powerdevil - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: The activity service is running with bare functionalities.
    Names and icons of the activities might not be available.
ta: செயல்பாடுகளுக்கான பின்னணி சேவை, அடிப்படை அம்சங்களுடன் மட்டும் இயங்குகிறது.
    செயல்பாடுகளின் பெயர்கள் மற்றும் சின்னங்கள் இங்கு காட்டப்படாமல் இருக்கலாம்.

en: The activity service is not running.
    It is necessary to have the activity manager running to configure activity-specific power management behavior.
ta: செயல்பாடுகளுக்கான பின்னணி சேவை இயங்கவில்லை.
    தனிப்பட்ட செயல்பாடுகளுக்கான ஆற்றல் மேலாண் நடத்தையை அமைக்க, இச்சேவை இயங்கிக்கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: The Power Management Service appears not to be running.
ta: ஆற்றல் மேலாண்மைக்கான பின்னணி சேவை இயங்குவது போல் தெரியவில்லை.

[ctx: Suspend to RAM]
en: Sleep
ta: தூங்கு

en: Hibernate
ta: ஆழுறங்கு

en: Shut down
ta: கணினியை நிறுத்து

en: PC running on AC power
ta: மின்னூற்றில் செருகப்பட்டிருக்கும்போது

en: PC running on battery power
ta: மின்கல ஆற்றலில் இயங்கும்போது

en: PC running on low battery
ta: மின்கல ஆற்றல் குறைவாயுள்ளபோது

[ctx: This is meant to be: Act like activity %1]
en: Activity "%1"
ta: செயல்பாடு "%1"

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, noSettingsRadio)
en: Do not use special settings
ta: தனிப்பட்ட அமைப்புகள் வேண்டாம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, actLikeRadio)
en: Act like
ta: இதைபோல் நடந்துகொள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, specialBehaviorRadio)
en: Define a special behavior
ta: தனிப்பட்ட நடத்தையை வரையறு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, noShutdownScreenBox)
en: Never turn off the screen
ta: திரையை ஒருபோதும் அணைக்காதே

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, noShutdownPCBox)
en: Never shut down the computer or let it go to sleep
ta: கணினியை நிறுத்தாதே, மேலும் தூங்க விடாதே

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, alwaysBox)
en: Always
ta: எப்போதும்

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, alwaysAfterSpin)
en:  min
ta:  நிமிடம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, separateSettingsRadio)
en: Use separate settings
ta: தனிப்பட்ட அமைப்புகளைப் பயன்படுத்து
