pmount - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Error: label must not be empty
vi: Lỗi: nhãn không được để trống

en: Error: label too long
vi: Lỗi: nhãn quá dài

en: Error: '/' must not occur in label name
vi: Lỗi: "/" không thể tồn tại trong thực đơn nhãn

en: Error: device name too long
vi: Lỗi: tên thiết bị quá dài

en: Error: could not drop all uid privileges
vi: Lỗi: không thể bỏ tất cả quyền uid

en: Error: could not execute mount
vi: Lỗi: không chạy được mount

en: Internal error: mount_attempt: given file system name is NULL
vi: Lỗi bên trong: mount_attempt: gán tên hệ thống tập tin bằng NULL

en: Error: invalid file system name '%s'
vi: Lỗi: tên hệ thống tập tin không có giá trị  '%s'

en: Error: invalid umask %s
vi: Lỗi: umask không có giá trị %s

en: Error: invalid charset name '%s'
vi: Lỗi: tên ký tự không có giá trị '%s'

en: Error: cannot lock for pid %u, this process does not exist
vi: Lỗi: không thể khoá pid %u, tiến trình này không tồn tại

en: Error: could not create pid lock file %s: %s
vi: Lỗi: không thể tạo tập tin khoá pid %s: %s

en: Error: could not remove pid lock file %s: %s
vi: Lỗi: không thể gỡ tập tin khoá pid %s: %s

en: Error: do_unlock: could not remove lock directory
vi: Lỗi: do_unlock: không thể gỡ thư mục bị khoá

en: Error: this program needs to be installed suid root
vi: Lỗi: chương trình này cần được cài đặt dưới quyền root

en: Internal error: getopt_long() returned unknown value
vi: Lỗi bên trong: getopt_long() trả về giá trị chưa khai báo

en: Warning: device %s is already handled by /etc/fstab, supplied label is ignored
vi: Cảnh báo: thiết bị %s đã được chiếm dụng bởi /etc/fstab, không thể dán nhãn
