powerdevil - en to ta translation catalogue (54 entries)

[ctx: Name for powerdevil shortcuts category]
en: Power Management
ta: ஆற்றல் மேலாண்மை

[ctx: @action:inmenu Global shortcut]
en: Turn Off Screen
ta: காட்சிக் கருவியை அணை

[ctx: @action:inmenu Global shortcut]
en: Suspend
ta: உறங்கு

[ctx: @action:inmenu Global shortcut]
en: Hibernate
ta: ஆழுறங்கு

[ctx: @action:inmenu Global shortcut]
en: Power Off
ta: கணினியை நிறுத்து

[ctx: @action:inmenu Global shortcut, used for long presses of the power button]
en: Power Down
ta: கணினியை உடனடியாக நிறுத்து

[ctx: @action:inmenu Global shortcut]
en: Increase Keyboard Brightness
ta: விசைப்பலகையின் பிரகாசத்தை கூட்டு

[ctx: @action:inmenu Global shortcut]
en: Decrease Keyboard Brightness
ta: விசைப்பலகையின் பிரகாசத்தை குறை

[ctx: @action:inmenu Global shortcut]
en: Toggle Keyboard Backlight
ta: விசைப்பலகை விளக்கை நிலைமாற்று

en: Switch Power Profile
ta: ஆற்றல் பயன்முறையை மாற்று

[ctx: Display label]
en: Built-in Screen
ta: உள்ளமை திரை

en: KDE Power Management System
ta: கே.டீ.யீ. ஆற்றல் மேலாண்மை சேவை

[ctx: @title]
en: PowerDevil, an advanced, modular and lightweight power management daemon
ta: பவர்டெவில், ஓர் மேம்பட்ட, நீட்டிக்கக்கூடிய, மற்றும் சுமையுண்டாக்காத ஆற்றல் மேலாண்மை சேவை

[ctx: @info:credit]
en: © 2015–2019 Kai Uwe Broulik
ta: © 2015-2019 காய் ஊவே புரோலிக்

[ctx: @info:credit]
en: Kai Uwe Broulik
ta: காய் ஊவே புரோலிக்

[ctx: @info:credit]
en: Maintainer
ta: பராமரிப்பாளர்

[ctx: @info:credit]
en: Dario Freddi
ta: டாரியோ ஃபிரெடி

[ctx: @info:credit]
en: Previous maintainer
ta: முந்தைய பராமரிப்பாளர்

en: Replace an existing instance
ta: ஏற்கனவே உள்ளதற்கு பதிலாக இது இயங்கட்டும்

en: Activity Manager
ta: செயல்பாடு மேலாளி

en: This activity's policies prevent the system from going to sleep
ta: கணினி உறங்குவதை இந்த செயல்பாட்டின் அமைப்புகள் தடுக்கின்றன

en: This activity's policies prevent screen power management
ta: திரை ஆற்றல் மேலாண்மையை இந்த செயல்பாட்டின் அமைப்புகள் தடுக்கின்றன

en: Extra Battery Added
ta: கூடுதல் மின்கலம் சேர்க்கப்பட்டது

en: The system will no longer go to sleep.
ta: கணினி இனிமேல் தூங்காது.

[ctx: The battery in an external device]
en: Device Battery Low (%1% Remaining)
ta: சாதனத்தின் மின்கலம் குறைவாயுள்ளது (மீதம் %1%)

[ctx: Placeholder is device name]
en: The battery in "%1" is running low, and the device may turn off at any time. Please recharge or replace the battery.
ta: "%1" என்பதில் மின்கல ஆற்றல் குறைவாக உள்ளதால் அது எந்நேரமும் முடங்கலாம். ஆற்றலை ஏற்றுங்கள், அல்லது மின்கலத்தை மாற்றுங்கள்.

en: Mouse Battery Low (%1% Remaining)
ta: சுட்டியின் மின்கலம் குறைவு (மீதம் %1%)

en: Keyboard Battery Low (%1% Remaining)
ta: விசைப்பலகையின் மின்கலம் குறைவு (மீதம் %1%)

en: Bluetooth Device Battery Low (%1% Remaining)
ta: ஊடலை சாதனத்தின் மின்கலம் குறைவு (மீதம் %1%)

[ctx: Placeholder is device name]
en: The battery in Bluetooth device "%1" is running low, and the device may turn off at any time. Please recharge or replace the battery.
ta: "%1" என்ற ஊடலை (புளூடூத்) சாதனத்தின் மின்கல ஆற்றல் குறைவாக உள்ளதால் அது எந்நேரமும் முடங்கலாம். ஆற்றலை ஏற்றுங்கள், அல்லது மின்கலத்தை மாற்றுங்கள்.

en: Ensure that the power cord is plugged in all the way and provides enough power.
ta: கணினியில் மின்னூற்றை செருகி அம்மின்னூற்று போதுமான ஆற்றலை வழுங்குவதை உறுதி செய்யவும்.

en: Plug in the power cord.
ta: கணினியை மின்னூற்றில் செருகவும்.

en: The system will shut down in 60 seconds.
ta:  கணினி 60 நொடிகளில் நிற்கும்.

[ctx: @action:button Shut down without waiting for the battery critical timer]
en: Shut Down Now
ta: இப்போதே கணினியை நிறுத்து

en: The system will hibernate in 60 seconds.
ta: கணினி 60 நொடிகளில் ஆழுறங்கும்.

[ctx: @action:button Enter hibernation mode without waiting for the battery critical timer]
en: Hibernate Now
ta: இப்போதே ஆழுறங்கு

en: The system will go to sleep in 60 seconds.
ta: கணினி 60 நொடிகளில் உறங்கும்.

[ctx: @action:button Suspend to ram without waiting for the battery critical timer]
en: Sleep Now
ta: இப்போதே தூங்கு

en: Please save your work.
ta: தயவுசெய்து உங்கள் ஆவணங்களை சேமியுங்கள்.

[ctx: Cancel timeout that will automatically put system to sleep because of low battery]
en: Cancel
ta: ரத்து செய்

en: Battery Low (%1% Remaining)
ta: மின்கலம் குறைவாயுள்ளது (மீதம் %1%)

en: Battery Critical (%1% Remaining)
ta: மின்கல நெருக்கடி (மீதம் %1%)

en: Power Cord Plugged In
ta: மின்னூற்று சொருகப்பட்டுள்ளது

en: The computer will no longer go to sleep.
ta: கணினி இனிமேல் தூங்காது.

en: Running on AC Power
ta: மின்னூற்றின் ஆற்றலில் இயங்குகிறது

en: The power cord has been plugged in.
ta: கணினி மின்னூற்றில் சொருகப்பட்டுள்ளது.

en: Running on Battery Power
ta: மின்கல ஆற்றலில் இயங்குகிறது

en: The power cord has been unplugged.
ta: மின்னூற்று கழற்றப்பட்டுள்ளது.

en: Charging Complete
ta: ஆற்றலேற்றம் முடிந்த‍து

en: Battery now fully charged.
ta: மின்கலத்தில் ஆற்றல் முழுதாக ஏறியுள்ளது.

[ctx: @action:inmenu Global shortcut]
en: Increase Screen Brightness
ta: திரையின் பிரகாசத்தை கூட்டு

[ctx: @action:inmenu Global shortcut]
en: Increase Screen Brightness by 1%
ta: திரையின் பிரகாசத்தை 1% கூட்டு

[ctx: @action:inmenu Global shortcut]
en: Decrease Screen Brightness
ta: திரையின் பிரகாசத்தை குறை

[ctx: @action:inmenu Global shortcut]
en: Decrease Screen Brightness by 1%
ta: திரையின் பிரகாசத்தை 1% குறை
