plasma-workspace - en to is translation catalogue (42 entries)

[ctx: Backlight on or off]
en: Off
is: Slökkt

[ctx: Brightness level]
en: Low
is: Lítil

[ctx: Brightness level]
en: Medium
is: Miðlungs

[ctx: Brightness level]
en: High
is: Mikil

[ctx: Backlight on or off]
en: On
is: Kveikt

[ctx: Display brightness]
en: Brightness
is: Birtustig

[ctx: Placeholder is display name]
en: Display Brightness - %1
is: Birtustig skjás - %1

en: Follow accent color
is: Fylgja áherslulit

en: Brightness and Color
is: Birtustig og litur

en: Screen brightness at %1%
is: Birtustig skjás %1%

[ctx: Brightness of named display at percentage]
en: Brightness of %1 at %2%
is: Birtustig á %1 við %2%

en: Keyboard brightness at %1%
is: Birtustig lyklaborðs %1%

[ctx: Status]
en: Night Light suspended; middle-click to resume
is: Næturlitir stöðvaðir. Miðjusmelltu til að halda áfram

[ctx: Status]
en: Night Light suspended
is: Næturlitir stöðvaðir

[ctx: Status]
en: Night Light at day color temperature
is: Næturlitir við lithitastig dagsbirtu

[ctx: Status]
en: Night Light at night color temperature
is: Næturlitir við lithitastig næturbirtu

[ctx: Status; placeholder is a time]
en: Night Light in morning transition (complete by %1)
is: Morgunumbreyting næturlita í gangi (lýkur kl. %1)

[ctx: Status; placeholder is a time]
en: Night Light in evening transition (complete by %1)
is: Kvöldumbreyting næturlita í gangi (lýkur kl. %1)

[ctx: Status; placeholder is a time]
en: Night Light evening transition scheduled for %1
is: Kvöldumbreyting næturlita hefst kl. %1

[ctx: Status; placeholder is a time]
en: Night Light morning transition scheduled for %1
is: Morgunumbreyting næturlita hefst kl. %1

en: Scroll to adjust screen brightness
is: Flettu til að stilla birtustig skjásins

en: Middle-click to suspend Night Light
is: Miðjusmelltu til að stöðva næturliti

[ctx: @action:inmenu]
en: Configure Night Light…
is: Grunnstilla Næturliti...

[ctx: Night light status]
en: Suspended
is: Stöðvað

[ctx: Night light status]
en: Unavailable
is: Ekki tiltækt

[ctx: Night light status]
en: Not enabled
is: Ekki virkjað

[ctx: Night light status]
en: Not running
is: Ekki í gangi

[ctx: Night light status]
en: On
is: Kveikt

[ctx: Night light phase]
en: Morning Transition
is: Morgunumbreyting

[ctx: Night light phase]
en: Day
is: Dagur

[ctx: Night light phase]
en: Evening Transition
is: Kvöldumbreyting

[ctx: Night light phase]
en: Night
is: Nótt

[ctx: @action:button Night Light]
en: Suspend
is: Stöðva

en: Configure…
is: Grunnstilla…

en: Enable and Configure…
is: Virkja og grunnstilla…

[ctx: Label for a time]
en: Transition to day complete by:
is: Umbreytingu yfir í dagsbirtu lokið:

[ctx: Label for a time]
en: Transition to night scheduled for:
is: Millifærsla yfir í næturbirtu á dagskrá:

[ctx: Label for a time]
en: Transition to night complete by:
is: Millifærslu yfir í næturbirtu lokið:

[ctx: Label for a time]
en: Transition to day scheduled for:
is: Millifærsla yfir í dagsbirtu á dagskrá:

en: Keyboard Backlight
is: Baklýsing lyklaborðs

en: Keyboard Color
is: Litur lyklaborðs

en: Night Light
is: Næturlitir
