Pragha - en to vi translation catalogue (90 entries)

en: Disabled
vi: Vô Hiệu Hóa

en: Full Bass
vi: Trầm mạnh

en: Full Bass and Treble
vi: Trầm mạnh và Bổng

en: Full Treble
vi: Bổng mạnh

en: Laptop Speakers and Headphones
vi: Loa Laptop và Tai nghe

en: Large Hall
vi: Đại sảnh lớn

en: Live
vi: Nhạc sống

en: Party
vi: Tiệc tùng

en: Reggae
vi: Nhịp mạnh

en: Smiley Face Curve
vi: Độ cong khuôn mặt cười

en: Custom
vi: Tự chọn

en: Equalizer
vi: Bộ cân chỉnh tần số

en: Add to playback queue
vi: Thêm vào hàng đợi để phát

en: _Skip
vi: _Bỏ qua

en: S_kip All
vi: Bỏ _qua tất cả

en: Delete _All
vi: Xoá _tất cả

en: Artist
vi: Nghệ sĩ

en: Genre
vi: Thể loại

note: Set dialog properties
en: Edit tags
vi: Chỉnh sửa thẻ đánh dấu

en: Library
vi: Thư viện

en: _Tools
vi: _Công cụ

en: Play / Pause
vi: Phát / Tạm dừng

en: Stop
vi: Dừng lại

en: Edit track information
vi: _Chỉnh sửa thông tin bài nhạc

en: _Quit
vi: _Thoát

en: _Add files
vi: _Thêm tập tin

en: Open a media file
vi: Mở tập tin media

en: Add _location
vi: Thêm _địa điểm

en: _Add the library
vi: _Thêm vào thư viện

en: Crop playlist
vi: Cắt bỏ danh sách phát

en: Clear playlist
vi: Dọn trống danh sách phát

en: Save playlist
vi: Lưu lại danh sách phát

en: Save selection
vi: Lưu lại vùng lựa chọn

en: About
vi: Dịch bởi Vietnamesel10n

en: Lateral _panel
vi: _Khung điều khiển phía bên

note: Create labels
en: Title
vi: Tiêu đề

en: Bitrate
vi: Tốc độ bit

en: Year
vi: Năm

en: Comment
vi: Bình luận

note: Create labels
en: Length
vi: Độ dài

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Remove from playlist
vi: Loại bỏ khỏi danh sách phát

en: Copy "%i" to selected track numbers
vi: Sao chép "%i" đến số track được chọn

en: Copy "%s" to selected titles
vi: Sao chép "%s" vào các tiêu đề được chọn

en: Copy "%s" to selected artists
vi: Sao chép "%s" vào các nghệ sĩ được chọn

en: Copy "%s" to selected albums
vi: Sao chép "%s" vào các album được chọn

en: Copy "%s" to selected genres
vi: Sao chép "%s" vào loại nhạc được chọn

en: Copy "%i" to selected years
vi: Sao chép "%i" vào năm được chọn

en: Copy "%s" to selected comments
vi: Sao chép "%s" vào bình luận được chọn

en: Clear sort
vi: Dọn trống phần sắp xếp

en: Patterns should be of the form:<filename>;<filename>;....
    A maximum of six patterns are allowed.
    Wildcards are not accepted as of now ( patches welcome :-) ).
vi: Mẫu đặt tên nên theo dạng :<filename> ;<filename> ;....
    Cho phép một mẫu có tối đa bốn thành tố.
    Không chấp nhận các ký tự đặc biệt ( sẽ được cập nhật ở phiên bản sau   :-) ).

en: Album art pattern
vi: Mẫu đặt tên dành cho Album art

en: Start normal
vi: Khởi chạy theo kiểu thông thường

en: Start fullscreen
vi: Khởi chạy ở chế độ toàn màn hình

en: Start in system tray
vi: Khởi chạy và thu nhỏ ở khay hệ thống

note: Create a folder chooser dialog
en: Select a folder to add to library
vi: Chọn một thư mục để thêm vào thư viện

en: Audio
vi: Âm Thanh

en: Restart Required
vi: Cần khởi động lại

en: Audio Device
vi: Thiết bị âm thanh

en: Use software mixer
vi: Sử dụng phần mềm phối nhạc

en: Folders
vi: Thư mục

en: <b>Not playing</b>
vi: <b>Hiện không phát bài nào</b>

en: Track No
vi: Số hiệu track

en: File
vi: Tập tin

note: The main edit dialog
en: Details
vi: Chi tiết

en: Channels
vi: Kênh

en: Samplerate
vi: Tỉ lệ mẫu

en: Folder
vi: Thư mục

en: Selection to
vi: Chọn đến

en: Open folder
vi: Mở thư mục

en: Do you want to set the track number of ALL of the selected tracks to: %d ?
vi: Bạn có muốn thiết lập số hiệu track đối với toàn bộ các track được chọn thành: %d hay không?

en: Do you want to set the title tag of ALL of the selected tracks to: %s ?
vi: Bạn có muốn thiết lập thẻ đánh dấu dữ liệu của tiêu đề đối với toàn bộ các track được chọn thành: %s hay không?

en: %s <small><span weight="light">by</span></small> %s <small><span weight="light">in</span></small> %s
vi: %s <small><span weight="light">bởi</span></small> %s <small><span weight="light">trong</span></small> %s

en: %s <small><span weight="light">by</span></small> %s
vi: %s <small><span weight="light">bởi</span></small> %s

en: %s <small><span weight="light">in</span></small> %s
vi: %s <small><span weight="light">trong</span></small> %s

en: Previous Track
vi: Track trước đó

en: Play / Pause Track
vi: Phát / Tạm dừng track

en: Stop playback
vi: Dừng chế độ phát lại

en: Next Track
vi: Track tiếp theo

en: Leave Fullscreen
vi: Thoát khỏi toàn màn hình

en: Play songs in a random order
vi: Phát nhạc theo thứ tự ngẫu nhiên

en: Repeat playback list at the end
vi: Lặp lại danh sách ở phần cuối

en: <b>Error playing current track.</b>
    (%s)
    <b>Reason:</b> %s
vi: <b>Xảy ra lỗi với track đang được phát.</b>
    (%s)
    <b>Nguyên nhân :</b> %s

en: Add Audio _CD
vi: Thêm Audio _CD

en: Audio CD
vi: Đĩa CD âm thanh

en: Audio CD Device
vi: Thiết bị Audio CD

en: Love track
vi: Track bạn thích

en: Unlove track
vi: Track bạn không thích

en: Add similar
vi: Thêm vào phần tương tự

en: Last.fm suggested a tag correction
vi: Last.fm đề nghị sự chỉnh sửa thẻ đánh dấu dữ liệu
