powerdevil - en to is translation catalogue (50 entries)

[ctx: Name for powerdevil shortcuts category]
en: Power Management
is: Orkustjórnun

[ctx: @action:inmenu Global shortcut]
en: Turn Off Screen
is: Slökkva á skjá

[ctx: @action:inmenu Global shortcut]
en: Suspend
is: Svæfa

[ctx: @action:inmenu Global shortcut]
en: Hibernate
is: Leggja í dvala

[ctx: @action:inmenu Global shortcut]
en: Power Off
is: Slökkva

[ctx: @action:inmenu Global shortcut, used for long presses of the power button]
en: Power Down
is: Ganga frá

[ctx: @action:inmenu Global shortcut]
en: Increase Keyboard Brightness
is: Auka lyklaborðsbirtu

[ctx: @action:inmenu Global shortcut]
en: Decrease Keyboard Brightness
is: Minnka lyklaborðsbirtu

[ctx: @action:inmenu Global shortcut]
en: Toggle Keyboard Backlight
is: Kveikja/slökkva á baklýsingu í lyklaborði

en: Switch Power Profile
is: Skipta um orkuprófíl

[ctx: Display label]
en: Built-in Screen
is: Innbyggður skjár

en: KDE Power Management System
is: Orkustjórnun KDE

[ctx: @title]
en: PowerDevil, an advanced, modular and lightweight power management daemon
is: PowerDevil, öflugur og léttur orkustjórnunarmiðlari byggður á einingum

[ctx: @info:credit]
en: Maintainer
is: Umsjónarmaður

[ctx: @info:credit]
en: Previous maintainer
is: Fyrri umsjónarmaður

en: Replace an existing instance
is: Skipta út fyrirliggjandi tilviki

en: Activity Manager
is: Athafnastjóri

en: This activity's policies prevent the system from going to sleep
is: Reglur sem gilda í þessari athöfn koma í veg fyrir tölvan sé svæfð

en: This activity's policies prevent screen power management
is: Reglur sem gilda í þessari athöfn koma í veg fyrir umsjón með skjá

en: Extra Battery Added
is: Aukarafhlöðu bætt við

en: The system will no longer go to sleep.
is: Tölvan verður ekki lengur svæfð.

[ctx: The battery in an external device]
en: Device Battery Low (%1% Remaining)
is: Lítil hleðsla á rafhlöðu tækis (%1% eftir)

[ctx: Placeholder is device name]
en: The battery in "%1" is running low, and the device may turn off at any time. Please recharge or replace the battery.
is: Rafhlaðan í "%1" er að tæmast og það gæti slokknað á tækinu hvenær sem er. Settu rafhlöðuna í hleðslu eða skiptu um hana.

en: Mouse Battery Low (%1% Remaining)
is: Músarrafhlaða að tæmast (%1% eftir)

en: Keyboard Battery Low (%1% Remaining)
is: Lyklaborðsrafhlaða að tæmast (%1% eftir)

en: Bluetooth Device Battery Low (%1% Remaining)
is: Rafhlaða Bluetooth-tækis að tæmast (%1% eftir)

[ctx: Placeholder is device name]
en: The battery in Bluetooth device "%1" is running low, and the device may turn off at any time. Please recharge or replace the battery.
is: Rafhlaðan í Bluetooth-tækinu "%1" er að tæmast og það gæti slokknað á tækinu hvenær sem er. Settu rafhlöðuna í hleðslu eða skiptu um hana.

en: Ensure that the power cord is plugged in all the way and provides enough power.
is: Gakktu úr skugga um að rafmagnssnúran sé í sambandi og veiti næga orku.

en: Plug in the power cord.
is: Settu tölvuna í samband.

en: The system will shut down in 60 seconds.
is: Tölvan slekkur á sér eftir 60 sekúndur.

[ctx: @action:button Shut down without waiting for the battery critical timer]
en: Shut Down Now
is: Slökkva núna

en: The system will hibernate in 60 seconds.
is: Tölvan fer í dvala eftir 60 sekúndur.

[ctx: @action:button Enter hibernation mode without waiting for the battery critical timer]
en: Hibernate Now
is: Setja í dvala núna

en: The system will go to sleep in 60 seconds.
is: Tölvan verður svæfð eftir 60 sekúndur.

[ctx: @action:button Suspend to ram without waiting for the battery critical timer]
en: Sleep Now
is: Svæfa núna

en: Please save your work.
is: Vistaðu vinnuna þína.

[ctx: Cancel timeout that will automatically put system to sleep because of low battery]
en: Cancel
is: Hætta við

en: Battery Low (%1% Remaining)
is: Lítil hleðsla á rafhlöðu (%1% eftir)

en: Battery Critical (%1% Remaining)
is: Rafhlaða nánast tóm (%1% eftir)

en: Power Cord Plugged In
is: Rafmagnssnúra í sambandi

en: The computer will no longer go to sleep.
is: Tölvan verður ekki lengur svæfð.

en: The power cord has been plugged in.
is: Rafmagnssnúrunni var stungið í samband.

en: Running on Battery Power
is: Keyrir á rafhlöðu

en: The power cord has been unplugged.
is: Rafmagnssnúran var tekin úr sambandi.

en: Charging Complete
is: Hleðslu lokið

en: Battery now fully charged.
is: Rafhlaðan er nú fullhlaðin.

[ctx: @action:inmenu Global shortcut]
en: Increase Screen Brightness
is: Auka birtustig skjás

[ctx: @action:inmenu Global shortcut]
en: Increase Screen Brightness by 1%
is: Auka birtustig skjás um 1%

[ctx: @action:inmenu Global shortcut]
en: Decrease Screen Brightness
is: Minnka birtustig skjás

[ctx: @action:inmenu Global shortcut]
en: Decrease Screen Brightness by 1%
is: Minnka birtustig skjás um 1%
