powerdevil - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: The KDE Power Management System will now generate a set of defaults based on your computer's capabilities. This will also erase all existing modifications you made. Are you sure you want to continue?
ta: உங்கள் கணினியின் இயலுமைகளுக்கேற்ற இயல்பிருப்புகளை இப்போது கே.டீ.யீ. ஆற்றல் மேலாண்மை நிரல் அமைக்கும். நீங்கள் செய்துள்ள அனைத்து மாற்றங்களையும் இது அழிக்கும். உறுதியாக தொடர வேண்டுமா?

en: Restore Default Profiles
ta: இயல்பிருப்பு பயன்முறைகளை மீட்டமை

en: The Power Management Service appears not to be running.
ta: ஆற்றல் மேலாண்மைக்கான பின்னணி சேவை இயங்குவது போல் தெரியவில்லை.

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab)
en: On AC Power
ta: மின்னூற்றின் ஆற்றலில் இயங்கும்போது

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_2)
en: On Battery
ta: மின்கல ஆற்றலில் இயங்கும்போது

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_3)
en: On Low Battery
ta: மின்கல ஆற்றல் குறைவாயுள்ளபோது
