polari master - en to te translation catalogue (66 entries)

en: A simple Internet Relay Chat (IRC) client that is designed to integrate seamlessly with GNOME; it features a simple and beautiful interface which allows you to focus on your conversations.
te: గ్నోమ్ తోటి ఏకీకరించిన ఒక తేలికైన ఇంటర్నెట్ రిలే ఛాట్ (ఐఆర్‌సి) కక్షిదారు; ఇది తేలికైన మరియు అందమైన అంతరవర్తితో, మీ సంభాషణలపై దృష్టి కేంద్రీకరించేలా చేస్తూంది.

en: Saved channel list
te: భద్రపరిచిన వాహికల జాబితా

en: List of channels to restore on startup
te: ఆరంభంలో పునరుద్ధరించాల్సిన వాహికల జాబితా

en: Window size
te: కిటికీ పరిమాణం

en: Window size (width and height).
te: కిటికీ పరిమాణం (వెడల్పు మరియు ఎత్తు).

en: Window position
te: కిటికీ స్థానము

en: Window position (x and y).
te: కిటికీ స్థానము (x మరియు y).

en: Window maximized
te: కిటికీ పెద్దగించబడింది

en: Window maximized state
te: కిటికీ పెద్దగించబడిన స్థితి

en: Polari
te: పొలారి

en: An Internet Relay Chat Client for GNOME
te: గ్నోమ్ కోసం ఒక ఇంటర్నెట్ రిలే క్లయింట్

en: IRC;Internet;Relay;Chat;
te: ఐఆర్‌సి;అంతర్జాలం;రిలే;సంభాషణ;

en: Show connections
te: అనుసంధానాలను చూపించు

en: Connections
te: అనుసంధానాలు

en: Preferences
te: అభిరుచులు

en: About
te: గురించి

en: Quit
te: నిష్క్రమించు

en: New Connection
te: కొత్త అనుసంధానం

en: _Address
te: చిరునామా (_A)

en: _Description
te: వివరణ (_D)

en: _Nickname
te: ముద్దుపేరు (_N)

en: _Real Name
te: అసలు పేరు (_R)

en: optional
te: ఐచ్ఛికం

en: _Cancel
te: రద్దుచేయి (_C)

en: Cr_eate
te: సృష్టించు (_e)

en: _Close
te: రద్దుచేయి (_C)

en: Add
te: జతచేయి

en: Remove
te: తీసివేయి

en: Join Chat Room
te: సంభాషణా గదిలో చేరండి

en: _Add Connection
te: అనుసంధానాన్ని జతచేయి (_A)

en: C_onnection
te: అనుసంధానం (_o)

en: Room _Name
te: గది పేరు (_N)

en: _Password
te: సంకేతపదం (_P)

en: _Join
te: చేరండి (_J)

en: Join a Room
te: ఒక గదిలో చేరండి

en: Message a User
te: వాడుకరికి ఒక సందేశమివ్వండి

en: _Leave
te: వదిలివెళ్ళండి (_L)

en: Message User
te: వాడుకరికి సందేశమివ్వండి

en: _Recent
te: ఇటీవలివి (_R)

en: _Name
te: పేరు (_N)

en: _Message
te: సందేశం (_M)

en: Good Bye
te: ఇక సెలవు

en: %s is now known as %s
te: %s ఇప్పుడు %s గా మారారు

en: %s has disconnected
te: %s నిరనుసంధానించారు

en: %s has been kicked by %s
te: %s తన్నబడ్డారు వీరిచే %s

en: %s has been kicked
te: %s తన్నబడ్డారు

en: %s has been banned by %s
te: %s నిరోధించబడినారు వీరిచే %s

en: %s has been banned
te: %s నిరోధించబడినారు

en: %s joined
te: %s చేరారు

en: %s left
te: %s వదిలివెళ్ళారు

note: Translators: this is the word "Yesterday" followed by a time string in 24h format. i.e. "Yesterday, 14:30" */
en: Yesterday, %H∶%M
te: నిన్న, %H∶%M

note: Translators: this is the word "Yesterday" followed by a time string in 12h format. i.e. "Yesterday, 2:30 pm" */
en: Yesterday, %l∶%M %p
te: నిన్న, %l∶%M %p

en: Edit Connection
te: అనుసంధానాన్ని సవరించు

en: A_pply
te: అనువర్తించు (_p)

en: _Save
te: భద్రపరుచు (_S)

en: Add Connection
te: అనుసంధానాన్ని జతచేయి

en: No recent users
te: ఇటీవలి వాడుకరులు లేరు

en: Loading details
te: వివరాలు లోడవుతున్నాయి

en: Message
te: సందేశం

en: %d second ago | %d seconds ago
te[0]: %d క్షణం క్రితం
te[1]: %d క్షణాల క్రితం

en: %d minute ago | %d minutes ago
te[0]: %d నిమిషం క్రితం
te[1]: %d నిమిషాల క్రితం

en: %d day ago | %d days ago
te[0]: %d రోజు క్రితం
te[1]: %d రోజుల క్రితం

en: %d week ago | %d weeks ago
te[0]: %d వారం క్రితం
te[1]: %d వారాల క్రితం

en: %d month ago | %d months ago
te[0]: %d నెల క్రితం
te[1]: %d నెలల క్రితం

en: Last Activity:
te: చివరి క్రియాశీలత:

en: All
te: అన్నీ
