print-manager - en to ta translation catalogue (148 entries)

en: Media Settings
ta: ஊடக அமைப்புகள்

en: Banners, Policies and Allowed Users
ta: அட்டைப்பக்கங்கள், கொள்கைகள், மற்றும் அனுமதியுள்ள பயனர்கள்

en: The current page has changes.
    Do you want to save them?
ta: தற்போதைய பக்கத்தில் மாற்றங்கள் உள்ளன.
    அவற்றை செமிக்க வேண்டுமா?

en: Save
ta: சேமி

en: Configure Printer
ta: அச்சுப்பொறியை அமை

en: (C) 2010-2018 Daniel Nicoletti
ta: (C) 2010-2018 டேனியல் நிக்கோலெட்டி

en: Port to Qt 5 / Plasma 5
ta: Qt 5-க்கும் பிளாஸ்மா 5-க்கும் மாற்றியது

en: Port to Qt 6 / Plasma 6
ta: Qt 6-க்கும் பிளாஸ்மா 6-க்கும் மாற்றியது

en: Printer to be configured
ta: அமைக்க வேண்டிய அச்சுப்பொறி

en: Abort job
ta: பணியைக் கைவிடு

en: Retry current job
ta: தற்போதைய பணியை மீண்டும் முயற்சி

en: Retry job
ta: பணியை மீளச்செய்

en: Stop printer
ta: அச்சுப்பொறியை நிறுத்து

en: Authenticated
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்டது

en: Default
ta: இயல்பிருப்பு

en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: Classified
ta: வரம்புப்படுத்தப்பட்டுள்ளது

en: Confidential
ta: பொதுமக்களுக்கல்ல

en: Secret
ta: ரகசியம்

en: Standard
ta: சாதாரணமானது

en: Topsecret
ta: அதிரகசியம்

en: Unclassified
ta: வரம்பு குறிப்பிடப்படவில்லை

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, BanneryGB)
en: Banners
ta: அட்டைப்பக்கங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Starting Banner:
ta: துவக்க அட்டைப்பக்கம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Ending Banner:
ta: முடிவு அட்டைப்பக்கம்:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, PoliciesGB)
en: Policies
ta: கொள்கைகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Operation Policy:
ta: பயன்பாட்டு கொள்கை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Error Policy:
ta: சிக்கல் கொள்கை:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, AllowGB)
en: Allowed Users
ta: அனுமதியுள்ள பயனர்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, preventRB)
en: Pre&vent these users from printing
ta: &இப்பயனர்கள் அச்சிடுவதைத் தடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, allowRB)
en: A&llow these users to print
ta: இப்பயனர்களை &அச்சிட விடு

en: Set Default Options
ta: இயல்பிருப்பு விருப்பங்களை அமை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, autoConfigurePB)
en: Query Printer for Default Options
ta: அச்சுப்பொறியின் இயல்பிருப்பு அமைப்புகளை கண்டறி

en: Add a new printer
ta: புதிய அச்சுப்பொறியைச் சேர்

en: Add a new printer group
ta: புதிய அச்சுப்பொறி குழுவைச் சேர்

en: Configure a printer
ta: அச்சுப்பொறியை அமை

[ctx: @info]
en: Failed to configure class:
ta: அச்சுப்பொறி வகையை அமைக்க முடியவில்லை:

[ctx: @info]
en: Failed to configure printer:
ta: அச்சுப்பொறியை அமைக்க முடியவில்லை:

[ctx: @list:item]
en: Driverless
ta: சாதனநிரல் இல்லாதது

[ctx: @list:item]
en: PPD File
ta: PPD கோப்பு

en: Failed to perform request: %1
ta: கோரிக்கையை நிறைவேற்ற முடியவில்லை: %1

[ctx: @info]
en: Failed to get server settings: %1
ta: சேவையக அமைப்புகளைப் பெற முடியவில்லை: %1

[ctx: @info]
en: Server Settings Not Saved: (%1): %2
ta: சேவையக அமைப்புகள் சேமிக்கப்படவில்லை: (%1): %2

[ctx: @info]
en: Fatal Save Server Settings: (%1): %2
ta: தோல்வியடைந்த சேவையக அமைப்பு சேமிப்பு: (%1): %2

en: Print Self-Test Page
ta: சோதனைப் பக்கத்தை அச்சிடு

en: Clean Print Heads
ta: அச்சு முனைகளை சுத்தம் செய்

[ctx: @info]
en: Install Error (package: %1)
    Check authentication credentials and make sure PackageKit is installed properly.
ta: நிறுவுவதில் சிக்கல் (தொகுப்பு: %1)
    அளித்த சான்றுகளை சரிபார்க்கவும், மேலும் PackageKit நிறுவப்பட்டுள்ளதை சரிபார்க்கவும்.

[ctx: @info:usagetip The name and type of the ink cartridge]
en: %1 (%2) appears to be empty.
ta: %1 (%2) காலியாக உள்ளதுபோல் தெரிகிறது.

[ctx: @info:usagetip The name and type of the ink cartridge and percent ink remaining]
en: %1 (%2) appears to be low (%3% remaining).
ta: %1 (%2) குறைவாக உள்ளதுபோல் தெரிகிறது (%3 மீதம்).

[ctx: @action:button check printer ink levels]
en: Check Levels…
ta: எவ்வளவு உள்ளதென பார்…

en: A New Printer was detected
ta: புதிய அச்சுப்பொறி கண்டறியபட்டது

en: Starting printer configuration
ta: அச்சுப்பொறி அமைப்புச்சாளரம் திறக்கப்படுகிறது

en: The New Printer was added
ta: புதிய அச்சுப்பொறி செர்க்கப்பட்டுள்ளது

en: The New Printer might have a driver problem
ta: புதிய அச்சுப்பொறிக்கான சாதனநிரலில் சிக்கல் இருக்கலாம்

en: Printer queue was not created
ta: அச்சுவரிசை உருவாக்கப்படவில்லை

en: Printer driver not found for %1 %2
ta: %1 %2 என்பதற்கான சாதனநிரல் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: Printer driver not found for %1
ta: %1 என்பதற்கான சாதனநிரல் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை.

en: Printer driver not found for this printer
ta: இந்த அச்சுப்பொறிக்கான சாதனநிரல் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை.

en: Add Printer…
ta: அச்சுப்பொறியை சேர்…

en: '%1' has been added, please check its driver
ta: '%1' சேர்க்கப்பட்டுள்ளது, அதன் சாதனநிரலை சரிபார்க்கவும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, configurePrinterPB)
en: Configure
ta: அமை

en: '%1' has been added, using the '%2' driver
ta: '%2' சாதனநிரலுடன் '%1' சேர்க்கப்பட்டுள்ளது

en: Print test page
ta: சோதனைப் பக்கத்தை அச்சிடு

en: Check driver
ta: சாதனநிரலை சரிபார்

en: '%1' is ready for printing.
ta: '%1' அச்சிட தயாராக உள்ளது

[ctx: @item]
en: Manual Config
ta: கைமுறை அமைப்பு

en: Bluetooth
ta: ஊடலை

en: LPD/LPR queue
ta: LPD/LPR வரிசை

en: LPD/LPR queue %1
ta: LPD/LPR வரிசை %1

en: Windows Printer via SAMBA
ta: SAMBA மூலமான விண்டோஸ் அச்சுப்பொறி

en: Network printer via DNS-SD
ta: DNS-SD மூலமான இணைய அச்சுப்பொறி

[ctx: @info:tooltip]
en: A printer connected via Bluetooth
ta: ஊடலை மூலமாக இணைந்துள்ள அச்சுப்பொறி

[ctx: @info:tooltip]
en: A printer connected to a USB port
ta: USB புறை மூலமாக இணைந்துள்ள அச்சுப்பொறி

[ctx: @info:tooltip]
en: Network printer via DNS-SD
ta: DNS-SD மூலமான இணைய அச்சுப்பொறி

[ctx: @info:tooltip]
en: %1 network printer via DNS-SD
ta: DNS-SD மூலமான %1 இணைய அச்சுப்பொறி

en: Failed to get a list of devices: '%1'
ta: சாதனங்களின் பட்டியலைப் பெற முடியவில்லை: '%1'

en: Failed to group devices: '%1'
ta: சாதனங்களை குழுப்படுத்துவது தோல்வியடைந்தது: '%1'

[ctx: @item]
en: Discovered Network Printers
ta: கண்டறியப்பட்ட பிணைய அச்சுப்பொறிகள்

[ctx: @item]
en: Other Network Printers
ta: மற்ற பிணைய அச்சுப்பொறிகள்

[ctx: @item]
en: Local Printers
ta: உள்ளக அச்சுப்பொறிகள்

en: Status
ta: நிலை

en: Name
ta: பெயர்

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Completed
ta: முடிந்த‍து

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Processed
ta: கையாளப்பட்டது

en: Size
ta: அளவு

en: Status Message
ta: நிலைகுறித்த தகவல்

en: Printer
ta: அச்சுப்பொறி

en: From Hostname
ta: புரவன் பெயரிலிருந்து

en: Failed to move '%1' to '%2'
ta: '%1' தனை '%2' என்பதற்கு நகர்த்தல் தோல்வியடைந்த‍து

en: Failed
ta: தோல்வியடைந்தது

en: Pending
ta: நிலுவையிலுள்ளது

en: On hold
ta: இடைநிறுத்தப்பட்டது

en: Stopped
ta: நிறுத்தப்பட்டது

en: Canceled
ta: ரத்து செய்யப்பட்டது

en: Aborted
ta: கைவிடப்பட்டது

en: A CUPS connection requires authentication: "%1"
ta: CUPS இணைப்புக்கு உறுதிப்பாட்டு தேவை: "%1"

en: Enter an username and a password to complete the task
ta: பணியை முடிக்க பயனர்பெயரையும் கடவுச்சொல்லையும் உள்ளிடுங்கள்

en: Wrong username or password
ta: தவறான பயனர்பெயர் அல்லது கடவுச்சொல்

en: Print service is unavailable
ta: அச்சுச்சேவை கிடைக்கவில்லை

en: Not found
ta: கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: Test Page
ta: சோதனைப் பக்கம்

en: Unable to send command to printer driver!
ta: அச்சுப்பொறியின் சாதனநிரலுக்கு கட்டளையை அனுப்ப முடியவில்லை!

en: Failed to invoke method: %1
ta: இச்செயலைத் தூண்ட முடியவில்லை: %1

en: Empty ppd model
ta: காலியான ppd கோப்பு

en: Printers
ta: அச்சுப்பொறிகள்

en: Idle
ta: வேலையின்றி உள்ளது

en: Idle, rejecting jobs
ta: வேலையின்றி உள்ளது, பணிகளை ஏற்கவில்லை

en: Idle - '%1'
ta: வேலையின்றி உள்ளது - '%1'

en: Idle, rejecting jobs - '%1'
ta: வேலையின்றி உள்ளது, பணிகளை ஏற்கவில்லை - '%1'

en: In use
ta: பயனில் உள்ளது

en: In use - '%1'
ta: பயனில் உள்ளது - '%1'

en: Paused
ta: இடைநிறுத்தப்பட்டுள்ளது

en: Paused, rejecting jobs
ta: இடைநிறுத்தப்பட்டு பணிகளை ஏற்கவில்லை

en: Paused - '%1'
ta: இடைநிறுத்தப்பட்டுள்ளது - '%1'

en: Paused, rejecting jobs - '%1'
ta: இடைநிறுத்தப்பட்டு பணிகளை ஏற்கவில்லை - '%1'

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Unknown - '%1'
ta: தெரியாதது - '%1'

en: Print Queue
ta: அச்சுவரிசை

en: Show printer queue(s)
ta: அச்சுவரிசையைக் காட்டு

en: Printer ready
ta: அச்சுப்பொறி தயார்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pausePrinterPB)
en: Pause Printer
ta: அச்சுப்பொறியை இடைநிறுத்து

en: Printing...
ta: அச்சிடுகிறது...

en: Printing '%1'
ta: '%1' தனை அச்சிடுகிறது

en: Printer paused
ta: அச்சுப்பொறி இடைநிறுத்தப்பட்டுள்ளது

en: Resume Printer
ta: அச்சுப்பொறியை தொடரசெய்

en: Printer state unknown
ta: அச்சுப்பொறியின் நிலை தெரியாதது

en: Move to
ta: வேறிடத்துக்கு நகர்த்து

en: Authenticate
ta: சான்றளி

en: All Printers (%1 Job) | All Printers (%1 Jobs)
ta[0]: அனைத்து அச்சுப்பொறிகள் (%1 பணி)
ta[1]: அனைத்து அச்சுப்பொறிகள் (%1 பணிகள்)

en: %2 (%1 Job) | %2 (%1 Jobs)
ta[0]: %2 (%1 பணி)
ta[1]: %2 (%1 பணிகள்)

en: All Printers
ta: அனைத்து அச்சுப்பொறிகளும்

en: Failed to cancel '%1'
ta: '%1' தனை ரத்து செய்ய முடியவில்லை

en: Failed to hold '%1'
ta: '%1' தனை இடைநிறுத்த முடியவில்லை

en: Failed to release '%1'
ta: '%1' தனை விடுவிக்க முடியவில்லை

en: Failed to reprint '%1'
ta: '%1' தனை மீண்டும் அச்சிட முடியவில்லை

en: Enter credentials to print from <b>%1</b>
ta: <b>%1</b> தனிலிருந்து அச்சிடுவதற்கான சான்றுகளை வழங்கவும்

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, PrintQueueUi)
en: my printer (x jobs)
ta: என் அச்சுப்பொறி (x பணிகள்)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, iconL)
en: Printer Icon
ta: அச்சுப்பொறியின் சின்னம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, cancelJobPB)
en: Cancel
ta: ரத்து செய்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, holdJobPB)
en: Hold
ta: இடைநிறுத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, resumeJobPB)
en: Resume
ta: தொடர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, reprintPB)
en: Reprint
ta: மீளச்செய்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, whichJobsCB)
en: Active Jobs
ta: செயலிலுள்ளவை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, whichJobsCB)
en: Completed Jobs
ta: முடிந்தவை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, whichJobsCB)
en: All Jobs
ta: அனைத்துப் பணிகளும்
