popt 1.14 - en to vi translation catalogue (29 entries)

en: unknown errno
vi: số hiệu lỗi không rõ

en: option type (%u) not implemented in popt
vi: kiểu tùy chọn (%u) chưa được thực hiện trong popt

en: missing argument
vi: thiếu đối số

en: unknown option
vi: tùy chọn không rõ

en: mutually exclusive logical operations requested
vi: các thao tác hợp lý loại từ lẫn nhau được yêu cầu

en: opt->arg should not be NULL
vi: « tùy chọn->đối số » không thể vô giá trị

en: aliases nested too deeply
vi: các bí danh lồng nhau quá sâu

en: error in parameter quoting
vi: gặp lỗi trong lời trích dẫn tham số

en: invalid numeric value
vi: giá trị thuộc số không hợp lệ

en: number too large or too small
vi: con số quá lớn hay quá nhỏ

en: memory allocation failed
vi: lỗi cấp phát bộ nhớ

en: unknown error
vi: lỗi không rõ

en: Show this help message
vi: Xem thông điệp trợ giúp này

en: Display brief usage message
vi: Hiển thị thông điệp cách sử dụng ngắn

en: Display option defaults in message
vi: Hiển thị các giá trị mặc định của tùy chọn trong thông điệp

en: Terminate options
vi: Tùy chọn chấm dứt

en: Help options:
vi: Tùy chọn trợ giúp:

en: Options implemented via popt alias/exec:
vi: Các tùy chọn được thực hiện thông qua popt alias/exec:

en: NONE
vi: KHÔNG CÓ

en: VAL
vi: GIÁ TRỊ

en: INT
vi: SỐ NGUYÊN

en: LONG
vi: DÀI

en: LONGLONG
vi: DÀIDÀI

en: STRING
vi: CHUỖI

en: FLOAT
vi: NỔI

en: DOUBLE
vi: ĐÔI

en: ARG
vi: ĐỐI SỐ

en: Usage:
vi: Sử dụng:

en: [OPTION...]
vi: [TÙY_CHỌN...]
