symbol const
ml: കോണ്‍സ്റ്റ് ചിഹ്നം

en: Symbol d2-by-dt2-partial
ml: d2-ബൈ-dt2-പാര്‍ഷ്യല്‍ ചിഹ്നം

en: Symbol dagger
ml: ഡാഗ്ഗര്‍ ചിഹ്നം

en: Symbol d-by-dt
ml: d-ബൈ-dt ചിഹ്നം

en: Symbol d-by-dt-partial
ml: d-ബൈ-dt-പാര്‍ഷ്യല്‍ ചിഹ്നം

en: Symbol equiv
ml: ഈക്വിവ് ചിഹ്നം

en: Symbol infinity
ml: അനന്തതചിഹ്നം

en: Symbol mathspace ,
ml: മാഥ്സ്പെയിസ് , ചിഹ്നം

en: Symbol mathspace .
ml: മാഥ്സ്പെയിസ് . ചിഹ്നം

en: Symbol mathspace _
ml: മാഥ്സ്പെയിസ് _ ചിഹ്നം

en: Symbol mathspace __
ml: മാഥ്സ്പെയിസ് __ ചിഹ്നം

en: Symbol simeq
ml: സിമെക്ക് ചിഹ്നം

en: Symbol star
ml: നക്ഷത്രചിഹ്നം

en: Typeface bold
ml: ടൈപ്പ് ഫെയിസ് കട്ടികൂടിയത്

en: Typeface type
ml: ടൈപ്പ് ഫെയിസ് രീതി

en: Typeface italic
ml: ടൈപ്പ് ഫെയിസ് ചരിഞ്ഞത്

en: Typeface slanted
ml: ടൈപ്പ് ഫെയിസ് സ്ലാന്റഡ്

en: Unbreakable text
ml: തകരാറു സംഭവിക്കാത്ത പദാവലി

en: Footnote
ml: അടിക്കുറിപ്പ്

en: Tag list
ml: അനുബന്ധ പട്ടിക

en: XSLT - Elements
ml: XSLT - എലമെന്റുകള്‍

en: attribute
ml: സവിശേഷത

en: XSLT - Functions
ml: XSLT - ഫംഗ്ഷനുകള്‍

en: XSLT - Axes
ml: XSLT - ആക്സുകള്‍

en: ancestor
ml: പൂര്‍വ്വികമായത്

en: ancestor-or-self
ml: പൂര്‍വ്വികമായത്-അല്ലെങ്കില്‍-സ്വയം

en: child
ml: ചൈള്‍ഡ്

en: descendant
ml: പിന്തുടരുന്ന

en: descendant-or-self
ml: പിന്തുടരുന്നത്-അല്ലെങ്കില്‍-സ്വയം

en: following
ml: ശേഷമുളള

en: following-sibling
ml: ശേഷമുളള-സിബ്ളിങ്

en: namespace
ml: നെയിം സ്പെയിസ്

en: parent
ml: പേരന്റ്

en: preceding
ml: മുമ്പുളള

en: preceding-sibling
ml: മുമ്പുളള-സിബ്ളിങ്

en: self
ml: സ്വയം

en: XUL - Tags
ml: XUL - ടാഗുകള്‍

en: columns
ml: നിരകള്‍

en: label
ml: ലേബല്‍

en: page
ml: പേജ്

en: rows
ml: വരികള്‍

en: Custom format
ml: ഇഷ്ടമുളള സമയരൂപം

en: In_sert Date and Time...
ml: തിയ്യതിയും സമയവും _ചേര്‍ക്കുക...

en: Insert current date and time at the cursor position
ml: ഇപ്പോഴത്തെ സമയവും തിയ്യതിയും സൂചികാ സ്ഥാനത്തു് ചേര്‍ക്കുക

en: Available formats
ml: ലഭ്യമായ ഫോര്‍മാറ്റുകള്‍‌

en: Insert Date/Time
ml: തിയ്യതിയും സമയവും ചേര്‍ക്കുക

en: Inserts current date and time at the cursor position.
ml: ഇപ്പോഴത്തെ സമയവും തിയ്യതിയും സൂചികാ സ്ഥാനത്തു് ചേര്‍ക്കുക.

en: Insert Date and Time
ml: തിയ്യതിയും സമയവും ചേര്‍ക്കുക

en: _Insert
ml: _ഇടയ്ക്ക് ചേര്‍ക്കുക

en: Use the _selected format
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ഫോര്‍മാറ്റ് ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: _Use custom format
ml: ഇഷ്ടപ്പെട്ട ഫോര്‍മാറ്റ് _ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: Configure date/time plugin
ml: തിയ്യതി/സമയ സംയോജകം ക്രമീകരിക്കുക

en: _Prompt for a format
ml: ഒരു ഫോര്‍മാറ്റിനു് _ഓര്‍മ്മിപ്പിയ്ക്കുക
