plasma-workspace - en to ta translation catalogue (42 entries)

[ctx: Backlight on or off]
en: Off
ta: முடக்கத்தில்

[ctx: Brightness level]
en: Low
ta: குறைவானது

[ctx: Brightness level]
en: Medium
ta: நடுத்தரமானது

[ctx: Brightness level]
en: High
ta: அதிகமானது

[ctx: Backlight on or off]
en: On
ta: இயக்கத்தில்

[ctx: Display brightness]
en: Brightness
ta: பிரகாசம்

[ctx: Placeholder is display name]
en: Display Brightness - %1
ta: திரையின் பிரகாசம் — %1

en: Follow accent color
ta: சிறப்பு நிறத்தைப் பயன்படுத்து

en: Brightness and Color
ta: நிறமும் பிரகாசமும்

en: Screen brightness at %1%
ta: திரையின் பிரகாசம் %1%-ஆக உள்ளது

[ctx: Brightness of named display at percentage]
en: Brightness of %1 at %2%
ta: %1 தனின் பிரகாசம் %2%-ஆக உள்ளது

en: Keyboard brightness at %1%
ta: விசைப்பலகையின் பிரகாசம் %1%-ஆக உள்ளது

[ctx: Status]
en: Night Light suspended; middle-click to resume
ta: இரவு நிறமாற்றம் இடைநிறுத்தப்பட்டுள்ளது; தொடர நடு-கிளிக் செய்யவும்

[ctx: Status]
en: Night Light suspended
ta: இரவு நிறமாற்றம் இடைநிறுத்தப்பட்டுள்ளது

[ctx: Status]
en: Night Light at day color temperature
ta: பகலுக்கான நிறவெப்பநிலையில் உள்ளது

[ctx: Status]
en: Night Light at night color temperature
ta: இரவுக்கான நிறவெப்பநிலையில் உள்ளது

[ctx: Status; placeholder is a time]
en: Night Light in morning transition (complete by %1)
ta: இரவுக்கான நிறவெப்பநிலையிலிருந்து பகலுக்கானதற்கு மாறுகிறது (%1-க்குள் மாறும்)

[ctx: Status; placeholder is a time]
en: Night Light in evening transition (complete by %1)
ta: பகலுக்கான நிறவெப்பநிலையிலிருந்து இரவுக்கானதற்கு மாறுகிறது (%1-க்குள் மாறும்)

[ctx: Status; placeholder is a time]
en: Night Light evening transition scheduled for %1
ta: பகலுக்கான நிறவெப்பநிலையிலிருந்து இரவுக்கானதற்கு %1-க்கு மாறும்

[ctx: Status; placeholder is a time]
en: Night Light morning transition scheduled for %1
ta: இரவுக்கான நிறவெப்பநிலையிலிருந்து பகலுக்கானதற்கு %1-க்கு மாறும்

en: Scroll to adjust screen brightness
ta: திரையின் பிரகாசத்தை மாற்ற உருளவும்

en: Middle-click to suspend Night Light
ta: இரவு நிறமாற்றத்தை இடைநிறுத்த நடு-கிளிக் செய்யவும்

[ctx: @action:inmenu]
en: Configure Night Light…
ta: இரவு நிறமாற்றத்தை அமை…

[ctx: Night light status]
en: Suspended
ta: இடைநிறுத்தப்பட்டுள்ளது

[ctx: Night light status]
en: Unavailable
ta: பயன்படுத்த முடியாது

[ctx: Night light status]
en: Not enabled
ta: இயக்கப்படவில்லை

[ctx: Night light status]
en: Not running
ta: இயங்கவில்லை

[ctx: Night light status]
en: On
ta: இயக்கத்தில்

[ctx: Night light phase]
en: Morning Transition
ta: காலை நிறமாற்றப் பருவம்

[ctx: Night light phase]
en: Day
ta: பகல்

[ctx: Night light phase]
en: Evening Transition
ta: மாலை நிறமாற்றப் பருவம்

[ctx: Night light phase]
en: Night
ta: இரவு

[ctx: @action:button Night Light]
en: Suspend
ta: இடைநிறுத்து

en: Configure…
ta: அமை...

en: Enable and Configure…
ta: இயக்கி அமை…

[ctx: Label for a time]
en: Transition to day complete by:
ta: பகல் நிறத்திற்கு மாறுவது இதற்குள் நிறைவடையும்:

[ctx: Label for a time]
en: Transition to night scheduled for:
ta: இரவுக்கான நிறத்திற்கு மாறவேண்டிய நேரம்:

[ctx: Label for a time]
en: Transition to night complete by:
ta: இரவு நிறத்திற்கு மாறுவது இதற்குள் நிறைவடையும்:

[ctx: Label for a time]
en: Transition to day scheduled for:
ta: பகலுக்கான நிறத்திற்கு மாறவேண்டிய நேரம்:

en: Keyboard Backlight
ta: விசைப்பலகையின் பின்விளக்கு

en: Keyboard Color
ta: விசைப்பலகையின் நிறம்

en: Night Light
ta: இரவு நிறமாற்றம்
