plymouth 0.9.5 - en to cy translation catalogue (6 entries)

en: %d%% complete
cy: %d%%

en: Installing Updates...
cy: Wrthi'n gosod diweddariadau...

en: Do not turn off your computer
cy: Peidiwch â diffodd eich cyfrifiadur

en: Upgrading System...
cy: Wrthi'n uwchraddio'r system...

en: Upgrading Firmware...
cy: Wrthi'n uwchraddio'r gadarnwedd...

en: Spinner
cy: Troellydd
