powerdevil - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Do nothing
ta: ஒன்றும் செய்யாதே

[ctx: Suspend to RAM]
en: Sleep
ta: தூங்கு

en: Hibernate
ta: ஆழுறங்கு

en: Shut down
ta: கணினியை நிறுத்து

en: The Power Management Service appears not to be running.
ta: ஆற்றல் மேலாண்மைக்கான பின்னணி சேவை இயங்குவது போல் தெரியவில்லை.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, batteryLevelsLabel)
en: <b>Battery Levels                     </b>
ta: <b>மின்கல நிலைகள்</b>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lowLabel)
en: &Low level:
ta: &குறைவான நிலை:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSpinBox, lowSpin)
en: Low battery level
ta: மின்கலம் குறைவாயுள்ளதாய் கருதப்படும் நிலை

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSpinBox, lowSpin)
en: Battery will be considered low when it reaches this level
ta: மின்கல ஆற்றல் இந்த அளவுக்கு கீழ் இருந்தால் குறைவாயுள்ளதாக கருதப்படும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, criticalLabel)
en: &Critical level:
ta: &நெருக்கடியான நிலை:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSpinBox, criticalSpin)
en: Critical battery level
ta: மின்கலம் நெருக்கடியாயுள்ளதாய் கருதப்படும் நிலை

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSpinBox, criticalSpin)
en: Battery will be considered critical when it reaches this level
ta: மின்கல ஆற்றல் இந்த அளவுக்கு கீழ் இருந்தால் நெருக்கடியாக உள்ளதாக கருதப்படும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, BatteryCriticalLabel)
en: A&t critical level:
ta: நெ&ருக்கடியான நிலையில்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lowPeripheralLabel)
en: Low level for peripheral devices:
ta: இணைக்கப்பட்ட சாதனங்களுக்கான குறைவான நிலை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, batteryThresholdLabel)
en: Charge Limit
ta: மின்னேற்ற வரம்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, batteryThresholdExplanation)
en: <html><head/><body><p>Keeping the battery charged 100% over a prolonged period of time may accelerate deterioration of battery health. By limiting the maximum battery charge you can help extend the battery lifespan.</p></body></html>
ta: <html><head/><body><p>நீண்ட காலத்திற்கு மின்கலத்தை 100%-த்தில் வைப்பது, அதனை சேதப்படுத்தலாம். மின்கலத்தின் அதிகப்படி ஆற்றலை வரம்புப்படுத்துவதன் மூலம், அதன் ஆயுளை நீங்கள் நீடிக்கலாம்.</p></body></html>

note: i18n: ectx: property (text), widget (KMessageWidget, chargeStopThresholdMessage)
en: You might have to disconnect and re-connect the power source to start charging the battery again.
ta: மின்கலத்தில் மறுபடியும் மின்னேறுமாறு செய்ய, மின்னூற்றை கழற்றி திரும்ப மாட்ட வேண்டியிருக்கலாம்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, chargeStartThresholdLabel)
en: Start charging only once below:
ta: இதற்கு கீழ் வந்தால் மட்டும் மின்னேறுவதை துவக்கு:

note: i18n: ectx: property (specialValueText), widget (QSpinBox, chargeStartThresholdSpin)
en: Always charge when plugged in
ta: செருகப்பட்டிருக்கும்போது எப்போதும் மின்னேற்று

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, pausePlayersLabel)
en: Pause media players when suspending:
ta: கணினி உறங்குவதற்கு முன் ஊடக இயக்கிகளை இடைநிறுத்துவது:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, pausePlayersCheckBox)
en: Enabled
ta: வேண்டும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, notificationsButton)
en: Configure Notifications…
ta: அறிவிப்புகளை அமை…

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Other Settings
ta: மற்ற அமைப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, chargeStopThresholdLabel)
en: Stop charging at:
ta: மின்னேறுவதை இந்நிலையில் நிறுத்து:
