print-manager - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Search…
ta: தேடு…

en: No printers have been configured or discovered
ta: எந்த அச்சுப்பொறியும் அமைக்கப்படவோ கண்டறியப்படவோ இல்லை

en: No matches
ta: பொருத்தங்கள் இல்லை

en: Resume printing
ta: அச்சிடுவதை தொடர்

en: Pause printing
ta: அச்சிடுவதை இடைநிறுத்து

en: Configure printer...
ta: அச்சுப்பொறியை அமை...

en: View print queue
ta: அச்சுவரிசையை காட்டு

en: Printers
ta: அச்சுப்பொறிகள்

en: There is one print job in the queue | There are %1 print jobs in the queue
ta[0]: அச்சுவரிசையில் ஓர் பணி உள்ளது
ta[1]: அச்சுவரிசையில் %1 பணிகள் உள்ளன

[ctx: Printing document name with printer name]
en: Printing %1 with %2
ta: %1 %2 தனில் அச்சிடப்படுகிறது

[ctx: Printing with printer name]
en: Printing with %1
ta: %1 தனில் அச்சிடப்படுகிறது

en: Print queue is empty
ta: அச்சுவரிசை காலியாக உள்ளது

en: Show All Jobs
ta: அனைத்து பணிகளையும் காட்டு

en: Show Only Completed Jobs
ta: முடிவடைந்த பணிகளை மட்டும் காட்டு

en: Show Only Active Jobs
ta: செயலிலுள்ள பணிகளை மட்டும் காட்டு

en: &Configure Printers...
ta: &அச்சுப்பொறிகளை அமை...
