polari master - en to ml translation catalogue (153 entries)

en: Polari
ml: പോളരി

en: An Internet Relay Chat Client for GNOME
ml: ഗ്നോമിന് വേണ്ടിയുള്ള ഇന്റെര്‍നെറ്റ് സല്ലാപ ക്ലൈന്റ്

en: The GNOME Project
ml: ഗ്നോം പ്രൊജക്ട്

en: Saved channel list
ml: സൂക്ഷിച്ച ചാനല്‍ പട്ടിക

en: List of channels to restore on startup
ml: തുടങ്ങുമ്പോള്‍ തിരിച്ചെടുക്കേണ്ട ചാനലുകളുടെ പട്ടിക

en: Run in Background
ml: പശ്ചാത്തലത്തില്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: Keep running in background when closed.
ml: അടച്ചാലും പശ്ചാത്തലത്തില്‍ പ്രവര്‍ത്തിച്ച് കൊണ്ടിരിക്കുക.

en: Window size
ml: ജാലകത്തിന്റെ വലിപ്പം

en: Window size (width and height).
ml: ജാലകത്തിന്റെ വലിപ്പം (വീതിയും നീളവും).

en: Window maximized
ml: ജാലകം പരമാവധിയാക്കി

en: Window maximized state
ml: ജാലകം വലുതാക്കിയ നില

en: Last active channel
ml: അവസാനം പ്രവര്‍ത്തിപ്പിച്ച ചാനല്‍

en: Last active (selected) channel
ml: അവസാനം പ്രവര്‍ത്തിപ്പിച്ച (തെരഞ്ഞെടുത്ത) ചാനല്‍

en: _Server Address
ml: സര്‍വര്‍ വിലാസം (_S)

en: Net_work Name
ml: ശൃംഖലയുടെ പേര് (_w)

en: optional
ml: വേണമെങ്കില്‍ മാത്രം

en: Use secure c_onnection
ml: സുരക്ഷിതമായ കണക്ഷന്‍ ഉപയോഗിക്കുക (_o)

en: _Nickname
ml: വിളിപ്പേരു് (_N)

en: _Real Name
ml: ശരിയായ പേരു് (_R)

en: _Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക (_C)

en: _Apply
ml: കംപ്യൂട്ടറില്‍ സൂക്ഷിക്കുക (_A)

en: Change nickname
ml: വിളിപ്പേരു് മാറ്റുക

en: _Paste
ml: ഒട്ടിക്കുക (_P)

[ctx: shortcut window]
en: General
ml: സാധാരണ

[ctx: shortcut window]
en: Join Room
ml: മുറിയില്‍ ചേരുക

[ctx: shortcut window]
en: Leave Room
ml: മുറിയില്‍ നിന്ന് പുറത്ത് പോവുക

[ctx: shortcut window]
en: Show Userlist
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ പട്ടിക കാണിയ്ക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Show Emoji Picker
ml: ഇമോജി പിക്കർ കാണിക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Quit
ml: പുറത്തു് കടക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Keyboard Shortcuts
ml: കീബോര്‍ഡിനുള്ള കുറുക്കുവഴികള്‍

[ctx: shortcut window]
en: Navigation
ml: ഗതിനിയന്ത്രണം

[ctx: shortcut window]
en: Next Room
ml: അടുത്ത മുറി

[ctx: shortcut window]
en: Previous Room
ml: മുന്‍പിലത്തെ മുറി

[ctx: shortcut window]
en: Next Room with Unread Messages
ml: വായിക്കാത്ത സന്ദേശം ഉള്ള അടുത്ത മുറി

[ctx: shortcut window]
en: Previous Room with Unread Messages
ml: വായിക്കാത്ത സന്ദേശം ഉള്ള മുന്‍പിലത്തെ മുറി

[ctx: shortcut window]
en: First Room
ml: ആദ്യത്തെ മുറി

[ctx: shortcut window]
en: Last Room
ml: അവസാനത്തെ മുറി

[ctx: shortcut window]
en: First – Ninth Room
ml: അദ്യം - ഒന്‍പത് മുറികള്‍

en: Polari Setup
ml: പോളരി ക്രമീകരണം

en: Not connected
ml: ബന്ധിപ്പിച്ചിട്ടില്ല

en: Please connect to the internet to continue the setup.
ml: സജ്ജികരണം തുടരാന്‍ ഇന്റെര്‍നെറ്റുമായി ബന്ധിപ്പിക്കുക

en: Welcome to Polari
ml: പോളരിയിലേയ്ക്ക് സ്വാഗതം

en: Polari is an easy way to chat using IRC. Select a network to get started.
ml: IRC ഉപയോഗിച്ചു് ചാറ്റ് ചെയ്യാൻ എളുപ്പമുള്ള ഒരു മാർഗ്ഗമാണ്  Polari. ആരംഭിക്കുന്നതിന് ഒരു നെറ്റ്വർക്ക് തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Select rooms you want to connect to. You can add more networks and rooms later, by clicking the + button.
ml: നിങ്ങൾ കണക്റ്റുചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന റൂമുകൾ  തിരഞ്ഞെടുക്കുക. + ബട്ടൺ ക്ലിക്കുചെയ്തുകൊണ്ട് നിങ്ങൾക്ക് കൂടുതൽ നെറ്റ്വർക്കുകളും റൂമുകളും ചേർക്കാനാകും.

en: Join Chat Room
ml: ചാറ്റ് മുറിയിലേക്കു് ചേരുക

en: _Join
ml: കയറുക (_J)

en: C_onnection
ml: കണക്ഷന്‍ (_o)

en: _Add Network
ml: ശൃംഖല ചേര്‍ക്കുക (_A)

en: _Add
ml: ചേര്‍ക്കുക (_A)

en: _Custom Network
ml: ഇഷ്ടാനുസൃതമുള്ള ശൃംഖല (_C)

en: Run Polari in the Background?
ml: പോളരി പശ്ചാത്തലത്തില്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കട്ടെ?

en: Polari will continue to run when closed and will be automatically started on login.
ml: പോളരി അടച്ചിരിക്കുമ്പോഴും പ്രവര്‍ത്തിക്കുകയും, പ്രവേശിക്കുമ്പോള്‍ തനിയെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുകയും ചെയ്യും.

en: _Quit
ml: നിര്‍ത്തുക (_Q)

en: _Run in background
ml: പശ്ചാത്തലത്തില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുക (_R)

en: Add rooms and networks
ml: മുറികളും ശൃംഖലകളും ചേര്‍ക്കുക

en: Show connected users
ml: ബന്ധിപ്പിച്ച ഉപയോക്താക്കളെ കാണിക്കുക

en: Keyboard Shortcuts
ml: കീബോര്‍ഡിനുള്ള കുറുക്കുവഴികള്‍

en: Help
ml: സഹായം

en: About
ml: പോളരിയെ കുറിച്ചു്

en: Quit
ml: പുറത്തു് കടക്കുക

en: Change nickname:
ml: വിളിപ്പേരു് മാറ്റുക:

en: _Change
ml: മാറ്റുക (_C)

en: Connect
ml: ബന്ധിപ്പിക്കു

en: Reconnect
ml: വീണ്ടും കണക്ട് ചെയ്യുക

en: Disconnect
ml: ബന്ധം വിച്ഛേദിക്കുക

en: Remove
ml: എടുത്തുകളയുക

en: Properties
ml: വിശേഷതകള്‍

en: Enter room name to add
ml: ചേര്‍ക്കാന്‍ ചാറ്റ് മുറിയുടെ പേര് പറയുക

en: Loading details
ml: വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Last Activity:
ml: അവസാന പ്രവര്‍ത്തനം:

en: Will notify if user appears online.
ml: ഉപയോക്താവ് ഓണ്‍ലൈന്‍ വരുമ്പോള്‍ പറയാം.

en: Start Conversation
ml: സംഭാഷണം ആരംഭിയ്ക്കു

en: Start Telepathy client
ml: ടെലിപതി ക്ലയന്റ് ആരംഭിയ്ക്കു

en: Start in debug mode
ml: ഡീബഗ് മോഡിൽ ആരംഭിക്കുക

en: Print version and exit
ml: പതിപ്പ് വിവരങ്ങള്‍ അച്ചടിക്കുക, പുറത്തുകടക്കുക

en: Failed to open link
ml: ലിങ്ക് തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: %s removed.
ml: %s നീക്കംചെയ്തു.

en: Learn more about Polari
ml: പോളരിയെ കുറിച്ച് കൂടുതല്‍ അറിയുക

en: Undo
ml: വേണ്ടെന്ന് വയ്കുക

en: New Messages
ml: പുതിയ സന്ദേശങ്ങള്‍

en: Open Link
ml: കണ്ണി തുറക്കുക

en: Copy Link Address
ml: കണ്ണിയുടെ വിലാസം പകര്‍ത്തുക

en: %s is now known as %s
ml: %s ഇപ്പോള്‍ %s ആയിട്ടാണ് അറിയപ്പെടുന്നത്

en: %s has disconnected
ml: %s കണക്ഷന്‍ വിഛേദിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: %s has been kicked by %s
ml: %s നെ %s പുറത്താക്കി

en: %s has been kicked
ml: %s പുറത്തായി

en: %s has been banned by %s
ml: %s നെ %s നിരോധിച്ചു

en: %s has been banned
ml: %s നെ നിരോധിച്ചു

en: %s joined
ml: %s ചേര്‍ന്നു

en: %s left
ml: %s പുറത്തേക്കു പോയി

en: %d user joined | %d users joined
ml[0]: %d ഉപയോക്താവ് ചേര്‍ന്നു
ml[1]: %d ഉപയോക്താക്കള്‍ ചേര്‍ന്നു

en: %d user left | %d users left
ml[0]: %d ഉപയോക്താവ് ബാക്കിയുണ്ട്
ml[1]: %d ഉപയോക്താക്കള്‍ ബാക്കിയുണ്ട്

note: yesterday Translators: this is the word "Yesterday" followed by a time string in 24h format. i.e. "Yesterday, 14:30"
en: Yesterday, %H∶%M
ml: ഇന്നലെ %H∶%M

note: this week Translators: this is the week day name followed by a time string in 24h format. i.e. "Monday, 14:30"
en: %A, %H∶%M
ml: %A %H:%M

note: yesterday Translators: this is the word "Yesterday" followed by a time string in 12h format. i.e. "Yesterday, 2:30 pm"
en: Yesterday, %l∶%M %p
ml: ഇന്നലെ %l:%M %p

en: Already added
ml: നേരത്തേ തന്നെ ചേര്‍ത്തു

note: Translators: %s is a connection name
en: “%s” Properties
ml: “%s” ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: Polari disconnected due to a network error. Please check if the address field is correct.
ml:  നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് പിശക് കാരണം Polari വിച്ഛേദിച്ചു. വിലാസ ഫീൽഡ് ശരിയാണോ എന്ന് ദയവായി പരിശോധിക്കുക.

note: translators: %s is a nick, #%s a channel
en: %s in #%s
ml: %s #%s ല്‍

en: Paste from %s
ml: %s ല്‍ നിന്നും ഒട്ടിയ്ക്കുക

en: _Back
ml: പുറകോട്ട് (_B)

en: _Done
ml: ചെയ്തു (_D)

en: _Next
ml: അടുത്തതു് (_N)

en: /JOIN <channel> — joins <channel>
ml: /JOIN <channel> — <channel> ല്‍ ചേരുന്നു

en: /KICK <nick> — kicks <nick> from current channel
ml: /KICK <nick> — നിലവിലെ ചാനലിൽ നിന്ന്  <nick> നീക്കംചെയ്യുന്നു

en: /ME <action> — sends <action> to the current channel
ml: /ME <action> — <action>  നിലവിലെ ചാനലിൽ അയയ്ക്കുന്നു

en: /MSG <nick> [<message>] — sends a private message to <nick>
ml: /MSG <nick> [<message>] — <nick>ലേക്ക് ഒരു സ്വകാര്യ സന്ദേശം അയയ്ക്കുന്നു

en: /NAMES — lists users on the current channel
ml: /NAMES — നിലവിലെ ചാനലിൽ ഉപയോക്താക്കളെ പട്ടികപ്പെടുത്തുന്നു

en: /NICK <nickname> — sets your nick to <nickname>
ml: /NICK <nickname> — നിലവിലുള്ള സര്‍വറിലുള്ള വിളിപ്പേരു് <nickname> എന്ന് മാറ്റുക

en: /QUERY <nick> — opens a private conversation with <nick>
ml: /QUERY <nick> — <nick>മായി ഒരു സ്വകാര്യ സംഭാഷണം തുറക്കുന്നു

en: /QUIT [<reason>] — disconnects from the current server
ml: /QUIT [<reason>] — നിലവിലെ സെർവറിൽ നിന്ന് വിച്ഛേദിക്കുന്നു

en: /SAY <text> — sends <text> to the current room/contact
ml: /SAY <text> — നിലവിലെ റൂമിലേക്ക്/കോൺടാക്റ്റിലേക്ക്   <text>  അയയ്ക്കുന്നു

en: /TOPIC <topic> — sets the topic to <topic>, or shows the current one
ml: /TOPIC <topic> — വിഷയം <topic> ആയി സജ്ജമാക്കുക, അല്ലെങ്കിൽ നിലവിലുള്ള ഒന്ന് കാണിക്കുന്നു

en: Unknown command — try /HELP for a list of available commands
ml: അപരിചിതമായ കമാന്‍ഡ് - ലഭ്യമായ കമാന്‍ഡുകള്‍ക്കു് /help കാണുക

en: Usage: %s
ml: ഉപയോഗക്രമം: %s

en: Known commands:
ml: അറിയാവുന്ന കമാന്‍ഡുകള്‍:

en: Users on %s:
ml: %s ലെ ഉപയോക്താക്കള്‍:

en: No topic set
ml: വിഷയം സജ്ജികരിച്ചിട്ടില്ല

en: Add Network
ml: ശൃംഖല ചേര്‍ക്കുക

en: %d user | %d users
ml[0]: %d ഉപയോക്താവ്
ml[1]: %d ഉപയോക്താക്കള്‍

en: Leave chatroom
ml: ചാറ്റ് മുറിയില്‍ നിന്നും പുറത്തുകടക്കുക

en: End conversation
ml: സംഭാഷണം അവസാനിപ്പിക്കുക

en: Network %s has an error
ml: ശൃംഖല %s ല്‍ പിഴവു്

en: Connection Problem
ml: കണക്ഷന്‍ തകരാറ്

en: Connected
ml: ബന്ധിച്ചു

en: Connecting…
ml: ബന്ധിപ്പിക്കുന്നു...

en: Offline
ml: ഓഫ്‌ലൈന്‍

en: Unknown
ml: അറിയാത്ത

en: Could not connect to %s in a safe way.
ml: %s ലേക്കു് സുരക്ഷിതമായി ബന്ധിപ്പിക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: %s requires a password.
ml: %s ന് ഒരു രഹസ്യവാക്ക് വേണം.

en: Could not connect to %s. The server is busy.
ml: %s ലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല. സെര്‍വ്വര്‍ തിരക്കിലാണ്.

en: Could not connect to %s.
ml: %s ലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: _Save Password
ml: രഹസ്യവാക്ക് സൂക്ഷിക്കുക (_S)

en: Should the password be saved?
ml: അടയാളവാക്കു് സൂക്ഷിക്കണോ?

en: Join a room using the + button.
ml: + ബട്ടണ്‍ ഉപയോഗിച്ച് മുറിയില്‍ ചേരുക

en: Good Bye
ml: പിന്നെ കാണാം

note: Translators: Those are a botname and an accountName, e.g. "Save NickServ password for GNOME"
en: Save %s password for %s?
ml: %s രഹസ്യവാക്ക്, %s ന്റെ സുക്ഷിക്കണോ?

en: Identification will happen automatically the next time you connect to %s
ml: %s ലേക്ക് നിങ്ങൾ അടുത്ത തവണ കണക്റ്റുചെയ്യുമ്പോൾ തിരിച്ചറിയുന്നത് ഓട്ടോമാറ്റിക്കായി സംഭവിക്കും

en: Save
ml: സൂക്ഷിയ്ക്കുക (_S)

note: Translators: This is the title of the notification announcing a newly received message, in the form "user-nickname in room-display-name"
en: %s in %s
ml: %s %s ല്‍

en: %d second ago | %d seconds ago
ml[0]: %d സെക്കന്‍ഡ് മുന്‍പ്
ml[1]: %d സെക്കന്‍ഡുകള്‍ മുന്‍പ്

en: %d minute ago | %d minutes ago
ml[0]: %d മിനുട്ട് മുന്‍പ്
ml[1]: %d മിനുട്ടുകള്‍ മുന്‍പ്

en: %d hour ago | %d hours ago
ml[0]: %d മണിക്കുര്‍ മുന്‍പ്
ml[1]: %d മണിക്കുറുകള്‍ മുന്‍പ്

en: %d day ago | %d days ago
ml[0]: %d ദിവസം മുന്‍പ്
ml[1]: %d ദിവസം മുന്‍പ്

en: %d week ago | %d weeks ago
ml[0]: %d ആഴ്ച മുന്‍പ്
ml[1]: %d ആഴ്ച മുന്‍പ്

en: %d month ago | %d months ago
ml[0]: %d മാസം മുന്‍പ്
ml[1]: %d മാസം മുന്‍പ്

en: Available in another room.
ml: മറ്റൊരു മുറിയില്‍ ലഭ്യമാണ്.

en: Online
ml: ഓണ്‍ലൈന്‍

en: No results
ml: ഫലങ്ങള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: User is online
ml: ഉപയോക്താവ് ഓണ്‍ലൈന്‍ ആണ്

en: User %s is now online.
ml: ഉപയോക്താവ് %s ഓണ്‍ലൈന്‍ ആണ്.

en: Polari server password for %s
ml: %s ന്റെ പോളരി സെര്‍വ്വര്‍ രഹസ്യവാക്ക്

en: Polari NickServ password for %s
ml: %s ന്റെ പോളരി NickServ രഹസ്യവാക്ക്
