plymouth 0.9.5 - en to pa translation catalogue (6 entries)

en: %d%% complete
pa: %d%% ਪੂਰਾ

en: Installing Updates...
pa: ...ਅੱਪਡੇਟ ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

en: Do not turn off your computer
pa: ਆਪਣੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨੂੰ ਬੰਦ ਨਾ ਕਰੋ

en: Upgrading System...
pa: ...ਸਿਸਟਮ ਅੱਪਗਰੇਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Upgrading Firmware...
pa: ...ਫਿਰਮਵੇਅਰ ਅੱਪਗਰੇਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Spinner
pa: ਸਪਿੱਨਰ
