popt 1.14 - en to th translation catalogue (21 entries)

en: unknown errno
th: เกิด errno ที่ไม่รู้จัก

en: option type (%u) not implemented in popt
th: ตัวเลือกชนิด (%u) ไม่ถูกอิมพลีเมนต์ใน popt

en: missing argument
th: ไม่พบอาร์กิวเมนต์

en: unknown option
th: ไม่รู้จักตัวเลือก

en: mutually exclusive logical operations requested
th: เกิดการร้องขอร่วมกันของการดำเนินการด้านตรรกะอย่างเดียวกัน

en: opt->arg should not be NULL
th: opt->arg ไม่ควรจะเป็น NULL

en: aliases nested too deeply
th: นามแฝงซ้อนกันมากเกินไป

en: error in parameter quoting
th: เกิดข้อผิดพลาดในการอ้างอิงพารามิเตอร์

en: invalid numeric value
th: ค่าตัวเลขผิดพลาด

en: number too large or too small
th: ตัวเลขมีค่ามากหรือน้อยเกินไป

en: memory allocation failed
th: การจัดสรรหน่วยความจำผิดพลาด

en: unknown error
th: ความผิดพลาดที่ไม่รู้จัก

en: Show this help message
th: แสดงข้อความช่วยเหลือนี้

en: Display brief usage message
th: แสดงข้อความสรุปย่อการใช้งาน

en: Display option defaults in message
th: แสดงตัวเลือกมาตรฐานในข้อความ

en: Terminate options
th: ตัวเลือกการสิ้นสุด:

en: Help options:
th: ตัวเลือกความช่วยเหลือ:

en: Options implemented via popt alias/exec:
th: ตัวเลือกที่ถูกอิมพลีเมนต์ด้วย popt alias/exec:

en: NONE
th: ไม่มี

en: Usage:
th: วิธีใช้:

en: [OPTION...]
th: [ตัวเลือก...]
