powerdevil - en to gu translation catalogue (16 entries)

en:  min
gu:  મિનિટ

en: After
gu: પછી

en: Switch off after
gu: પાવર બંધ કરો

en: Do nothing
gu: કંઇ ન કરો

en: Hibernate
gu: હાઈબરનેટ

en: Lock screen
gu: સ્ક્રીનને તાળુ મારો

en: Prompt log out dialog
gu: બહાર નીકળવાનો સંવાદ પૂછો

en: Turn off screen
gu: સ્ક્રિન બંધ કરો

en: When laptop lid closed
gu: જ્યારે લેપટોપ લીડ બંધ કરેલ છે

en: When power button pressed
gu: જ્યારે પાવર બટન દબાવ્યું છે

en: Script
gu: સ્ક્રિપ્ટ

en: On Profile Load
gu: પ્રોફાઇલ લાવવા પર

en: On Profile Unload
gu: પ્રોફાઈલ ગયા પછી

en: Run script
gu: સ્ક્રિપ્ટ ચલાવો

en: Unsupported suspend method
gu: ન આધારિત સસ્પેન્ડ રીતો

en: KDE Power Management System
gu: KDE પાવર વ્યવસ્થાપન સાધન
