pspp 2.0.0-pre1 - en to ta translation catalogue (2609 entries)

en: cannot find a temporary directory, try setting $TMPDIR
ta: இடைக்கால அடைவை கண்டறிய முடியவில்லை, $TMPDIR ஐ அமைத்து முயலவும்

en: cannot create a temporary directory using template "%s"
ta: வார்ப்புரு "%s" ஐ பயன்படுத்தி இடைக்கால அடைவை உருவாக்க முடியவில்லை

en: cannot remove temporary directory %s
ta: இடைக்கால அடைவு %s ஐ நீக்க முடியவில்லை

en: cannot remove temporary file %s
ta: இடைக்கால கோப்பு %s ஐ நீக்க முடியவில்லை

en: Unknown system error
ta: அறியப்படாத முறைமை பிழை

en: %s: option '%s%s' is ambiguous
ta: %s: விருப்பத்தேர்வு '%s%s' தெளிவற்றதாக உள்ளது

en: %s: option '%s%s' is ambiguous; possibilities:
ta: %s: விருப்பத்தேர்வு '%s%s' தெளிவற்றதாக உள்ளது; வாய்ப்புள்ள வழிகள்:

en: %s: unrecognized option '%s%s'
ta: %s: அறியப்படாத விருப்பத்தேர்வு '%s%s'

en: %s: option '%s%s' doesn't allow an argument
ta: %s: விருப்பத்தேர்வு '%s%s' மதிப்புருக்களை அனுமதிப்பதில்லை

en: %s: option '%s%s' requires an argument
ta: %s: விருப்பத்தேர்வு '%s%s' க்கு மதிப்புரு தேவை

en: %s: invalid option -- '%c'
ta: %s: தவறான விருப்பத்தேர்வு -- '%c'

en: %s: option requires an argument -- '%c'
ta: %s: விருப்பத்தேர்விற்கு மதிப்புரு தேவைப்படுகிறது -- '%c'

en: Packaged by %s (%s)
ta: %s (%s) ஆல் பொதிக்கப்பட்டது

en: Packaged by %s
ta: %s ஆல் பொதிக்கப்பட்டது

note: TRANSLATORS: Translate "(C)" to the copyright symbol (C-in-a-circle), if this symbol is available in the user's locale.  Otherwise, do not translate "(C)"; leave it as-is.
en: (C)
ta: (கா)

note: TRANSLATORS: The %s placeholder is the web address of the GPL license.
en: License GPLv3+: GNU GPL version 3 or later <%s>.
    This is free software: you are free to change and redistribute it.
    There is NO WARRANTY, to the extent permitted by law.
ta: GPLv3+ உரிமம்: ஞு GPL பதிப்பு 3 அல்லது அதற்கு மேல் <%s>.
    இது ஒரு கட்டற்ற மென்பொருள்: இதை மாற்றவும் மறுபகிர்வு செய்யவும் உங்களுக்கு சுதந்திரம் உள்ளது.
    சட்டத்தால் அனுமதிக்கப்பட்ட அளவிற்கு எந்த நம்புறுதியும் இல்லை.

note: TRANSLATORS: %s denotes an author name.
en: Written by %s.
ta: %s ஆல் எழுதப்பட்டது.

note: TRANSLATORS: Each %s denotes an author name.
en: Written by %s and %s.
ta: ஆல் எழுதப்பட்டது%s மற்றும் %s ஆல் எழுதப்பட்டது.

note: TRANSLATORS: Each %s denotes an author name.
en: Written by %s, %s, and %s.
ta: %s, %s மற்றும் %s ஆல் எழுதப்பட்டது.

note: TRANSLATORS: Each %s denotes an author name. You can use line breaks, estimating that each author name occupies ca. 16 screen columns and that a screen line has ca. 80 columns.
en: Written by %s, %s, %s,
    and %s.
ta: %s, %s, %s மற்றும்
    %s ஆல் எழுதப்பட்டது.

note: TRANSLATORS: Each %s denotes an author name. You can use line breaks, estimating that each author name occupies ca. 16 screen columns and that a screen line has ca. 80 columns.
en: Written by %s, %s, %s,
    %s, and %s.
ta: %s, %s, %s,
    %s மற்றும் %s ஆல் எழுதப்பட்டது.

note: TRANSLATORS: Each %s denotes an author name. You can use line breaks, estimating that each author name occupies ca. 16 screen columns and that a screen line has ca. 80 columns.
en: Written by %s, %s, %s,
    %s, %s, and %s.
ta: %s, %s, %s,
    %s, %s மற்றும் %s ஆல் எழுதப்பட்டது.

note: TRANSLATORS: Each %s denotes an author name. You can use line breaks, estimating that each author name occupies ca. 16 screen columns and that a screen line has ca. 80 columns.
en: Written by %s, %s, %s,
    %s, %s, %s, and %s.
ta: %s, %s, %s,
    %s, %s, %s மற்றும் %s ஆல் எழுதப்பட்டது.

note: TRANSLATORS: Each %s denotes an author name. You can use line breaks, estimating that each author name occupies ca. 16 screen columns and that a screen line has ca. 80 columns.
en: Written by %s, %s, %s,
    %s, %s, %s, %s,
    and %s.
ta: %s, %s, %s,
    %s, %s, %s, %s,
    மற்றும் %s ஆல் எழுதப்பட்டது.

note: TRANSLATORS: Each %s denotes an author name. You can use line breaks, estimating that each author name occupies ca. 16 screen columns and that a screen line has ca. 80 columns.
en: Written by %s, %s, %s,
    %s, %s, %s, %s,
    %s, and %s.
ta: %s, %s, %s,
    %s, %s, %s, %s,
    %s மற்றும் %s ஆல் எழுதப்பட்டது.

note: TRANSLATORS: Each %s denotes an author name. You can use line breaks, estimating that each author name occupies ca. 16 screen columns and that a screen line has ca. 80 columns.
en: Written by %s, %s, %s,
    %s, %s, %s, %s,
    %s, %s, and others.
ta: ஆல் எழுதப்பட்டது%s, %s, %s,
    %s, %s, %s, %s,
    %s, %s மற்றும் பலரால் எழுதப்பட்டது.

note: TRANSLATORS: The placeholder indicates the bug-reporting address for this package.  Please add _another line_ saying "Report translation bugs to <...>\n" with the address for translation bugs (typically your translation team's web or email address).
en: Report bugs to: %s
ta: வழுக்களை இங்கு தெரிவிக்கவும்: %s

en: Report %s bugs to: %s
ta: %s வழுக்களை இங்கு தெரிவிக்கவும்: %s

en: %s home page: <%s>
ta: %s வலை மனை: <%s>

en: General help using GNU software: <%s>
ta: ஞு மென்பொருளைப் பயன்படுத்துவது குறித்த பொது உதவி: <%s>

en: memory exhausted
ta: நினைவகம் தீர்ந்துவிட்டது

en: failed to set file descriptor text/binary mode
ta: கோப்பு விவரிப்பியை உரை/இருமப் பயன்முறையை அமைப்பதில் தோல்வியடைந்தது

en: Success
ta: வெற்றி

en: No match
ta: பொருத்தம் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: Invalid regular expression
ta: தவறான வழக்கமான கோவை

en: Invalid collation character
ta: தவறான ஒப்பாய்வு வரியுரு

en: Invalid character class name
ta: தவறான வரியுரு வகுப்பு பெயர்

en: Trailing backslash
ta: தொடரும் பின்கீறல்

en: Invalid back reference
ta: தவறான பின் குறிப்புதவி

en: Unmatched [, [^, [:, [., or [=
ta: பொருந்தாத [, [^, [:, [., அல்லது [=

en: Unmatched ( or \(
ta: பொருந்தாத ( அல்லது \(

en: Unmatched \{
ta: பொருந்தாத \{

en: Invalid content of \{\}
ta: \{\} இன் தவறான உள்ளடக்கம்

en: Invalid range end
ta: தவறான வரம்பு இறுதி

en: Memory exhausted
ta: நினைவகம் தீர்ந்துவிட்டது

en: Invalid preceding regular expression
ta: தவறான முந்தைய வழக்கமான கோவை

en: Premature end of regular expression
ta: வழக்கமான கோவையின் முழுமுதிர்வற்ற முடிவு

en: Regular expression too big
ta: வழக்கமான கோவை மிகப்பெரியதாக உள்ளது

en: Unmatched ) or \)
ta: பொருந்தாத ) அல்லது \)

en: No previous regular expression
ta: முந்தைய வழக்கமான கோவை இல்லை

en: An error occurred while opening `%s': %s.
ta: `%s' ஐ திறக்கும்போது பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s.

en: Error reading `%s': %s.
ta: `%s' ஐ படிப்பதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s.

en: `%s' is not a system or portable file.
ta: `%s' ஆனது ஒரு முறைமை அல்லது எடுத்துசெல்லக்கூடிய கோப்பு இல்லை.

en: The inline file is not allowed here.
ta: வரியுள் கோப்பு இங்கு அனுமதிக்கப்படுவதில்லை.

en: Cannot read from dataset %s because no dictionary or data has been written to it yet.
ta: தரவு தொகுப்பு %s இல் இருந்து படிக்க முடியவில்லை ஏனென்றால் இதற்கு அகராதியோ தரவோ இன்னும் எழுதப்படவில்லை.

en: Dataset
ta: தரவு தொகுப்பு

en: Date %04d-%d-%d is before the earliest supported date 1582-10-15.
ta: நாள் %04d-%d-%d ஆனது துவக்கத்தில் ஆதரிக்கப்பட்ட நாளான 1582-10-15 க்கு முந்தையதாகும்.

en: Month %d is not in the acceptable range of 0 to 13.
ta: மாதம் %d ஆனது அனுமதிக்கக்கூடிய வரம்பான 0 முதல் 13 வரையிலான வரம்பில் இல்லை.

en: Day %d is not in the acceptable range of 0 to 31.
ta: நாள் %d ஆனது அனுமதிக்கக்கூடிய வரம்பான 0 முதல் 31 வரையிலான வரம்பில் இல்லை.

en: At least one case in the data read had a weight value that was user-missing, system-missing, zero, or negative.  These case(s) were ignored.
ta: தரவு படிப்பில் குறைந்தது ஒரு வழக்காவது பயனர்-விடுபட்டவை, முறைமை-விடுபட்டவை, சுழியம் அல்லது எதிரெண்ணை நிறை மதிப்பாக கொண்டுள்ளது.   இந்த வழக்கு(கள்) தவிர்க்கப்படும்.

note: TRANSLATORS: this fragment will be interpolated into messages in fh_lock() that identify types of files.
en: CSV file
ta: CSV கோப்பு

en: Error opening `%s' for writing as a CSV file: %s.
ta: CSV கோப்பாக எழுதுவதற்காக `%s' ஐ திறப்பதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s.

en: An I/O error occurred writing CSV file `%s'.
ta: CSV கோப்பு `%s' ஐ எழுதுவதில் உ/வெ பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Data is not valid as format %s: %s
ta: வடிவமைப்பு %s ஆக தரவு இல்லை: %s

en: Field contents are not numeric.
ta: புல உள்ளடக்கங்கள் எண்வகையில் இல்லை.

en: Number followed by garbage.
ta: எண்ணை அடுத்து தேவையில்லாதவைகள் உள்ளன.

en: Invalid numeric syntax.
ta: தவறான எண்வகை தொடரியல்.

en: Too-large number set to system-missing.
ta: முறைமை-காணவில்லை மிகப்பெரிய எண்ணாக அமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Too-small number set to zero.
ta: சுழியம் மிகச்சிறிய எண்ணாக அமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: All characters in field must be digits.
ta: புலத்தில் உள்ள எல்லா வரியுருக்களும் இலக்கங்களாக இருக்க வேண்டும்.

en: Unrecognized character in field.
ta: புலத்தில் அடையாளம் கண்டுகொள்ள முடியாத வரியுரு.

en: Field must have even length.
ta: புலம் சம நீளத்தை கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: Field must contain only hex digits.
ta: புலம் பதின்அறும இலக்கங்களை மட்டுமே கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: Invalid zoned decimal syntax.
ta: தவறான வட்டாரமாக்கப்பட்ட பதின்ம தொடரியல்.

en: Invalid syntax for P field.
ta: P புலத்திற்கான தவறான தொடரியல்.

en: Syntax error in date field.
ta: நாள் புலத்தில் தொடரியல் பிழை.

en: Day (%ld) must be between 1 and 31.
ta: நாள் (%ld) என்பது 1 இல் இருந்து 31 வரை உள்ள ஒன்றாக இருக்க வேண்டும்.

en: Delimiter expected between fields in date.
ta: நாளில் புலங்களுக்கு இடையில் வரம்புச்சுட்டி எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Unrecognized month format.  Months may be specified as Arabic or Roman numerals or as at least 3 letters of their English names.
ta: அடையாளம் கண்டுகொள்ள இயலாத மாத வடிவமைப்பு.   மாதங்கள் அரபு எண்வகையாக அல்லது உரோமானிய எண்வகையாக அல்லது குறைந்தது ஆங்கில பெயர்களின் முதல் மூன்று எண்களாக குறிப்பிட வேண்டும்.

en: Year (%ld) must be between 1582 and 19999.
ta: வருடமானது (%ld) 1582 இல் இருந்து 19999 வரை உள்ளதில் ஒன்றாக இருக்க வேண்டும்.

en: Trailing garbage `%.*s' following date.
ta: நாளை தொடர்ந்து `%.*s' தேவையில்லாதவைகள் தொடர்கின்றன.

en: Julian day must have exactly three digits.
ta: சூளியன் நாள் சரியாக மூன்று இலக்கங்களை கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: Julian day (%ld) must be between 1 and 366.
ta: சூளியன் நாளானது (%ld) 1 இல் இருந்து 366 வரை இருப்பதில் ஒன்றாக இருக்க வேண்டும்.

en: Quarter (%ld) must be between 1 and 4.
ta: காலாண்டு (%ld) 1 இல் இருந்து 4 வரை இருப்பதில் ஒன்றாக இருக்க வேண்டும்.

en: Week (%ld) must be between 1 and 53.
ta: வாரமானது (%ld) 1 இல் இருந்து 53 வரை இருப்பதில் ஒன்றாக இருக்க வேண்டும்.

en: Delimiter expected between fields in time.
ta: நேரத்தில் புலங்களுக்கு இடையில் வரம்புச்சுட்டி எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Minute (%ld) must be between 0 and 59.
ta: நிமிடம் (%ld) 0 இல் இருந்து 59 வரை இருப்பதில் ஒன்றாக இருக்க வேண்டும்.

en: Unrecognized weekday name.  At least the first two letters of an English weekday name must be specified.
ta: அடையாளம் கண்டறிய இயலாத வாரநாள் பெயர்.  குறைந்தது ஆங்கில வாரநாள் பெயரின் முதல் இரண்டு எழுத்துக்களையாவது குறிப்பிடவும்.

en: `%c' expected in date field.
ta: நாள் புலத்தில் `%c' எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Weekday number %f is not between 1 and 7.
ta: வாரநாள் எண் %f 1 இல் இருந்து 7 வரை உள்ள ஒரு எண்ணாக இல்லை.

en: Month number %f is not between 1 and 12.
ta: மாத எண் %f 1 இல் இருந்து 12 வரை உள்ள ஒரு எண்ணாக இல்லை.

note: TRANSLATORS: this fragment will be interpolated into messages in fh_lock() that identify types of files.
en: dataset
ta: தரவு கணம்

en: ordinary
ta: இயல்பான

en: system
ta: முறைமை

en: scratch
ta: குறுங்காலம்

note: TRANSLATORS: "bytes" is correct, not characters due to UTF encoding
en: Truncating document line to %d bytes.
ta: %d இருமித்தொகுதிகளுக்கு ஆவண வரியை துண்டாக்கவும்.

en: An error occurred while reading `%s': %s.
ta: `%s' ஐ படித்துக்கொண்டிருக்கும்போது பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s.

en: %s: encrypted file corrupted (ends in incomplete %u-byte ciphertext block)
ta: %s: குறியேற்றப்பட்ட கோப்பு பழுதடைந்துள்ளது (முற்றுப் பெறாத %u-இருமித்தொகுதி சைப்பர் உரை தொகுதியை கொண்டு முடிந்துள்ளது)

en: %s: encrypted file corrupted (ends with bad padding)
ta: %s: குறியேற்றப்பட்ட கோப்பு பழுதடைந்துள்ளது (மோசமான இடைவெளி சீர்ப்படுத்தலை கொண்டு முடிந்துள்ளது)

en: active dataset
ta: செயல்பாட்டில் உள்ள தரவு தொகுதி

en: Can't read from %s as a %s because it is already being read as a %s.
ta: ஏற்கனவே %3$s ஆக படித்துக்கொண்டிருப்பதால் %1$s ஐ %2$s ஆக திறந்து படிக்க முடியாது.

en: Can't write to %s as a %s because it is already being written as a %s.
ta: %1$s ஆனது ஏற்கனவே %3$s ஆக எழுதப்பட்டுள்ளதால் %2$s ஆக எழுத முடியாது.

en: Can't re-open %s as a %s.
ta: ஒரு %2$s ஆக %1$s ஐ மீண்டும் திறக்க முடியாது.

en: Not opening pipe file `%s' because %s option set.
ta: %s விருப்பத்தேர்வு அமைக்கப்பட்டிருப்பதால் `%s' குழாய் கோப்பை திறக்கப்போவதில்லை.

en: Format %s may not be used for input.
ta: %s வடிவமைப்பு உள்ளீட்டிற்கு பயன்படுத்த இயலாது.

en: Input format %s specifies width %d, but %s requires an even width.
ta: %s உள்ளீடு வடிவமைப்பு %d அளவு அகலத்தை குறிப்பிட்டுள்ளது ஆனால் %s க்கு சம அகலம் தேவை.

en: Output format %s specifies width %d, but %s requires an even width.
ta: %s வெளியீடு வடிவமைப்பு %d அளவு அகலத்தை குறிப்பிட்டுள்ளது ஆனால் %s க்கு சம அகலம் தேவை.

en: Input format %s specifies width %d, but %s requires a width between %d and %d.
ta: %s உள்ளீடு வடிவமைப்பு %d அளவு அகலத்தை குறிப்பிட்டுள்ளது ஆனால் %s க்கு அகலம் %d இல் இருந்து %d வரை உள்ள ஒன்றாக இருக்க வேண்டும்.

en: Output format %s specifies width %d, but %s requires a width between %d and %d.
ta: %s வெளியீடு வடிவமைப்பு %d அளவு அகலத்தை குறிப்பிட்டுள்ளது ஆனால் %s க்கு அகலம் %d இல் இருந்து %d வரை உள்ள ஒன்றாக இருக்க வேண்டும்.

en: Input format %s specifies %d decimal place, but %s does not allow any decimals. | Input format %s specifies %d decimal places, but %s does not allow any decimals.
ta[0]: %2$d பதின்ம இடத்தை உள்ளீடு வடிவமைப்பு %1$s குறிப்பிடுகிறது. ஆனால் %3$s எந்த பதின்மங்களையும் அனுமதிப்பதில்லை.
ta[1]: %2$d பதின்ம இடங்களை உள்ளீடு வடிவமைப்பு %1$s குறிப்பிடுகிறது. ஆனால் %3$s எந்த பதின்மங்களையும் அனுமதிப்பதில்லை.

en: Output format %s specifies %d decimal place, but %s does not allow any decimals. | Output format %s specifies %d decimal places, but %s does not allow any decimals.
ta[0]: %3$s எந்த பதின்மங்களையும் அனுமதிக்காத நிலையில் %1$s வெளியீடு வடிவமைப்பு %2$d பதின்ம இடத்தை குறிப்பிடுகிறது.
ta[1]: %3$s எந்த பதின்மங்களையும் அனுமதிக்காத நிலையில் %1$s வெளியீடு வடிவமைப்பு %2$d பதின்ம இடங்களை குறிப்பிடுகிறது.

en: Input format %s specifies %d decimal place, but width %d allows at most %d decimals. | Input format %s specifies %d decimal places, but width %d allows at most %d decimals.
ta[0]: %2$d பதின்ம இடத்தை உள்ளீடு வடிவமைப்பு %1$s குறிப்பிடுகிறது. ஆனால் அகலம் %3$d அதிகப்படியாக %4$d பதின்மங்களை மட்டுமே அனுமதிக்கிறது.
ta[1]: %2$d பதின்ம இடங்களை உள்ளீடு வடிவமைப்பு %1$s குறிப்பிடுகிறது. ஆனால் அகலம் %3$d அதிகப்படியாக %4$d பதின்மங்களை மட்டுமே அனுமதிக்கிறது.

en: Output format %s specifies %d decimal place, but width %d allows at most %d decimals. | Output format %s specifies %d decimal places, but width %d allows at most %d decimals.
ta[0]: %3$d அகலம் அதிகப்படியாக %4$d பதின்மங்களை அனுமதிக்கும் நிலையில் %1$s வெளியீடு வடிவமைப்பு %2$d பதின்ம இடத்தை குறிப்பிடுகிறது.
ta[1]: %3$d அகலம் அதிகப்படியாக %4$d பதின்மங்களை அனுமதிக்கும் நிலையில் %1$s வெளியீடு வடிவமைப்பு %2$d பதின்ம இடங்களை குறிப்பிடுகிறது.

en: Input format %s specifies %d decimal place, but width %d does not allow for any decimals. | Input format %s specifies %d decimal places, but width %d does not allow for any decimals.
ta[0]: %2$d பதின்ம இடத்தை உள்ளீடு வடிவமைப்பு %1$s குறிப்பிடுகிறது. ஆனால் அகலம் %3$d எந்த பதின்மங்களையும் அனுமதிப்பதில்லை.
ta[1]: %2$d பதின்ம இடங்களை உள்ளீடு வடிவமைப்பு %1$s குறிப்பிடுகிறது. ஆனால் அகலம் %3$d எந்த பதின்மங்களையும் அனுமதிப்பதில்லை.

en: Output format %s specifies %d decimal place, but width %d does not allow for any decimals. | Output format %s specifies %d decimal places, but width %d does not allow for any decimals.
ta[0]: %3$d அகலம் எந்த பதின்மங்களையும் அனுமதிக்காத நிலையில் %1$s வெளியீடு வடிவமைப்பு %2$d பதின்ம இடத்தை குறிப்பிடுகிறது.
ta[1]: %3$d அகலம் எந்த பதின்மங்களையும் அனுமதிக்காத நிலையில் %1$s வெளியீடு வடிவமைப்பு %2$d பதின்ம இடத்தை குறிப்பிடுகிறது.

en: String variable %s is not compatible with numeric format %s.
ta: சர மாறி %s ஆனது எண்வகை வடிவமைப்பான %s ஓடு ஒத்துப்போகவில்லை.

en: String variables are not compatible with numeric format %s.
ta: சர மாறிகளானது %s எண்வகை வடிவமைப்புடன் ஒத்துப்போகவில்லை.

en: Numeric variable %s is not compatible with string format %s.
ta: %s எண்வகை மாறி %s சர வடிவமைப்புடன் ஒத்துபோகாது.

en: Numeric variables are not compatible with string format %s.
ta: எண்வகை மாறிகள் %s சர வடிவமைப்புடன் ஒத்துபோகாது.

en: String variable %s with width %d is not compatible with format %s.  Use format %s instead.
ta: %2$d அகலத்தை கொண்டுள்ள %1$s சர மாறியானது %3$s வடிவமைப்புடன் ஒத்துப்போகாது.   இதற்கு பதிலாக %4$s வடிவமைப்பை பயன்படுத்தவும்.

en: String variable with width %d is not compatible with format %s.  Use format %s instead.
ta: %d அகலத்தை கொண்டுள்ள சர மாறியானது %s வடிவமைப்புடன் ஒத்துப்போகாது.   இதற்கு பதிலாக %s வடிவமைப்பை பயன்படுத்தவும்.

en: Numeric
ta: எண்வகை

en: Comma
ta: காற்புள்ளி

en: Dot
ta: புள்ளி

en: Scientific
ta: அறிவியல்

en: Date
ta: நாள்

en: Dollar
ta: டாலர்

en: Custom
ta: தனிப்பயனாக்கப்பட்டது

en: String
ta: சரம்

en: Cannot convert the value in the spreadsheet cell %s to format (%s): %s
ta: விரிதாள் கட்டம் %s இல் உள்ள மதிப்பை %s வடிவமைப்பிற்கு மாற்ற முடியாது: %s

en: There was a problem whilst reading the %s file `%s' (near line %d): `%s'
ta: %s கோப்பு `%s' ஐ படிக்கும்போது சிக்கல் ஏற்பட்டுள்ளது (%d வரிக்கு அருகில்): `%s'

en: Invalid cell range `%s'
ta: தவறான கட்ட வரம்பு `%s'

en: Selected sheet or range of spreadsheet `%s' is empty.
ta: `%s' விரிதாளின் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தாளோ வரம்போ வெறுமையாக உள்ளது.

en: The gnumeric file `%s' is encoded as %s instead of the usual UTF-8 encoding. Any non-ascii characters will be incorrectly imported.
ta: `%s' ஞுமரிக் கோப்பு வழக்கமான UTF-8 குறியேற்றத்திற்கு பதிலாக %s ஆக குறியேற்றப்பட்டுள்ளது. ASCII அல்லாத வரியுருக்கள் ஏதேனும் இருந்தால் பிழையாக இறக்குமதி செய்யும்.

en: `%s' is not valid here because this identifier must start with `$'.
ta: இனங்காட்டி `$' ஐ கொண்டு தொடங்க வேண்டும் என்பதால் `%s' இங்கு செல்லுபடியாகாது.

en: `%s' is not valid here because this identifier must start with `#'.
ta: இனங்காட்டி `#' ஐ கொண்டு தொடங்க வேண்டும் என்பதால் `%s' இங்கு செல்லுபடியாகாது.

en: `%s' is not valid here because this identifier must start with `$' or `#'.
ta: இனங்காட்டி `$' அல்லது `#' ஐ கொண்டு தொடங்க வேண்டும் என்பதால் `%s' இங்கு செல்லுபடியாகாது.

en: `%s' and other identifiers starting with `$' are not valid here.
ta: `%s' மற்றும் `$' ஐ கொண்டு தொடங்கும் மற்ற இனங்காட்டிகளும் இங்கு செல்லுபடியாகாது.

en: `%s' and other identifiers starting with `#' are not valid here.
ta: `%s' மற்றும் `#' ஐ கொண்டு தொடங்கும் மற்ற இனங்காட்டிகளும் இங்கு செல்லுபடியாகாது.

en: Identifier `%s' exceeds %d-byte limit.
ta: `%s' இனங்காட்டி %d இருமித்தொகுதி வரம்பை கடந்து சென்றது.

en: Identifier cannot be empty string.
ta: இனங்காட்டி வெற்று சரமாக இருக்கக்கூடாது.

en: `%s' may not be used as an identifier because it is a reserved word.
ta: ஒதுக்கீடு செய்யப்பட்ட சொல் என்பதால் `%s' ஐ இனங்காட்டியாக பயன்படுத்த முடியாது.

en: `%s' may not be used as an identifier because it contains ill-formed UTF-8 at byte offset %tu.
ta: இருமித்தொகுதி ஈடுசெய் %2$tu இல் முறையாக வடிவமைக்காத UTF-8 ஐ கொண்டிருப்பதால் `%1$s' ஐ இனங்காட்டியாக பயன்படுத்த முடியாது.

en: Character %s (in `%s') may not appear in an identifier.
ta: `%2$s' இலுள்ள %1$s வரியுரு இனங்காட்டியில் தோன்றாமல் போகலாம்.

en: An I/O error occurred writing metadata file `%s'.
ta: மீத்தரவு கோப்பு `%s' ஐ எழுதும்போது உ/வெ பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

note: TRANSLATORS: this fragment will be interpolated into messages in fh_lock() that identify types of files.
en: metadata file
ta: மீதரவு கோப்பு

en: Error opening `%s' for writing as a metadata file: %s.
ta: மீத்தரவு கோப்பாக எழுதுவதற்காக `%s' ஐ திறப்பதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s.

en: Internal error creating xmlTextWriter.  Please report this to %s.
ta: இப்போது xmlTextWriter ஐ உருவாக்குவதில் உள்பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.   இதை %s க்கு புகார் அளிக்கவும்.

en: Opening %s for writing: %s.
ta: எழுதுவதற்காக %s திறக்கப்படுகிறது: %s.

en: Opening stream for %s: %s.
ta: %s க்கான ஓடை திறக்கப்படுகிறது: %s.

en: Creating temporary file to replace %s: %s.
ta: %s ஐ மாற்றியமைக்கும் இடைநிலை கோப்பு உருவாக்கப்படுகிறது: %s.

en: Creating temporary file %s: %s.
ta: இடைநிலை கோப்பு %s உருவாக்கப்படுகிறது: %s.

en: Opening stream for temporary file %s: %s.
ta: இடைக்கால கோப்பு %s க்கான ஓடை திறக்கப்படுகிறது: %s.

en: Replacing %s by %s: %s.
ta: %2$s ஐ கொண்டு %1$s மாற்றியமைக்கப்பட்டது: %3$s.

en: Removing %s: %s.
ta: %s ஐ நீக்குகிறது: %s.

en: Cannot open %s as a OpenDocument file: %s
ta: %s ஐ ஓப்பன்டோகுமென்ட் கோப்பாக திறக்க முடியவில்லை: %s

note: TRANSLATORS: this fragment will be interpolated into messages in fh_lock() that identify types of files.
en: SPSS/PC+ system file
ta: SPSS/PC+ முறைமை கோப்பு

en: Error opening `%s' for reading as an SPSS/PC+ system file: %s.
ta: `%s' ஐ SPSS/PC+ முறைமை கோப்பாக படிப்பதற்காக திறப்பதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s.

en: %s: stat failed (%s).
ta: %s: புள்ளிவிவரங்களை சேகரித்தல் தோல்வியடைந்தது (%s).

en: %s: file too large.
ta: %s: கோப்பு மிகப்பெரியதாக உள்ளது.

en: Directory entry is for a %u-byte record starting at offset %u but file is only %u bytes long.
ta: அடைவு பதிவு %2$u ஈடுசெய் இல் இருந்து தொடங்கும் %1$u இருமித்தொகுதி அளவுள்ள பதிவிற்கானதாகும். ஆனால் கோப்பு வெறும் %3$u இருமித்தொகுதிகள் நீளத்திற்கு மட்டுமே இருக்கிறது.

en: Directory fields have unexpected values (%u,%u).
ta: அடைவு புலங்கள் எதிர்ப்பாராத மதிப்புகளை கொண்டுள்ளது (%u,%u).

en: Variable %zu
ta: மாறி %zu

en: Variable %zu Label
ta: மாறி %zu முத்திரை

en: Variable %zu Value Label %zu
ta: மாறி %zu மதிப்பு முத்திரை %zu

en: Creation Date
ta: உருவாக்கிய நாள்

en: Creation Time
ta: உருவாக்கிய நேரம்

en: Product
ta: விளைப்பொருள்

en: File Label
ta: கோப்பு முத்திரை

en: Using default encoding %s to read this SPSS/PC+ system file.  For best results, specify an encoding explicitly.  Use SYSFILE INFO with ENCODING="DETECT" to analyze the possible encodings.
ta: இந்த SPSS/PC+ முறைமை கோப்பை படிக்க முன்னிருப்பு குறியேற்றமான %s பயன்படுத்தப்படுகிறது.   சிறந்த விளைவுகளுக்கு குறியேற்றத்தை வெளிப்படையாக குறிப்பிடவும்.   வாய்ப்புள்ள குறியேற்றங்களை ஆராய ENCODING="DETECT" உடன் SYSFILE INFO ஐ பயன்படுத்தவும்.

en: Error closing system file `%s': %s.
ta: முறைமை கோப்பு `%s' ஐ மூடுவதில் பிழை: %s.

en: This is not an SPSS/PC+ system file.
ta: இது ஒரு SPSS/PC+ முறைமை கோப்பு இல்லை.

en: Record 0 has unexpected length %u.
ta: பதிவு ௦ எதிர்ப்பாராத நீளமான %u ஐ கொண்டுள்ளது.

en: Record 0 specifies unexpected system missing value %g (%a).
ta: பதிவு ௦ எதிர்ப்பாராத முறைமை விடுபட்டவை மதிப்பு %g ஐ குறிப்பிடுகிறது (%a).

en: Record 0 reserved fields have unexpected values (%u,%u,%u,%u,%u,%u).
ta: பதிவு ௦ இன் ஒதுக்கப்பட்ட புலங்களில் எதிர்ப்பாராத மதிப்புகள் உள்ளன (%u,%u,%u,%u,%u,%u).

en: Record 0 case counts differ (%u versus %u).
ta: பதிவு ௦ வழக்கின் எண்ணிக்கை மாறுபடுகிறது (%u எதிராக %u).

en: Invalid compression type %u.
ta: தவறான அமுக்கல் வகை %u.

en: Record 0 claims %u cases with %u values per case (requiring at least %zu bytes) but data record is only %u bytes long.
ta: பதிவு ௰ ஒவ்வொரு வழக்கிற்கும் %2$u மதிப்புகள் வீதம் %1$u வழக்குகள் இருப்பதாக கோருகிறது (குறைந்தது %3$zu இருமித்தொகுதிகள் தேவைப்படும்) ஆனால் தரவு பதிவு வெறும் %4$u இருமித்தொகுதிகள் நீளம் மட்டுமே கொண்டுள்ளது.

en: Value labels claimed to end at offset %u in labels record but labels record is only %u bytes.
ta: முத்திரைகளின் பதிவு வெறும் %2$u இருமித்தொகுதிகளாக இருக்கும் நிலையில் முத்திரைகளின் பதிவில் உள்ள %1$u ஈடுசெய்யில் முடிவதாக மதிப்பு முத்திரைகள் கோருகிறது.

en: Value labels claimed to be at offset %u with length %u but file size is only %u bytes.
ta: கோப்பு அளவு வெறும் %3$u இருமித்தொகுதிகளாக இருக்கும் நிலையில் %2$u நீளத்துடன் %1$u ஈடுசெய் இல் இருப்பதாக மதிப்பு முத்திரைகள் கோருகிறது.

en: Value labels end with partial label (%u bytes left in record, label length %<PRIu8>).
ta: மதிப்பு முத்திரைகள் பாதி முத்திரையுடன் முடிகிறது (பதிவில் இன்னும் %u இருமித்தொகுதிகள் மீதமுள்ளது, முத்திரை நீளம் %<PRIu8>).

en: %u leftover bytes following value labels.
ta: மதிப்பு முத்திரைகளை தொடர்ந்து %u மீதமுள்ள இருமித்தொகுதிகள்.

en: Variable label claimed to start at offset %u in labels record but labels record is only %u bytes.
ta: முத்திரைகளின் பதிவு வெறும் %2$u இருமித்தொகுதிகளாக இருக்கும் நிலையில் முத்திரைகளின் பதிவில் உள்ள %1$u ஈடுசெய்யில் தொடங்குவதாக மாறி முத்திரைகள் கோருகிறது.

en: Variable label with length %u starting at offset %u in labels record overruns end of %u-byte labels record.
ta: முத்திரைகள் பதிவில் ஈடுசெய் %u இல் தொடங்கும் %u நீளம் கொண்ட மாறி முத்திரை %u-இருமித்தொகுதி முத்திரைகள் பதிவின் முடிவை மீறுகிறது.

en: Record 1 has length %u (expected %u).
ta: பதிவு ௧ %u நீளத்தை கொண்டுள்ளது (%u எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது).

en: Variable %u has invalid type %<PRIu8>.
ta: மாறி %u தவறான வகையை கொண்டுள்ளது %<PRIu8>.

en: Invalid weight index %u.
ta: தவறான நிறை சுட்டு %u.

en: Invalid variable name `%s'.
ta: தவறான மாறி பெயர் `%s'.

en: Renaming variable with duplicate name `%s' to `%s'.
ta: `%s' என்னும் நகல் பெயருடைய மாறியை `%s' என மறுபெயரிடல்.

en: Cannot weight by string variable `%s'.
ta: `%s' சர மாறியை கொண்டு நிறையிட முடியாது.

en: File ends in partial case.
ta: கோப்பு பாதி வழக்கில் முடிகிறது.

en: Case beginning at offset 0x%08x extends past end of data record at offset 0x%08x.
ta: 0x%08x ஈடுசெய் இல் துவங்கும் வழக்கானது 0x%08x ஈடுசெய் இல் உள்ள தரவுப்பதிவின் இறுதியை கடந்துசெல்கிறது.

en: Error reading case from file %s.
ta: %s கோப்பில் இருந்து வழக்கை படிக்க முடியவில்லை.

en: Possible compressed data corruption: string contains compressed integer (opcode %d).
ta: அமுக்கப்பட்ட தரவு பழுதாகி இருக்க வாய்ப்புள்ளது: சரம் அமுக்கப்பட்ட முழுவெண்களை கொண்டுள்ளது (செய்பணிக் குறி %d).

en: `%s' near offset 0x%llx:
ta: `%s' 0x%llx ஈடுசெய் அருகில்:

en: System error: %s.
ta: முறைமை பிழை: %s.

en: Unexpected end of file.
ta: எதிர்ப்பாராத கோப்பிறுதி.

en: %s: seek failed (%s).
ta: %s: நாடிச்செல்லுதல் தோல்வியடைந்தது (%s).

en: SPSS/PC+ System File
ta: SPSS/PC+ முறைமை கோப்பு

en: portable file %s corrupt at offset 0x%llx:
ta: எடுத்துச்செல்லக்கூடிய கோப்பு %s ஈடுசெய் 0x%llx இல் பழுதாகியுள்ளது:

en: reading portable file %s at offset 0x%llx:
ta: ஈடுசெய் 0x%2$llx இல் உள்ள எடுத்துச்செல்லக்கூடிய கோப்பு %1$s ஐ படிக்கிறது:

en: Error closing portable file `%s': %s.
ta: எடுத்துச்செல்லக்கூடிய கோப்பு `%s' ஐ மூடுவதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s.

en: Unexpected end of file
ta: எதிர்ப்பாராத கோப்பிறுதி

note: TRANSLATORS: this fragment will be interpolated into messages in fh_lock() that identify types of files.
en: portable file
ta: எடுத்துசெல்லக்கூடிய கோப்பு

en: An error occurred while opening `%s' for reading as a portable file: %s.
ta: எடுத்துச்செல்லக்கூடிய கோப்பாக படிப்பதற்கு `%s' ஐ திறக்கும்போது பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s.

en: Data record expected.
ta: தரவு பதிவு எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Number expected.
ta: எண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Missing numeric terminator.
ta: எண்வகை முடிப்பியை காணவில்லை.

en: Invalid integer.
ta: தவறான முழுவெண்.

en: Bad string length %d.
ta: தவறான சர நீளம் %d.

en: %s: Not a portable file.
ta: %s: எடுத்துச்செல்லக்கூடிய கோப்பு இல்லை.

en: Unrecognized version code `%c'.
ta: அடையாளம் கண்டுகொள்ள இயலாத பதிப்பு குறி `%c'.

en: Bad date string length %zu.
ta: தவறான நாள் சர நீளம் %zu.

en: Bad time string length %zu.
ta: தவறான நேர சர நீளம் %zu.

en: Numeric variable %s has invalid format specifier %s.
ta: %s எண்வகை மாறி செல்லுபடியாகாத வடிவமைப்பு குறிப்பி %s ஐ கொண்டுள்ளது.

en: String variable %s with width %d has invalid format specifier %s.
ta: %2$d அகலத்தை கொண்டுள்ள %1$s சர மாறியானது தவறான வடிவமைப்பு குறிப்பி %3$s ஐ கொண்டுள்ளது.

en: %s: Bad format specifier byte (%d).  Variable will be assigned a default format.
ta: %s: தவறான வடிவமைப்பு குறிப்பி இருமித்தொகுதி (%d).  மாறிக்கு ஒரு முன்னிருப்பு வடிவமைப்பு ஒதுக்கப்படும்.

en: Expected variable count record.
ta: மாறி எண்ணிக்கை பதிவு எதிர்ப்பார்க்கப்பட்டது.

en: Invalid number of variables %d.
ta: தவறான மாறிகளின் எண்ணிக்கை %d.

en: Weight variable name (%s) truncated.
ta: நிறையிடு மாறி பெயர் (%s) வெட்டப்பட்டது.

en: Expected variable record.
ta: மாறி பதிவு எதிர்ப்பார்க்கப்பட்டது.

en: Invalid variable width %d.
ta: தவறான மாறி அகலம் %d.

en: Bad width %d for variable %s.
ta: %2$s மாறிக்கான தவறான அகலம் %1$d.

en: Invalid or duplicate variable name %s in position %d renamed to %s.
ta: %3$s என பெயர் மாற்றப்பட்டுள்ள நிலைப்பாடு %2$d இல் தவறான அல்லது நகலான மாறி பெயர் %1$s.

en: Weighting variable %s not present in dictionary.
ta: நிறையிட்ட மாறி %s ஆனது அகராதியில் இல்லை.

en: Unknown variable %s while parsing value labels.
ta: மதிப்பு முத்திரைகளை பாகுபடுத்தும்போது அறியப்படாத மாறி %s.

en: Cannot assign value labels to %s and %s, which have different variable types.
ta: வேறுபட்ட மாறி வகையை கொண்டுள்ள %s மற்றும் %s க்கு மதிப்பு முத்திரைகளை ஒதுக்க முடியாது.

en: SPSS Portable File
ta: SPSS எடுத்துசெல்லக்கூடிய கோப்பு

en: Invalid decimal digits count %d.  Treating as %d.
ta: தவறான பதின்ம இலக்கங்களின் எண்ணிக்கை %d.  இது %d ஆக கருதப்படுகிறது.

en: Error opening `%s' for writing as a portable file: %s.
ta: எடுத்துச்செல்லக்கூடிய கோப்பாக எழுதுவதற்காக `%s' ஐ திறப்பதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s.

en: An I/O error occurred writing portable file `%s'.
ta: எடுத்துச்செல்லக்கூடிய கோப்பு `%s' ஐ எழுதும்போது உ/வெ பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Support for reading postgres databases was not compiled into this installation of PSPP
ta: போஸ்கிரீஸ் தரவுதளங்களை படிப்பதற்கான ஆதரவு இந்த PSPP நிறுவலில் தொகுக்கப்படவில்லை

en: Memory error whilst opening psql source
ta: இந்த psql மூலத்தை திறக்கும்போது நினைவக பிழை ஏற்பட்டுள்ளது

en: Error opening psql source: %s.
ta: இந்த psql மூலத்தை திறப்பதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s.

en: Postgres server is version %s. Reading from versions earlier than 8.0 is not supported.
ta: போஸ்கிரீஸ் சேவையகத்தின் பதிப்பு %s ஆகும். 8.0 பதிப்புகளுக்கு முன் உள்ள பதிப்புகளில் இருந்து படித்தல் ஆதரிக்கப்படவில்லை.

en: Connection is unencrypted, but unencrypted connections have not been permitted.
ta: இணைப்பு மறையாக்கப்படவில்லை. மறையாக்கப்படாத இணைப்புகள் இதுவரை அனுமதிக்கப்பட்டதில்லை.

en: Error from psql source: %s.
ta: இந்த psql மூலத்தில் இருந்து பிழை: %s.

en: Unsupported OID %d.  SYSMIS values will be inserted.
ta: ஆதரிக்கப்படாத OID %d.  SYSMIS மதிப்புகள் சொருகப்படும்.

en: MXWARNS set to zero.  No further warnings will be given even when potentially problematic situations are encountered.
ta: MXWARNS சுழியமாக அமைக்கப்பட்டுள்ளது.  வாய்ப்புள்ள சிக்கலான சூழல்களை சந்தித்தால் கூட எச்சரிக்கைகள் அளிக்கப்படும்.

en: Warnings re-enabled. %d warnings will be issued before aborting syntax processing.
ta: எச்சரிக்கைகள் மீள்-செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளது. தொடரியல் செயலாக்கத்தில் இருந்து வெளியேறும் முன் %d எச்சரிக்கைகள் அளிக்கப்படும்.

en: Custom currency string `%s' for %s does not contain exactly three periods or commas (or it contains both).
ta: %2$s கான தனிபயனாக்கப்பட்ட நாணய சரம் `%1$s' துல்லியமாக மூன்று முற்றுப்புள்ளிகள் அல்லது காற்புள்ளிகளை கொண்டிருக்கவில்லை (அல்லது இவ்விரண்டையும் கொண்டுள்ளது).

note: TRANSLATORS: this fragment will be interpolated into messages in fh_lock() that identify types of files.
en: system file
ta: முறைமை கோப்பு

en: Error opening `%s' for reading as a system file: %s.
ta: முறைமை கோப்பாக படிப்பதற்கு `%s' ஐ திறப்பதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s.

en: Misplaced type 4 record.
ta: தவறான இடத்தில் வைக்கப்பட்டுள்ள வகை 4 பதிவு.

en: Duplicate type 6 (document) record.
ta: ஒன்றின் நகலான வகை 6 (ஆவணம்) பதிவு.

en: Unrecognized record type 7, subtype %d.  For help, please send this file to %s and mention that you were using %s.
ta: அடையாளம் கண்டறியப்படாத வகை 7 பதிவு, %d துணை வகை.   உதவிக்கு, கோப்பை %s க்கு அனுப்பி நீங்கள் %s ஐ பயன்படுத்துகிறீர்கள் என்பதை குறிப்பிடவும்.

en: Record type 7, subtype %d found here has the same type as the record found near offset 0x%llx.  For help, please send this file to %s and mention that you were using %s.
ta: பதிவு வகை ௭, இங்கே காணப்படும் துணை வகை %d ஆனது ஈடுசெய் 0x%llx க்கு அருகில் காணப்படும் பதிவின் அதே வகையைக் கொண்டுள்ளது. உதவிக்கு, இந்தக் கோப்பை %s க்கு அனுப்பி, நீங்கள் %s ஐ பயன்படுத்துகிறீர்கள் என்பதைக் குறிப்பிடவும்.

en: Unrecognized record type %d.
ta: அடையாளம் கண்டறியப்படாத வகை %d பதிவு.

en: Value Label %zu
ta: மதிப்பு முத்திரை %zu

en: Extra Product Info
ta: கூடுதல் விளைப்பொருள் தகவல்

en: Document Line %zu
ta: ஆவண வரி %zu

en: MRSET %zu Label
ta: MRSET %zu முத்திரை

en: MRSET %zu Counted Value
ta: MRSET %zu எண்ணப்பட்ட மதிப்பு

en: This system file does not indicate its own character encoding.  Using default encoding %s.  For best results, specify an encoding explicitly.  Use SYSFILE INFO with ENCODING="DETECT" to analyze the possible encodings.
ta: இந்த முறைமை கோப்பு அதன் சொந்த எழுத்து குறியேற்றத்தைக் குறிக்கவில்லை.    %s முன்னிருப்பு குறியாக்கத்தைப் பயன்படுத்தப்படுகிறது.    சிறந்த விளைவுகளுக்கு, குறியேற்றத்தை வெளிப்படையாகக் குறிப்பிடவும்.    வாய்ப்புள்ள குறியேற்றங்களை பகுப்பாய்வு செய்ய, ENCODING="DETECT" உடன் SYSFILE INFO ஐ பயன்படுத்தவும்.

en: File header claims %d variable positions but %zu were read from file.
ta: கோப்பு தலைப்பி %d மாறி நிலைப்பாடுகள் இருப்பதாக கூறினாலும் படிக்கப்பட்ட கோப்பில் %zu மாறி நிலைப்பாடுகள் இருக்கிறது.

en: This is not an SPSS system file.
ta: இது SPSS முறைமை கோப்பு இல்லை.

en: Compression bias is not the usual value of 100, or system file uses unrecognized floating-point format.
ta: அமுக்கல் சாருமை வழக்கமான ௱ இன் மதிப்பாக இல்லை அல்லது முறைமை கோப்பு அடையாளம் கண்டுகொள்ள இயலாத மிதவைப்புள்ளி வடிவமைப்பை பயன்படுத்துகிறது.

en: Variable label indicator field is not 0 or 1.
ta: மாறி முத்திரை நிலைகாட்டி புலம் 0 ஆல்லது 1 ஆக இல்லை.

en: Numeric missing value indicator field is not -3, -2, 0, 1, 2, or 3.
ta: எண்வகை காணாமல் போன மதிப்பு நிலைகாட்டி புலம் -3, -2, 0, 1, 2 அல்லது 3 ஆக இல்லை.

en: String missing value indicator field is not 0, 1, 2, or 3.
ta: சரம் காணாமல் போன மதிப்பு நிலைகாட்டி புலம் 0, 1, 2 அல்லது 3 ஆக இல்லை.

en: Invalid number of labels %u.
ta: தவறான முத்திரைகளின் எண்ணிக்கை %u.

en: Variable index record (type 4) does not immediately follow value label record (type 3) as it should.
ta: மாறி சுட்டு பதிவு (வகை ௪) உடனடியாக மதிப்பு முத்திரை பதிவு (வகை ௩) ஐ பின்தொடர வேண்டும். ஆனால் அவ்வாறு இல்லை.

en: Number of variables associated with a value label (%u) is not between 1 and the number of variables (%zu).
ta: %u மதிப்பு முத்திரையுடன் தொடர்புடைய மாறிகளின் எண்ணிக்கையானது 1 மற்றும் %zu (மாறிகளின் எண்ணிக்கை) இவ்விரண்டிற்கு இடையில் இல்லை.

en: Number of document lines (%d) must be greater than 0 and less than %d.
ta: ஆவண வரிகளின் எண்ணிக்கை (%d) ஆனது சுழியத்தை விட பெரியதாகவும் %d ஐ விட சிறியதாகவும் இருக்க வேண்டும்.

en: Record type 7, subtype %d has bad size %u (expected %d).
ta: பதிவு வகை ௭, துணை வகை %d தவறான அளவு %u ஐ கொண்டுள்ளது (%d எதிர்ப்பார்க்கப்பட்டது).

en: Record type 7, subtype %d has bad count %u (expected %d).
ta: பதிவு வகை ௭, துணை வகை %d தவறான எண்ணிக்கை %u ஐ கொண்டுள்ளது (%d எதிர்ப்பார்க்கப்பட்டது).

en: Renaming variable with invalid or duplicate name `%s' to `%s'.
ta: `%s' என்னும் செல்லுபடியாகாத அல்லது நகல் பெயருடைய மாறியை `%s' என மறுபெயரிடல்.

en: Missing string continuation record.
ta: சர தொடர்வு பதிவை காணவில்லை.

en: Variable %s with width %d has invalid print format 0x%x.
ta: %2$d அகலத்தை கொண்ட %1$s மாறியானது செல்லுபடியாகாத அச்சிடல் வடிவமைப்பை (0x%3$x) கொண்டுள்ளது.

en: Variable %s with width %d has invalid write format 0x%x.
ta: %2$d அகலத்தை கொண்ட %1$s மாறியானது செல்லுபடியாகாத எழுதல் வடிவமைப்பை (0x%3$x) கொண்டுள்ளது.

en: Suppressing further invalid format warnings.
ta: கூடுதலாக வரும் செல்லுபடியாகாத வடிவமைப்பு எச்சரிக்கைகள் அடக்கப்படுகிறது.

en: Floating-point representation indicated by system file (%d) differs from expected (%d).
ta: முறைமை கோப்பு குறிப்பிட்டுள்ள மிதவை புள்ளி (%d) எதிர்ப்பார்த்ததுடன் (%d) வேறுபடுகிறது.

en: Integer format indicated by system file (%d) differs from expected (%d).
ta: முறைமை கோப்பு (%d) குறிப்பிட்டுள்ள முழுவெண் வடிவமைப்பு எதிர்பார்த்ததை (%d) விட மாறுபடுகிறது.

en: File specifies unexpected value %g (%a) as %s, instead of %g (%a).
ta: எதிர்ப்பாராத மதிப்பான %1$g (%2$a) ஐ %4$g (%5$a) என குறிப்பிடுவதற்கு பதிலாக %3$s என கோப்பு குறிப்பிடுகிறது.

en: File specifies unexpected value %g (%a) as %s, instead of %g (%a) or %g (%a).
ta: எதிர்ப்பாராத மதிப்பான %1$g (%2$a) ஐ %4$g (%5$a) அல்லது %6$g (%7$a) என குறிப்பிடுவதற்கு பதிலாக %3$s என கோப்பு குறிப்பிடுகிறது.

en: Missing space following `%c' at offset %zu in MRSETS record.
ta: MRSETS பதிவில் உள்ள %2$zu ஈடுசெய்யில் `%1$c' ஐ தொடர்ந்து வரும் இடைவெளியை காணவில்லை.

en: Missing label source value following `E' at offset %zu in MRSETS record.
ta: MRSETS பதிவில் உள்ள %zu ஈடுசெய்யில் `E' ஐ அடுத்துவரும் முத்திரை மூலம் மதிப்பை காணவில்லை.

en: Unexpected label source value following `E' at offset %zu in MRSETS record.
ta: MRSETS பதிவில் %zu ஈடுசெய்யில் `E' ஐ தொடர்ந்து எதிர்பாராத முத்திரை மூல மதிப்பு.

en: Missing `C', `D', or `E' at offset %zu in MRSETS record.
ta: MRSETS பதிவில் உள்ள %zu ஈடுசெய்யில் `C', `D' அல்லது `E' ஐ காணவில்லை.

en: Missing new-line parsing variable names at offset %zu in MRSETS record.
ta: MRSETS பதிவில் உள்ள %zu ஈடுசெய்யில் புதியவரி பாகுபடுத்தல் மாறி பெயர்களை காணவில்லை.

en: Invalid multiple response set name `%s'.
ta: தவறான பல பதிலளிப்பு தொகுதி பெயர் `%s'.

en: MRSET %s contains duplicate variable name %s.
ta: MRSET %s ஆனது %s என்னும் போலி மாறி பெயரை கொண்டுள்ளது.

en: MRSET %s contains both string and numeric variables.
ta: MRSET %s ஆனது சர மற்றும் எண்வகை மாறிகள் இரண்டையும் கொண்டுள்ளது.

en: MRSET %s has no variables.
ta: MRSET %s இடம் எந்த மாறியும் இல்லை.

en: MRSET %s has only one variable.
ta: MRSET %s இடம் ஒரே ஒரு மாறி மட்டுமே உள்ளது.

en: Extension 11 has bad count %u (for %zu variables).
ta: நீட்டிப்பு ௰௧ தவறான எண்ணிக்கை %u ஐ கொண்டுள்ளது (%zu மாறிக்கானவை)

en: Invalid variable display parameters for variable %zu (%s).  Default parameters substituted.
ta: மாறி %zu (%s) க்கான தவறான மாறி திரை அளவுருக்கள்.   முன்னிருப்பு அளவுருக்களை கொண்டு மாற்றியமைக்கப்பட்டது.

en: Duplicate long variable name `%s'.
ta: நகல் நீண்ட மாறி பெயர் `%s'.

en: Long variable mapping from %s to invalid variable name `%s'.
ta: %s இல் இருந்து செல்லுபடியாகாத மாறி பெயர் `%s' வரையிலான நீண்ட மாறி வரைபடமிடல்.

en: %s listed as string of invalid length %s in very long string record.
ta: %s ஆனது மிக நீண்ட சர பதிவில் செல்லுபடியாகாத நீளம் %s ஐ கொண்ட சரமாக பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது.

en: %s listed in very long string record with width %s, which requires only one segment.
ta: %s வெறும் ஒரு பகுதியே தேவைப்படும் %s ஆளவு அகலத்தை கொண்ட மிக நீண்ட சர பதிவில் பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது.

en: Very long string %s overflows dictionary.
ta: மிக நீண்ட சரம் %s அகராதியை நிரம்பி வழிய செய்கிறது.

en: Very long string with width %ld has segment %d of width %d (expected %d).
ta: %ld அகலம் கொண்ட மிக நீண்ட சரம் %d அகலத்தின் %d பிரிவைக் கொண்டுள்ளது (%d எதிர்பார்க்கப்படுகிறது).

en: Value label variable index %d not in valid range 1...%zu.
ta: மதிப்பு முத்திரை மாறி சுட்டு %d ஆனது 1 இல் இருந்து %zu வரையுள்ள செல்லுபடியாகும் வரம்பினுள் இல்லை.

en: Value label variable index %d refers to long string continuation.
ta: %d மதிப்பு முத்திரை மாறி சுட்டானது நீண்ட சர தொடர்வை குறிப்பிடுகிறது.

en: Variables associated with value label are not all of identical type.  Variable %s is %s, but variable %s is %s.
ta: மதிப்பு முத்திரைகளுடன் தொடர்புடைய மாறிகள் அனைத்தும் ஒத்த வகையுடையவை அல்ல. மாறி %s என்பது %s, ஆனால் மாறி %s என்பது %s ஆகும்.

en: numeric
ta: எண்வகை

en: string
ta: சரம்

en: Value labels may not be added to long string variables (e.g. %s) using records types 3 and 4.
ta: பதிவு வகை ௩ மற்றும் ௪ ஐ பயன்படுத்தி மதிப்பு முத்திரைகளை நீண்ட சர மாறிகளுக்குள் (எடுத்துக்காட்டாக %s) சேர்க்க முடியாது.

en: Duplicate value label for %g on %s.
ta: %2$s இல் %1$g க்கான நகல் மதிப்பு முத்திரை.

en: Duplicate value label for `%.*s' on %s.
ta: `%.*s' க்கான நகல் மதிப்பு முத்திரை %s இல்.

en: Suppressed %d additional warnings for value labels.
ta: மதிப்பு முத்திரைகளுக்கான %d கூடுதல் எச்சரிக்கைகள் அடக்கப்பட்டது.

en: Weight variable index %d not in valid range 1...%zu.  Treating file as unweighted.
ta: %d நிறையிடு மாறி சுட்டானது செல்லுபடியாகும் வரம்பான 1...%zu க்குள் இல்லை.  கோப்பு நிறையிடாததாக கருதப்படுகிறது.

en: Weight variable index %d refers to long string continuation.  Treating file as unweighted.
ta: %d நிறையிடு மாறி சுட்டானது நீண்ட சர தொடர்வை குறிக்கிறது.   கோப்பு நிறையிடாததாக கருதப்படுகிறது.

en: Ignoring string variable `%s' set as weighting variable.
ta: நிறையிடல் மாறியாக அமைக்கப்பட்டுள்ள `%s' சர மாறி தவிர்க்கப்படுகிறது.

en: Error parsing attribute value %s[%d].
ta: பண்பு மதிப்பு %s[%d] ஐ பாகுபடுத்துவதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Attribute value %s[%d] is not quoted: %s.
ta: பண்பு மதிப்பு %s[%d] மேற்கோளிடப்படவில்லை: %s.

en: Duplicate attribute %s.
ta: நகல் பண்பு %s.

en: Invalid role for variable %s.
ta: மாறி %s க்கான செல்லுபடியாகாத பாத்திரம்.

en: %zu other variables had invalid roles.
ta: %zu மற்ற மாறிகள் செல்லுபடியாகாத பாத்திரங்களை கொண்டுள்ளன.

en: Extension record subtype %d ends unexpectedly.
ta: நீட்டிப்பு பதிவுத் துணை வகை %d எதிர்பாராத வகையில் முடிந்தது.

en: Ignoring long string value label record for unknown variable %s.
ta: %s அறியப்படாத மாறிக்கான நீண்ட சரம் மதிப்பு முத்திரை தவிர்க்கப்படுகிறது.

en: Ignoring long string value label record for numeric variable %s.
ta: %s எண்வகை மாறிக்கான நீண்ட சரம் மதிப்பு முத்திரை தவிர்க்கப்படுகிறது.

en: Ignoring long string value label record for variable %s because the record's width (%d) does not match the variable's width (%d).
ta: பதிவு அகலம் (%2$d) மாறி அகலத்தோடு (%3$d) பொருந்தாததால் %1$s மாறிக்கான நீண்ட சரம் மதிப்பு முத்திரை தவிர்க்கப்படுகிறது.

en: Ignoring long string value label %zu for variable %s, with width %d, that has bad value width %zu.
ta: தவறான %4$zu மதிப்பு அகலத்தை கொண்டுள்ள %3$d அகலத்தை உடைய %2$s மாறிக்கான %1$zu நீண்ட சரம் மதிப்பு முத்திரை தவிர்க்கப்படுகிறது.

en: Long string missing values record says variable %s has %d missing values, but only 1 to 3 missing values are allowed.
ta: நீண்ட சரம் விடுபட்ட மதிப்புகளின் பதிவானது %s மாறி %d விடுபட்ட மதிப்புகளை கொண்டுள்ளது என கூறுகிறது, ஆனால் ஒன்று முதல் மூன்று விடுபட்ட மதிப்புகள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படுகிறது.

en: Ignoring long string missing value record for unknown variable %s.
ta: %s அறியப்படாத மாறிக்கான நீண்ட சரம் விடுபட்ட மதிப்பு தவிர்க்கப்படுகிறது.

en: Ignoring long string missing value record for numeric variable %s.
ta: %s எண்வகை மாறிக்கான நீண்ட சரம் விடுபட்ட மதிப்பு தவிர்க்கப்படுகிறது.

en: This file has corrupted metadata written by a buggy version of PSPP.  To fix it, save a new copy of the file.
ta: இந்த கோப்பு வழுநிறைந்த PSPP பதிப்பால் எழுதப்பட்ட பழுதடைந்துள்ள மீ தரவுகளை கொண்டுள்ளது.   இதை சரிசெய்ய கோப்பின் புதிய நகலை சேமிக்கவும்.

en: Ignoring long string missing value %zu for variable %s, with width %d, that has bad value width %zu.
ta: தவறான %4$zu மதிப்பு அகலத்தை கொண்டுள்ள %3$d அகலத்தை உடைய %2$s மாறிக்கான %1$zu நீண்ட சரம் விடுபட்ட மதிப்பு தவிர்க்கப்படுகிறது.

en: Variable set %s contains unknown variable %s.
ta: %s மாறி தொகுதி %s என்னும் அறியப்படாத மாறியை கொண்டுள்ளது.

en: File ends in partial string value.
ta: கோப்பு பாதி சர மதிப்பில் முடிகிறது.

en: Possible compressed data corruption: compressed spaces appear in numeric field.
ta: அமுக்கப்பட்ட தரவு பழுதாகி இருக்க வாய்ப்புள்ளது: அமுக்கப்பட்ட இடைவெளிகள் எண்வகை புலத்தில் தோன்றும்.

en: Suppressed %d additional related warnings.
ta: %d கூடுதல் தொடர்புடைய எச்சரிக்கைகள் அடக்கப்பட்டது.

en: Dictionary record refers to unknown variable %s.
ta: அகராதி தரவுகள் %s என்னும் அறியப்படாத மாறியை குறிக்கிறது.

en: Expecting digit at offset %zu in MRSETS record.
ta: MRSETS பதிவில் %zu ஈடுசெய்தலில் இலக்கம் எதிர்ப்பார்க்கப்பட்டது.

en: Expecting space at offset %zu in MRSETS record.
ta: MRSETS பதிவில் உள்ள %zu ஈடுசெய்யில் இடைவெளி எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: %zu-byte string starting at offset %zu exceeds record length %zu.
ta: ஈடுசெய் %zu இல் தொடங்கும் %zu-இருமித்தொகுதி சரமானது பதிவு நீளம் %zu ஐ கடந்து செல்கிறது.

en: Expecting space at offset %zu following %zu-byte string.
ta: %2$zu இருமித்தொகுதி அளவுள்ள சரத்தை அடுத்து வரும் %1$zu ஈடுசெய் இல் இடைவெளி எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Wrong ZLIB data header offset %#llx (expected %#llx).
ta: தவறான ZLIB தரவு தலைப்பி ஈடுசெய் %#llx (%#llx எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது).

en: Impossible ZLIB trailer offset 0x%llx.
ta: வாய்ப்பில்லாத ZLIB தொடரும் ஈடுசெய் 0x%llx.

en: Invalid ZLIB trailer length %lld.
ta: தவறான ZLIB பின்தொடர் நீளம் %lld.

en: End of ZLIB trailer (0x%llx) is not file size (0x%llx).
ta: ZLIB தொடரும் முடிவு (0x%llx) கோப்பு அளவு (0x%llx) இல்லை.

en: ZLIB trailer bias (%lld) differs from file header bias (%.2f).
ta: ZLIB தொடரும் சாருமை (%lld) கோப்பு தலைப்பி சாருமையோடு (%.2f) வேறுபடுகிறது.

en: ZLIB trailer "zero" field has nonzero value %lld.
ta: ZLIB தொடரும் "சுழியம்" புலத்தில் சுழியமல்லாத மதிப்பான %lld இருக்கிறது.

en: ZLIB trailer specifies unexpected %u-byte block size.
ta: ZLIB தொடரும் எதிர்ப்பாராத %u இருமித்தொகுதி தொகுதி அளவை குறிப்பிடுகிறது.

en: %lld-byte ZLIB trailer specifies %u data blocks (expected %lld).
ta: %lld இருமித்தொகுதி ZLIB பின்தொடரல் %u தரவு தொகுதிகளை குறிப்பிட்டுள்ளது (எதிர்ப்பார்க்கப்பட்டது %lld).

en: ZLIB block descriptor %u reported uncompressed data offset %#llx, when %#llx was expected.
ta: ZLIB தொகுதி விவரிப்பி %u ஆனது அமுக்கப்படாத தரவு ஈடுசெய் %#llx ஐ தெரிவித்தது, ஆனால் எதிர்ப்பார்க்கப்பட்டது %#llx.

en: ZLIB block descriptor %u reported compressed data offset %#llx, when %#llx was expected.
ta: ZLIB தொகுதி விவரிப்பி %u ஆனது அமுக்கப்பட்ட தரவு ஈடுசெய் %#llx ஐ தெரிவித்தது, ஆனால் எதிர்ப்பார்க்கப்பட்டது %#llx.

en: ZLIB block descriptor %u reported block size %#x, when %#x was expected.
ta: ZLIB தொகுதி விவரிப்பி %u ஆனது தொகுதி அளவு %#x ஐ தெரிவித்தது, ஆனால் எதிர்ப்பார்க்கப்பட்டது %#x.

en: ZLIB block descriptor %u reported block size %#x, when at most %#x was expected.
ta: ZLIB தொகுதி விவரிப்பி %u ஆனது தொகுதி அளவு %#x ஐ தெரிவித்தது, ஆனால் அதிகப்படியாக எதிர்ப்பார்க்கப்பட்டது %#x.

en: ZLIB block descriptor %u reports compressed size %u and uncompressed size %u.
ta: ZLIB தொகுதி விவரிப்பி %u ஆனது அமுக்கப்பட்ட அளவையும் (%u) அமுக்கப்படாத அளவையும் (%u) தெரிவிக்கிறது.

en: ZLIB trailer is at offset %#llx but %#llx would be expected from block descriptors.
ta: ZLIB தொடரும் %#llx ஈடுசெய்யில் இருக்கிறது, ஆனால் தொகுதி விவரிப்பிகள் மூலம் %#llx எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: ZLIB initialization failed (%s).
ta: ZLIB துவக்கம் தோல்வியடைந்தது (%s).

en: Inconsistency at end of ZLIB stream (%s).
ta: ZLIB ஓடையின் இறுதியில் நிலையிலாத்தன்மை உள்ளது (%s).

en: ZLIB stream inconsistency (%s).
ta: ZLIB ஓடை நிலையிலாத்தன்மை (%s).

en: Unexpected end of ZLIB compressed data.
ta: எதிர்ப்பாராத ZLIB அமுக்கப்பட்ட தரவின் இறுதி.

en: SPSS System File
ta: SPSS முறைமை கோப்பு

en: Unknown system file version %d. Treating as version %d.
ta: அறியப்படாத முறைமை கோப்பு பதிப்பு %d. பதிப்பு %d ஆக கருதப்படுகிறது.

en: Error opening `%s' for writing as a system file: %s.
ta: முறைமை கோப்பாக எழுதுவதற்காக `%s' ஐ திறப்பதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s.

en: An I/O error occurred writing system file `%s'.
ta: முறைமை கோப்பு `%s' ஐ எழுதும்போது உ/வெ பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Failed to initialize ZLIB for compression (%s).
ta: அமுக்குவதற்கு ZLIB ஐ துவக்குவதில் தோல்வியடைந்தது (%s).

en: Failed to complete ZLIB stream compression (%s).
ta: ZLIB ஓடை அமுக்கலை (%s) முடிப்பதில் தோல்வியடைந்தது.

en: ZLIB stream compression failed (%s).
ta: ZLIB ஓடை அமுக்கம் தோல்வியடைந்தது (%s).

en: %s: Seek failed (%s).
ta: %s: நாடிச்செல்லுதல் தோல்வியடைந்தது (%s).

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Center
ta: மையம்

en: Unknown
ta: அறியப்படாதது

en: Nominal
ta: பெயரளவு

en: Ordinal
ta: வரிசை அளவு

en: Scale
ta: அளவு

en: Input
ta: உள்ளீடு

note: TRANSLATORS: This will be part of a filename.  Please avoid whitespace.
en: Output
ta: வெளியீடு

en: Both
ta: இரண்டும்

en: None
ta: எதுவுமில்லை

en: Partition
ta: பகிர்வு

en: Split
ta: பிரித்தல்

en: At least one case in the data file had a weight value that was user-missing, system-missing, zero, or negative.  These case(s) were ignored.
ta: தரவு கோப்பில் குறைந்தது ஒரு வழக்காவது பயனர்-விடுபட்டவை, முறைமை-விடுபட்டவை, சுழியம் அல்லது எதிரெண்ணை நிறை மதிப்பாக கொண்டுள்ளது.   இந்த வழக்கு(கள்) தவிர்க்கப்படும்.

en: %s is not yet implemented.
ta: %s இன்னும் செயல்படுத்தப்படவில்லை.

en: %s may be used only in testing mode.
ta: %s ஐ சோதனை பயன்முறையில் மட்டுமே பயன்படுத்த இயலும்.

en: %s may be used only in enhanced syntax mode.
ta: மேம்படுத்தப்பட்ட தொடரியல் பயன்முறையில் மட்டுமே %s ஐ பயன்படுத்த முடியும்.

en: Syntax error expecting command name.
ta: தொடரியல் பிழை - கட்டளைப்பெயர் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Unknown command `%s'.
ta: அறியப்படாத கட்டளை `%s'.

en: %s is allowed only before the active dataset has been defined.
ta: %s ஆனது இயக்கத்திலுள்ள தரவு தொகுதி வரையறுக்கப்படுவதற்கு முன் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படுகிறது.

en: %s is allowed only after the active dataset has been defined.
ta: %s ஆனது இயக்கத்திலுள்ள தரவு தொகுதி வரையறுக்கப்பட்ட பின் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படுகிறது.

en: %s is allowed only inside %s.
ta: %s ஆனது %s இனுள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படுகிறது.

en: %s is allowed only before the active dataset has been defined or inside %s.
ta: %s ஆனது இயக்கத்திலுள்ள தரவு தொகுதி வரையறுக்கப்படுவதற்கு முன் அல்லது %s இனுள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படுகிறது.

en: %s is allowed only after the active dataset has been defined or inside %s.
ta: %s ஆனது இயக்கத்திலுள்ள தரவு தொகுதி வரையறுக்கப்பட்ட பின் அல்லது %s இனுள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படுகிறது.

en: %s is allowed only inside %s or inside %s.
ta: %s ஆனது %s அல்லது %s இனுள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படுகிறது.

en: %s is allowed only after the active dataset has been defined, inside INPUT PROGRAM, or inside FILE TYPE.
ta: %s ஆனது இயக்கத்திலுள்ள தரவு தொகுதி வரையறுக்கப்பட்ட பின், INPUT PROGRAM இனுள் அல்லது FILE TYPE இனுள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படுகிறது.

en: %s is allowed only before the active dataset has been defined, inside INPUT PROGRAM, or inside FILE TYPE.
ta: %s ஆனது இயக்கத்திலுள்ள தரவு தொகுதி வரையறுக்கப்படுவதற்கு முன், INPUT PROGRAM இனுள் அல்லது FILE TYPE இனுள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படுகிறது.

en: %s is not allowed inside %s.
ta: %2$s இனுள் %1$s அனுமதிக்கப்படுவதில்லை.

en: %s is not allowed inside DO IF or LOOP.
ta: DO IF கூற்று அல்லது மடக்கு இனுள் %s அனுமதிக்கப்படுவதில்லை.

en: In INPUT PROGRAM, %s is not allowed inside DO IF or LOOP.
ta: உள்ளீடு நிரலில் DO IF அல்லது LOOP இனுள் %s அனுமதிக்கப்படுவதில்லை.

en: %s is not allowed inside DO IF or LOOP (except inside INPUT PROGRAM).
ta: DO IF கூற்று அல்லது மடக்கு இனுள் %s அனுமதிக்கப்படுவதில்லை (INPUT PROGRAM இனுள் தவிர).

en: This command not allowed when the %s option is set.
ta: %s விருப்பத்தேர்வு அமைக்கப்பட்டிருக்கும்போது இந்த கட்டளை அனுமதிக்கப்படமாட்டாது.

en: Error removing `%s': %s.
ta: `%s' ஐ நீக்குவதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s.

en: N
ta: எண்ணிக்கை

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Data List
ta: தரவு பட்டியல்

en: Display
ta: காண்பி

en: Document
ta: கோப்பு

en: Missing Values
ta: காணாத மதிப்புகள்

en: Multiple Response Sets
ta: பல பதிலளி தொகுதிகள்

en: Split File
ta: கோப்பை பிரி

en: Value Labels
ta: மதிப்பு முத்திரைகள்

en: Weight
ta: நிறை

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Crosstabs
ta: குறுக்கு தத்தல்கள்

en: Correlations
ta: ஒட்டுறவுகள்

en: Descriptives
ta: விளக்கங்கள்

en: Factor
ta: காரணி

en: Frequencies
ta: அலைவெண்கள்

en: Logistic Regression
ta: இடப்பெயர்வு தொடர்புப்போக்கு

en: Means
ta: சராசரிகள்

en: Regression
ta: தொடர்புப்போக்கு

en: Sample
ta: பதக்கூறு

en: Save
ta: சேமி

en: Sort Cases
ta: வழக்குகளை வரிசைப்படுத்து

en: Syntax error expecting %s.
ta: தொடரியல் பிழை. %s எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting %s or %s.
ta: தொடரியல் பிழை. %s அல்லது %s எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting %s, %s, or %s.
ta: தொடரியல் பிழை. %s, %s அல்லது %sஎதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting %s, %s, %s, or %s.
ta: தொடரியல் பிழை. %s, %s, %s அல்லது %s எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting %s, %s, %s, %s, or %s.
ta: தொடரியல் பிழை. %s, %s, %s, %s அல்லது %s எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting %s, %s, %s, %s, %s, or %s.
ta: தொடரியல் பிழை. %s, %s, %s, %s, %s அல்லது %s எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting %s, %s, %s, %s, %s, %s, or %s.
ta: தொடரியல் பிழை. %s, %s, %s, %s, %s, %s அல்லது %s எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting %s, %s, %s, %s, %s, %s, %s, or %s.
ta: தொடரியல் பிழை. %s, %s, %s, %s, %s, %s, %s அல்லது %s எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting one of the following: %s.
ta: தொடரியல் பிழை. பின்வருவற்றுள் ஒன்று எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது: %s .

en: Subcommand %s may only be specified once.
ta: துணைக்கட்டளை %s ஒருமுறை மட்டுமே குறிப்பிடவும்.

en: Required subcommand %s was not specified.
ta: தேவையான %s துணைக்கட்டளை குறிப்பிடப்படவில்லை.

en: %s may only be specified once within subcommand %s.
ta: %2$s துணை கட்டளையில் %1$s ஐ ஒருமுறை மட்டுமே குறிப்பிட முடியும்.

en: Required %s specification missing from %s subcommand.
ta: தேவைப்படும் %s தனிக்குறிப்பீடு %s துணை கட்டளையில் காணவில்லை.

en: Syntax error expecting end of command.
ta: தொடரியல் பிழை. கட்டளையின் முடிவு எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting string.
ta: தொடரியல் பிழை. சரம் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting integer.
ta: தொடரியல் பிழை. முழுவெண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting integer for %s.
ta: தொடரியல் பிழை. %s கான முழுவெண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting %ld for %s.
ta: தொடரியல் பிழை. %2$s கான %1$ld எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting %ld.
ta: தொடரியல் பிழை. %ld எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting %ld or %ld for %s.
ta: தொடரியல் பிழை. %3$s கான %1$ld அல்லது %2$ld எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting %ld or %ld.
ta: தொடரியல் பிழை. %ld அல்லது %ld எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting integer between %ld and %ld for %s.
ta: தொடரியல் பிழை. %3$s காக %1$ld மற்றும் %2$ld இடையில் முழுவெண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting integer between %ld and %ld.
ta: தொடரியல் பிழை. %ld மற்றும் %ld இடையில் முழுவெண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting non-negative integer for %s.
ta: தொடரியல் பிழை. %s கான எதிர் அல்லாத முழுவெண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting non-negative integer.
ta: தொடரியல் பிழை. எதிர் அல்லாத முழுவெண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting positive integer for %s.
ta: தொடரியல் பிழை. %s கான நேர் முழுவெண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting positive integer.
ta: தொடரியல் பிழை. நேர் முழுவெண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting integer %ld or greater for %s.
ta: தொடரியல் பிழை. %2$s கான %1$ld அல்லது அதனினும் பெரிய முழுவெண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting integer %ld or greater.
ta: தொடரியல் பிழை. %ld அல்லது அதனினும் பெரிய முழுவெண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting integer less than or equal to %ld for %s.
ta: தொடரியல் பிழை. %2$s கான %1$ld ஐ விட சிறிய அல்லது அதற்கு சமமான முழுவெண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting integer less than or equal to %ld.
ta: தொடரியல் பிழை. %ld ஐ விட சிறிய அல்லது அதற்கு சமமான முழுவெண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting number.
ta: தொடரியல் பிழை. எண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting number for %s.
ta: தொடரியல் பிழை. %s கான எண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting number %g for %s.
ta: தொடரியல் பிழை. %2$s கான எண் %1$g எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting number %g.
ta: தொடரியல் பிழை. எண் %g எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting number between %g and %g for %s.
ta: தொடரியல் பிழை - %3$s க்காக %1$g %2$g இவ்விரண்டின் இடையில் உள்ள ஒரு எண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting number between %g and %g.
ta: தொடரியல் பிழை - %g %g இவ்விரண்டின் இடையில் உள்ள ஒரு எண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting non-negative number for %s.
ta: தொடரியல் பிழை - %s க்கான எதிர் அல்லாத எண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting non-negative number.
ta: தொடரியல் பிழை - எதிர் அல்லாத எண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting number %g or greater for %s.
ta: தொடரியல் பிழை - %g எண் அல்லது %s ஐ விட பெரிய எண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting number %g or greater.
ta: தொடரியல் பிழை - %g அல்லது அதை விட பெரிய எண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting number less than or equal to %g for %s.
ta: தொடரியல் பிழை - %2$s க்காக %1$g ஐ விட சிறிய அல்லது சமமான எண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting number less than or equal to %g.
ta: தொடரியல் பிழை - %g ஐ விட சிறிய அல்லது சமமான எண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting number in [%g,%g) for %s.
ta: தொடரியல் பிழை - %3$s க்காக [%1$g,%2$g) இல் இருந்து ஒரு எண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting number in [%g,%g).
ta: தொடரியல் பிழை - [%g,%g) இல் இருந்து ஒரு எண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting number less than %g for %s.
ta: தொடரியல் பிழை - %2$s க்காக %1$g ஐ விட சிறிய எண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting number less than %g.
ta: தொடரியல் பிழை - %g ஐ விட சிறிய எண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting positive number for %s.
ta: தொடரியல் பிழை - %s க்கான நேர் எண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting positive number.
ta: தொடரியல் பிழை - நேர் எண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting number greater than %g for %s.
ta: தொடரியல் பிழை - %2$s க்காக %1$g ஐ விட பெரிய எண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting number greater than %g.
ta: தொடரியல் பிழை - %g ஐ விட பெரிய எண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting number in (%g,%g) for %s.
ta: தொடரியல் பிழை - %3$s க்காக (%1$g,%2$g) இல் உள்ள ஒரு எண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting number in (%g,%g).
ta: தொடரியல் பிழை - (%g,%g) இல் இருந்து ஒரு எண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting identifier.
ta: தொடரியல் பிழை - இனங்காட்டி எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting `%s'.
ta: தொடரியல் பிழை - `%s' எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: In syntax expanded from `%s'
ta: `%s' இல் இருந்து விரிவாக்கப்பட்ட தொடரியலில்

en: At end of input
ta: உள்ளீட்டின் இறுதியில்

en: Syntax error.
ta: தொடரியல் பிழை.

en: Macro Expansion
ta: பெரும விரிவாக்கம்

en: Opening `%s': %s.
ta: `%s' திறக்கப்படுகிறது: %s.

en: Error closing `%s': %s.
ta: `%s' ஐ மூடுவதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s.

en: At `%s' in the expansion of `%s',
ta: `%s' இன் வரிவாக்கத்தில் உள்ள `%s' இல்,

en: In the expansion of `%s',
ta: `%s' இன் விரிவாக்கத்தில்,

en: inside the expansion of `%s',
ta: `%s' இன் விரிவாக்கத்தினுள்,

en: Reached end of command expecting %zu more token in argument %s to macro %s.
ta: வாதத்தில் %2$s லிருந்து பெரும %3$s வரை %1$zu மேலும் சின்னங்களை எதிர்பார்க்கும் கட்டளையின் முடிவை அடைந்தது.

en: Reached end of command expecting %zu more tokens in argument %s to macro %s.
ta: வாதம் %2$s முதல் பெரும %3$s வரை %1$zu மேலும் சின்னங்களை எதிர்பார்க்கும் கட்டளையின் முடிவை அடைந்தது.

en: Reached end of command expecting "%s" in argument %s to macro %s.
ta: வாதம் %s முதல் பெரும %s வரை "%s" எதிர்பார்க்கும் கட்டளையின் முடிவை அடைந்தது.

en: <end of input>
ta: <உள்ளீட்டின் முடிவு>

en: Found `%.*s' while expecting `%s' reading argument %s to macro %s.
ta: `%.*s' கண்டறியப்பட்டது (`%s' க்காக %s வாதம் %s பெருமத்தை படித்துக்கொண்டிருக்கும்போது).

en: Argument %s multiply specified in call to macro %s.
ta: பெரும %2$s ஐ அழைக்கும்போது வாதம் %1$s குறிப்பிட்டதை பெருக்கல் செய்கிறது.

en: `,' or `)' expected in call to macro function %s.
ta: பெரும செயலாற்றி %s ஐ அழைக்கும்போது `,' அல்லது `)' எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Missing `)' in call to macro function %s.
ta: பெரும செயலாற்றி %s ஐ அழைக்கும்போது `)' ஐ காணவில்லை.

en: Macro function %s takes one argument (not %zu).
ta: %s பெரும செயலாற்றி ஒரு வாதத்தை எடுத்துக்கொள்கிறது (%zu இல்லை).

en: Macro function %s takes two arguments (not %zu).
ta: %s பெரும செயலாற்றி இரு வாதத்தை எடுத்துக்கொள்கிறது (%zu இல்லை).

en: Macro function %s takes two or three arguments (not %zu).
ta: %s பெரும செயலாற்றி இரண்டு அல்லது மூன்று வாதத்தை எடுத்துக்கொள்கிறது (%zu இல்லை).

en: Macro function %s needs at least one argument.
ta: %s பெரும செயலாற்றிக்கு குறைந்தது ஒரு வாதமாவது தேவைப்படும்.

en: Argument to !BLANKS must be non-negative integer (not "%s").
ta: !BLANKS க்கான வாதம் எதிர் அல்லாத முழுவெண்ணாக இருக்க வேண்டும் ("%s" இல்லாமல்).

en: Second argument of !SUBSTR must be positive integer (not "%s").
ta: !SUBSTR இன் இரண்டாவது மதிப்புரு ஒரு நேர் முழுவெண்ணாக இருக்க வேண்டும் ("%s" ஆக இல்லை).

en: Third argument of !SUBSTR must be non-negative integer (not "%s").
ta: !SUBSTR க்கான மூன்றாவது வாதம் ஒரு எதிர் அல்லாத முழுவெண்ணாக இருக்க வேண்டும் ("%s" ஆக இல்லை).

en: Expecting ')' in macro expression.
ta: பெரும கோவையில் ')' எதிர்ப்பார்க்கப்பட்டது.

en: Expecting literal or function invocation in macro expression.
ta: பெரும கோவையில் நிலையுரு அல்லது செயலாற்றி தொடக்கம் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Macro expression must evaluate to a number (not "%s").
ta: பெரும கோவை ஒரு எண்ணாக மதிப்பீடு செய்ய வேண்டும் ("%s" ஆக இல்லை).

en: !THEN expected in macro !IF construct.
ta: !IF கூற்றில் !THEN எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: !ELSE or !IFEND expected in macro !IF construct.
ta: !IF கூற்றில் !ELSE அல்லது !IFEND எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: !IFEND expected in macro !IF construct.
ta: !IF கூற்றில் !IFEND எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Expected macro variable name following !LET.
ta: !LET ஐ அடுத்து பெரும மாறி பெயர் எதிர்ப்பார்க்கப்பட்டது.

en: Cannot use argument name or macro keyword "%.*s" as !LET variable.
ta: வாத பெயர் அல்லது "%.*s" போன்ற பெரும குறிச்சொல்லை !LET மாறிக்கு பயன்படுத்த முடியாது.

en: Expected `=' following !LET.
ta: !LET ஐ தொடர்ந்து `=' எதிர்ப்பார்க்கப்பட்டது.

en: Missing !DOEND.
ta: விடுபட்ட !DOEND.

en: Expected macro variable name following !DO.
ta: !DO ஐ அடுத்து பெரும மாறி பெயர் எதிர்ப்பார்க்கப்பட்டது.

en: Cannot use argument name or macro keyword as !DO variable.
ta: வாத பெயர் அல்லது பெரும குறிச்சொல்லை !DO மாறிக்கு பயன்படுத்த முடியாது.

en: !DO loop over list exceeded maximum number of iterations %d.  (Use SET MITERATE to change the limit.)
ta: !DO மடக்கு அதன் சுழற்சியின் அதிகப்படியான எண்ணிக்கையான %d கடந்து விட்டது.   (இந்த எல்லையை மாற்ற SET MITERATE ஐ அமைக்கவும்.)

en: Expected !TO in numerical !DO loop.
ta: எண்வகை !DO மடக்கில் !TO எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: !BY value cannot be zero.
ta: !BY இன் மதிப்பு சுழியமாக இருக்க முடியாது.

en: Numerical !DO loop exceeded maximum number of iterations %d.  (Use SET MITERATE to change the limit.)
ta: எண்வகை !DO மடக்கு அதன் அதிகப்படியான சுழற்சி எண்ணிக்கையான %d ஐ கடந்துவிட்டது.   (வரம்பை மாற்ற SET MITERATE ஐ பயன்படுத்தவும்)

en: Expected `=' or !IN in !DO loop.
ta: !DO மடக்கினுள் `=' அல்லது !IN எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: !BREAK outside !DO.
ta: !DO மடக்கிற்கு வெளியில் !BREAK இருக்கிறது.

en: Maximum nesting level %d exceeded.  (Use SET MNEST to change the limit.)
ta: அதிகப்படியான ஒன்றிற்குள் ஒன்றாக அடுக்கும் அளவான %d ஐ கடந்தது.   (வரம்பை மாற்றியமைக்க SET MNEST ஐ பயன்படுத்தவும்)

en: Syntax error expecting valid format specifier.
ta: தொடரியல் பிழை - செல்லுபடியாகும் வடிவமைப்பு குறிப்பி எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Unknown format type `%s'.
ta: அறியப்படாத வடிவமைப்பு வகை `%s'.

en: Format specifier `%s' lacks required width.
ta: `%s' வடிவமைப்பு குறிப்பியில் தேவைப்படும் அகலம் இல்லை.

en: Syntax error expecting format type.
ta: தொடரியல் பிழை - வடிவமைப்பு வகை எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: String of hex digits has %zu characters, which is not a multiple of 2.
ta: 2 இன் மடங்குகளாக இல்லாத %zu வரியுறுக்களை பதின்அறும இலக்கங்களின் சரம் கொண்டுள்ளது.

en: `%c' is not a valid hex digit.
ta: `%c' என்பது ஒரு செல்லுபடியாகும் பதின்அறும இலக்கம் இல்லை.

en: Unicode string contains %zu bytes, which is not in the valid range of 1 to 8 bytes.
ta: ஒருங்குறி சரம் %zu இருமித்தொகுதிகளை கொண்டுள்ளது, இது 1 முதல் 8 இருமித்தொகுதி இருக்கும் செல்லுபடியாகும் வரம்பில் இல்லை.

en: U+%04llX is not a valid Unicode code point.
ta: U+%04llX ஒரு செல்லுபடியாகும் ஒருங்குறி குறி புள்ளி இல்லை.

en: Bad character %s in input.
ta: உள்ளீட்டில் தவறான வரியுரு %s.

en: Unterminated string constant.
ta: முற்று பெறாத சர மாறிலி.

en: Missing exponent following `%.*s'.
ta: `%.*s' ஐ அடுத்துவரும் அடுக்கை காணவில்லை.

en: Ends of range are equal (%.*g).
ta: வரம்பின் முடிவுகள் சமமாக உள்ளது (%.*g).

en: %s or %s must be part of a range.
ta: %s அல்லது %s வரம்பினுள் ஒரு பகுதியாக இருக்க வேண்டும்.

en: System-missing value is not valid here.
ta: முறைமை விடுபட்டவை மதிப்பு இங்கு செல்லுபடியாகாது.

en: This string is not representable in the dataset encoding.
ta: இந்த சரம் தரவுத்தொகுதி குறியேற்றத்தில் குறிப்பிட முடியாது.

en: This %zu-byte string is too long for variable %s with width %d.
ta: இந்த %1$zu இருமித்தொகுதி அளவுள்ள சரமானது %3$d அகலமுடைய %2$s மாறிக்கு மிக நீண்டதாகும்.

en: Syntax error expecting variable name.
ta: தொடரியல் பிழை - மாறி பெயர் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: %s is not a variable name.
ta: %s ஒரு மாறி இல்லை.

en: %s is not a numeric variable.  It will not be included in the variable list.
ta: %s ஒரு எண்வகை மாறி இல்லை.   இது மாறி பட்டியலில் சேர்க்கப்போவதில்லை.

en: %s is not a string variable.  It will not be included in the variable list.
ta: %s ஒரு சர மாறி இல்லை.   இது மாறி பட்டியலில் சேர்க்கப்போவதில்லை.

en: Scratch variables (such as %s) are not allowed here.
ta: %s ஐ போன்ற குறுங்கால மாறிகள் இங்கு அனுமதிக்கப்படாது.

en: %s and %s are not the same type.  All variables in this variable list must be of the same type.  %s will be omitted from the list.
ta: %s %s இவ்விரண்டும் ஒரே வகையை சேர்ந்தவை இல்லை.  இந்த மாறி பட்டியலில் உள்ள எல்லா மாறிகளும் ஒரே வகையானதாக இருக்க வேண்டும்.   %s இந்த பட்டியலில் இருந்து நீக்கப்படும்.

en: %s and %s are string variables with different widths.  All variables in this variable list must have the same width.  %s will be omitted from the list.
ta: %s %s இவ்விரண்டும் வேறுபட்ட அகலத்தை கொண்டுள்ள சர மாறிகளாக உள்ளது.  இந்த மாறி பட்டியலில் உள்ள எல்லா மாறிகளும் ஒரே அகலத்தை கொண்டிருக்க வேண்டும்.  %s இந்த பட்டியலில் இருந்து நீக்கப்படும்.

en: Variable %s appears twice in variable list.
ta: மாறி பட்டியலில் %s மாறி இருமுறை வருகிறது.

en: %s TO %s is not valid syntax since %s precedes %s in the dictionary.
ta: அகராதியில் %3$s ஆனது %4$s முன்செல்வதால் '%1$s TO %2$s' ஒரு செல்லுபடியாகும் தொடரியல் இல்லை.

en: With the syntax <a> TO <b>, variables <a> and <b> must be both regular variables or both scratch variables.
ta: தொடரியல் <a> TO <b> உடன், மாறிகள் <a> மற்றும் <b> இரண்டும் வழக்கமான மாறிகளாக அல்லது குறுங்கால மாறிகளாக இருக்க வேண்டும்.

en: %s is a regular variable.
ta: %s என்பது ஒரு வழக்கமான மாறியாகும்.

en: %s is a scratch variable.
ta: %s என்பது ஒரு குறுங்கால மாறியாகும்.

en: %s is a system variable.
ta: %s என்பது ஒரு முறைமை மாறியாகும்.

en: `%s' cannot be used with TO because it does not end in a digit.
ta: இலக்கத்தில் இது முடிவடையாது என்பதால் TO உடன் `%s' ஐ பயன்படுத்த முடியாது.

en: Numeric suffix on `%s' is larger than supported with TO.
ta: `%s' இலுள்ள எண்வகை பின்னொட்டு TO உடன் ஆதரிக்கப்பட்டதை விட பெரியதாக உள்ளது.

en: Prefixes don't match in use of TO convention.
ta: TO மரபு பயன்பாட்டில் முன்னொட்டு பொருந்தவில்லை.

en: Bad bounds in use of TO convention.
ta: TO மரபைப் பயன்படுத்துவதில் மோசமான வரம்புகள்.

en: %s is not a numeric variable.
ta: %s ஒரு எண்வகை மாறி இல்லை.

en: When the input data is presorted, specifying sorting directions with (A) or (D) has no effect.  Output data will be sorted the same way as the input data.
ta: உள்ளீட்டுத் தரவு முன்னரே வரிசைப்படுத்தப்படும் போது, (A) அல்லது (D) உடன் வரிசைப்படுத்தும் திசைகளைக் குறிப்பிடுவது எந்த விளைவையும் ஏற்படுத்தாது. வெளியீட்டுத் தரவு உள்ளீட்டுத் தரவைப் போலவே வரிசைப்படுத்தப்படும்.

en: ADDVARIABLES implies that the input data is presorted.
ta: ADDVARIABLES பயன்படுத்தும்போது உள்ளீடு தரவுகள் முன்பே வரிசைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது என்பது உட்கிடையானதாகும்.

en: The input data must be presorted because the OUTFILE subcommand is not specified.
ta: OUTFILE துணை கட்டளை குறிப்பிடாத காரணத்தினால் உள்ளீடு தரவை முன்னமே வரிசைப்படுத்த வேண்டும்.

en: Syntax error expecting aggregation function.
ta: தொடரியல் பிழை - ஒன்றாக்கும் செயலாற்றி எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Unknown aggregation function %s.
ta: அறியப்படாத ஒன்றாக்கும் செயலாற்றி %s.

en: Missing argument %zu to %s.
ta: %2$s க்கான %1$zu வாதத்தை காணவில்லை.

en: Arguments to %s must be of same type as source variables.
ta: %s க்கான வாதம் மூல மாறிகளின் வகையை ஒத்த வகையாக இருக்க வேண்டும்.

en: The argument is numeric.
ta: வாதம் எண்வகையானது.

en: The variables have string type.
ta: மாறிகள் சரவகையை சார்ந்தது.

en: The argument is a string.
ta: வாதம் சரவகையானது.

en: The variables are numeric.
ta: மாறிகள் எண்வகையை சார்ந்தது.

en: Number of source variables (%zu) does not match number of target variables (%zu).
ta: மூல மாறிகளின் எண்ணிக்கையும் (%zu) இலக்க மாறிகளின் எண்ணிக்கையும் (%zu) பொருந்தவில்லை.

en: These are the source variables.
ta: இவை மூல மாறிகள்.

en: These are the target variables.
ta: இவை இலக்கு மாறிகள்.

en: The value arguments passed to the %s function are out of order.  They will be treated as if they had been specified in the correct order.
ta: %s செயலாற்றியில் அளிக்கப்பட்ட மதிப்பு வாதம் வரிசையற்று கிடக்கிறது.   இவை சரியான வரிசையில் குறிப்பிட்டிருப்பதாக கருதப்படும்.

en: Duplicate target variable name %s.
ta: நகல் இலக்கு மாறி பெயர் %s.

en: Variable name %s duplicates the name of a variable in the active file dictionary.
ta: %s மாறி பெயரானது செயல்பாட்டிலுள்ள கோப்பு அடைவிலுள்ள ஒரு மாறியின் பெயரை நகலெடுக்கிறது.

en: Variable name %s duplicates the name of a break variable.
ta: %s மாறி பெயரானது ஒரு முறிவு மாறியின் பெயரை நகலெடுக்கிறது.

en: Sum of values
ta: மதிப்புகளின் கூட்டுத்தொகை

en: Mean average
ta: சராசரியின் சராசரி

en: Median
ta: இடைநிலை

en: Standard deviation
ta: தர விலக்கம்

en: Maximum value
ta: அதிகப்படியான மதிப்பு

en: Minimum value
ta: குறைந்தளவு மதிப்பு

en: Percentage greater than
ta: ஐ விட பெரிய விழுக்காடு

en: Percentage less than
ta: ஐ விட சிறிய விழுக்காடு

en: Percentage included in range
ta: வரம்பில் சேர்க்கப்பட்ட விழுக்காடு

en: Percentage excluded from range
ta: வரம்பிலிருந்து நீக்கப்பட்ட விழுக்காடு

en: Fraction greater than
ta: இதைவிட பெரிய பின்னம்

en: Fraction less than
ta: இதைவிட சிறிய பின்னம்

en: Fraction included in range
ta: வரம்பினுள் உள்ள பின்னம்

en: Fraction excluded from range
ta: வரம்பில் இருந்து நீக்கப்பட்ட பின்னம்

en: Count greater than
ta: இதை விட பெரியவற்றை எண்ணு

en: Count less than
ta: இதை விட சிறியவற்றை எண்ணு

en: Count included in range
ta: வரம்பினுள் உள்ளதை எண்ணு

en: Count excluded from range
ta: வரம்பிலிருந்து நீக்கப்பட்டவைகளை எண்ணு

en: Number of cases
ta: வழக்குகளின் எண்ணிக்கை

en: Number of cases (unweighted)
ta: வழக்குகளின் எண்ணிக்கை (நிறையிடாதது)

en: Number of missing values
ta: விடுபட்ட மதிப்புகளின் எண்ணிக்கை

en: Number of missing values (unweighted)
ta: விடுபட்ட மதிப்புகளின் எண்ணிக்கை (நிறையிடாதது)

en: First non-missing value
ta: முதல் விடுபடாத மதிப்பு

en: Last non-missing value
ta: இறுதி விடுபடாத மதிப்பு

en: Variable %s is %s in target file, but %s in source file.
ta: %s மாறி இலக்கு கோப்பில் %s ஆகவும் மூல கோப்பில் %s ஆகவும் இருக்கிறது.

en: No matching variables found between the source and target files.
ta: மூல மற்றும் இலக்கு கோப்புகளுக்கு இடையில் எந்த பொருந்தும் மாறிகளும் கண்டறியப்படவில்லை.

en: Source variable count (%zu) does not match target variable count (%zu).
ta: மூல மாறி எண்ணிக்கை (%zu) ஆனது இலக்கு மாறி எண்ணிக்கையோடு (%zu) பொருந்தவில்லை.

en: Target variable %s duplicates existing variable %s.
ta: %s இலக்கு மாறி ஏற்கனவே இருக்கும் %s மாறியை நகலெடுக்கிறது.

en: With GROUP, variables may not mix string variables (such as %s) and numeric variables (such as %s).
ta: GROUP ஐ கொண்டு, மாறிகளானது சரம் மாறிகள் (%s போன்றவை) மற்றும் எண் மாறிகள் (%s போன்றவை) கலக்காமல் இருப்பதை உறுதிசெய்யலாம்.

en: Recoding grouped variables.
ta: குழுவாக்கப்பட்ட மாறிகளை மீள்குறியாக்கம் செய்கிறது.

en: Recoding %s into %s (%s).
ta: %s ஐ %s ஆக மீள்குறியாக்கம் செய்யப்படுகிறது (%s).

en: Recoding %s into %s.
ta: %s ஐ %s ஆக மீள்குறியாக்கம் செய்யப்படுகிறது.

en: Attributes
ta: பண்புகள்

en: New Value
ta: புதிய மதிப்பு

en: Value Label
ta: மதிப்பு முத்திரை

en: Old Value
ta: பழைய மதிப்பு

en: Variable %s is not dichotomous
ta: %s மாறி இருமைத்தன்மையில்லை

en: Binomial Test
ta: ஈருறுப்பு சோதனை

en: Statistics
ta: புள்ளியியல்

en: Category
ta: வகையினம்

en: Observed Prop.
ta: நோக்கப்பட்ட அளவு.

en: Test Prop.
ta: சோதனை அளவு.

en: Exact Sig. (2-tailed)
ta: துல்லியமான மிகைத்தன்மை (இரட்டை வாலுடையது)

en: Exact Sig. (1-tailed)
ta: துல்லியமான மிகைத்தன்மை (ஒற்றை வாலுடையது)

en: Groups
ta: குழுக்கள்

en: Group 1
ta: குழு 1

en: Group 2
ta: குழு 2

en: Total
ta: மொத்தம்

en: Variables
ta: மாறிகள்

en: Cannot change directory to %s: %s
ta: %s க்கு அடைவை மாற்ற முடியவில்லை: %s

en: CHISQUARE test specified %d expected values, but variable %s has %zu distinct values.
ta: கைவர்க்க சோதனை %d எதிர்ப்பார்க்கப்பட்ட மதிப்புகளை குறிப்பிடுகிறது ஆனால் %s மாறி %zu தனித்துவ மதிப்புகளை மட்டுமே கொண்டுள்ளது.

en: Observed N
ta: நோக்கப்பட்ட எண்ணிக்கை

en: Expected N
ta: எதிர்ப்பார்க்கப்பட்ட எண்ணிக்கை

en: Residual
ta: மீதமுள்ளவை

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Variable
ta: மாறி

en: Test Statistics
ta: சோதனை புள்ளியியல்

en: Chi-square
ta: கைவர்க்கம்

en: Asymp. Sig.
ta: ஈற்றணுகி மிகை.

en: More than two values encountered.  Cochran Q test will not be run.
ta: இரண்டிற்கும் மேற்பட்ட மதிப்புகள் கண்டறியப்பட்டுள்ளது.   கோக்ரான் இன் கியு சோதனையை இயக்க முடியாது.

en: Success (%.*g)
ta: வெற்றி (%.*g)

en: Failure (%.*g)
ta: தோல்வி (%.*g)

en: Cochran's Q
ta: கோக்ரான் இன் கியு

en: Cannot specify the active dataset since none has been defined.
ta: எதுவும் இதுவரை வரையறுக்கப்படவில்லை என்பதால் செயல்பாட்டிலுள்ள தரவுத்தொகுதியை குறிப்பிட முடியாது.

en: This command may not be used after TEMPORARY when the active dataset is an input source.  Temporary transformations will be made permanent.
ta: செயலில் உள்ள தரவுத்தொகுப்பு ஒரு உள்ளீட்டு ஆதாரமாக இருக்கும்போது இந்த கட்டளை இடைக்காலத்திற்குப் பிறகு பயன்படுத்தப்படாது.    இடைக்கால மாற்றங்கள் நிலையானதாக ஆக்கப்படும்.

en: Multiple IN subcommands for a single FILE or TABLE.
ta: ஒற்றை கோப்பு அல்லது அட்டவணைக்கு பல IN துணை கட்டளைகள்.

en: File %s lacks BY variable %s.
ta: கோப்பு %s இல் %s BY மாறி இல்லை.

en: BY is required when %s is specified.
ta: %s ஐ குறிப்பிடும்போது BY தேவைப்படும்.

en: Variable %s has different types in different files.
ta: %s மாறி பல கோப்புகளில் பல வகையில் உள்ளது.

en: In file %s, %s is numeric.
ta: கோப்பு %s இல் %s ஒரு எண்வகையாகும்.

en: In file %s, %s is a string.
ta: கோப்பு %s இல் %s ஒரு சரவகையாகும்.

en: Combining files with different encodings.  String data (such as in variable `%s') may not be represented correctly.
ta: மாறுபட்ட குறியேற்றங்களை கொண்ட கோப்புகளை ஒன்றுசேர்க்கிறது.   `%s' மாறியில் உள்ளது போன்ற சர தரவு சரியாக குறித்துக்காட்டாமல் போகும் வாய்ப்புள்ளது.

en: File %s uses encoding %s.  The output will use this encoding.
ta: கோப்பு %s ஆனது %s குறியேற்றத்தை பயன்படுத்துகிறது.   வெளியீடு இந்த குறியேற்றத்தையே பயன்படுத்தும்.

en: File %s uses encoding %s.
ta: கோப்பு %s ஆனது %s குறியேற்றத்தை பயன்படுத்துகிறது.

en: Variable name %s specified on %s subcommand duplicates an existing variable name.
ta: %2$s துணை கட்டளையில் குறிப்பிட்டுள்ள %1$s மாறி பெயரானது இருக்கும் ஒரு மாறி பெயரை நகலெடுக்கிறது.

en: Encountered %zu sets of duplicate cases in the master file.
ta: முதன்மை கோப்பில் %zu நகல் வழக்குகளின் தொகுதிகள் கண்டறியப்பட்டது.

en: When executing COMPUTE: SYSMIS is not a valid value as an index into vector %s.
ta: COMPUTE ஐ இயக்கும்போது: SYSMIS ஒரு செல்லுபடியாகும் மதிப்பு இல்லை (%s திசையினுள் ஒரு சுட்டாக).

en: When executing COMPUTE: %.*g is not a valid value as an index into vector %s.
ta: COMPUTE ஐ இயக்கும்போது: %.*g ஒரு செல்லுபடியாகும் மதிப்பு இல்லை (%s திசையினுள் ஒரு சுட்டாக).

en: There is no vector named %s.
ta: %s என பெயருடைய திசையன் எதுவும் இல்லை.

en: Descriptive Statistics
ta: விளக்க புள்ளியியல்

en: Mean
ta: சராசரி

en: Std. Deviation
ta: தர விலக்கம்

en: Pearson Correlation
ta: ஃபியர்ஸன் ஒட்டுறவு

en: Sig. (2-tailed)
ta: மிகைத்தன்மை (இரட்டை வாலுடையது)

en: Sig. (1-tailed)
ta: மிகைத்தன்மை (ஒற்றை வாலுடையது)

en: Cross-products
ta: குறுக்கு விளைப்பொருட்கள்

en: Covariance
ta: உடன் மாற்றம்

en: Significant at .05 level
ta: .05 நிலையில் மிகைத்துள்ளது

en: The data for the chosen variables are all missing or empty.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மாறிகளுக்கான தரவு எல்லாம் விடுபட்டும் வெற்றாகவும் உள்ளது.

en: No variables specified.
ta: மாறிகள் எதுவும் குறிப்பிடப்படவில்லை.

en: Destination cannot be a string variable.
ta: சேருமிடம் ஒரு சர மாறியாக இருக்க கூடாது.

en: Expected
ta: எதிர்ப்பார்க்கப்பட்டது

en: Row %
ta: நிரை %

en: Column %
ta: செங்குத்துவரிசை %

en: Total %
ta: மொத்தம் %

en: Std. Residual
ta: தர எச்சம்

en: Adjusted Residual
ta: சீராக்கிய எச்சம்

en: At least one crosstabulation must be requested (using the TABLES subcommand).
ta: குறைந்தது ஒரு குறுக்கு அட்டவணையிடலாவது TABLES துணை கட்டளையை கொண்டு கோரப்பட்டிருக்க வேண்டும்.

en: Missing mode %s not allowed in general mode.  Assuming %s.
ta: விடுபட்ட பயன்முறை %s பொது பயன்முறையில் அனுமதிக்கப்படுவதில்லை.   %s ஊகிக்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting subcommand name or variable name.
ta: தொடரியல் பிழை - துணை கட்டளை பெயர் அல்லது மாறி பெயர் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Too many cross-tabulation variables or dimensions.
ta: அளவுக்கு அதிகமான குறுக்கு அட்டவணையிடல் மாறிகள் அல்லது பரிமாணங்கள்.

en: %s must be specified before %s.
ta: %2$s க்கு முன் %1$s ஐ குறிப்பிட வேண்டும்.

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Percent
ta: விழுக்காடு

en: Cases
ta: வழக்குகள்

en: Valid
ta: செல்லுபடியாகும்

en: Missing
ta: காணவில்லை

en: Crosstabulation
ta: குறுக்கு அட்டவணையிடல்

en: Crosstabulation %s contained no non-missing cases.
ta: %s குறுக்கு அட்டவணையிடல் எந்த விடுபடாத வழக்குகளையும் கொண்டிருக்கவில்லை.

en: Missing value
ta: மதிப்புகளை காணவில்லை

en: Chi-Square Tests
ta: கை வர்க்க சோதனை

en: Pearson Chi-Square
ta: பியர்சன் கை வர்க்கம்

en: Likelihood Ratio
ta: நிகழ்வியல்பு தகவு

en: Fisher's Exact Test
ta: ஃபிஷ்ஷரின் துல்லிய சோதனை

en: Continuity Correction
ta: தொடர்ச்சியமை திருத்தம்

en: Linear-by-Linear Association
ta: நேரியலுக்கு நேரியல் தொடர்புப்படுத்தல்

en: N of Valid Cases
ta: செல்லுபடியாகும் வழக்குகளின் எண்ணிக்கை

en: Asymptotic Sig. (2-tailed)
ta: ஈற்றணுகி மிகை (இரட்டை வால் உடையது)

en: Symmetric Measures
ta: சீரொருமை அளவைகள்

en: Values
ta: மதிப்புகள்

en: Asymp. Std. Error
ta: ஈற்றணுகி தர பிழை

en: Approx. T
ta: தோராய T

en: Approx. Sig.
ta: தோராய மிகைத்தன்மை.

en: Nominal by Nominal
ta: பெயரளவு மூலம் பெயரளவு

en: Phi
ta: பீ

en: Cramer's V
ta: கிராமரின் V

en: Contingency Coefficient
ta: நோவுக் கெழு

en: Ordinal by Ordinal
ta: வரிசை மூலம் வரிசை

en: Kendall's tau-b
ta: கென்டால் இன் டாவ்-பி

en: Kendall's tau-c
ta: கென்டால் இன் டாவ்-சி

en: Gamma
ta: காம்மா

en: Spearman Correlation
ta: ஸ்பியர்மான் ஒட்டுறவு

en: Interval by Interval
ta: இடைவெளிக்கு இடைவெளி

en: Pearson's R
ta: ஃபியர்ஸனின் ஆர்

en: Measure of Agreement
ta: இணக்க அளவை

en: Kappa
ta: கப்பா

en: Risk Estimate
ta: இடர் மதிப்பீடு

en: 95% Confidence Interval
ta: 95% நம்பக இடைவெளி

en: Lower
ta: தாழ்ந்தது

en: Upper
ta: மேல்

en: Symmetric
ta: சீரொருமை

en: %s Dependent
ta: %s சார்ந்தது

en: Directional Measures
ta: திசையுறு அளவைகள்

en: Lambda
ta: இலாம்டா

en: Goodman and Kruskal tau
ta: குட்மென் மற்றும் க்ருஸ்கல் தவ்

en: Uncertainty Coefficient
ta: நிலையின்மை கெழு

en: Somers' d
ta: சோமரின் டி

en: Nominal by Interval
ta: இடைவெளி மூலம் பெயரளவு

en: Eta
ta: இட்டா

en: Odds Ratio for %s
ta: %s க்கான ஒற்றைப்படை விகிதம்

en: For cohort %s =
ta: கோஹோர்ட் %s =

en: Support for LCL, UCL, and SE summary functions is not yet implemented.
ta: LCL, UCL மற்றும் SE சுருக்க செயலாற்றிகளுக்கான ஆதரவு இன்னும் செயல்படுத்தப்படவில்லை.

en: Syntax error expecting summary function name.
ta: தொடரியல் பிழை - சுருக்க செயலாற்றி பெயர் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Adjusted Count
ta: ஒழுங்காக்கப்பட்ட எண்ணிக்கை

en: Unweighted Count
ta: நிறையிடாத எண்ணிக்கை

en: Table %
ta: அட்டவணை %

en: Unweighted Table %
ta: நிறையிடாத அட்டவணை %

en: Layer %
ta: அடுக்கு %

en: Unweighted Layer %
ta: நிறையிடாத அடுக்கு %

en: Layer Row %
ta: அடுக்கு நிரை %

en: Unweighted Layer Row %
ta: நிறையிடாத அடுக்கு நிரை %

en: Layer Column %
ta: அடுக்கு செங்குத்துவரிசை %

en: Unweighted Layer Column %
ta: நிறையிடாத அடுக்கு செங்குத்துவரிசை %

en: Subtable %
ta: துணை அட்டவணை %

en: Unweighted Subtable %
ta: நிறையிடாத துணை அட்டவணை %

en: Unweighted Row %
ta: நிறையிடாத நிரை %

en: Unweighted Column %
ta: நிறையிடாத செங்குத்துவரிசை %

en: Table Valid N %
ta: அட்டவணை செல்லுபடியாகும் N %

en: Unweighted Table Valid N %
ta: நிறையிடாத அட்டவணை செல்லுபடியாகும் N %

en: Layer Valid N %
ta: அடுக்கு செல்லுபடியாகும் N %

en: Unweighted Layer Valid N %
ta: நிறையிடாத அடுக்கு செல்லுபடியாகும் N %

en: Layer Row Valid N %
ta: அடுக்கு நிரை செல்லுபடியாகும் N %

en: Unweighted Layer Row Valid N %
ta: நிறையிடாத அடுக்கு நிரை செல்லுபடியாகும் N %

en: Layer Column Valid N %
ta: அடுக்கு செங்குத்துவரிசை செல்லுபடியாகும் N %

en: Unweighted Layer Column Valid N %
ta: நிறையிடாத அடுக்கு செங்குத்துவரிசை செல்லுபடியாகும் N %

en: Subtable Valid N %
ta: துணை அட்டவணை செல்லுபடியாகும் N %

en: Unweighted Subtable Valid N %
ta: நிறையிடாத துணை அட்டவணை செல்லுபடியாகும் N %

en: Row Valid N %
ta: நிரை செல்லுபடியாகும் N %

en: Unweighted Row Valid N %
ta: நிறையிடாத நிரை செல்லுபடியாகும் N %

en: Column Valid N %
ta: செங்குத்துவரிசை செல்லுபடியாகும் N %

en: Unweighted Column Valid N %
ta: நிறையிடாத செங்குத்துவரிசை செல்லுபடியாகும் N %

en: Table Total N %
ta: அட்டவணை மொத்தம் N %

en: Unweighted Table Total N %
ta: நிறையிடாத அட்டவணை மொத்தம் N %

en: Layer Total N %
ta: அடுக்கு மொத்தம் N %

en: Unweighted Layer Total N %
ta: நிறையிடாத அடுக்கு மொத்தம் N %

en: Layer Row Total N %
ta: அடுக்கு நிரை மொத்தம் N %

en: Unweighted Layer Row Total N %
ta: நிறையிடாத அடுக்கு நிரை மொத்தம் N %

en: Layer Column Total N %
ta: அடுக்கு செங்குத்துவரிசை மொத்தம் N %

en: Unweighted Layer Column Total N %
ta: நிறையிடாத அடுக்கு செங்குத்துவரிசை மொத்தம் N %

en: Subtable Total N %
ta: துணை அட்டவணை மொத்தம் N %

en: Unweighted Subtable Total N %
ta: நிறையிடாத துணை அட்டவணை மொத்தம் N %

en: Row Total N %
ta: நிரை மொத்தம் N %

en: Unweighted Row Total N %
ta: நிறையிடாத நிரை மொத்தம் N %

en: Column Total N %
ta: செங்குத்துவரிசை மொத்தம் N %

en: Unweighted Column Total N %
ta: நிறையிடாத செங்குத்துவரிசை மொத்தம் N %

en: Maximum
ta: அதிகப்படியான

en: Unweighted Mean
ta: நிறையிடாத சராசரி

en: Unweighted Median
ta: நிறையிடாத இடைநிலை

en: Minimum
ta: குறைந்தது

en: Unweighted Missing
ta: நிறையிடாத விடுபட்டவை

en: Mode
ta: முகடு

en: Unweighted Mode
ta: நிறையிடாத முகடு

en: Range
ta: வரம்பு

en: Std Error of Mean
ta: சராசரிக்கான தர பிழை

en: Unweighted Std Error of Mean
ta: சராசரியின் நிறையிடாத தர பிழை

en: Std Deviation
ta: தர விலக்கம்

en: Unweighted Std Deviation
ta: நிறையிடாத தர விலக்கம்

en: Sum
ta: தொகை

en: Unweighted Sum
ta: நிறையிடாத கூட்டுத்தொகை

en: Total N
ta: மொத்த எண்ணிக்கை

en: Adjusted Total N
ta: ஒழுங்காக்கப்பட்ட மொத்த எண்ணிக்கை

en: Unweighted Total N
ta: நிறையிடாத மொத்த எண்ணிக்கை

en: Valid N
ta: செல்லுபடியாகும் எண்ணிக்கை

en: Adjusted Valid N
ta: ஒழுங்காக்கப்பட்ட செல்லுபடியாகும் எண்ணிக்கை

en: Unweighted Valid N
ta: நிறையிடாத செல்லுபடியாகும் எண்ணிக்கை

en: Variance
ta: மாறுபாடு

en: Unweighted Variance
ta: நிறையிடாத மாறுபாடு

en: Table Sum %
ta: அட்டவணை கூட்டுத்தொகை %

en: Unweighted Table Sum %
ta: நிறையிடாத அட்டவணை கூட்டுத்தொகை %

en: Layer Sum %
ta: அடுக்கு கூட்டுத்தொகை %

en: Unweighted Layer Sum %
ta: நிறையிடாத அடுக்கு கூட்டுத்தொகை %

en: Layer Row Sum %
ta: அடுக்கு நிரை கூட்டுத்தொகை %

en: Unweighted Layer Row Sum %
ta: நிறையிடாத அடுக்கு நிறை கூட்டுத்தொகை %

en: Layer Column Sum %
ta: அடுக்கு செங்குத்துவரிசை கூட்டுத்தொகை %

en: Unweighted Layer Column Sum %
ta: நிறையிடாத அடுக்கு செங்குத்துவரிசை கூட்டுத்தொகை %

en: Subtable Sum %
ta: துணை அட்டவணை கூட்டுத்தொகை %

en: Unweighted Subtable Sum %
ta: நிறையிடாத துணை அட்டவணை கூட்டுத்தொகை %

en: Row Sum %
ta: நிரை கூட்டுத்தொகை %

en: Unweighted Row Sum %
ta: நிறையிடாத நிரை கூட்டுத்தொகை %

en: Column Sum %
ta: செங்குத்துவரிசை கூட்டுத்தொகை %

en: Unweighted Column Sum %
ta: நிறையிடாத செங்குத்துவரிசை கூட்டுத்தொகை %

en: Percentile %.2f
ta: நூற்றுமானம் %.2f

en: Unweighted Percentile %.2f
ta: நிறையிடாத நூற்றுமானம் %.2f

en: Syntax error expecting number or string or range.
ta: தொடரியல் பிழை - எண் அல்லது சரம் அல்லது வரம்பு எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error in postcompute expression.
ta: பின்கணிப்பு கோவையில் தொடரியல் பிழை.

en: The exponentiation operator (`**') is left-associative: `a**b**c' equals `(a**b)**c', not `a**(b**c)'.  To disable this warning, insert parentheses.
ta: அடுக்கு செயற்குறி (`**') இடது பக்க முன்னுரிமையை கொண்டது: எடுத்துக்காட்டாக `a**b**c' என்பது `(a**b)**c' என பொருள் கொள்ள வேண்டுமே தவிர `a**(b**c)' என்றில்லை.  இந்த போக்கை மாற்ற விரும்பினால் அடைப்புக்குறியை பயன்படுத்தவும்.

en: Summary function %s applies only to multiple response sets.
ta: %s சுருக்க செயலாற்றி பல பதிலளி தொகுதிகளுக்கு மட்டுமே பொருந்தும்.

en: '%s' is not a multiple response set.
ta: '%s' பல பதிலளிப்பு தொகுதியாக இல்லை.

en: Summary function %s applies only to scale variables.
ta: %s சுருக்க செயலாற்றி அளவு மாறிகளுக்கு மட்டுமே பொருந்தும்.

en: '%s' is not a scale variable.
ta: '%s'அளவு மாறியாக இல்லை.

en: Multiple response set support not implemented.
ta: பல பதிலளி தொகுதி ஆதரவு இன்னும் செயல்படுத்தப்படவில்லை.

en: Cannot use string variable %s as a scale variable.
ta: %s சர மாறியை அளவு மாறியாக பயன்படுத்த முடியாது.

en: Output format %s requires width 2 or greater.
ta: %s வெளியீடு வடிவமைப்பிற்கு ௨ அல்லது அதற்கும் அதிகமான அகலம் தேவைப்படுகிறது.

en: Output format %s requires width greater than decimals.
ta: %s வெளியீடு வடிவமைப்பிற்கு பதின்மங்களை விட பெரிய அகலம் தேவைப்படுகிறது.

en: Cannot nest scale variables.
ta: அளவு மாறிகளை ஒன்றுக்குள் ஒன்றாக அடுக்க முடியாது.

en: This is an outer scale variable.
ta: இது ஒரு வெளி அளவு மாறியாகும்.

en: This is an inner scale variable.
ta: இது ஒரு உள் அளவு மாறியாகும்.

en: Summaries may only be requested for categorical variables at the innermost nesting level.
ta: சுருக்கங்கள் கூட்டின் உட்பகுதியில் உள்ள வகையின மாறிகளுக்காக மட்டுமே கோர இயலும்.

en: This outer categorical variable has a summary.
ta: இந்த வெளிப்புற வகையின மாறி ஒரு சுருக்கத்தை கொண்டுள்ளது.

en: Subtotal
ta: துணை மொத்தம்

en: Unknown postcompute &%s.
ta: அறியப்படாத பின்-கணிப்பு &%s.

en: Syntax error expecting category specification.
ta: தொடரியல் பிழை - வகையின தனிக்குறிப்பீடு எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Failed to parse category specification as format %s: %s.
ta: வகையின தனிக்குறிப்பீடு %s வடிவமைப்பாக பாகுபடுத்துவது தோல்வியடைந்தது: %s.

en: These categories include %zu instance of SUBTOTAL or HSUBTOTAL, so references from computed categories must refer to subtotals by position, e.g. SUBTOTAL[1]. | These categories include %zu instances of SUBTOTAL or HSUBTOTAL, so references from computed categories must refer to subtotals by position, e.g. SUBTOTAL[1].
ta[0]: இந்த வகையினங்கள் SUBTOTAL அல்லது HSUBTOTAL இன் %zu நிகழ்வை உள்ளடக்கியவை, எனவே கணிக்கப்பட்ட வகையினங்களில் இருந்து கிடைக்கும் குறிப்புகள் நிலைப்பாடு மூலமாக துணை மொத்தங்களை குறிப்பிட வேண்டும், எ.கா. SUBTOTAL[1].
ta[1]: இந்த வகையினங்கள் SUBTOTAL அல்லது HSUBTOTAL இன் %zu நிகழ்வுகளை உள்ளடக்கியவை, எனவே கணிக்கப்பட்ட வகையினங்களில் இருந்து கிடைக்கும் குறிப்புகள் நிலைப்பாடு மூலமாக துணை மொத்தங்களை குறிப்பிட வேண்டும், எ.கா. SUBTOTAL[1].

en: This is the reference that lacks a position.
ta: இது ஒரு நிலைப்பாட்டை இழக்கும் குறிப்பாகும்.

en: Computed category &%s references a category not included in the category list.
ta: கணிக்கப்பட்ட வகையினம் &%s வகையின பட்டியலில் இல்லாத ஒரு வகையினத்தை குறிக்கிறது.

en: This is the missing category.
ta: இது விடுபட்ட வகையினமாகும்.

en: To fix the problem, add subtotals to the list of categories here.
ta: சிக்கலை சரிசெய்ய, துணை மொத்தங்களை இங்குள்ள வகையினங்களின் பட்டியலில் சேர்க்கவும்.

en: To fix the problem, add TOTAL=YES to the variable's CATEGORIES specification.
ta: சிக்கலை சரிசெய்ய, TOTAL=YES என மாறியின் வகையினங்கள் தனிக்குறிப்பீட்டில் சேர்க்கவும்.

en: To fix the problem, add the missing category to the list of categories here.
ta: சிக்கலை சரிசெய்ய, விடுபட்ட வகையினங்களை இங்குள்ள வகையினங்களின் பட்டியலில் சேர்க்கவும்.

en: This category specification may be applied only to string variables, but this subcommand tries to apply it to numeric variable %s.
ta: இந்த வகையின தனிக்குறிப்பீடு சர மாறிகளுக்கு மட்டுமே பொருந்தும், ஆனால் இந்த துணை கட்டளை இதை %s எண்வகை மாறிக்கு செயல்படுத்த முயல்கிறது.

en: Data-dependent sorting is not implemented.
ta: தரவு சார்ந்த வரிசைப்படுத்தல் இன்னும் செயல்படுத்தப்படவில்லை.

en: This category specification may be applied only to numeric variables, but this subcommand tries to apply it to string variable %s.
ta: இந்த வகையின தனிக்குறிப்பீடு எண்வகை மாறிகளுக்கு மட்டுமே பொருந்தும், ஆனால் இந்த துணை கட்டளை இதை %s சர மாறிக்கு செயல்படுத்த முயல்கிறது.

en: Custom Tables
ta: தனிப்பயனாக்கப்பட்ட அட்டவணைகள்

en: Row Categories
ta: நிரை வகையினங்கள்

en: Column Categories
ta: செங்குத்துவரிசை வகையினங்கள்

en: Rows
ta: நிரைகள்

en: Columns
ta: செங்குத்துவரிசைகள்

en: Layers
ta: அடுக்குகள்

en: Category labels may not be moved to another axis when sorting by a summary function.
ta: சுருக்க செயலாற்றியை கொண்டு வரிசைப்படுத்தும்போது வகையின முத்திரைகள் வேறொரு அச்சிற்கு மாற்றப்படாது.

en: This syntax moves category labels to another axis.
ta: இந்த தொடரியல் வகையின முத்திரைகளை வேறொரு அச்சிற்கு நகர்த்துகிறது.

en: This syntax requests sorting by a summary function.
ta: இந்த தொடரியல் ஒரு சுருக்க செயலாற்றியின் மூலம் வரிசைப்படுத்தலை கோருகிறது.

en: To move category labels from one axis to another, the variables whose labels are to be moved must be categorical, but %s is scale.
ta: வகையின முத்திரைகளை ஒரு அச்சில் இருந்து மற்றொரு அச்சுக்கு நகர்த்த, முத்திரைகளை நகர்த்த வேண்டிய மாறிகள் அனைத்தும் வகையினங்களாக இருக்க வேண்டும் ஆனால் %s என்பது அளவாகும்.

en: To move category labels from one axis to another, the variables whose labels are to be moved must all have the same width, but %s has width %d and %s has width %d.
ta: வகையின முத்திரைகளை ஒரு அச்சில் இருந்து மற்றொரு அச்சுக்கு நகர்த்த, முத்திரைகளை நகர்த்த வேண்டிய மாறிகள் அனைத்தும் ஒரே அகலத்தை கொண்டிருக்க வேண்டும், ஆனால் %s ஆனது %d அகலத்தையும் மற்றும் %s ஆனது %d அகலத்தையும் கொண்டுள்ளன.

en: To move category labels from one axis to another, the variables whose labels are to be moved must all have the same value labels, but %s and %s have different value labels.
ta: வகையின முத்திரைகளை ஒரு அச்சில் இருந்து மற்றொரு அச்சுக்கு நகர்த்த, முத்திரைகளை நகர்த்த வேண்டிய மாறிகள் அனைத்தும் ஒரே மதிப்பு முத்திரைகளை கொண்டிருக்க வேண்டும், ஆனால் %s மற்றும் %s வெவ்வேறு மதிப்பு முத்திரைகளை கொண்டுள்ளன.

en: To move category labels from one axis to another, the variables whose labels are to be moved must all have the same category specifications, but %s and %s have different category specifications.
ta: வகையின முத்திரைகளை ஒரு அச்சில் இருந்து மற்றொரு அச்சுக்கு நகர்த்த, முத்திரைகளை நகர்த்த வேண்டிய மாறிகள் அனைத்தும் ஒரே வகை தனிக்குறிப்பீடுகளைக் கொண்டிருக்க வேண்டும், ஆனால் %s மற்றும் %s வெவ்வேறு வகையின தனிக்குறிப்பீடுகளைக் கொண்டுள்ளன.

en: New definition of &%s will override the previous definition.
ta: &%s க்கான புதிய வரையறுப்பு பழைய வரையறுப்பை மேலெழுதும்.

en: This is the previous definition.
ta: இது முந்தைய வரையறுத்தலாகும்.

en: Unknown computed category &%s.
ta: அறியப்படாத கணிக்கப்பட்ட வகையினம் &%s.

en: MINCOLWIDTH must not be greater than MAXCOLWIDTH.
ta: MINCOLWIDTH ஆனது MAXCOLWIDTH ஐ விட அதிகமாக இருக்கக் கூடாது.

en: TABLE must appear before this subcommand.
ta: இந்த துணை கட்டளைக்கு முன் TABLE தோன்ற வேண்டும்.

en: At least one variable must be specified.
ta: குறைந்தது ஒரு மாறியையாவது குறிப்பிட வேண்டும்.

en: Scale variables may appear only on one axis.
ta: அளவு மாறிகள் ஒரே ஒரு அச்சில் மட்டுமே தோன்றும்.

en: This scale variable appears on the rows axis.
ta: இந்த அளவு மாறியானது நிரை அச்சில் தோன்றும்.

en: This scale variable appears on the columns axis.
ta: இந்த அளவு மாறியானது செங்குத்துவரிசை அச்சில் தோன்றும்.

en: This scale variable appears on the layer axis.
ta: இந்த அளவு மாறியானது அடுக்கு அச்சில் தோன்றும்.

en: Summaries may appear only on one axis.
ta: சுருக்கங்கள் ஒரு அச்சில் மட்டுமே தோன்றும்.

en: This variable on the rows axis has a summary.
ta: நிரை அச்சில் உள்ள இந்த மாறி ஒரு சுருக்கத்தை கொண்டுள்ளது.

en: This variable on the columns axis has a summary.
ta: செங்குத்துவரிசை அச்சில் உள்ள இந்த மாறி ஒரு சுருக்கத்தை கொண்டுள்ளது.

en: This variable on the layers axis has a summary.
ta: அடுக்கு அச்சில் உள்ள இந்த மாறி ஒரு சுருக்கத்தை கொண்டுள்ளது.

en: This is a scale variable, so it always has a summary even if the syntax does not explicitly specify one.
ta: இது ஒரு திசையிலி மாறி என்பதால் வெளிப்படையாக குறிப்பிடப்படவில்லை என்றாலும் இது எப்போதும் தன்னோடு ஒரு சுருக்கத்தை கொண்டிருக்கும்.

en: ROWLABELS and COLLABELS may not both be specified.
ta: ROWLABELS மற்றும் COLLABELS இவ்விரண்டையும் குறிப்பிட வேண்டியதில்லை.

en: This is the first specification.
ta: இது முதல் தனிக்குறிப்பீடு.

en: This is the second specification.
ta: இது இரண்டாவது தனிக்குறிப்பீடாகும்.

en: Support for SIGTEST not yet implemented.
ta: SIGTEST க்கான ஆதரவு இன்னும் செயல்படுத்தப்படவில்லை.

en: Support for COMPARETEST not yet implemented.
ta: COMPARETEST க்கான ஆதரவு இன்னும் செயல்படுத்தப்படவில்லை.

en: This subcommand must appear before TABLE.
ta: இந்த துணை கட்டளை அட்டவணைக்கு முன் தோன்ற வேண்டும்.

en: The %s subcommand may only be used within %s.
ta: %s துணை கட்டளையை %s இனுள் மட்டுமே பயன்படுத்த முடியும்.

en: Only one of FIXED, FREE, or LIST may be specified.
ta: FIXED, FREE, LIST இவற்றுள் ஒன்று மட்டுமே குறிப்பிட இயலும்.

en: Syntax error expecting TAB or delimiter string.
ta: தொடரியல் பிழை - தத்தல் அல்லது வரம்புச்சுட்டி சரம் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Encoding should not be specified for inline data. It will be ignored.
ta: வரியுள் தரவுகளுக்கு குறியேற்றத்தை குறிப்பிடக்கூடாது. இது தவிர்க்கப்படும்.

en: The %s subcommand may be used only with %s.
ta: %s துணை கட்டளையை %s உடன் மட்டுமே பயன்படுத்த முடியும்.

en: Cannot advance to record %d when RECORDS=%d is specified.
ta: RECORDS=%d என குறிப்பிட்டிருக்கும்போது பதிவு %d க்கு முந்திச்செல்ல முடியாது.

en: %s is a duplicate variable name.
ta: %s என்பது ஒரு நகல் மாறி பெயராகும்.

en: There is already a variable %s of a different type.
ta: வேறுபட்ட வகையுடைய %s மாறி ஏற்கனவே இருக்கிறது.

en: There is already a string variable %s of a different width.
ta: வேறுபட்ட அகலத்தை உடைய %s சர மாறி ஏற்கனவே இருக்கிறது.

en: Cannot place variable %s on record %d when RECORDS=%d is specified.
ta: RECORDS=%3$d என குறிப்பிட்டிருக்கும்போது %1$s மாறியை %2$d பதிவில் வைக்க முடியாது.

en: No fields were specified.  At least one is required.
ta: புலங்கள் எதுவும் குறிப்பிடப்படவில்லை.   குறைந்தது ஒன்றாவது தேவைப்படுகிறது.

en: Quoted string extends beyond end of line.
ta: மேற்கோளிடப்பட்ட சரமானது வரி இறுதியை கடந்து செல்கிறது.

en: Missing delimiter following quoted string.
ta: மேற்கோள் இடப்பட்ட சரத்தை அடுத்துவரும் வரம்புச்சுட்டியை காணவில்லை.

en: Data for variable %s is not valid as format %s: %s
ta: தரவுக்கான மாறி %s ஒரு செல்லுபடியாகும் வடிவமைப்பு %s இல்லை : %s

en: Partial case of %d of %d records discarded.
ta: %d பதிவுகளின் %d இன் பாதி வழக்கு தூக்க ஏறியப்பட்டது.

en: Partial case discarded.  The first variable missing was %s.
ta: பாதி வழக்கு தூக்க எறியப்பட்டது.   முதல் மாறி விடுபட்டவை %s ஆகும்.

en: Missing value(s) for all variables from %s onward.  These will be filled with the system-missing value or blanks, as appropriate.
ta: %s இல் இருந்து உள்ள எல்லா மாறிகளுக்கான மதிப்பு(களை) காணவில்லை.   இவை பொருத்தமான முறைமை-விடுபட்டவை மதிப்பு அல்லது இடைவெளிகளை கொண்டு நிரப்பப்படும்.

en: Record ends in data not part of any field.
ta: பதிவு எந்த புலத்திலும் இல்லாத தரவை கொண்டு முடிகிறது.

en: Reading %d record from %s. | Reading %d records from %s.
ta[0]: %2$s இல் இருந்து %1$d எண்ணிக்கையிலான பதிவை படிக்கிறது.
ta[1]: %2$s இல் இருந்து %1$d எண்ணிக்கையிலான பதிவுகளை படிக்கிறது.

en: Record
ta: பதிவு

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Reading free-form data from %s.
ta: %s இல் இருந்து கட்டறு வடிவ தரவுகளை படிக்கிறது.

note: TRANSLATORS: this fragment will be interpolated into messages in fh_lock() that identify types of files.
en: data file
ta: தரவு கோப்பு

en: Could not open `%s' for reading as a data file: %s.
ta: தரவு கோப்பாக படிப்பதற்கு `%s' ஐ திறக்க முடியவில்லை: %s.

en: Could not read `%s' as a text file with encoding `%s': %s.
ta: `%2$s' குறியேற்றத்தை கொண்டுள்ள உரை கோப்பான `%1$s' ஐ படிக்க முடியவில்லை: %3$s.

en: Missing %s while reading inline data.  This probably indicates a missing or incorrectly formatted %s command.  %s must appear by itself on a single line with exactly one space between words.
ta: வரியுள் தரவை படிக்கும்போது %s ஐ காணவில்லை.   இது பெரும்பாலும் விடுபட்ட அல்லது சரியாக வடிவமைக்கப்படாத %s கட்டளையை குறிக்கும்.   %s ஆனது ஒற்றை வரியில் ஒவ்வொரு சொல்லிற்கும் துல்லியமாக ஒரு இடைவெளியை கொண்டு தோன்ற வேண்டும்.

en: Error reading file %s: %s.
ta: கோப்பு %s ஐ படிப்பதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s.

en: Unexpected end of file in partial record reading %s.
ta: %s ஐ படிக்கும்போது பாதி பதிவில் எதிர்ப்பாராத கோப்பிறுதி.

en: Corrupt block descriptor word at offset 0x%lx in %s.
ta: %2$s இல் உள்ள 0x%1$lx ஈடுசெய் இடத்தில் பழுதடைந்த தொகுதி விவரிப்பி சொல் இருக்கிறது.

en: Corrupt record descriptor word at offset 0x%lx in %s.
ta: %2$s இல் உள்ள 0x%1$lx ஈடுசெய் இடத்தில் பழுதடைந்த பதிவு விவரிப்பி சொல் இருக்கிறது.

en: Corrupt record size at offset 0x%lx in %s.
ta: %2$s இல் உள்ள 0x%1$lx ஈடுசெய் இடத்தில் பழுதடைந்த தொகுதி அளவு இருக்கிறது.

en: Record exceeds remaining block length.
ta: பதிவு மீதமுள்ள தொகுதி நீளத்தை கடந்து சென்றுவிட்டது.

en: Attempt to read beyond end-of-file on file %s.
ta: கோப்பு %s இல் உள்ள கோப்பிறுதியை கடந்து படிக்க முயற்சிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Attempt to read beyond %s.
ta: %s ஐ கடந்து படிக்க முயற்சிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: This command is not valid here since the current input program does not access the inline file.
ta: இப்போதுள்ள உள்ளீடு நிரலானது வரியுள் கோப்பை அணுகவில்லை என்பதால் இந்த கட்டளை இங்கு செல்லுபடியாகாது.

en: An error occurred while opening `%s' for writing as a data file: %s.
ta: தரவு கோப்பாக எழுதுவதற்கு `%s' ஐ திறக்கும்போது பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s.

en: I/O error occurred writing data file `%s'.
ta: தரவு கோப்பு `%s' ஐ எழுதும்போது உ/வெ பிழை ஏற்பட்டுவிட்டது.

en: There is no dataset named %s.
ta: %s என பெயருடைய தரவு தொகுதி எதுவும் இல்லை.

en: Datasets
ta: தரவு தொகுதிகள்

en: unnamed dataset
ta: பெயரிடாத தரவுத்தொகுதி

en: Only %s is currently implemented.
ta: %s மட்டுமே இப்போது செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

en: String must contain exactly one token.
ta: சரம் துல்லியமாக ஒரேயொரு சின்னத்தை கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: Only one of !TOKENS, !CHAREND, !ENCLOSE, or !CMDEND is allowed.
ta: !TOKENS, !CHAREND, !ENCLOSE, !CMDEND இவற்றுள் ஒன்று மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்.

en: Syntax error expecting macro body or !ENDDEFINE.
ta: தொடரியல் பிழை - பெரும உடலம் அல்லது !ENDDEFINE எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Positional parameters must precede keyword parameters.
ta: நிலைப்பாடு அளவுருக்கள் சிறப்புச்சொல் அளவுருக்களின் முன் செல்ல வேண்டும்.

en: Here is a previous keyword parameter.
ta: முந்தைய குறிச்சொல் அளவுரு இதோ.

en: Keyword macro parameter must be named in definition without "!" prefix.
ta: குறிச்சொல் பெரும அளவுருவானது வரையறுப்பில் "!" முன்னொட்டு இல்லாமல் பெயரிட வேண்டும்.

en: Cannot use macro keyword "%s" as an argument name.
ta: பெரும குறிச்சொல் "%s" ஐ வாத பெயராக பயன்படுத்த முடியாது.

en: !DEFAULT is allowed only once per argument.
ta: !DEFAULT ஒரு வாதத்திற்கு ஒரு முறை மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்.

en: %s may not be used when there are pending transformations (use %s to execute transformations).
ta: %s ஐ உருமாற்றங்கள் நிலுவையில் இருக்கும்போது பயன்படுத்த இயலாது (உருமாற்றங்களை இயக்குவதற்கு %s ஐ பயன்படுத்தவும்).

en: %s may not be used after %s.
ta: %s ஐ %s அடுத்து பயன்படுத்த இயலாது.

en: %s may not be used to delete all variables from the active dataset dictionary.  Use %s instead.
ta: %s ஐ செயல்பாட்டில் உள்ள தரவு தொகுதி அகராதியில் உள்ள எல்லா மாறிகளையும் நீக்குவதற்கு பயன்படுத்த இயலாது.   இதற்கு பதிலாக %s ஐ பயன்படுத்தவும்.

en: S.E. Mean
ta: த.பி. சராசரி

en: Std Dev
ta: தர விலக்கம்

en: Kurtosis
ta: தட்டை அளவு

en: S.E. Kurt
ta: த.பி. தட்டையளவு

en: Skewness
ta: கோட்டம்

en: S.E. Skew
ta: த.பி. கோட்டம்

en: Z-score variable name %s would be a duplicate variable name.
ta: Z மதிப்பெண் மாறி பெயர் %s ஒரு நகல் மாறி பெயராக இருக்கலாம்.

en: DESCRIPTIVES with Z scores ignores TEMPORARY.  Temporary transformations will be made permanent.
ta: Z மதிப்பெண்களுடன் கூடிய விளக்கங்கள் இடைநிலைகளை தவிர்க்கிறது.   இடைகால உருமாற்றங்கள் நிலையானதாக ஆக்கப்படும்.

en: Ran out of generic names for Z-score variables.  There are only 126 generic names: ZSC001-ZSC099, STDZ01-STDZ09, ZZZZ01-ZZZZ09, ZQZQ01-ZQZQ09.
ta: Z மதிப்பெண் மாறிகளுக்கான பொதுவான பெயர்கள் இல்லை. 126 பொதுவான பெயர்கள் மட்டுமே உள்ளன: ZSC001-ZSC099, STDZ01-STDZ09, ZZZZ01-ZZZZ09, ZQZQ01-ZQZQ09.

en: Mapping of Variables to Z-scores
ta: மாறிகளை Z மதிப்பெண்களுக்கு வரைபடமிடல்

en: Names
ta: பெயர்கள்

en: Source
ta: மூலங்கள்

en: Target
ta: இலக்குகள்

en: Internal error processing Z scores.  Please report this to %s.
ta: Z மதிப்பெண்களை செயலாக்கும்போது உள்பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.   இதை %s க்கு புகார் அளிக்கவும்.

en: Z-score of %s
ta: %s இன் Z மதிப்பெண்

en: Valid N (listwise)
ta: செல்லுபடியாகும் எண்ணிக்கை (பட்டியலின் படி)

en: Missing N (listwise)
ta: விடுபட்ட N (பட்டியலின்படி)

en: ELSE IF is not allowed following ELSE within DO IF...END IF.
ta: DO IF...END IF இனுள் ELSE ஐ தொடர்ந்து ELSE IF அனுமதிக்கப்படமாட்டாது.

en: Only one ELSE is allowed within DO IF...END IF.
ta: DO IF...END IF இனுள் ஒரு ELSE மட்டுமே அனுமதிக்கப்படுகிறது.

en: This is the location of the previous ELSE clause.
ta: இது முந்தைய 'இல்லையெனில்' உட்பிரிவின் இருப்பிடம்.

en: This is the location of the DO IF command.
ta: இது DO IF கட்டளையின் இருப்பிடம்.

en: This command cannot appear outside DO IF...END IF.
ta: இந்த கட்டளை DO IF...END IF க்கு வெளியே தோன்றாது.

en:  (missing)
ta:  (காணவில்லை)

en: Boxplot of %s vs. %s
ta: %s எதிர் %s இன் பெட்டி படம்

en: Boxplot of %s
ta: %s இன் பெட்டி படம்

en: Boxplot
ta: பெட்டி படம்

en: Not creating NP plot because data set is empty.
ta: தரவுத்தொகுதி வெறுமையாக இருப்பதால் NP படத்தை உருவாக்கப்போவதில்லை.

en: Not creating spreadlevel chart for %s
ta: %s க்கான பரவல்நிலை விளக்கப்படம் உருவாக்கப்போவதில்லை

en: User-missing value.
ta: பயனர் விடுபட்ட மதிப்பு.

en: Percentiles
ta: நூற்றுமானங்கள்

en: Weighted Average
ta: நிறையிட்ட சராசரி

en: Tukey's Hinges
ta: டூக்கீ இன் ஹின்ஜஸ்

en: Dependent Variables
ta: சார்பு மாறிகள்

en: Tests of Normality
ta: இயல்புநிலைக்கான சோதனைகள்

en: Shapiro-Wilk
ta: ஷபிரோ-வில்க்

en: Statistic
ta: புள்ளியியல்

en: Sig.
ta: மிகைத்தன்மை.

en: Aspect
ta: கோணம்

en: Std. Error
ta: தர பிழை

en: %g%% Confidence Interval for Mean
ta: %g%% சராசரிக்கான நம்பிக்கை இடைவெளி

en: Lower Bound
ta: தாழ்ந்த வரம்பு

en: Upper Bound
ta: மேல் வரம்பு

en: 5% Trimmed Mean
ta: 5% வெட்டப்பட்ட சராசரி

en: Interquartile Range
ta: இடைக் கால்மான வீச்சு

en: Extreme Values
ta: உச்ச மதிப்பு

en: Case Number
ta: வழக்கு எண்

en: Order
ta: வரிசை

note: TRANSLATORS: This is a noun, not an adjective.
en: Extreme
ta: உச்சம்

en: Highest
ta: உயர்ந்த

en: Lowest
ta: தாழ்ந்தது

en: Case Processing Summary
ta: வழக்கு செயல்படுத்தல் சுருக்கம்

en: %s and %s are mutually exclusive.
ta: %s மற்றும் %s ஒன்றையொன்று விலக்கும்.

en: Matrix input for %s must be either COV or CORR
ta: %s க்கான அணி உள்ளீடு உடன் மாற்றம் அல்லது தொடர்புப்போக்காக இருக்க வேண்டும்

en: Factor analysis on a single variable is not useful.
ta: ஒற்றை மாறியில் காரணி பகுப்பாய்வு செய்வது பயனற்றது.

en: Component Number
ta: கூறு எண்

en: Factor Number
ta: காரணி எண்

en: Communalities
ta: வகுப்புக்குரியவை

en: Initial
ta: துவக்கம்

en: Extraction
ta: பிழிந்தெடுத்தல்

en: Component
ta: கூறு

en: Total Variance Explained
ta: விளக்கப்பட்ட மொத்த மாறுபாடு

en: % of Variance
ta: மாறுபாட்டின் %

en: Cumulative %
ta: ஒட்டுமொத்த %

en: Phase
ta: படலம்

en: Initial Eigenvalues
ta: துவக்க ஐகன் மதிப்புகள்

en: Extraction Sums of Squared Loadings
ta: இருமடியாக்கப்பட்ட ஏற்றுகளின் பிழிந்தெடுத்த கூட்டுத்தொகை

en: Rotation Sums of Squared Loadings
ta: இருமடியாக்கப்பட்ட ஏற்றுகளின் சுழற்றப்பட்ட கூட்டுத்தொகை

en: Factor Correlation Matrix
ta: காரணி ஒட்டுறவு அணி

en: Factor 2
ta: காரணி ௨

en: Anti-Image Matrices
ta: எதிர்பட அணிகள்

en: Anti-image Covariance
ta: எதிர்பட உடன்மாற்றம்

en: Anti-image Correlation
ta: எதிர்பட ஒட்டுறவு

en: Correlation Matrix
ta: ஒட்டுறவு அணி

en: Correlation
ta: ஒட்டுறவு

en: Determinant
ta: அணிக்கோவை

en: Covariance Matrix
ta: உடன் மாற்ற அணி

en: The dataset contains no complete observations. No analysis will be performed.
ta: இந்த தரவுத்தொகுதி எந்த முழுமையாக கூர்நோக்குகளை கொண்டிருக்கவில்லை. எனவே எந்த பகுப்பாய்வும் செய்யப்போவதில்லை.

en: The dataset has no covariance matrix or a correlation matrix along with standard deviations.
ta: தர விலக்கங்களுடன் எந்த உடன் மாற்ற அணி அல்லது ஒட்டுறவு அணியையும் தரவுத்தொகுதி கொண்டிருக்கவில்லை.

en: Analysis N
ta: பகுப்பாய்வு எண்ணிக்கை

en: KMO and Bartlett's Test
ta: கைசர்-மையர்-ஓள்கின் மற்றும் பார்ட்லெட் சோதனை

en: Kaiser-Meyer-Olkin Measure of Sampling Adequacy
ta: கைசர்-மையர்-ஓள்கின் இன் ஏற்ற அளவு பதக்கூறெடுப்பு அளவை

en: Bartlett's Test of Sphericity
ta: பார்லேட் இன் கோளத்தன்மை சோதனை

en: Approx. Chi-Square
ta: தோராய கைவர்க்கம்

en: The %s criteria result in zero factors extracted. Therefore no analysis will be performed.
ta: %s கட்டளை விதியானது சுழிய காரணிகளை பிழிந்தெடுத்துள்ளது. எனவே எந்த பகுப்பாய்வும் செய்யப்போவதில்லை.

en: The %s criteria result in more factors than variables, which is not meaningful. No analysis will be performed.
ta: %s கட்டளை விதியானது மாறிகளை விட அதிக காரணிகளை விளைவிக்கிறது. இது பொருளற்றது. எனவே எந்த பகுப்பாய்வும் செய்யப்போவதில்லை.

en: Component Matrix
ta: கூறு அணி

en: Factor Matrix
ta: காரணி அணி

en: Pattern Matrix
ta: வடிவ அணி

en: Structure Matrix
ta: கட்டமைப்பு அணி

en: Rotated Component Matrix
ta: சுழற்றப்பட்ட கூறு அணி

en: Rotated Factor Matrix
ta: சுழற்றப்பட்ட காரணி அணி

en: File handle %s is already defined.  Use %s before redefining a file handle.
ta: %s கோப்பு கையாளு ஏற்கனவே வரையறுக்கப்பட்டுள்ளது.   கோப்பு கையாளை மீண்டும் வரையறுப்பதற்கு முன் %s ஐ பயன்படுத்தவும்.

en: %s must be specified with %s.
ta: %2$s உடன் %1$s ஐ குறிப்பிட வேண்டும்.

en: The specified file mode requires LRECL.  Assuming %zu-character records.
ta: குறிப்பிட்ட கோப்பு பயன்முறைக்கு LRECL தேவைப்படுகிறது.   %zu வரியுரு பதிவுகள் ஊகிக்கப்படுகிறது.

en: No file handle named %s.
ta: %s என பெயருடைய கோப்பு கையாளு எதுவும் இல்லை.

en: file
ta: கோப்பு

en: inline file
ta: வரியுள் கோப்பு

en: Syntax error expecting a file name or handle name.
ta: தொடரியல் பிழை - கோப்பு பெயர் அல்லது கையாளு பெயர் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Handle for %s not allowed here.
ta: %s க்கான கையாளுவிற்கு இங்கு இடமில்லை.

en: %s ignores %s.  Temporary transformations will be made permanent.
ta: %2$s ஐ %1$s தவிர்க்கிறது.   இடைகால உருமாற்றங்கள் நிலையானதாக ஆக்கப்படும்.

en: Could not create temporary file for %s.
ta: %s க்கான இடைகால கோப்பை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Error rewinding %s file: %s.
ta: %s கோப்பை மீள்சுற்றுவதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s.

en: Error creating %s source file.
ta: மூல கோப்பு %s ஐ உருவாக்குவதில் பிழை.

en: Error reading %s file: %s.
ta: %s கோப்பை படிப்பதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s.

en: Unexpected end of file reading %s file.
ta: %s கோப்பை படிக்கும்போது எதிர்ப்பாராத கோப்பிறுதி.

en: Error seeking %s source file: %s.
ta: %s என்னும் மூல கோப்பை நாடிச்செல்லுவதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s.

en: Error writing %s source file: %s.
ta: %s என்னும் மூல கோப்பை எழுதுவதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s.

en: Error rewinding %s source file: %s.
ta: %s என்னும் மூல கோப்பை மீள்சுற்றுவதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s.

en: Error reading %s temporary file: %s.
ta: %s என்னும் இடைக்கால கோப்பை படிப்பதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s.

en: Unexpected end of file reading %s temporary file.
ta: %s இடைக்கால கோப்பை படிக்கும்போது எதிர்ப்பாராத கோப்பிறுதி.

en: Frequency
ta: அலையெண்

en: Valid Percent
ta: செல்லுபடியாகும் விழுக்காடு

en: Cumulative Percent
ta: ஒட்டுமொத்த விழுக்காடு

en: Omitting pie chart for %s, which has only %d unique values.
ta: வெறும் %2$d தனித்துவ மதிப்புகளை மட்டுமே கொண்டிருப்பதால் %1$s க்கான வட்ட விளக்கப்படம் தவிர்க்கப்படுகிறது.

en: Omitting pie chart for %s, which has over 50 unique values.
ta: 50 இற்கும் மேற்பட்ட தனித்துவ மதிப்புகளை கொண்டிருப்பதால் %s க்கான வட்ட விளக்கப்படம் தவிர்க்கப்படுகிறது.

en: Omitting bar chart, which has no values.
ta: எந்த மதிப்பும் இல்லாத பட்டை விளக்கப்படம் தவிர்க்கப்படுகிறது.

en: Ranks
ta: தரவரிசைகள்

en: Mean Rank
ta: சராசரி தரவரிசை

en: Kendall's W
ta: கென்டால் இன் W

en: Chi-Square
ta: கை வர்க்கம்

en: error reading file `%s'
ta: கோப்பு `%s' ஐ படிப்பதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது

en: FIXED and DELIMITED arrangements are mutually exclusive.
ta: FIXED மற்றும் DELIMITED ஏற்பாடுகள் ஒன்றையொன்று விலக்கும்.

en: This syntax requires %s arrangement.
ta: இந்த தொடரியலுக்கு %s ஏற்பாடுகள் தேவைப்படுகிறது.

en: Ignoring obsolete IMPORTCASES subcommand.  (N OF CASES or SAMPLE may be used to substitute.)
ta: வழக்கொழிந்த IMPORTCASES துணை கட்டளை தவிர்க்கப்படுகிறது.   (N OF CASES அல்லது SAMPLE இதற்கு மாற்றாக பயன்படுத்தலாம்.)

en: In compatible syntax mode, the QUALIFIER string must contain exactly one character.
ta: ஒத்துப்போகும் தொடரியல் பயன்முறையில் QUALIFIER சரம் துல்லியமாக ஒரு வரியுருவை மட்டுமே கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: %s: Data file dictionary has no variables.
ta: %s: தரவு கோப்பு அகராதியில் மாறிகள் எதுவும் இல்லை.

en: Multivariate analysis is not yet implemented.
ta: பலமாறி பகுப்பாய்வு இன்னும் செயல்படுத்தப்படவில்லை.

en: Tests of Between-Subjects Effects
ta: கருப்பொருட்களுக்கிடையிலுள்ள விளைவுகளின் சோதனைகள்

en: Type I Sum Of Squares
ta: வர்க்கங்களின் கூட்டுத்தொகை - வகை ௧

en: Type II Sum Of Squares
ta: வர்க்கங்களின் கூட்டுத்தொகை - வகை ௨

en: Type III Sum Of Squares
ta: வர்க்கங்களின் கூட்டுத்தொகை - வகை ௩

en: Mean Square
ta: வர்க்கத்தின் சராசரி

en: F
ta: கா

en: Corrected Model
ta: திருத்தியமைக்கப்பட்ட படிமம்

en: Model
ta: படிமம்

en: Intercept
ta: குறுக்கீடு

en: Error
ta: பிழை

en: Corrected Total
ta: திருத்தியமைக்கப்பட்ட மொத்தம்

en: Percentage
ta: விழுக்காடு

en: Cumulative Count
ta: ஒட்டுமொத்த எண்ணிக்கை

en: %s vs. %s by %s
ta: %3$s ஆல் %2$s எதிராக %1$s

en: %s vs. %s
ta: %s எதிராக %s

en: Maximum number of scatterplot categories reached. Your BY variable has too many distinct values. The coloring of the plot will not be correct.
ta: சிதறல் பட வகையினங்களின் அதிகப்படியான எண்ணிக்கையை கடந்த செல்கிறது. உங்கள் BY மாறியில் பல வேறுபட்ட மதிப்புகள் உள்ளன. படத்தின் வண்ணம் சரியாக இருக்காது.

en: %s of %s
ta: %2$s இன் %1$s

en: Only one chart type is allowed.
ta: ஒரு விளக்கப்பட வகை மட்டுமே அனுமதிக்கப்படுகிறது.

en: Only one variable is allowed.
ta: ஒரு மாறி மட்டுமே அனுமதிக்கப்படுகிறது.

en: %s: Command exited with status %d.
ta: %s: கட்டளை %d நிலைமையுடன் வெளியேறியது.

en: Failed to create temporary file (%s).
ta: இடைநிலை கோப்பை உருவாக்குவதில் தோல்வியடைந்தது (%s).

en: /dev/null: Failed to open (%s).
ta: /dev/null: (%s) ஐ திறப்பதில் தோல்வியடைந்தது.

en: Couldn't fork: %s.
ta: கிளையை உருவாக்க முடியவில்லை: %s.

en: Failed to set process group.
ta: செயல்முறை குழுவை அமைப்பதில் தோல்வியடைந்தது.

en: Failed to set timeout.
ta: நேரமுடிவை அமைப்பதில் தோல்வியடைந்தது.

en: While running "%s", waiting for child process failed (%s).
ta: "%s"ஐ இயக்கும் போது, சேய் செயல்முறைக்காகக் காத்திருப்பது தோல்வியடைந்தது (%s).

en: Command "%s" timed out.
ta: கட்டளை "%s" இன் நேரம் முடிந்துவிட்டது.

en: Command "%s" terminated by signal %d.
ta: கட்டளை "%s" சமிக்ஞை %d ஆல் நிறுத்தப்பட்டது.

en: Command or shell not found
ta: கட்டளை அல்லது செயற்றளம் கண்டறியப்படவில்லை

en: Could not invoke command or shell
ta: கட்டளை அல்லது செயற்றளத்தை இயக்க முடியவில்லை

en: Command "%s" exited with status %d (%s).
ta: கட்டளை "%s" நிலை %d உடன் வெளியேறியது (%s).

en: Command "%s" exited with status %d.
ta: கட்டளை "%s" நிலை %d உடன் வெளியேறியது.

en: Command "%s" output could not be read (%s).
ta: கட்டளை "%s" வெளியீட்டை படிக்க முடியவில்லை (%s).

en: Time limit not supported on this platform.
ta: நேர வரம்பு இந்த தளத்தில் ஆதரிக்கப்படவில்லை.

en: Can't find `%s' in include file search path.
ta: INCLUDE கோப்பு உள்ள பாதையில் `%s' ஐ கண்டறிய முடியவில்லை.

en: Unexpected end-of-file within %s.
ta: %s இனுள் எதிர்ப்பாராத கோப்பிறுதி.

en: Input program does not contain %s or %s.
ta: உள்ளீடு நிரல் %s அல்லது %s ஐ கொண்டிருக்கவில்லை.

en: Input program did not create any variables.
ta: உள்ளீடு நிரல் எந்த மாறிகளையும் உருவாக்கவில்லை.

en: REREAD: Column numbers must be positive finite numbers.  Column set to 1.
ta: மீண்டும் படி: செங்குத்துவரிசை எண்கள் அடங்கக்கூடிய நேர் எண்களாக இருக்க வேண்டும்.  செங்குத்துவரிசை ௧ என அமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Jonckheere-Terpstra Test
ta: ஜான்கீர் டர்ப்ஸ்டரா சோதனை

en: Number of levels in %s
ta: %s இல் உள்ள நிலைகளின் எண்ணிக்கை

en: Observed J-T Statistic
ta: நோக்கப்பட்ட J-T புள்ளியியல்

en: Mean J-T Statistic
ta: சராசரி J-T புள்ளியியல்

en: Std. Deviation of J-T Statistic
ta: J-T புள்ளியலுக்கான தர விலக்கம்

en: Std. J-T Statistic
ta: தர J-T புள்ளியியல்

en: Asymp. Sig. (2-tailed)
ta: ஈற்றணுகி மிகை (இரட்டை வால் உடையது)

en: One-Sample Kolmogorov-Smirnov Test
ta: ஒரு பதக்கூறு கொல்மொகொரொவ்-ஸ்மிர்நொவ் சோதனை

en: Uniform Parameters
ta: சீரான அளவுருக்கள்

en: Normal Parameters
ta: இயல்புநிலை அளவுருக்கள்

en: Poisson Parameters
ta: பாய்சான் அளவுருக்கள்

en: Exponential Parameters
ta: அடுக்கை அளவுருக்கள்

en: Most Extreme Differences
ta: உச்ச வேற்றுமைகள்

en: Absolute
ta: முழுமையாக

en: Positive
ta: நேர்

en: Negative
ta: எதிர்

en: Kolmogorov-Smirnov Z
ta: கோல்மொகொரொவ் ஸ்மிர்நொவ் இன் Z

en: All predicted values are either 1 or 0
ta: எல்லா ஊகித்த மதிப்புகளும் 1 அல்லது 0 ஆக இருக்க வேண்டும்

en: Dependent variable's values are not dichotomous.
ta: சார்பு மாறிகளின் மதிப்புகள் இருமைத்தன்மையாக இல்லை.

en: Category %s does not have at least two distinct values. Logistic regression will not be run.
ta: வகையினம் %s குறைந்தது இரு தனித்துவ மதிப்புகளை கொண்டிருக்கவில்லை. இடப்பெயர்வு தொடர்புப்போக்கு இயக்கப்போவதில்லை.

en: Estimation terminated at iteration number %d because parameter estimates changed by less than %g
ta: அளவுரு மதிப்பீடு %2$g க்கும் குறைவாக மாறியதால் சுழற்சி எண் %1$d இல் மதிப்பீடு நிறுத்தப்பட்டது

en: Estimation terminated at iteration number %d because Log Likelihood decreased by less than %g%%
ta: சுழற்சி எண் %d இல் மதிப்பீடு நிறுத்தப்பட்டது. குறிப்புப்பதிவுக்கு வாய்ப்புள்ள விழுக்காடு %g%% க்கும் கீழ் சென்றதால்

en: Estimation terminated at iteration number %d because maximum iterations has been reached
ta: அதிகப்படியான சுழற்சிகள் நடைபெற்றுவிட்டதால் சுழற்சி எண் %d இல் மதிப்பீடு நிறுத்தப்பட்டது

en: Dependent Variable Encoding
ta: சார்பு மாறி குறியேற்றம்

en: Mapping
ta: வரைபடமிடல்

en: Internal Value
ta: உள் மதிப்பு

en: Original Value
ta: உண்மையான மதிப்பு

en: Variables in the Equation
ta: சமன்பாட்டில் உள்ள மாறிகள்

en: S.E.
ta: த.பி.

en: Wald
ta: வால்ட்

en: Exp(B)
ta: கோவை(B)

en: %d%% CI for Exp(B)
ta: %d%% கோவை (B) கான நம்பிக்கை இடைவெளி

en: Step 1
ta: படிநிலை 1

en: Constant
ta: மாறிலி

en: Model Summary
ta: படிம சுருக்கம்

en: -2 Log likelihood
ta: -2 குறிப்புப்பதிவுக்கு வாய்ப்புள்ளது

en: Cox & Snell R Square
ta: காக்ஸ் மற்றும் ஸ்னேல்லின் ஆர் வர்க்கம்

en: Nagelkerke R Square
ta: நாகேல்கேர்கே வின் ஆர் வர்க்கம்

en: Step
ta: படிநிலை

en: Unweighted Cases
ta: நிறையிடாத வழக்குகள்

en: Included in Analysis
ta: பகுப்பாய்வில் சேர்க்கப்பட்டவை

en: Missing Cases
ta: விடுபட்ட வழக்குகள்

en: Categorical Variables' Codings
ta: வகையின மாறிகளின் குறியாக்கங்கள்

en: Codings
ta: குறியாக்கம்

en: Parameter coding
ta: அளவுரு குறியாக்கம்

en: Categories
ta: வகையினங்கள்

en: Classification Table
ta: வகையாக்க அட்டவணை

en: Predicted
ta: ஊகம்

en: Percentage Correct
ta: விழுக்காடு சரி

en: Observed
ta: நோக்கப்பட்டது

en: Overall Percentage
ta: ஒட்டுமொத்த விழுக்காடு

en: This command cannot appear outside LOOP...END LOOP.
ta: இந்த கட்டளை LOOP...END LOOP க்கு வெளியே தோன்றாது.

en: Only one index clause may be specified.
ta: ஒரு சுட்டு உட்பிரிவு மட்டுமே குறிப்பிட இயலும்.

en: Sum of Ranks
ta: தரவரிசைகளின் கூட்டுத்தொகை

en: Mann-Whitney U
ta: மன்-வைட்நீ U

en: Wilcoxon W
ta: வில்காக்சொன் W

en: Unknown row type "%.*s".
ta: அறியப்படாத நிரை வகை "%.*s".

en: Extraneous data expecting end of line.
ta: கூடுதலான தரவு வரியின் இறுதியை எதிர்ப்பார்க்கிறது.

en: N record is not allowed with N subcommand.  Ignoring N record.
ta: N பதிவு N துணை கட்டளையுடன் அனுமதிப்பதில்லை.   N பதிவு தவிர்க்கப்படுகிறது.

en: Data contains pooled row type %s not included in CONTENTS.
ta: உள்ளடக்கத்தில் சேர்க்கப்படாத குவிக்கப்பட்ட நிரை வகை %s ஐ தரவு கொண்டுள்ளது.

en: Data contains with-factors row type %s not included in CONTENTS.
ta: உள்ளடக்கத்தில் சேர்க்கப்படாத காரணிகளுடன் கூடிய நிரை வகை %s ஐ தரவு கொண்டுள்ளது.

en: Matrix %s had %zu rows but %zu rows were expected.
ta: %s அணி %zu நிரைகளை கொண்டுள்ளது ஆனால் %zu நிரை எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: VARIABLES may not include VARNAME_.
ta: VARIABLES ஆனது VARNAME_ ஐயும் கொண்டிருக்கலாம்.

en: ROWTYPE_ is not allowed on SPLIT or FACTORS.
ta: SPLIT அல்லது FACTORS இல் ROWTYPE_ அனுமதிக்கப்படாது.

en: %s may not appear on both SPLIT and FACTORS.
ta: %s ஒரே நேரத்தில் SPLIT, FACTORS இவ்விரண்டிலும் தோன்றாது .

en: FORMAT=FULL and FORMAT=NODIAGONAL are mutually exclusive.
ta: FORMAT=FULL மற்றும் FORMAT=NODIAGONAL ஒன்றையொன்று விளக்கும்.

en: CELLS is ignored when VARIABLES includes ROWTYPE_
ta: மாறிகளில் நிரைவகை_ சேர்க்கப்பட்டிருந்தால் கட்டங்கள் தவிர்க்கப்படும்

en: CELLS is required when factor variables are specified and VARIABLES does not include ROWTYPE_.
ta: காரணி மாறிகள் குறிப்பிடப்படாமலும் மாறிகள் நிரைவகையை_ கொண்டிருக்காமலும் இருந்தால் கட்டங்கள் தேவைப்படும்.

en: CONTENTS was not specified and VARIABLES does not include ROWTYPE_.  Assuming CONTENTS=CORR.
ta: உள்ளடக்கங்கள் குறிப்பிடப்படவில்லை, மாறிகளும் நிரைவகை_யை கொண்டிருக்கவில்லை.   CONTENTS=CORR ஊகிக்கப்படுகிறது.

en: At least one continuous variable is required.
ta: குறைந்தது ஒரு தொடரும் மாறியாவது தேவை.

en: VARIABLES includes ROWTYPE_ but the continuous variables are not the last ones on VARIABLES.
ta: VARIABLES இல் ROWTYPE_ அடங்கும் ஆனால் தொடர்வு மாறிகள் VARIABLES இல் இறுதியாக இல்லை.

en: Cannot specify N on CONTENTS along with the N subcommand.
ta: N துணை கட்டளையை கொண்டு CONTENTS இல் எண்ணிக்கையை குறிப்பிட முடியாது.

en: Matrix dataset lacks a variable called %s.
ta: அணி தரவுத்தொகுதி %s என அழைக்கப்படும் மாறியை கொண்டிருக்கவில்லை.

en: Matrix dataset variable %s should be of string type.
ta: அணி தரவுத்தொகுதி மாறி %s ஆனது சரவகையாக இருக்க வேண்டும்.

en: Variable %s must precede %s in matrix file dictionary.
ta: அணி கோப்பு அடைவில் %2$s க்கு முன் மாறி %1$s இருக்க வேண்டும்.

en: Matrix dataset variable %s should be numeric.
ta: அணி தரவுத்தொகுதி மாறி %s ஆனது எண்வகையாக இருக்க வேண்டும்.

en: Matrix dataset does not have any continuous variables.
ta: அணி தரவுத்தொகுதி எந்த தொடரும் மாறிகளையும் கொண்டிருக்கவில்லை.

en: %s matrix has %zu columns but %zu rows named variables to be analyzed (and %zu rows named unknown variables).
ta: %s அணியானது %zu செங்குத்துவரிசைகளையும், பகுப்பாய்வு செய்ய வேண்டிய மாறிகளின் பெயர்களை உடைய %zu நிரைகளையும், அறியப்படாத மாறிகளின் பெயர்களை உடைய %zu நிரைகளையும் கொண்டுள்ளது.

en: Matrix function %s requires %zu argument. | Matrix function %s requires %zu arguments.
ta[0]: %s அணி செயலாற்றிக்கு %zu வாதம் தேவை.
ta[1]: %s அணி செயலாற்றிக்கு %zu வாதங்கள் தேவை.

en: Matrix function %s requires 1 or 2 arguments, but %zu was provided. | Matrix function %s requires 1 or 2 arguments, but %zu were provided.
ta[0]: %s அணி செயலாற்றிக்கு ஒன்று அல்லது இரண்டு வாதங்கள் தேவைப்படும் நிலையில் %zu வாதம் அளிக்கப்பட்டுள்ளது.
ta[1]: %s அணி செயலாற்றிக்கு ஒன்று அல்லது இரண்டு வாதங்கள் தேவைப்படும் நிலையில் %zu வாதங்கள் அளிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Matrix function %s requires at least one argument.
ta: %s அணி செயலாற்றிக்கு குறைந்தது ஒரு வாதமாவது தேவைப்படும்.

en: Unknown variable %s.
ta: அறியப்படாத மாறி %s.

en: Syntax error expecting matrix expression.
ta: தொடரியல் பிழை - அணி கோவை எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Input to CHOL function is not positive-definite.
ta: CHOL செயலாற்றிக்கான உள்ளீடு உறுதியான நேராக இல்லை.

en: Column %zu in DESIGN argument has constant value.
ta: DESIGN வாதத்தில் உள்ள %zu செங்குத்துவரிசை மாறிலி மதிப்பை கொண்டுள்ளது.

en: Argument of EVAL must be symmetric.
ta: EVAL வாதம் சீரொருமையாக இருக்க வேண்டும்.

en: GSCH requires its argument to have at least as many columns as rows, but it has dimensions %zu×%zu.
ta: GSCH அதன் வாதங்களில் குறைந்தது எத்தனை நிரைகள் உள்ளதோ அதே அளவு செங்குத்துவரிசைகள் இருக்க வேண்டும் என கோருகிறது. ஆனால் இது %zu×%zu பரிமாணத்தை கொண்டுள்ளது.

en: %zu×%zu argument to GSCH contains only %zu linearly independent columns.
ta: GSCH க்கான %zu×%zu வாதம் வெறும் %zu நேரியலான சார்பற்ற செங்குத்துவரிசைகளை மட்டுமே கொண்டுள்ளது.

en: Arguments 2 and 3 to RESHAPE must be integers.
ta: RESHAPE க்கான ௨ மற்றும் ௩ வாதம் ஒரு முழுவெண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: Product of RESHAPE size arguments (%zu×%zu = %zu) differs from product of matrix dimensions (%zu×%zu = %zu).
ta: RESHAPE அளவு வாதங்களின் பெருக்கமும் (%zu×%zu = %zu) அணி பரிமாணங்களின் பெருக்கமும் (%zu×%zu = %zu) வேறுபடுகிறது.

en: SOLVE arguments must have the same number of rows.
ta: SOLVE வாதங்கள் ஒரே எண்ணிக்கையிலான நிரைகளை கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: Argument 1 has dimensions %zu×%zu.
ta: வாதம் ௧ %zu×%zu பரிமாணத்தை கொண்டுள்ளது.

en: Argument 2 has dimensions %zu×%zu.
ta: வாதம் ௨ %zu×%zu பரிமாணத்தை கொண்டுள்ளது.

en: Scalar argument to SWEEP must be integer.
ta: SWEEP க்கான திசையிலி வாதம் ஒரு முழுவெண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: Scalar argument to SWEEP must be integer less than or equal to the smaller of the matrix argument's rows and columns.
ta: SWEEP க்கு திசையிலி மதிப்புரு என்பது அணி வாதத்தின் நிரைகள் மற்றும் செங்குத்துவரிசைகளில் சிறுமையானதை விட குறைவாகவோ அல்லது அதற்கு சமமாகவோ முழுவெண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: Product of arguments to UNIFORM exceeds memory size.
ta: UNIFORM க்கான வாதங்களின் பெருக்கல் நினைவக அளவை கடந்துசெல்கிறது.

en: The operands of %s must have the same dimensions or one must be a scalar.
ta: %s இன் செயலுட்படுத்திகள் ஒரே பரிமாணத்தையோ அல்லது ஏதேனும் ஒன்று திசையிலியாகவோ கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: The left-hand operand is a %zu×%zu matrix.
ta: இடதுகை செயலுட்படுத்தி ஒரு %zu×%zu பரிமாணம் கொண்ட அணியாகும்.

en: The right-hand operand is a %zu×%zu matrix.
ta: வலதுகை செயலுட்படுத்தி ஒரு %zu×%zu பரிமாணம் கொண்ட அணியாகும்.

en: Matrices not conformable for multiplication.
ta: அணிகள் பெருக்கலுக்கு இணக்கமாக இல்லை.

en: Matrix exponentation with ** requires a square matrix on the left-hand size, not one with dimensions %zu×%zu.
ta: அடுக்குக்குறி (**) உடன் கூடிய அணி அடுக்கைக்கு %zu×%zu பரிமாணமுடைய அணி அல்லாமல் இடது பக்கத்தில் ஒரு இருமடி அணி தேவைப்படுகிறது.

en: Matrix exponentiation with ** requires a scalar on the right-hand side, not a matrix with dimensions %zu×%zu.
ta: அடுக்குக்குறி (**) உடன் கூடிய அணி அடுக்கைக்கு %zu×%zu பரிமாணமுடைய அணி அல்லாமல் வலது பக்கத்தில் ஒரு இருமடி அணி தேவைப்படுகிறது.

en: Exponent %.1f in matrix exponentiation is non-integer or outside the valid range.
ta: அணி அடுக்கைகளில் உள்ள %.1f அடுக்குக்குறியானது முழுவெண் அல்லாத அல்லது செல்லுபடியாகும் வரம்பிற்கு வெளியில் உள்ள ஒன்றாக உள்ளது.

en: This operand is a %zu×%zu matrix.
ta: இந்த செயலுட்படுத்தி ஒரு %zu×%zu அணியாகும்.

en: This operand with value %g is outside the supported integer range from %ld to %ld.
ta: %g மதிப்பை கொண்டுள்ள இந்த செயலுட்படுத்தியானது %ld இல் இருந்து %ld வரையுள்ள ஆதரிக்கப்பட்ட முழுவெண் வரம்பிற்கு வெளியில் உள்ளது.

en: All operands of : must be scalars in the supported integer range.
ta: ஆதரிக்கப்பட்ட முழுவெண் வரம்பில் : இன் எல்லா செயலுட்படுத்திகளும் திசையிலியாக இருக்க வேண்டும்.

en: The increment operand to : must be nonzero.
ta: : க்கான உயர்வு செயலுட்படுத்தி சுழியம் அல்லாத ஒன்றாக இருக்க வேண்டும்.

en: This expression tries to horizontally join matrices with differing numbers of rows.
ta: இந்த கோவை வெவ்வேறு எண்ணிக்கையிலான நிரைகளை கொண்ட அணிகளை கிடைமட்டமாக இணைக்க முயற்சிக்கிறது.

en: This expression tries to vertically join matrices with differing numbers of columns.
ta: இந்த கோவை வெவ்வேறு எண்ணிக்கையிலான செங்குத்துவரிசைகளை கொண்ட அணிகளை செங்குத்தாக இணைக்க முயற்சிக்கிறது.

en: Vector index must be scalar or vector, not a %zu×%zu matrix.
ta: திசையன் சுட்டு திசையிலியாகவோ அல்லது திசையனாகவோ இருக்க வேண்டுமே தவிர %zu×%zu அணியாக இல்லை.

en: Matrix row index must be scalar or vector, not a %zu×%zu matrix.
ta: அணி நிரை சுட்டு திசையன் அல்லது திசையிலியாக இருக்க வேண்டுமே தவிர ஒரு %zu×%zu அணியாக இல்லை.

en: Matrix column index must be scalar or vector, not a %zu×%zu matrix.
ta: அணி செங்குத்துவரிசை சுட்டு திசையன் அல்லது திசையிலியாக இருக்க வேண்டுமே தவிர %zu×%zu அணியாக இல்லை.

en: Index %g is out of range for vector with %zu elements.
ta: சுட்டு %g ஆனது %zu உருப்படிகளை கொண்டுள்ள திசையனின் வரம்பிற்கு வெளியே உள்ளது.

en: %g is not a valid row index for a %zu×%zu matrix.
ta: %g ஆனது %zu×%zu அணிக்கான செல்லுபடியாகும் நிரை சுட்டு இல்லை.

en: %g is not a valid column index for a %zu×%zu matrix.
ta: %g ஆனது %zu×%zu அணிக்கான செல்லுபடியாகும் செங்குத்துவரிசை சுட்டு இல்லை.

en: Vector index operator may not be applied to a %zu×%zu matrix.
ta: திசையன் சுட்டு செயற்குறி %zu×%zu அணிக்கு பொருந்தாமல் போகலாம்.

en: Function %s argument %zu must be a scalar, not a %zu×%zu matrix.
ta: செயலாற்றி %s வாதம் %zu ஒரு திசையிலியாக இருக்க வேண்டுமே தவிர %zu×%zu அணியாக இல்லை.

en: Function %s argument %zu must be a vector, not a %zu×%zu matrix.
ta: செயலாற்றி %s வாதம் %zu ஒரு திசையனாக இருக்க வேண்டுமே தவிர %zu×%zu அணியாக இல்லை.

en: Argument %zu to matrix function %s must be greater than or equal to argument %zu.
ta: அணி செயலாற்றி %2$s க்கான வாதம் %1$zu என்பது %3$zu வாதத்தை விட பெரியதாகவோ சமமாகவோ இருக்க வேண்டும்.

en: Argument %zu to matrix function %s must be greater than argument %zu.
ta: அணி செயலாற்றி %2$s க்கான வாதம் %1$zu என்பது %3$zu வாதத்தை விட பெரியதாக இருக்க வேண்டும்.

en: Argument %zu to matrix function %s must be less than or equal to argument %zu.
ta: அணி செயலாற்றி %2$s க்கான வாதம் %1$zu என்பது %3$zu வாதத்தை விட சிறியதாகவோ சமமாகவோ இருக்க வேண்டும்.

en: Argument %zu to matrix function %s must be less than argument %zu.
ta: அணி செயலாற்றி %2$s க்கான வாதம் %1$zu என்பது %3$zu வாதத்தை விட சிறியதாக இருக்க வேண்டும்.

en: Argument %zu to matrix function %s must not be equal to argument %zu.
ta: அணி செயலாற்றி %2$s க்கான வாதம் %1$zu என்பது %3$zu க்கு சமமாக இருக்கக்கூடாது.

en: Argument %zu is %g.
ta: வாதம் %zu என்பது %g.

en: Row %zu, column %zu of argument %zu is %g.
ta: வாதம் %3$zu இன் நிரை %1$zu மற்றும் செங்குத்துவரிசை %2$zu என்பது %4$g ஆகும்.

en: Argument %zu to matrix function %s must be greater than or equal to %g.
ta: அணி செயலாற்றி %2$s க்கான வாதம் %1$zu என்பது %3$g ஐ விட பெரியதாகவோ சமமாகவோ இருக்க வேண்டும்.

en: Argument %zu to matrix function %s must be greater than %g.
ta: அணி செயலாற்றி %2$s க்கான வாதம் %1$zu என்பது %3$g ஐ விட பெரியதாக இருக்க வேண்டும்.

en: Argument %zu to matrix function %s must be less than or equal to %g.
ta: அணி செயலாற்றி %2$s க்கான வாதம் %1$zu என்பது %3$g ஐ விட பெரியதாகவோ சமமாகவோ இருக்க வேண்டும்.

en: Argument %zu to matrix function %s must be less than %g.
ta: அணி செயலாற்றி %2$s க்கான வாதம் %1$zu என்பது %3$g ஐ விட சிறியதாக இருக்க வேண்டும்.

en: Argument %zu to matrix function %s must not be equal to %g.
ta: அணி செயலாற்றி %2$s க்கான வாதம் %1$zu என்பது %3$g க்கு சமமாக இருக்கக்கூடாது.

en: Row %zu, column %zu of argument %zu to matrix function %s is %g, which is outside the valid range %c%d,%d%c.
ta: செல்லுபடியாகும் வரம்பான %6$c%7$d,%8$d%9$c க்கு வெளியில் உள்ள %4$s அணி செயலாற்றிக்கான வாதம் %3$zu இன் நிரை %1$zu மற்றும் செங்குத்துவரிசை %2$zu என்பது %5$g ஆகும்.

en: Argument %zu to matrix function %s is %g, which is outside the valid range %c%d,%d%c.
ta: அணி செயலாற்றி %2$s க்கான வாதம் %1$zu என்பது %3$g ஆகும். இது %4$c%5$d இல் இருந்து %6$d%7$c வரையுள்ள செல்லுபடியாகும் வரம்பிற்கு வெளியில் உள்ளது.

en: Argument %zu to matrix function %s, which must be integer, contains non-integer value %g in row %zu, column %zu.
ta: முழுவெண்ணாக இருக்க வேண்டிய அணி செயலாற்றி %2$s க்கான வாதம் %1$zu நிரை %4$zu செங்குத்துவரிசை %5$zu இல் முழுவெண் அல்லாத மதிப்பான %3$g ஐ கொண்டுள்ளது.

en: Argument %zu to matrix function %s, which must be integer, has non-integer value %g.
ta: முழுவெண்ணாக இருக்க வேண்டிய அணி செயலாற்றி %2$s க்கான வாதம் %1$zu முழுவெண் அல்லாத மதிப்பான %3$g ஐ கொண்டுள்ளது.

en: Arguments 1 and 2 to %s have dimensions %zu×%zu and %zu×%zu, but %s requires these arguments either to have the same dimensions or for one of them to be a scalar.
ta: %s க்கான வாதம் ௧ மற்றும் ௨ முறையே %zu×%zu மற்றும் %zu×%zu பரிமாணங்களை கொண்டுள்ளது. ஆனால் %s இந்த வாதங்கள் ஒரே பரிமாணங்களையோ ஏதேனும் ஒன்று திசையிலியாகவோ இருக்க வேண்டுகிறது.

en: Uninitialized variable %s used in expression.
ta: துவக்கப்படாத மாறி %s கோவையில் பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

en: Expression for %s must evaluate to scalar, not a %zu×%zu matrix.
ta: %s கோவையானது திசையிலி ஆக மதிப்பீடு செய்ய வேண்டுமே தவிர %zu×%zu அணியாக இல்லை.

en: Expression for %s is outside the supported integer range.
ta: %s க்கான கோவை ஆதரிக்கப்பட்ட முழுவெண் வரம்பிற்கு வெளியில் உள்ளது.

en: Undefined variable %s.
ta: வரையறுக்கப்படாத மாறி %s.

en: Cannot index %zu×%zu matrix %s.
ta: %zu×%zu பரிமாணமுள்ள %s அணியை சுட்டு செய்ய முடியாது.

en: Can't use vector indexing on %zu×%zu matrix %s.
ta: %zu×%zu பரிமாணங்களை கொண்ட %s அணியில் திசையன் சுட்டாக்கலை பயன்படுத்த முடியாது.

en: Only an %zu-element vector may be assigned to this %zu-element subvector of %s.
ta: %zu உருப்படிகளை கொண்டுள்ள திசையனை %zu உருப்படிகளை கொண்டுள்ள இந்த %s இன் துணை திசையனுக்கு மட்டுமே ஒதுக்கப்படும்.

en: The source is an %zu×%zu matrix.
ta: மூலம் ஒரு %zu×%zu அணியாகும்.

en: The source vector has %zu element. | The source vector has %zu elements.
ta[0]: மூல திசையன் %zu உருப்படியை கொண்டுள்ளது.
ta[1]: மூல திசையன் %zu உருப்படிகளை கொண்டுள்ளது.

en: Numbers of indexes for assigning to %s differ from the size of the source matrix.
ta: %s க்கு ஒதுக்க வேண்டிய சுட்டுகளின் எண்ணிக்கையானது மூல அணியின் அளவோடு வேறுபடுகிறது.

en: Number of row indexes for assigning to %s differs from number of rows in source matrix.
ta: %s க்கு ஒதுக்க வேண்டிய நிரை சுட்டுகளின் எண்ணிக்கை மூல அணியில் உள்ள நிரைகளின் எண்ணிக்கையோடு வேறுபடுகிறது.

en: Number of column indexes for assigning to %s differs from number of columns in source matrix.
ta: %s க்கு ஒதுக்க வேண்டிய செங்குத்துவரிசை சுட்டுகளின் எண்ணிக்கை மூல அணியில் உள்ள செங்குத்துவரிசைகளின் எண்ணிக்கையோடு வேறுபடுகிறது.

en: There is %zu row index. | There are %zu row indexes.
ta[0]: %zu அளவிலான நிரை சுட்டு உள்ளன.
ta[1]: %zu அளவிலான நிரை சுட்டுகள் உள்ளன.

en: Destination matrix %s has %zu row. | Destination matrix %s has %zu rows.
ta[0]: சேருமிட அணி %s ஆனது %zu நிரையை கொண்டுள்ளது.
ta[1]: சேருமிட அணி %s ஆனது %zu நிரைகளை கொண்டுள்ளது.

en: There is %zu column index. | There are %zu column indexes.
ta[0]: %zu அளவிலான செங்குத்துவரிசை சுட்டு உள்ளன.
ta[1]: %zu அளவிலான செங்குத்துவரிசை சுட்டுகள் உள்ளன.

en: Destination matrix %s has %zu column. | Destination matrix %s has %zu columns.
ta[0]: சேருமிட அணி %s ஆனது %zu செங்குத்துவரிசையை கொண்டுள்ளது.
ta[1]: சேருமிட அணி %s ஆனது %zu செங்குத்துவரிசைகளை கொண்டுள்ளது.

en: The source matrix is %zu×%zu.
ta: %zu×%zu என்பது மூல அணியாகும்.

en: BREAK not inside LOOP.
ta: மடக்கினுள் BREAK இல்லை.

en: Matrix Variables
ta: அணி மாறிகள்

en: Attribute
ta: பண்பு

en: Dimension
ta: பரிமாணம்

en: Size (kB)
ta: அளவு (kB)

en: Cannot save %zu×%zu matrix to %s because the first SAVE to %s in this matrix program wrote a %zu-column matrix.
ta: %1$zu×%2$zu அணியின் %4$s க்கான முதல் SAVE %5$zu செங்குத்துவரிசையை எழுதியிருப்பதால் இந்த அணியை %3$s க்கு சேமிக்க முடியாது.

en: This is the location of the first SAVE to %s.
ta: இது %s க்கான முதல் 'சேமி' இன் இருப்பிடமாகும்.

en: Duplicate variable name %s in SAVE statement.
ta: SAVE கூற்றில் நகல் மாறி பெயர் %s.

en: The SAVE command STRINGS subcommand specifies an unknown variable %s.
ta: SAVE கட்டளை STRINGS துணை கட்டளையானது %s அறியப்படாத மாறியை குறிப்பிடுகிறது.

en: The SAVE command STRINGS subcommand specifies %zu unknown variable: %s. | The SAVE command STRINGS subcommand specifies %zu unknown variables, including %s.
ta[0]: SAVE கட்டளை STRINGS துணை கட்டளையானது %zu அறியப்படாத மாறியை குறிப்பிடுகிறது: %s.
ta[1]: SAVE கட்டளை STRINGS துணை கட்டளையானது %zu அறியப்படாத மாறிகளை குறிப்பிடுகிறது (%s ஐயும் சேர்த்து).

en: Ignoring NAMES because VARIABLES was also specified.
ta: மாறிகளும் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளதால் பெயர்கள் தவிர்க்கப்படுகிறது.

en: Field width %d does not evenly divide record width %d.
ta: புல அகலம் %d ஆனது %d பதிவு அகலத்தை சமமாக வகுக்கவில்லை.

en: This syntax designates the record width.
ta: இந்த தொடரியல் பதிவு அகலத்தை குறிக்கிறது.

en: This syntax specifies the field width.
ta: இந்த தொடரியல் புல அகலத்தை குறிப்பிடுகிறது.

en: Unknown format %s.
ta: அறியப்படாத வடிவமைப்பு %s.

en: SIZE is required for reading data into a full matrix (as opposed to a submatrix).
ta: தரவுகளை துணை அணிக்கு பதிலாக ஒரு முழு அணியாக படிப்பதற்கு அளவு தேவைப்படுகிறது.

en: This expression designates a full matrix.
ta: இந்த கோவை ஒரு முழு அணியை குறிக்கிறது.

en: %d repetitions cannot fit in record width %d.
ta: பதிவு அகலம் %2$d இல் %1$d மீள்நிகழ்வுகள் பொருந்தாது.

en: This syntax designates the number of repetitions.
ta: இந்த தொடரியல் மீள்நிகழ்வுகளின் எண்ணிக்கையை குறிக்கிறது.

en: This command specifies two different field widths.
ta: இந்த கட்டளை இரு வெவ்வேறு புல அகலங்களை குறிப்பிடுகிறது.

en: This syntax specifies %d repetition. | This syntax specifies %d repetitions.
ta[0]: இந்த தொடரியல் %d மீள்நிகழ்வை குறிப்படுகிறது.
ta[1]: இந்த தொடரியல் %d மீள்நிகழ்வுகளை குறிப்படுகிறது.

en: This syntax designates record width %d, which divided by %d repetitions implies field width %d.
ta: இந்த தொடரியல் பதிவு அகலம் %d ஐ குறிக்கிறது, இது %d மீள்நிகழ்வுகளால் வகுக்கப்படும்போது புல அகலம் %d ஐ குறிக்கிறது.

en: This syntax specifies field width %d.
ta: இந்த தொடரியல் %d புல அகலத்தை குறிப்பிடுகிறது.

en: Error reading "%.*s" as format %s for matrix row %zu, column %zu: %s
ta: "%.*s" ஐ %s வடிவமைப்பாக (நிரை %zu செங்குத்துவரிசை %zu ஐ கொண்ட அணிக்கான) படிப்பதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s

en: Matrix data may not contain missing value.
ta: அணி தரவில் விடுபட்ட மதிப்பு இல்லாமல் இருக்கலாம்.

en: Unexpected end of file reading matrix data.
ta: அணி தரவை படிக்கும்போது எதிர்ப்பாராத கோப்பிறுதி.

en: Trailing garbage following data for matrix row %zu.
ta: அணி நிரை %zu க்கான தரவை அடுத்து குப்பை தரவுகள் பின்தொடர்கிறது.

en: SIZE must evaluate to a scalar or a 2-element vector, not a %zu×%zu matrix.
ta: அளவானது ஒரு திசையிலிக்கு அல்லது இரு உருப்படிகளை கொண்ட திசையனுக்கு மதிப்பீடு செய்ய வேண்டுமே தவிர ஒரு %zu×%zu அணிக்கு இல்லை.

en: Matrix dimensions %g×%g specified on SIZE are outside valid range.
ta: அளவில் குறிப்பிட்டுள்ள %g×%g அணி பரிமாணம் செல்லுபடியாகும் வரம்பிற்கு வெளியில் உள்ளது.

en: Dimensions specified on SIZE differ from dimensions of destination submatrix.
ta: அளவில் குறிப்பிட்டுள்ள பரிமாணங்கள் சேருமிட துணை அணியின் பரிமாணங்களுடன் வேறுபடுகிறது.

en: SIZE specifies dimensions %zu×%zu.
ta: அளவு %zu×%zu பரிமாணத்தை குறிப்பிடுகிறது.

en: Destination submatrix has dimensions %zu×%zu.
ta: சேருமிட துணை அணி %zu×%zu பரிமாணங்களை கொண்டுள்ளது.

en: Cannot read non-square %zu×%zu matrix using READ with MODE=SYMMETRIC.
ta: READ ஐ MODE=SYMMETRIC ஐ பயன்படுத்தி இருமடி அல்லாத %zu×%zu அணியை படிக்க முடியாது.

en: This syntax specifies format %s.
ta: இந்த தொடரியல் %s வடிவமைப்பை குறிப்பிடுகிறது.

en: Format %s is too wide for %zu-byte matrix elements.
ta: %2$zu இருமித்தொகுதி அளவுள்ள அணியின் உருப்படிகளுக்கு %1$s வடிவமைப்பு மிக அகலமானதாக இருக்கும்.

en: WRITE with MODE=TRIANGULAR requires a square matrix but the matrix to be written has dimensions %zu×%zu.
ta: MODE=TRIANGULAR ஐ கொண்டு எழுதப்படும்போது ஒரு சதுர அணி தேவைப்படும், ஆனால் எழுதப்படவுள்ள அணி %zu×%zu பரிமாணங்களை கொண்டுள்ளது.

en: Syntax error expecting ACCEPT or OMIT or a number for MISSING.
ta: தொடரியல் பிழை - ACCEPT அல்லது OMIT அல்லது MISSING க்கான ஒரு எண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting OMIT or a number for SYSMIS.
ta: தொடரியல் பிழை - SYSMIS க்காக OMIT அல்லது ஒரு எண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Variable %s is not numeric.
ta: %s மாறி எண்வகையை சேர்ந்தது இல்லை.

en: Variable %s in case %lld is system-missing.
ta: %s மாறி ஒருவேளை %lld முறைமை விடுபட்டதாக இருந்தால்.

en: Variable %s in case %lld has user-missing value %g.
ta: %s மாறி ஒருவேளை %lld ஆனது %g பயனர் விடுபட்ட மதிப்புகளை கொண்டிருந்தால்.

en: The %s command cannot read an empty active file.
ta: %s கட்டளை வெற்று செயல்பாடு கோப்பை படிக்காது.

en: %s may only be specified on MSAVE if it was specified on the first MSAVE within MATRIX.
ta: அணியினுள் முதல் MSAVE இல் %s குறிப்பிடப்பட்டிருந்தால் மட்டுமே இதை MSAVE இல் குறிப்பிட முடியும்.

en: The first MSAVE in MATRIX did not specify %s.
ta: அணியில் உள்ள முதல் MSAVE ஆனது %s ஐ குறிப்பிடவில்லை.

en: This is the specification of %s on a later MSAVE.
ta: இது இறுதி MSAVE இல் உள்ள %s இன் தனிக்குறிப்பீடாகும்.

en: %s must specify the same variables on each MSAVE within a given MATRIX.
ta: கொடுக்கப்பட்டுள்ள அணியினுள் ஒவ்வொரு MSAVE இன் போதும் %s ஆனது ஒரே மாறிகளை குறிப்பிட வேண்டும்.

en: This is the specification of %s on the first MSAVE.
ta: இது முதல் MSAVE இல் உள்ள %s இன் தனிக்குறிப்பீடாகும்.

en: This is a different specification of %s on a later MSAVE.
ta: இது இறுதி MSAVE இல் உள்ள %s இன் வேறுபட்ட தனிக்குறிப்பீடாகும்.

en: OUTFILE must name the same file on each MSAVE within a single MATRIX command.
ta: ஒற்றை MATRIX கட்டளையினுள் ஒவ்வொரு MSAVE இன் போதும் அதே கோப்பை OUTFILE பெயரிட வேண்டும்.

en: This is the OUTFILE on the first MSAVE command.
ta: இது முதல் MSAVE கட்டளையில் உள்ள OUTFILE ஆகும்.

en: This is the OUTFILE on a later MSAVE command.
ta: இது இறுதி MSAVE கட்டளையில் உள்ள OUTFILE ஆகும்.

en: Variable name %s is reserved.
ta: %s மாறி பெயர் ஏற்கனவே ஒதுக்கீடு செய்யப்பட்டுள்ளது.

en: FNAMES requires FACTOR.
ta: FNAMES க்கு FACTOR தேவைப்படுகிறது.

en: SNAMES requires SPLIT.
ta: SNAMES க்கு SPLIT தேவைப்படுகிறது.

en: %s expression must evaluate to vector, not a %zu×%zu matrix.
ta: %s கோவையானது திசையன் ஆக மதிப்பீடு செய்ய வேண்டுமே தவிர %zu×%zu அணியாக இல்லை.

en: Duplicate or invalid FACTOR variable name %s.
ta: நகல் அல்லது செல்லுபடியாகாத FACTOR மாறி பெயர் %s.

en: Duplicate or invalid variable name %s.
ta: நகல் அல்லது செல்லுபடியாகாத மாறி பெயர் %s.

en: Matrix on MSAVE has %zu columns but there are %zu variables.
ta: MSAVE இல் உள்ள அணி %zu செங்குத்துவரிசைகளை கொண்டுள்ளது ஆனால் %zu மாறிகள் மட்டுமே இருக்கிறது.

en: There are %zu factor variables, but %zu factor values were supplied.
ta: %zu காரணி மாறிகள் இருக்கும் நிலையில் %zu காரணி மதிப்புகள் அளிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: There are %zu split variables, but %zu split values were supplied.
ta: %zu பிரி மாறிகள் இருக்கும் நிலையில் %zu பிரி மதிப்புகள் அளிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Matrix data file lacks %s variable.
ta: அணி தரவு கோப்பில் %s மாறி இல்லை.

en: %s variable in matrix data file must be 8-byte string, but it has width %d.
ta: அணி தரவு கோப்பில் உள்ள %s மாறி ௮ இருமித்தொகுதி அளவுள்ள சரமாக இருக்க வேண்டும் ஆனால் இது %d அகலத்தை கொண்டுள்ளது.

en: Matrix data file contains unknown ROWTYPE_ "%.*s".
ta: அணி தரவு கோப்பு "%.*s" என்னும் அறியப்படாத நிரைவகையை_ ஐ கொண்டுள்ளது.

en: Matrix data file contains variable with existing name %s.
ta: அணி தரவு கோப்பு ஏற்கனவே இருக்கும் பெயர் %s ஐ உடைய மாறியை கொண்டுள்ளது.

en: Matrix data file variable %s contains a missing value, which was treated as zero. | Matrix data file variable %s contains %zu missing values, which were treated as zero.
ta[0]: அணி தரவு கோப்பு மாறி %s இல் சுழியமாக கருதப்பட்ட விடுபட்ட மதிப்பு இருக்கிறது.
ta[1]: அணி தரவு கோப்பு மாறி %s இல் சுழியமாக கருதப்பட்ட %zu விடுபட்ட மதிப்புகள் இருக்கிறது.

en: ROWTYPE_ must precede VARNAME_ in matrix data file.
ta: அணி தரவு கோப்பில் VARNAME_ க்கு முன் ROWTYPE_ வர வேண்டும்.

en: Matrix data file contains no continuous variables.
ta: அணி தரவு கோப்பு தொடரும் மாறிகளை எதையும் கொண்டிருக்கவில்லை.

en: Matrix data file contains unexpected string variable %s.
ta: அணி தரவு கோப்பு %s என்னும் எதிர்ப்பாராத சர மாறியை கொண்டுள்ளது.

en: Matrix Variables Created by MGET
ta: MGET ஆல் உருவாக்கப்பட்ட அணி மாறிகள்

en: Split Values
ta: மதிப்புகளை பிரி

en: Factors
ta: காரணிகள்

en: Dimensions
ta: பரிமாணங்கள்

en: Argument of EIGEN must be symmetric.
ta: EIGEN வாதம் சீரொருமையாக இருக்க வேண்டும்.

en: SETDIAG destination matrix %s is uninitialized.
ta: SETDIAG சேருமிட அணி %s இன்னும் துவக்கப்படவில்லை.

en: SETDIAG argument 2 must be a scalar or a vector, not a %zu×%zu matrix.
ta: SETDIAG வாதம் ௨ ஒரு திசையில அல்லது திசையனாக இருக்க வேண்டுமே அன்றி %zu×%zu அணியாக இல்லை.

en: Premature END MATRIX within %s.
ta: %s இனுள் முன்னமே அணி முடிந்துவிட்டது.

en: Unknown matrix command.
ta: அறியப்படாத அணி கட்டளை.

en: Matrix command %s is not yet implemented.
ta: அணி கட்டளை %s இன்னும் செயல்படுத்தப்படவில்லை.

en: Unexpected end of input expecting matrix command.
ta: அணி கட்டளையை எதிர்ப்பார்த்திருக்கும்போது எதிர்ப்பாராத உள்ளீடு இறுதி.

en: The McNemar test is appropriate only for dichotomous variables
ta: இருமைத்தன்மை கொண்ட மாறிகளுக்கு மட்டுமே மேக்நீமர் சோதனை பொருந்தும்

en: Point Probability
ta: புள்ளி நிகழ்தகவு

en: Pairs
ta: இணைகள்

en: No active file is defined and no external file is specified on MATRIX=IN.
ta: செயல்பாட்டிலுள்ள கோப்பு எதுவும் வரையறுக்கப்படவில்லை. MATRIX=IN இல் வெளிப்புற கோப்பு எதுவும் குறிப்பிடப்படவில்லை.

en: Group Median
ta: குழு இடைநிலை

en: First
ta: முதல்

en: Last
ta: இறுதி

en: Percent N
ta: விழுக்காடு எண்

en: Percent Sum
ta: விழுக்காடு கூட்டுத்தொகை

en: Harmonic Mean
ta: இசைச் சராசரி

en: Geom. Mean
ta: பெருக்கல் சராசரி

en: Included
ta: சேர்த்து

en: Excluded
ta: தவிர்த்து

en: Report
ta: அறிக்கை

en: The table "%s" has no non-empty control variables.  No result for this table will be displayed.
ta: அட்டவணை "%s" எந்த வெற்று அல்லாத கட்டுப்படுத்தல் மாறிகளையும் கொண்டிருக்கவில்லை.   இந்த அட்டவணைக்கான விளைவு எதுவும் திரையிடப்படாது.

en: > Median
ta: > இடைநிலை

en: ≤ Median
ta: ≤ இடைநிலை

en: Too many numeric missing values.  At most three individual values or one value and one range are allowed.
ta: அளவுக்கு அதிகமான எண்வகை விடுபட்ட மதிப்புகள்.  அதிகப்படியாக மூன்று தனித்தனி மதிப்புகள் அல்லது ஒர மதிப்புடன் ஒரு வரம்பு மட்டுமே அனுமதிக்கப்படுகிறது.

en: Truncating missing value to maximum acceptable length (%d bytes).
ta: விடுபட்ட மதிப்புகளை அதிகப்படியாக ஏற்றுக்கொள்ளக்கூடிய நீளத்திற்கு (%d இருமித்தொகுதிகள்) வெட்டப்படுகிறது.

en: Too many string missing values.  At most three individual values are allowed.
ta: அளவுக்கு அதிகமான சரம் விடுபட்ட மதிப்புகள்.   அதிகப்படியாக மூன்று தனித்தனி மதிப்புகள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படுகிறது.

en: Cannot assign string missing values to numeric variable %s.
ta: சர விடுபட்ட மதிப்புகளை %s எண்வகை மாறிக்கு ஒதுக்க முடியாது.

en: Missing values are too long to assign to variable %s with width %d.
ta: %2$d அகலத்தை உடைய %1$s மாறிக்கு ஒதுக்க வேண்டிய விடுபட்ட மதிப்புகள் மிக நீளமாக உள்ளது.

en: At least two variables are required.
ta: குறைந்தது இரண்டு மாறிகள் தேவைப்படுகிறது.

en: Numeric VALUE must be an integer.
ta: எண்வகை மதிப்பு ஒரு முழுவெண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: Syntax error expecting integer or string.
ta: தொடரியல் பிழை - முழுவெண் அல்லது சரம் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: VARIABLES and VALUE must have the same type.
ta: மாறிகளும் மதிப்பும் ஒரே வகையை கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: These are string variables.
ta: இவை சரவகை மாறிகள்.

en: These are numeric variables.
ta: இவை எண்வகை மாறிகள்.

en: This is a string value.
ta: இது ஒரு சர மதிப்பு.

en: This is a numeric value.
ta: இது ஒரு எண்வகை மதிப்பு.

en: The VALUE string must be no longer than the narrowest variable in the group.
ta: மதிப்பு சரமானது குழுவில் உள்ள குறுகிய மாறியை விட நீண்டதாக இருக்க கூடாது.

en: The VALUE string is %d bytes long.
ta: மதிப்பு சரம் %d இருமித்தொகுதிகள் நீண்டது.

en: Variable %s has a width of %d bytes.
ta: %s மாறி %d இருமித்தொகுதிகள் அளவுள்ள அகலத்தை கொண்டுள்ளது.

en: MDGROUP subcommand for group %s specifies LABELSOURCE=VARLABEL but not CATEGORYLABELS=COUNTEDVALUES.  Ignoring LABELSOURCE.
ta: குழு %s க்கான MDGROUP துணைக் கட்டளை LABELSOURCE=VARLABEL ஐ குறிப்பிடுகிறதே தவிர CATEGORYLABELS=COUNTEDVALUES ஐ அல்ல. LABELSOURCE புறக்கணிக்கப்படுகிறது.

en: MDGROUP subcommand for group %s specifies both LABEL and LABELSOURCE, but only one of these subcommands may be used at a time.  Ignoring LABELSOURCE.
ta: குழு %s க்கான MDGROUP துணைக் கட்டளையானது LABEL மற்றும் LABELSOURCE இரண்டையும் குறிப்பிடுகிறது, ஆனால் இந்த துணைக் கட்டளைகளில் ஒன்றை மட்டுமே ஒரு நேரத்தில் பயன்படுத்த முடியும். LABELSOURCE புறக்கணிக்கப்படுகிறது.

en: Here is the %s setting.
ta: %s அமைப்பு இதோ.

en: Variables %s and %s specified as part of multiple dichotomy group %s have the same variable label.  Categories represented by these variables will not be distinguishable in output.
ta: மாறிகள் %s மற்றும் %s பல இருமைத்தன்மை குழுவின் ஒரு பகுதியாக குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது %s ஒரே மாறி முத்திரைகளை கொண்டுள்ளது. இந்த மாறிகளால் குறிப்பிடப்படும் வகையினங்களை வெளியீட்டில் வேறுபடுத்த முடியாது.

en: Variable %s specified as part of multiple dichotomy group %s (which has CATEGORYLABELS=COUNTEDVALUES) has no value label for its counted value.  This category will not be distinguishable in output.
ta: பல இருமைத்தன்மை குழு %s (CATEGORYLABELS=COUNTEDVALUES கொண்டது) பகுதியாக குறிப்பிடப்பட்ட மாறி %s அதன் எண்ணப்பட்ட மதிப்பிற்கு மதிப்பு முத்திரை எதுவும் இல்லை. வெளியீட்டில் இந்த வகையினத்தை வேறுபடுத்த முடியாது.

en: Variables %s and %s specified as part of multiple dichotomy group %s (which has CATEGORYLABELS=COUNTEDVALUES) have the same value label for the group's counted value.  These categories will not be distinguishable in output.
ta: %s மற்றும் %s மாறிகள் பல இருமைத்தன்மை குழு %s (CATEGORYLABELS=COUNTEDVALUES கொண்டது) பகுதியாகக் குறிப்பிடப்பட்ட குழுவின் கணக்கிடப்பட்ட மதிப்பின் அதே மதிப்பு முத்திரைகளைக் கொண்டுள்ளது. இந்த வகையினங்களை வெளியீட்டில் வேறுபடுத்த முடியாது.

en: Variables specified on MCGROUP should have the same categories, but %s and %s (and possibly others) in multiple category group %s have different value labels for value %s.
ta: MCGROUP இல் குறிப்பிடப்பட்ட மாறிகள் ஒரே வகையினங்களை கொண்டிருக்க வேண்டும், ஆனால் %3$s பல வகையினக் குழுவில் உள்ள %1$s மற்றும் %2$s (மற்றும் மற்றவை) %4$s மதிப்புக்கு வெவ்வேறு மதிப்பு முத்திரைகளைக் கொண்டுள்ளன.

en: No multiple response set named %s.
ta: %s என பெயருடைய பல பதிலளி தொகுதி எதுவும் இல்லை.

en: The active dataset dictionary does not contain any multiple response sets.
ta: செயல்பாட்டில் உள்ள தரவுத்தொகுதி அகராதி பல பதிலளி தொகுதிகள் எதையும் கொண்டிருக்கவில்லை.

en: Label
ta: முத்திரை

en: Encoding
ta: குறியேற்றம்

en: Counted Value
ta: எண்ணப்பட்ட மதிப்பு

en: Member Variables
ta: உறுப்பினர் மாறிகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Dichotomies
ta: இருமைத்தன்மை

en: Syntax error expecting %s, %s, %s or a number.
ta: தொடரியல் பிழை - %s, %s, %s அல்லது ஒரு எண் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: %d expected values were given, but the specified range (%d-%d) requires exactly %d values.
ta: %d எதிர்ப்பார்க்கப்பட்ட மதிப்புகள் அளிக்கப்பட்டுள்ளன ஆனால் குறிப்பிட்டுள்ள வரம்பிற்கு (%d-%d) துல்லியமாக %d மதிப்புகள் தேவைப்படுகிறது.

en: PAIRED was specified, but the number of variables preceding WITH (%zu) does not match the number following (%zu).
ta: PAIRED குறிப்பிடப்பட்டது, ஆனால் (%zu) உடன் முந்தைய மாறிகளின் எண்ணிக்கை பின்வரும் எண்ணுடன் (%zu) பொருந்தவில்லை.

en: Format type %s may not be used with a numeric variable.
ta: %s வடிவமைப்பு வகை ஒரு எண்வகை மாறியுடன் பயன்படுத்த இயலாது.

en: There is already a variable named %s.
ta: %s என்னும் பெயருடைய மாறி ஏற்கனவே இருக்கிறது.

en: LSD
ta: சிறும மதிப்புள்ள வேறுபாடு

en: Tukey HSD
ta: டூக்கீ இன் நேர்மையான மதிப்புள்ள வேற்றுமை (HSD)

en: Bonferroni
ta: போன்ஃபெர்ரோனி

en: Games-Howell
ta: கேம்ஸ்-ஹொவல்

en: Šidák
ta: சீதக்

en: Unknown post hoc analysis method.
ta: அறியப்படாத நிகழ்வுக்கு பின் செய்யும் பகுப்பாய்வு முறை.

en: Dependent variable %s has no non-missing values.  No analysis for this variable will be done.
ta: %s சார்பு மாறியில் எந்த விடுபடாத மதிப்புகளும் இல்லை.   இந்த மாறிக்கு பகுப்பாய்வு எதுவும் செய்ய முடியாது.

en: In contrast list %zu, the number of coefficients (%zu) does not equal the number of groups (%d). This contrast list will be ignored.
ta: உறழ்பொருவு பட்டியல் %zu இல் கெழுக்களின் எண்ணிக்கையும் (%zu) குழுக்களின் எண்ணிக்கையும் (%d) சமமாக இல்லை. இந்த உறழ்பொருவு பட்டியல் தவிர்க்கப்படும்.

en: Coefficients for contrast %zu do not total zero
ta: உறழ்பொருவு %zu க்கான கெழுக்கள் சுழியத்தை மொத்தமாக்குவதில்லை

en: ANOVA
ta: பரவகலப் பகுப்பாய்வு

en: Sum of Squares
ta: இருபடிகளின் கூட்டுத்தொகை

en: Type
ta: வகை

en: Between Groups
ta: குழுக்களுக்கு இடையில்

en: Within Groups
ta: குழுக்களுக்குள்

en: Dependent Variable
ta: சார்ந்துள்ள மாறி

en: Test of Homogeneity of Variances
ta: மாறுபாடுகளின் ஒருமைத்தன்மை சோதனை

en: Levene Statistic
ta: இலெவென் புள்ளியியல்

en: df1
ta: உஅ1

en: df2
ta: உஅ2

en: Contrast Coefficients
ta: உறழ்பொருவு கெழுக்கள்

en: Contrast
ta: உறழ்பொருவு

en: Contrast Tests
ta: உறழ்பொருவு சோதனைகள்

en: Value of Contrast
ta: உறழ்பொருவின் மதிப்பு

en: t
ta: டீ

en: Assumption
ta: ஊகம்

en: Assume equal variances
ta: சம மாறுபாடுகளை ஊகி

en: Does not assume equal variances
ta: சம மாறுபாடுகளை ஊகிக்காது

en: Multiple Comparisons (%s)
ta: பல ஒப்பீடுகள் (%s)

en: Mean Difference (I - J)
ta: சராசரி வேறுபாடு (I - J)

en: %g%% Confidence Interval
ta: %g%% நம்பிக்கை இடைவெளி

en: (J) Family
ta: (J) குடும்பம்

en: (I) Family
ta: (I) குடும்பம்

en: Test
ta: சோதனை

en: Unknown cell class %s.
ta: அறியப்படாத கட்ட வகுப்பு %s.

en: Number of variables specified (%zu) differs from number of variable formats (%zu).
ta: குறிப்பிட்ட மாறிகளின் எண்ணிக்கை (%zu) மாறி வடிவமைப்புகளின் எண்ணிக்கையோடு (%zu) வேறுபடுகிறது.

en: SPSS-like or Fortran-like format specification expected after variable names.
ta: மாறி பெயர்களை அடுத்து SPSS போன்ற அல்லது Fortran போன்ற வடிவமைப்பு தனிக்குறிப்பீடு எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: The %d columns %d-%d can't be evenly divided into %zu fields.
ta: %d செங்குத்துவரிசை %d-%d ஐ %zu புலங்களாக சமமாக வகுக்க இயலாது.

en: Column positions for fields must be positive.
ta: புலங்களுக்கான செங்குத்துவரிசை நிலைபாடுகள் நேராக இருக்க வேண்டும்.

en: Column positions for fields must not be negative.
ta: புலங்களுக்கான செங்குத்துவரிசை நிலைப்பாடுகள் எதிராக இருக்கக் கூடாது.

en: The ending column for a field must be greater than the starting column.
ta: ஒரு புலத்திற்கான முடியும் செங்குத்துவரிசை அதன் துவங்கும் செங்குத்துவரிசையை விட பெரியதாக இருக்க வேண்டும்.

en: The expression on %s evaluated to the system-missing value.
ta: %s இல் உள்ள கோவை முறைமை-விடுபட்ட மதிப்பு என கணிக்கப்படும்.

en: The expression on %s evaluated to %g.
ta: %s இல் உள்ள கோவை %g என கணிக்கப்படும்.

en: %s is required when binary formats are specified.
ta: %s இரும வடிவமைப்புகளை குறிப்பிடும்போது தேவைப்படும்.

en: Output calls for %d records but %zu specified on RECORDS subcommand.
ta: RECORDS துணை கட்டளையில் %2$zu பதிவுகள் குறிப்பிட்டுள்ள நிலையில் வெளியீடு %1$d பதிவுகளை கேட்கிறது.

en: Print Summary
ta: அச்சிடல் சுருக்கம்

en: N of Records
ta: பதிவுகளின் எண்ணிக்கை

en: Initial Cluster Centers
ta: துவக்க திரள் மையங்கள்

en: Final Cluster Centers
ta: இறுதி கொத்து மையங்கள்

en: Cluster
ta: திரள்

en: Cluster Membership
ta: திரள் உறுப்பியம்

en: Number of Cases in each Cluster
ta: ஒவ்வொரு திரளிலும் உள்ள வழக்குகளின் எண்ணிக்கை

en: Clusters
ta: திரள்கள்

en: A variable called `%s' already exists.
ta: `%s' என்று அழைக்கப்படும் மாறி ஏற்கனவே உள்ளது.

en: Cannot generate variable name for ranking %s with %s.  All candidates in use.
ta: %s ஐ %s உடன் மதிப்பிடுவதற்காக மாறி பெயரை உற்பத்தி செய்ய முடியவில்லை.   எல்லா அடையாளங்களும் பயனில் உள்ளது.

en: Too many variables in %s clause.
ta: %s உட்பிரிவில் அளவுக்கு அதிகமான மாறிகள்.

en: Variable %s already exists.
ta: %s மாறி ஏற்கனவே இருக்கிறது.

en: Duplicate variable name %s.
ta: போலி மாறி பெயர் %s.

en: %s of %s by %s
ta: %3$s மூலம் %2$s இன் %1$s

en: Variables Created by RANK
ta: தரவரிசை மூலம் உருவாக்கப்பட்ட மாறிகள்

en: New Variable
ta: புதிய மாறி

en: Function
ta: செயலாக்கி

en: Fraction
ta: பின்னம்

en: Grouping Variables
ta: குழுவாக்கல் மாறிகள்

en: Existing Variable
ta: இருக்கும் மாறிகள்

en: CONVERT requires string input values.
ta: CONVERT க்கு சர உள்ளீடு மதிப்புகள் தேவை.

en: Output values must be all numeric or all string.
ta: வெளியீடு மதிப்புகளை எல்லாம் எண்வகையாக அல்லது சரவகையாக இருக்க வேண்டும்.

en: This output value is numeric.
ta: இந்த வெளியீடு மதிப்பு எண்வகையை சார்ந்தது.

en: This output value is string.
ta: இந்த வெளியீடு மதிப்பு சரத்தை சார்ந்தது.

en: %s is not allowed with string variables.
ta: சர மாறிகளுடன் %s அனுமதிக்கப்படுவதில்லை.

en: Syntax error expecting output value.
ta: தொடரியல் பிழை - வெளியீடு மதிப்பு எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Source and target variable counts must match.
ta: மூல மற்றும் இலக்கு மாறிகளின் எண்ணிக்கை பொருந்த வேண்டும்.

en: There is %zu source variable. | There are %zu source variables.
ta[0]: %zu அளவிலான மூல மாறி உள்ளன.
ta[1]: %zu அளவிலான மூல மாறிகள் உள்ளன.

en: There is %zu target variable. | There are %zu target variables.
ta[0]: %zu அளவிலான இலக்கு மாறி உள்ளன.
ta[1]: %zu அளவிலான இலக்கு மாறிகள் உள்ளன.

en: All string variables specified on INTO must already exist.  (Use the STRING command to create a string variable.)
ta: INTO இல் குறிப்பிட்டுள்ள எல்லா சர மாறிகளும் ஏற்கனவே இருக்க வேண்டும்.    (சர மாறியை உருவாக்க STRING கட்டளையை பயன்படுத்தவும்.)

en: There is no variable named %s.
ta: %s என பெயருடைய மாறி எதுவும் இல்லை.

en: INTO is required with numeric input values and string output values.
ta: எண்வகை உள்ளீடு மதிப்புகள் மற்றும் சர வெளியீடு மதிப்புகளுடன் INTO தேவைப்படுகிறது.

en: INTO is required with string input values and numeric output values.
ta: சர உள்ளீடு மதிப்புகள் மற்றும் எண்வகை வெளியீடு மதிப்புகளுடன் INTO தேவைப்படுகிறது.

en: Type mismatch: cannot store string data in numeric variable %s.
ta: வகை பொருந்தாமை: எண்வகை மாறி %s இல் சர தரவை சேமிக்க முடியாது.

en: Type mismatch: cannot store numeric data in string variable %s.
ta: வகை பொருந்தாமை: சர மாறி %s இல் எண்வகை தரவை சேமிக்க முடியாது.

en: At least one target variable is too narrow for the output values.
ta: குறைந்தது ஒரு இலக்கு மாறியாவது வெளியீடு மதிப்புகளுக்கு மிக குறுகியதாக உள்ளது.

en: Target variable %s only has width %d.
ta: %s இலக்கு மாறி வெறும் %d அகலத்தை மட்டுமே கொண்டுள்ளது.

en: VARIABLES may not appear after %s
ta: %s ஐ தொடர்ந்து மாறிகள் தோன்றாது

en: REGRESSION with SAVE ignores TEMPORARY.  Temporary transformations will be made permanent.
ta: சேமிப்புடன் கூடிய தொடர்புப்போக்கு இடைக்காலத்தை தவிர்க்கிறது.   இடைக்கால உருமாற்றங்கள் நிலையானதாக ஆக்கப்படும்.

en: REGRESSION with SAVE ignores FILTER.  All cases will be processed.
ta: சேமிப்புடன் கூடிய தொடர்புப்போக்கு வடிகட்டியை தவிர்க்கிறது.   எல்லா வழக்குகளும் செயலாக்கப்படும்.

en: The dependent variable is equal to the independent variable. The least squares line is therefore Y=X. Standard errors and related statistics may be meaningless.
ta: சார்பு மாறியானது சார்பில்லாத மாறிக்கு சமம். எனவே குறைந்தளவு சதுர கோடு Y=X ஆகும். தர பிழைகள் மற்றும் தொடர்புடைய புள்ளியியல் பொருளற்றதாக இருக்கலாம்.

en: No valid data found. This command was skipped.
ta: செல்லுபடியாகும் தரவு எதுவும் கண்டறியப்படவில்லை. இந்த கட்டளை தவிர்க்கப்படுகிறது.

en: Model Summary (%s)
ta: படிம சுருக்கம் (%s)

en: R
ta: ஆர்

en: R Square
ta: ஆர் வர்க்கம்

en: Adjusted R Square
ta: ஒழுங்காக்கப்பட்ட ஆர் வர்க்கம்

en: Std. Error of the Estimate
ta: மதிப்பீட்டிற்கான தர பிழை

en: Coefficients (%s)
ta: கெழுக்கள் (%s)

en: Unstandardized Coefficients
ta: தரப்படுத்தப்படாத கெழுக்கள்

en: Standardized Coefficients
ta: தரமாக்கப்பட்ட கெழுக்கள்

en: Beta
ta: பீட்டா

en: %g%% Confidence Interval for B
ta: %g%% B க்கான நம்பிக்கை இடைவெளி

en: Collinearity Statistics
ta: நேர்கோட்டமைவு புள்ளியியல்

en: Tolerance
ta: சகிப்புத்தன்மை

en: (Constant)
ta: (மாறிலி)

en: ANOVA (%s)
ta: பரவகலப் பகுப்பாய்வு (%s)

en: Coefficient Correlations (%s)
ta: கெழு ஒட்டுறவு (%s)

en: Models
ta: படிமங்கள்

en: Covariances
ta: உடன் மாற்றங்கள்

en: Reliability on a single variable is not useful.
ta: ஒற்றை மாறியில் நம்பகத்தன்மையை சோதிப்பது பயனற்றது.

en: The STATISTICS subcommand is not yet implemented.  No statistics will be produced.
ta: STATISTICS துணை கட்டளை இன்னும் செயல்படுத்தப்படவில்லை.   எந்த புள்ளியியலும் விளையாது.

en: The split point must be less than the number of variables.
ta: பிரி புள்ளி மாறிகளின் எண்ணிக்கையை விட குறைவாக இருக்க வேண்டும்.

en: There is %zu variable. | There are %zu variables.
ta[0]: %zu அளவிலான மாறி உள்ளன.
ta[1]: %zu அளவிலான மாறிகள் உள்ளன.

en: Scale: %s
ta: அளவு: %s

en: Item-Total Statistics
ta: உருப்படி மொத்த புள்ளியியல்

en: Scale Mean if Item Deleted
ta: அளவு சராசரி (உருப்படி நீக்கப்பட்டிருந்தால்)

en: Scale Variance if Item Deleted
ta: அளவு மாறுபாடு (உருப்படி நீக்கப்பட்டிருந்தல்)

en: Corrected Item-Total Correlation
ta: திருத்தியமைக்கப்பட்ட உருப்படி மொத்தத்தின் ஒட்டுறவு

en: Cronbach's Alpha if Item Deleted
ta: கிரான்பாக்கின் ஆல்ஃபா (உருப்படி நீக்கப்பட்டிருந்தால்)

en: Reliability Statistics
ta: நம்பகத்தன்மை புள்ளியியல்

en: Cronbach's Alpha
ta: கிரான்பாக்கின் ஆல்ஃபா

en: N of Items
ta: உருப்படிகளின் எண்ணிக்கை

en: Part 1
ta: பாகம் 1

en: Part 2
ta: பாகம் 2

en: Total N of Items
ta: உருப்படிகளின் மொத்த எண்ணிக்கை

en: Correlation Between Forms
ta: படிவங்களுக்கிடையில் உள்ள ஒட்டுறவு

en: Spearman-Brown Coefficient
ta: ஸ்பியர்மன்-ப்ரவுன் இன் கெழு

en: Equal Length
ta: சம நீளம்

en: Unequal Length
ta: சமமற்ற நீளம்

en: Guttman Split-Half Coefficient
ta: கட்மான் இன் பாதியாக-பிரித்தல் கெழு

en: %s may not be used after %s.  Temporary transformations will be made permanent.
ta: %s ஐ %s அடுத்து பயன்படுத்த இயலாது.   இடைகால உருமாற்றங்கள் நிலையானதாக ஆக்கப்படும்.

en: Differing number of variables in old name list (%zu) and in new name list (%zu).
ta: பழைய பெயர் பட்டியல் (%zu) மற்றும் புதிய பெயர் பட்டியல் (%zu) இவ்விரண்டிலும் மாறுபட்ட எண்ணிக்கையிலான மாறிகள் உள்ளன.

en: Renaming would duplicate variable name %s.
ta: மறுபெயரிடல் செயல் %s மாறி பெயருக்கான நகலை உருவாக்கி விடும்.

en: Dummy variable name `%s' hides dictionary variable `%s'.
ta: `%s' போலி மாறி பெயரானது `%s' அடைவு மாறியை மறைக்கிறது.

en: Dummy variable name `%s' is given twice.
ta: `%s' போலி மாறி பெயர் இருமுறை அளிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Syntax error expecting substitution values.
ta: தொடரியல் பிழை - மாற்றீடு மதிப்புகள் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting `/' or end of command.
ta: தொடரியல் பிழை - `/' அல்லது கட்டளையிறுதி எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Each dummy variable must have the same number of substitutions.
ta: ஒவ்வொரு போலி மாறியும் ஒரே எண்ணிக்கையிலான மாற்றீடுகளை கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: Dummy variable %s had %zu substitution. | Dummy variable %s had %zu substitutions.
ta[0]: %s போலி மாறி %zu மாற்றீடை கொண்டுள்ளது.
ta[1]: %s போலி மாறி %zu மாற்றீடுகளை கொண்டுள்ளது.

en: Syntax error expecting END REPEAT.
ta: தொடரியல் பிழை - END REPEAT எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Expansion %zu of %zu
ta: %2$zu க்கான விரிவாக்கம் %1$zu

en: Ranges may only have integer bounds.
ta: வரம்புகள் முழுவெண் வரம்புகளை மட்டுமே கொண்டுள்ளது.

en: %ld TO %ld is an invalid range.
ta: %ld இல் இருந்து %ld வரை உள்ள வரம்பு செல்லுபடியாகாத வரம்பாகும்.

en: No matching %s.
ta: பொருத்தமான %s எதுவும் இல்லை.

en: Area Under the Curve
ta: வலைவுக்கு அடியில் உள்ள பரப்பளவு

en: Area
ta: பரப்பளவு

en: Asymptotic Sig.
ta: ஈற்றணுகி மிகை.

en: Asymp. %g%% Confidence Interval
ta: ஈற்றணுகி %g%% நம்பிக்கை இடைவெளி

en: Variable under test
ta: சோதனையின் கீழுள்ள மாறி

en: Case Summary
ta: வழக்கு சுருக்கம்

en: Unweighted
ta: நிலையிடாத

en: Weighted
ta: நிலையிட்ட

en: Coordinates of the Curve
ta: வளைவின் ஆயங்கள்

en: Positive if greater than or equal to
ta: இதற்கு சமமாக அல்லது அதிகமாக இருந்தால் நேராக

en: Sensitivity
ta: உணர்மை

en: 1 - Specificity
ta: 1 - குறிப்புத்தன்மை

en: Coordinates
ta: ஆயங்கள்

en: Test variable
ta: சோதனை மாறி

en: Multiple modes exist for variable `%s'.  Using %.*g as the threshold value.
ta: `%s' மாறிக்கான பல பயன்முறைகள் இருக்கிறது.   %.*g ஐ தாங்கக்கூடிய மதிப்பாக பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: Runs Test
ta: சோதனை ஓட்டம்

en: Test Value
ta: சோதனை மதிப்பு

en: Test Value (mode)
ta: சோதனை மதிப்பு (முகடு)

en: Test Value (mean)
ta: சோதனை மதிப்பு (சராசரி)

en: Test Value (median)
ta: சோதனை மதிப்பு (இடைநிலை)

en: Cases < Test Value
ta: வழக்குகள் < சோதனை மதிப்பு

en: Cases ≥ Test Value
ta: வழக்குகள் ≥ சோதனை மதிப்பு

en: Total Cases
ta: மொத்த வழக்குகள்

en: Number of Runs
ta: ஓட்டங்களின் எண்ணிக்கை

en: The %s string must contain exactly one character.
ta: %s சரம் துல்லியமாக ஒரு வரியுருவை கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: Output file `%s' exists but %s was not specified.
ta: `%s' வெளியீடு கோப்பு இருக்கிறது ஆனால் %s குறிப்பிடப்படவில்லை.

en: The OUTFILE or METADATA subcommand is required.
ta: OUTFILE அல்லது METADATA துணை கட்டளை தேவைப்படுகிறது.

en: The filter variable must be numeric.
ta: வடிகட்டி மாறி எண்வகையாக இருக்க வேண்டும்.

en: The filter variable may not be scratch.
ta: வடிகட்டி மாறி குறுங்காலமாக இல்லாமல் இருக்கலாம்.

en: ISL (32-bit IEEE 754 single, little-endian)
ta: ISL (32-இருமி IEEE 754 ஒற்றை, சிறிய எண்டியன்)

en: ISB (32-bit IEEE 754 single, big-endian)
ta: ISB (32-இருமி IEEE 754 ஒற்றை, பெரிய எண்டியன்)

en: IDL (64-bit IEEE 754 double, little-endian)
ta: IDL (64-இருமி IEEE 754 இரட்டை, சிறிய எண்டியன்)

en: IDB (64-bit IEEE 754 double, big-endian)
ta: IDB (64-இருமி IEEE 754 இரட்டை, பெரிய எண்டியன்)

en: VF (32-bit VAX F, VAX-endian)
ta: VF (32-இருமி VAX F, VAX எண்டியன்)

en: VD (64-bit VAX D, VAX-endian)
ta: VD (64-இருமி VAX D, VAX எண்டியன்)

en: VG (64-bit VAX G, VAX-endian)
ta: VG (64-இருமி VAX G, VAX எண்டியன்)

en: ZS (32-bit IBM Z hexadecimal short, big-endian)
ta: ZS (32-இருமி IBM Z பதின்அறுமம் குள்ளமானது, பெரிய எண்டியன்)

en: ZL (64-bit IBM Z hexadecimal long, big-endian)
ta: ZL (64-இருமி IBM Z பதின்அறுமம் நீளமானது, பெரிய எண்டியன்)

en: Syntax error expecting %s or year.
ta: தொடரியல் பிழை - %s அல்லது வருடம் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: %s requires numeric output format as an argument.  Specified format %s is of type string.
ta: %s க்கு வாதமாக எண்வகை வெளியீடு வடிவமைப்பு தேவைப்படுகிறது.   குறிப்பிட்டுள்ள வடிவமைப்பு %s சரவகையை சார்ந்தது.

en: Syntax error expecting ON or OFF or a file name.
ta: தொடரியல் பிழை - ON அல்லது OFF அல்லது ஒரு கோப்புப்பெயர் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: %s is not a recognized encoding or locale name
ta: %s ஆனது அடையாளம் கண்டுகொள்ள இயலாத குறியேற்றம் அல்லது நிகழ்வு இயலிட பெயராகும்

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Setting
ta: அமைப்பு

en: System Information
ta: முறைமை தகவல்கள்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Host System
ta: புரவலன் முறைமை

en: Build System
ta: உருவாக்கல் முறைமை

en: Locale Directory
ta: நிகழ்வு இயலிட அடைவு

en: Compiler Version
ta: தொகுப்பி பதிப்பு

en: Syntax error expecting the name of a setting.
ta: தொடரியல் பிழை - அமைப்பின் பெயர் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Environment Variables
ta: சூழல் மாறிகள்

en: Too many %s commands without a %s: at most %d levels of saved settings are allowed.
ta: %s இல்லாமல் அதிக எண்ணிக்கையிலான %s கட்டளைகள்: அதிகப்படியாக சேமித்த அமைப்புகளின் %d படிநிலைகள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படுகிறது.

en: %s without matching %s.
ta: %2$s உடன் பொருந்தாத %1$s.

en: Differences
ta: வேற்றுமைகள்

en: Negative Differences
ta: எதிர் வேற்றுமைகள்

en: Positive Differences
ta: நேர் வெற்றுமைகள்

en: Ties
ta: சமன்கள்

en: Variable %s specified twice in sort criteria.
ta: வரிசைப்படுத்தல் கட்டளை விதிகளில் %s மாறி இருமுறை குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

en: At most 8 split variables may be specified.
ta: அதிகப்படியாக 8 பிரிந்த மாறிகளை குறிப்பிடலாம்.

en: File Information
ta: கோப்பு விவரம்

en: File
ta: கோப்பு

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Integer Format
ta: முழுவெண் வடிவமைப்பு

en: Big Endian
ta: பெரிய எண்டியன்

en: Little Endian
ta: சிறிய எண்டியன்

en: Real Format
ta: மெய்யான வடிவமைப்பு

en: IBM 390 Hex Long.
ta: IBM 390 பதின்அறுமம் நீண்டது.

en: Not weighted
ta: நிறையிடாதது

en: Compression
ta: அமுக்கம்

en: Documents
ta: கோப்புகள்

en: (none)
ta: (எதுவுமில்லை)

en: No variables to display.
ta: காட்டுவதற்கு எந்த மாறிகளும் இல்லை.

en: No macros to display.
ta: காட்டுவதற்கு எந்த குறுநிரல்களும் இல்லை.

en: Macros
ta: பெருமம்

en: Source Location
ta: மூல இருப்பிடம்

en: No variable sets defined.
ta: மாறி தொகுதிகள் எதுவும் வரையறுக்கப்படவில்லை.

en: Variable Sets
ta: மாறி தொகுதிகள்

en: Variable Set and Position
ta: மாறி தொகுதி மற்றும் நிலை

en: (empty)
ta: (வெற்று)

en: Position
ta: நிலை

en: Measurement Level
ta: அளவீடு நிலை

en: Role
ta: பங்கு

en: Width
ta: அகலம்

en: Alignment
ta: நெறிப்படுத்தல்

en: Print Format
ta: அச்சிடல் வடிவமைப்பு

en: Write Format
ta: எழுதல் வடிவமைப்பு

en: Variable Value
ta: மாறி மதிப்பு

en: User-missing value
ta: பயனர் காணாத மதிப்பு

en: Variable and Dataset Attributes
ta: மாறி மற்றும் தரவு தொகுதி பண்புகள்

en: Variable and Name
ta: மாறி மற்றும் பெயர்

en: (dataset)
ta: (தரவுத்தொகுதி)

en: No vectors defined.
ta: திசையன்கள் எதுவும் வரையறுக்கப்படவில்லை.

en: Vectors
ta: திசையன்கள்

en: Vector and Position
ta: திசையன் மற்றும் நிலைப்பாடு

en: No valid encodings found.
ta: செல்லுபடியாகும் குறியேற்றங்கள் எதுவும் கண்டறியப்படவில்லை.

en: Usable encodings for %s.
ta: %s க்கான பயன்படுத்தக்கூடிய குறியேற்றம்.

en: Encodings that can successfully read %s (by specifying the encoding name on the GET command's ENCODING subcommand).  Encodings that yield identical text are listed together.
ta: GET கட்டளை ENCODING துணை கட்டளையில் குறியேற்ற பெயரை குறிப்பிடுவதன் மூலம் %s ஐ வெற்றிகரமாக படிக்கும் குறியேற்றங்கள்.   ஒத்த உரைகளை விளைவிக்கும் குறியேற்றங்கள் ஒன்றாக பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது.

en: Encodings
ta: குறியேற்றங்கள்

en: %s Encoded Text Strings
ta: %s குறியேற்றப்பட்ட உரை சரங்கள்

en: Text strings in the file dictionary that the previously listed encodings interpret differently, along with the interpretations.
ta: முன்னர் பட்டியலிடப்பட்ட குறியேற்றங்கள் விளக்கங்களுடன் வேறுவிதமாக விளக்கும் கோப்பு அகராதியில் உள்ள உரைச் சரங்கள்.

en: Text
ta: உரை

en: Purpose
ta: குறிக்கோள்

en: Group Statistics
ta: குழு புள்ளியல்

en: Group
ta: குழு

en: Independent Samples Test
ta: சார்பற்ற பதக்கூறுகள் சோதனை

en: Levene's Test for Equality of Variances
ta: இலெவென் உருவாக்கிய மாறுபாடுகளின் சமத்தன்மை சோதனை

en: T-Test for Equality of Means
ta: சராசரிகளின் சமத்தன்மைக்கான T சோதனை

en: Mean Difference
ta: சராசரி வேறுபாடு

en: Std. Error Difference
ta: தர பிழை வேறுபாடு

en: 95% Confidence Interval of the Difference
ta: வேறுபாட்டின் 95% நம்பிக்கை இடைவெளி

en: Assumptions
ta: ஊகங்கள்

en: Equal variances assumed
ta: சம மாறுபாடுகள் ஊகிக்கப்பட்டது

en: Equal variances not assumed
ta: சம மாறுபாடுகள் ஊகிக்கப்படவில்லை

en: One-Sample Test
ta: ஒரு பதக்கூறு சோதனை

en: Test Value = %.*g
ta: சோதனை மதிப்பு = %.*g

en: %g%% Confidence Interval of the Difference
ta: %g%% வேற்றுமைக்கான நம்பிக்கை இடைவெளி

en: One-Sample Statistics
ta: ஒரு பதக்கூறு புள்ளியியல்

en: Paired Sample Statistics
ta: இணைக்கப்பட்ட பதக்கூறு புள்ளியியல்

en: Pair %zu
ta: இணை %zu

en: Paired Samples Correlations
ta: இணைக்கப்பட்ட பதக்கூறுகளின் ஒட்டுறவுகள்

en: %s & %s
ta: %s மற்றும் %s

en: Paired Samples Test
ta: இணைக்கப்பட்ட பதக்கூறுகளின் சோதனை

en: Paired Differences
ta: இணைக்கப்பட்ட வேற்றுமைகள்

en: When applying %s to a string variable, two values must be specified.
ta: சர மாறிக்கு %s ஐ பயன்படுத்தும்போது, இரண்டு மதிப்புகள் குறிப்பிடப்பட வேண்டும்.

en: %s subcommand may not be used with %s.
ta: %s துணை கட்டளையை %s உடன் பயன்படுத்த இயலாது.

en: Exactly one of TESTVAL, GROUPS and PAIRS subcommands must be specified.
ta: TESTVAL, GROUPS மற்றும் PAIRS இவற்றில் இருந்து துல்லியமாக ஒரு துணை கட்டளையை குறிப்பிட வேண்டும்.

en: This command may only appear once between procedures and procedure-like commands.
ta: செயல்முறைகள் மற்றும் செயல்முறை போன்ற கட்டளைகளுக்கு இடையில் ஒருமுறை மட்டுமே இந்த கட்டளை தோன்றும்.

en:    (Entered %s)
ta:    (%s உள்ளிடப்பட்டுள்ளது)

en: Old and new variable counts do not match.
ta: பழைய மற்றும் புதிய மாறி எண்ணிக்கைகள் பொருந்தவில்லை.

en: There is %zu old variable. | There are %zu old variables.
ta[0]: %zu அளவிலான பழைய மாறி பெயர் உள்ளன.
ta[1]: %zu அளவிலான பழைய மாறி பெயர்கள் உள்ளன.

en: There is %zu new variable name. | There are %zu new variable names.
ta[0]: %zu அளவிலான புதிய மாறி பெயர் உள்ளன.
ta[1]: %zu அளவிலான புதிய மாறி பெயர்கள் உள்ளன.

en: Requested renaming duplicates variable name %s.
ta: கோரப்பட்ட மறுபெயரிடலால் மாறி பெயர் %s க்கான நகல் உருவாகும்.

en: Cannot DROP all variables from dictionary.
ta: அகராதியில் இருந்து எல்லா மாறிகளையும் நீக்க முடியாது.

en: Truncating value label to %d bytes.
ta: மதிப்பு முத்திரையை %d இருமித்தொகுதிகளாக வெட்டப்படுகிறது.

en: A vector named %s already exists.
ta: %s என பெயருடைய திசையன் ஏற்கனவே இருக்கிறது.

en: Vector name %s is given twice.
ta: திசையன் பெயர் %s இருமுறை அளிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Only a single vector name may be specified when a list of variables is given.
ta: மாறிகளின் பட்டியல் அளிக்கப்பட்டிருக்கும்போது வெறும் ஒரு திசையன் பெயரை மட்டுமே குறிப்பிட வேண்டும்.

en: Vector length may only be specified once.
ta: திசையன் நீளம் ஒருமுறை மட்டுமே குறிப்பிட வேண்டும்.

en: Only one format may be specified.
ta: ஒரு வடிவமைப்பு மட்டுமே குறிப்பிட இயலும்.

en: Syntax error expecting vector length or format.
ta: தொடரியல் பிழை - திசையன் நீளம் அல்லது வடிவமைப்பு எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Vector length is required.
ta: திசையன் நீளம் தேவைப்படுகிறது.

en: %s is an existing variable name.
ta: %s ஆனது இருக்கும் மாறி பெயராகும்.

en: Two different vectors add variable %s%zu.
ta: இரு வேறு திசையன்கள் %s%zu மாறியை கூட்டுகிறது.

en: The weighting variable must be numeric.
ta: நிறையிடும் மாறி எண்வகையாக இருக்க வேண்டும்.

en: The weighting variable may not be scratch.
ta: நிறையிடு மாறி குறுங்காலமாக இருக்கக்கூடாது.

en: Sign
ta: _ஒப்பம்

en: Negative Ranks
ta: எதிர் தரவரிசைகள்

en: Positive Ranks
ta: நேர் தரவரிசைகள்

en: Too many pairs to calculate exact significance
ta: துல்லியமான மிகைத்தன்மையை கணக்கிடுவதற்கு அளவுக்கு அதிகமான இணைகள்

en: Syntax error expecting weight value.
ta: தொடரியல் பிழை - நிறை மதிப்பு எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Syntax error expecting number or string.
ta: தொடரியல் பிழை - எண் அல்லது சரம் எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Invalid arguments to %s function.
ta: %s செயலாற்றிக்கான தவறான வாதங்கள்.

en: Unrecognized date unit `%.*s'.  Valid date units are `%s', `%s', `%s', `%s', `%s', `%s', `%s', and `%s'.
ta: அடையாளம் கண்டுகொள்ள இயலாத நாள் அலகு `%.*s'.  `%s', `%s', `%s', `%s', `%s', `%s', `%s', `%s' முதலியன செல்லுபடியாகும் நாள் அலகுகளாகும்.

en: Invalid DATESUM method.  Valid choices are `%s' and `%s'.
ta: செல்லுபடியாகாத DATESUM செய்முறை.   `%s' மற்றும் `%s' செல்லுபடியாகும் தேர்வுகள்.

en: Index outside valid range 1 to %zu, inclusive, for vector %s.  The value will be treated as system-missing.
ta: சுட்டானது திசையன் %2$s க்கான 1 முதல் %1$zu வரையுள்ள செல்லுபடியாகும் வரம்பிற்கு வெளியே உள்ளது.  மதிப்பு முறைமையில்-விடுபட்டவையாக கருதப்படும்.

en: The index is system-missing.
ta: சுட்டானது முறைமை-விடுபட்டவை ஆகும்.

en: The index has value %g.
ta: சுட்டு %g மதிப்பை கொண்டுள்ளது.

en: Type mismatch: expression has %s type, but a boolean value is required here.
ta: வகை பொருந்தாமை: கோவை %s வகையை கொண்டுள்ளது ஆனால் இங்கு பூலியன் மதிப்பு தேவைப்படுகிறது.

en: This command tries to create a new variable %s by assigning a string value to it, but this is not supported.  Use the STRING command to create the new variable with the correct width before assigning to it, e.g. STRING %s(A20).
ta: இந்த கட்டளை ஒரு புதிய மாறி %s ஐ உருவாக்க முயற்சிக்கும்போது இதற்கு ஒரு சரம் மதிப்பை ஒதுக்குகிறது, ஆனால் இது ஆதரிக்கப்படவில்லை. புதிய மாறியை இதற்கு ஒதுக்கும் முன் சரியான அகலத்துடன் உருவாக்க STRING கட்டளையைப் பயன்படுத்தவும், எ.கா. STRING %s(A20).

en: Type mismatch: expression has type '%s', but a numeric value is required.
ta: வகை பொருந்தாமை: கோவை '%s' வகையை கொண்டுள்ளது ஆனால் இங்கு ஒரு எண்வகை மதிப்பு தேவைப்படுகிறது.

en: Type mismatch: expression has type '%s', but a string value is required.
ta: வகை பொருந்தாமை: கோவை '%s' வகையை கொண்டுள்ளது ஆனால் இங்கு ஒரு சர மதிப்பு தேவைப்படுகிறது.

en: Both operands of %s must have the same type.
ta: %s இன் இரண்டு செயலுட்படுத்திகளும் ஒரே வகையை சேர்ந்ததாக இருக்க வேண்டும்.

en: Both operands of %s must be numeric.
ta: %s இன் இரண்டு செயலுட்படுத்திகளும் எண்வகையாக இருக்க வேண்டும்.

en: This operand has type '%s'.
ta: இந்த செயலுட்படுத்தி '%s' வகையை கொண்டுள்ளது.

en: The unary %s operator requires a numeric operand.
ta: ஒரும %s செயற்குறிக்கு எண்வகை செயலுட்படுத்தி தேவைப்படுகிறது.

en: The operand of %s has type '%s'.
ta: %s இன் செயலுட்படுத்தி '%s' வகையை கொண்டுள்ளது.

en: Chaining relational operators (e.g. `a < b < c') will not produce the mathematically expected result.  Use the AND logical operator to fix the problem (e.g. `a < b AND b < c').  To disable this warning, insert parentheses.
ta: தொடர்பு செயற்குறிகளை ஒன்றன்பின் ஒன்றாக சங்கிலியை போல இணைத்து பயன்படுத்தினால் (எடுத்துக்காட்டாக `a < b < c') கணிக்கப்பட்ட விளைவுகளை விளைவிக்காமல் போகலாம்.    இந்த சிக்கலை தவிர்க்க AND ஏரண செயற்குறியை பயன்படுத்தவும் (எடுத்துக்காட்டாக `a < b AND b < c').   இது வெளியிடும் எச்சரிக்கையை முடக்க அடைப்புக்குறியை பயன்படுத்தவும்.

en: Unknown system variable %s.
ta: அறியப்படாத முறைமை மாறி %s.

en: Unknown identifier %s.
ta: அறியப்படாத இனங்காட்டி %s.

en: Syntax error parsing expression.
ta: கோவையை பாகுபடுத்துவதில் தொடரியல் பிழை.

en: A vector index must be numeric.
ta: திசையன் சுட்டு எண்வகையாக இருக்க வேண்டும்.

en: This vector index has type '%s'.
ta: இந்த திசையன் சுட்டு '%s' வகையை கொண்டுள்ளது.

en: %s must have an odd number of arguments.
ta: %s ஒற்றைப்படை எண்ணிக்கையிலான வாதங்களை மட்டுமே கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: %s function cannot accept suffix .%d to specify the minimum number of valid arguments.
ta: %s செயலாற்றி பின்னொட்டுகளை ஏற்றுக்கொள்வதில்லை. செல்லுபடியாகும் வாதங்களின் குறைந்தளவு எண்ணிக்கையை குறிப்பிட %d செய்யவும்.

en: For %s with %d arguments, at most %d (not %d) may be required to be valid.
ta: %2$d வாதங்களை உடைய %1$s க்கு செல்லுடியாவதற்கு அதிகப்படியாக %3$d (%4$d இல்லை) தேவைப்படும்.

en: Type mismatch invoking %s as
ta: வகை பொருந்தாமை %s ஐ இவ்வாறு அழைத்துள்ளது

en: Function invocation
ta: செயலாற்றி தொடக்கம்

en:  does not match any known function.  Candidates are:
ta:  எந்த அறிந்த செயலாற்றியோடும் பொருந்தவில்லை.  அடையாளங்கள் பின்வருமாறு:

en: This argument has type '%s' but '%s' is required.
ta: இந்த வாதம் '%s' வகையை கொண்டுள்ளது ஆனால் '%s' வகை தேவைப்படுகிறது.

en: No function or vector named %s.
ta: %s என பெயருடைய செயலாற்றி அல்லது திசையன் எதுவும் இல்லை.

en: %s is a PSPP extension.
ta: %s ஒரு PSPP நீட்டிப்பாகும்.

en: %s is not available in this version of PSPP.
ta: %s ஆனது PSPP இன் இந்த பதிப்பில் இல்லை.

en: %s may not appear after %s.
ta: %s ஆனது %s ஐ அடுத்து தோன்றாது.

en: failed to create temporary file
ta: இடைநிலை கோப்பை உருவாக்குவதில் தோல்வியடைந்தது

en: seeking in temporary file
ta: இடைநிலை கோப்பில் நாடிச்செல்கிறது

en: reading temporary file
ta: இடைநிலை கோப்பை படிக்கிறது

en: unexpected end of file reading temporary file
ta: இடைக்கால கோப்பை படிக்கும்போது எதிர்ப்பாராத கோப்பிறுதி

en: writing to temporary file
ta: இடைக்கால் கோப்பில் எழுதப்படுகிறது

en: Arabic
ta: அரபு

en: Armenian
ta: அருமேனி

en: Baltic
ta: பால்டிக்

en: Celtic
ta: சீல்டிக்

en: Central European
ta: மைய ஐரோப்பா

en: Chinese Simplified
ta: எளிமையாக்கப்பட்ட சீனம்

en: Chinese Traditional
ta: பழமையான சீனம்

en: Croatian
ta: குரோசியம்

en: Cyrillic
ta: சிரிலிக்

en: Cyrillic/Russian
ta: ருசிய சிரிலிக்

en: Cyrillic/Ukrainian
ta: உக்ரேனிய சிரிலிக்

en: Georgian
ta: கியோர்கியன்

en: Greek
ta: கிரேக்கம்

en: Gujarati
ta: குசராத்தி

en: Gurmukhi
ta: குர்முகி

en: Hebrew
ta: எபிரேயம்

en: Hebrew Visual
ta: பார்க்கக்கூடிய எபிரேயம்

en: Hindi
ta: இந்தி

en: Icelandic
ta: ஐசுலான்டிக்

en: Japanese
ta: யப்பானியம்

en: Korean
ta: கொரிய

en: Nordic
ta: நார்டிக்

en: Romanian
ta: ருமானியம்

en: South European
ta: தெற்கு ஐரோப்பா

en: Thai
ta: தாய்

en: Turkish
ta: துருக்கி

en: Vietnamese
ta: வியட்நாம்

en: Western European
ta: மேற்கு ஐரோப்பா

en: error
ta: பிழை

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: note
ta: குறிப்பு

en: Notes (%d) exceed limit (%d).  Suppressing further notes.
ta: குறிப்புகள் (%d) வரம்பை (%d) முந்திச்செல்கிறது.  இனிவரும் குறிப்புகள் அடக்கப்படுகிறது.

en: Warnings (%d) exceed limit (%d).  Syntax processing will be halted.
ta: எச்சரிக்கைகள் (%d) வரம்பை (%d) மீறியது.   தொடரியல் செயல்முறை நிறுத்தப்படும்.

en: Errors (%d) exceed limit (%d).  Syntax processing will be halted.
ta: பிழை (%d) வரம்பை (%d) மீறியது.   தொடரியல் செயல்முறை நிறுத்தப்படும்.

en: %s: unexpected end of file
ta: %s: எதிர்ப்பாராத கோப்பிறுதி

en: %s: I/O error reading Zip archive (%s)
ta: %s: ZIP காப்பகக்கோப்பை படிக்கும்போது உ/வெ பிழை ஏற்பட்டுள்ளது (%s)

en: %s: I/O error reading Zip archive
ta: %s: ZIP காப்பகக்கோப்பை படிக்கும்போது உ/வெ பிழை ஏற்பட்டுள்ளது

en: %s: corrupt archive at 0x%llx: expected %#<PRIx32> but got %#<PRIx32>
ta: %s: 0x%llx இடத்தில் காப்பகக்கோப்பு பழுதடைந்துள்ளது: எதிர்ப்பார்த்தது %#<PRIx32> கிடைத்தது %#<PRIx32>

en: %s: corrupt archive reading member "%s": bad CRC %#<PRIx32> (expected %<PRIx32>)
ta: %s: பழுதடைந்த காப்பகக்கோப்பு படிக்கும் உறுப்பினர் "%s": மோசமான CRC %#<PRIx32> (எதிர்ப்பார்த்தது %<PRIx32>)

en: %s: open failed (%s)
ta: %s: திறப்பது தோல்வியடைந்தது (%s)

en: %s: cannot find central directory
ta: %s: மைய அடைவை கண்டறிய முடியவில்லை

en: %s: seek failed (%s)
ta: %s: நாடிச்செல்லுதல் தோல்வியடைந்தது (%s)

en: %s: unknown member "%s"
ta: %s: அறியப்படாத உறுப்பினர் "%s"

en: %s: member "%s" has unknown compression type %<PRIu16>
ta: %s: உறுப்பினர் "%s" அறியப்படாத அமுக்கல் வகையை கொண்டுள்ளது %<PRIu16>

en: %s: name mismatch between central directory (%s) and local file header (%s)
ta: %s: மைய அடைவு (%s) மற்றும் உள்ளூர் கோப்பு தலைப்பி (%s) இடையில் பெயர் சரியாக பொருந்தவில்லை

en: %s: cannot initialize inflator (%s)
ta: %s: ஊதியை துவக்க முடியாது (%s)

en: %s: error inflating "%s" (%s)
ta: %s: "%s" ஐ ஊதுவதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது (%s)

en: %s: error opening output file
ta: %s: வெளியீடு கோப்பை திறப்பதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது

en: %s: not writing ZIP file to terminal
ta: %s: ZIP கோப்பை முனையத்தில் எழுதப்போவதில்லை

en: %s: error seeking in output file
ta: %s: வெளியீடு கோப்பை நாடிச்செல்லுவதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது

en: %s: write failed
ta: %s: எழுதல் தோல்வியடைந்தது

en: Not creating histogram because the data contains less than 2 distinct values
ta: தரவு இரண்டிற்கும் குறைவான தனித்துவ மதிப்புகளை கொண்டிருப்பதால் அலைவெண் செவ்வகப்படம் உருவாக்கப்போவதில்லை

en: One or more weight values are non-integer.  Fractional parts will be ignored when calculating the Shapiro-Wilk statistic.
ta: ஒன்று அல்லது அதற்கும் மேற்பட்ட நிறை மதிப்புகள் முழுவெண் அல்லாத மதிப்புகளாக உள்ளது.   ஷபிரோ-வில்க் புள்ளியியலை கணிக்கும்போது பின்ன பகுதிகள் தவிர்க்கப்படும்.

en: ascii: opening output file `%s'
ta: ascii: வெளியீடு கோப்பு `%s' ஐ திறக்கிறது

en: %s: %s must be positive integer or `auto'
ta: %s: %s என்பது நேர் முழுவெண்ணாகவோ அல்லது `auto' ஆகவோ இருக்க வேண்டும்

en: ascii: page must be at least %d characters wide, but as configured is only %d characters
ta: ascii: பக்கம் குறைந்தது %d வரியுரு அகலத்தை கொண்டிருக்க வேண்டும் ஆனால் %d வரியுருக்கள் அளவு கொண்டு மட்டுமே உள்ளமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: See %s for an image.
ta: படத்திற்கு %s ஐ காணவும்.

en: See %s for a chart.
ta: விளக்கப்படத்திற்கு %s ஐ காணவும்.

en: error writing output file `%s': %s
ta: வெளியீடு கோப்பு `%s' ஐ எழுதுவதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s

en: `%s': bad font specification
ta: `%s': தவறான எழுத்துரு தனிக்குறிப்பீடு

en: error opening output file `%s': %s
ta: வெளியீடு கோப்பு `%s' ஐ திறப்பதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s

en: error drawing output for %s driver: %s
ta: %s இயக்கிக்கான வெளியீட்டை வரைவதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s

en: Bar Chart
ta: பட்டை விளக்கப்படம்

en: Normal Q-Q Plot of %s
ta: %s இன் இயல்புநிலை Q-Q படம்

en: Observed Value
ta: நோக்கப்பட்ட மதிப்பு

en: Expected Normal
ta: எதிர்ப்பார்க்கப்பட்ட இயல்புநிலை

en: Detrended Normal Q-Q Plot of %s
ta: %s இன் போக்கு நீக்கப்பட்ட இயல்புநிலை Q-Q படம்

en: Dev from Normal
ta: இயல்புநிலையில் இருந்து விலக்கம்

en: *MISSING*
ta: *காணவில்லை*

en: N = %.0f
ta: எண்ணிக்கை = %.0f

en: HISTOGRAM
ta: அலைவெண் செவ்வகப்படம்

en: ROC Curve
ta: பெறுநர் இயக்க பண்பு வளைவு

en: Scatterplot %s
ta: சிதறல் படம் %s

en: Scree Plot
ta: சரிவுக்குவியல் படம்

en: Eigenvalue
ta: ஐகன் மதிப்பு

en: Spread vs. Level Plot of %s
ta: பரவல் (எதிர்) நிலை, %s இன் படம்

en: Level
ta: நிலை

en: Spread
ta: பரவல்

en: error opening output file `%s'
ta: வெளியீடு கோப்பு `%s' ஐ திறப்பதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது

en: %s: unknown option `%s'
ta: %s: அறியப்படாத விருப்பத்தேர்வு `%s'

en: %s: output option missing `='
ta: %s: வெளியீடு விருப்பத்தேர்வில் `=' காணவில்லை

en: %s: output option specified more than once
ta: %s: வெளியீடு விருப்பத்தேர்வு ஒன்றிற்கும் மேற்பட்ட முறை குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது

en: PSPP Output
ta: PSPP வெளியீடு

en: No description
ta: விளக்கம் எதுவும் இல்லை

en: error writing output file `%s'
ta: வெளியீடு கோப்பு `%s' ஐ எழுதுவதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது

en: `%s' is not a valid length.
ta: `%s' என்பது செல்லுபடியாகக்கூடிய நீளம் இல்லை.

en: syntax error in paper size `%s'
ta: காகித அளவு `%s' இல் தொடரியல் பிழை

en: unknown paper type `%.*s'
ta: அறியப்படாத காகித வகை `%.*s'

en: error opening input file `%s'
ta: உள்ளீடு கோப்பு `%s' ஐ திறப்பதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது

en: file `%s' does not state a paper size
ta: `%s' கோப்பானது காகித அளவை கூறவில்லை

en: %s: `%s' is `%s' but a Boolean value is required
ta: %s: `%s' என்பது `%s' ஆக இருக்கிறது ஆனால் இதற்கு பதிலாக ஒரு பூலிய மதிப்பு தேவைப்படுகிறது

en: %s: `%s' is `%s' but one of the following is required: %s
ta: %s: `%s' என்பது `%s' ஆக இருக்கிறது ஆனால் இதற்கு பதிலாக பின்வருவனவற்றில் ஒன்று தேவைப்படுகிறது: %s

en: %s: `%s' is `%s' but a non-negative integer is required
ta: %s: `%s' என்பது `%s' ஆக இருக்கிறது ஆனால் இதற்கு பதிலாக ஒரு எதிர் அல்லாத முழுவெண் தேவைப்படுகிறது

en: %s: `%s' is `%s' but a positive integer is required
ta: %s: `%s' என்பது `%s' ஆக இருக்கிறது ஆனால் இதற்கு பதிலாக ஒரு நேர் முழுவெண் தேவைப்படுகிறது

en: %s: `%s' is `%s' but an integer is required
ta: %s: `%s' என்பது `%s' ஆக இருக்கிறது ஆனால் இதற்கு பதிலாக ஒரு முழுவெண் தேவைப்படுகிறது

en: %s: `%s' is `%s' but an integer greater than %d is required
ta: %s: `%s' என்பது `%s' ஆக இருக்கிறது ஆனால் இதற்கு பதிலாக %d ஐ விட பெரிய முழுவெண் தேவைப்படுகிறது

en: %s: `%s' is `%s'  but an integer between %d and %d is required
ta: %s: `%s' என்பது `%s' ஆக இருக்கிறது  எனினும் இதற்கு பதிலாக %d %d இவ்விரண்டிற்கு இடையில் உள்ள ஒரு முழுவெண் தேவைப்படுகிறது

en: %s: `%s' is `%s' but a file name that contains `#' is required.
ta: %s: `%s' என்பது `%s' ஆக இருக்கிறது ஆனால் இதற்கு பதிலாக `#' ஐ கொண்டுள்ள ஒரு கோப்பு பெயர் தேவைப்படுகிறது.

en: %s: `%s' is `%s', which could not be parsed as a color
ta: %s: `%s' என்பது `%s' ஆக இருக்கிறது, இதை வண்ணமாக பாகுபடுத்த முடியாது

en: Chart
ta: விளக்கப்படம்

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Note
ta: குறிப்பு

en: Page Break
ta: பக்க முறிவு

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Page Title
ta: பக்க அட்டவணை

en: Log
ta: குறிப்புப்பதிவு

en: Suppressed %d additional warning about duplicate split values. | Suppressed %d additional warnings about duplicate split values.
ta[0]: நகல் பிரி மதிப்புகளை பற்றிய %d கூடுதல் எச்சரிக்கை அடக்கப்பட்டது.
ta[1]: நகல் பிரி மதிப்புகளை பற்றிய %d கூடுதல் எச்சரிக்கைகள் அடக்கப்பட்டது.

en: When SPLIT FILE is in effect, the input data must be sorted by the split variables (for example, using SORT CASES), but multiple runs of cases with the same split values were found separated by cases with different values.  Each run will be analyzed separately.  The duplicate split values are: %s
ta: SPLIT FILE செயல்பாட்டில் இருக்கும் போது, உள்ளீட்டுத் தரவை பிரி மாறிகள் மூலம் வரிசைப்படுத்த வேண்டும் (எடுத்துக்காட்டாக, SORT CASES ஐ பயன்படுத்துதல்), ஆனால் ஒரே பிரி மதிப்புகளைக் கொண்ட பல இயக்க வழக்குகள் வெவ்வேறு மதிப்புகளைக் கொண்ட வழக்குகளால் பிரிக்கப்பட்டன. ஒவ்வொரு இயக்கமும் தனித்தனியாக பகுப்பாய்வு செய்யப்படும். நகல் பிரி மதிப்புகள்: %s

en: Table lacks cell data.
ta: அட்டவணையில் உள்ள கட்டங்களில் தரவு எதுவும் இல்லை.

en: %s: create failed (%s)
ta: %s: உருவாக்குவது தோல்வியடைந்தது (%s)

en: %s: failed to start writing XML
ta: %s: XML ஆக எழுத துவங்குவதில் தோல்வியடைந்தது

en: %s: error writing file (%s)
ta: %s: கோப்பை எழுதுவதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது (%s)

en: %s: create failed
ta: %s: உருவாக்குவது தோல்வியடைந்தது

en: I/O error writing SPV file
ta: SPV கோப்பை எழுதும்போது உ/வெ பிழை ஏற்பட்டுவிட்டது

en: %s: Failed to create XML parser
ta: %s: XML பாகுபடுத்தியை உருவாக்குவதில் தோல்வியடைந்தது

en: %s: document is not well-formed
ta: %s: ஆவணம் முறையாக வடிவமைக்கப்படவில்லை

en: %s: root node is "%s" but "%s" was expected
ta: %s: வேர் கணு "%s" என இருக்கிறது ஆனால் "%s" தேவைப்படுகிறது

en: Add
ta: சேர்

en: Edit
ta: திருத்து

en: Remove
ta: நீக்கு

en: OK
ta: சரி

en: Go To
ta: இங்கு செல்

en: Continue
ta: தொடரவும்

en: Paste
ta: ஒட்டு

en: Find
ta: தேடு

en: Cancel
ta: நீக்கறல்

en: Close
ta: மூடு

en: Reset
ta: மீட்டமை

en: Help
ta: உதவி

en: _Insert Case
ta: வழக்கை _உள்ளிடு

en: Cl_ear Cases
ta: வழக்குகளை _அழி

en: _Insert Variable
ta: மாறிகளை _உள்ளிடு

en: Cl_ear Variables
ta: மாறிகளை _அழி

en: Sort _Ascending
ta: ஏறல் வரிசையில் _வரிசைப்படுத்து

en: Sort _Descending
ta: _இறங்கல் வரிசையில் வரிசைப்படுத்து

en: Aggregate destination file
ta: ஒன்றாக்கப்பட்ட சேருமிட கோப்பு

en: System Files (*.sav)
ta: முறைமை கோப்புகள் (*.sav)

en: Compressed System Files (*.zsav)
ta: அமுக்கப்பட்ட முறைமை கோப்புகள் (*.zsav)

en: Portable Files (*.por)
ta: எடுத்துசெல்லக்கூடிய கோப்புகள் (*.por)

en: New
ta: புதியது

en: Old
ta: பழையது

en: Column Number: %d
ta: செங்குத்துவரிசை எண்: %d

en: Chisq
ta: கை வர்க்கம்

en: Pearson chi-square, likelihood ratio, Fisher’s exact test, continuity correction, linear-by-linear association.
ta: பியர்சன் கை-வர்க்கம், நிகழ்வியல்பு தகவு, ஃபிஷ்ஷரின் துல்லிய சோதனை, தொடர்ச்சிமை திருத்தம், நேரியலுக்கு நேரியல் தொடர்புப்படுத்தல்.

en: Phi and Cramer's V
ta: பீ மற்றும் கிராமர் இன் V

en: CC
ta: நோகெ

en: Contingency coefficient
ta: நோவுக் கெழு

en: UC
ta: நிகெ

en: Uncertainty coefficient
ta: நிலையின்மை கெழு

en: BTau
ta: டாவ்-பி

en: Kendall's Tau-b
ta: கென்டால் இன் டாவ்-பி

en: CTau
ta: டாவ்-சி

en: Kendall's Tau-c
ta: கென்டால் இன் டாவ்-சி

en: Risk
ta: இடர்

en: Relative Risk estimate
ta: சார்பு இடர் மதிப்பீடு

en: D
ta: டி

en: Somer's d
ta: சோமரின் டி

en: Cohen's Kappa
ta: கோஹனின் கப்பா

en: Corr
ta: கெழு

en: Spearman correlation, Pearson's r
ta: ஸ்பியர்மான் ஒட்டுறவு, ஃபியர்ஸனின் ஆர்

en: Frequency Count
ta: அலையெண் எண்ணிக்கை

en: Row
ta: நிரை

en: Row percent
ta: நிரை விழுக்காடு

en: Column
ta: செங்குத்துவரிசை

en: Column percent
ta: செங்குத்துவரிசை விழுக்காடு

en: Total percent
ta: மொத்த விழுக்காடு

en: Expected value
ta: எதிர்ப்பார்க்கப்பட்ட மதிப்பு

en: Standardized Residual
ta: தரமாக்கப்பட்ட எச்சம்

en: Adjusted Std. Residual
ta: சீராக்கிய தரப்படுத்தப்பட்ட எச்சம்

en: Standard error
ta: தரப் பிழை

en: Standard error of mean
ta: சராசரியின் தரப்பிழை

en: Kurtosis and standard error of kurtosis
ta: தட்டை அளவும் அதன் தரப்பிழையும்

en: Skewness and standard error of skewness
ta: கோட்டம் மற்றும் அதன் தரப்பிழை

en: _Eigenvalues over %4.2f times the mean eigenvalue
ta: _ஐகன் மதிப்புகள் சராசரி ஐகன் மதிப்பை விட %4.2f தடவைகளை அதிமாக உள்ளது

en: Standard error of the mean
ta: சராசரியின் தரப்பிழை

en: Standard error of the skewness
ta: தட்டை அளவின் தரப்பிழை

en: Standard error of the kurtosis
ta: கோட்டத்தின் தரப்பிழை

en: Contrast %d of %d
ta: %d இன் உறழ்பொருவு %d

en: O_ptions...
ta: வி_ருப்பத்தேர்வுகள்...

en: Paired Samples T Test
ta: இணைக்கப்பட்ட பதக்கூறுகளின் T சோதனை

en: Recode into Different Variables
ta: வேறுபட்ட மாறிகளாக மீள்குறியாக்கம் செய்தல்

en: Recode into Different Variables: Old and New Values
ta: வேறுபட்ட மாறிகளாக மீள்குறியாக்கம் செய்தல்: பழைய மற்றும் புதிய மதிப்புகள்

en: Recode into Same Variables
ta: அதே மாறிகளாக மீள்குறியாக்கம் செய்தல்

en: Recode into Same Variables: Old and New Values
ta: அதே மாறிகளாக மீள்குறியாக்கம் செய்தல்: பழைய மற்றும் புதிய மதிப்புகள்

en: Coeff
ta: கெழு

en: Show the regression coefficients
ta: தொடர்புப்போக்குக் கெழுவை காட்டு

en: Conf. Interval
ta: நம்பக இடைவெளி

en: Show the confidence interval for the regression coefficients
ta: தொடர்புப்போக்குக் கெழுக்கான நம்பக இடைவெளியை காட்டு

en: Show the correlation between observed and predicted values
ta: நோக்கப்பட்ட மற்றும் ஊகிக்கப்பட்ட மதிப்புகளின் இடையில் உள்ள ஒட்டுறவை காட்டு

en: Anova
ta: பரவகலப் பகுப்பாய்வு

en: Show the analysis of variance table
ta: மாறுபாடு அட்டவணையின் பகுப்பாய்வை காட்டு

en: Bcov
ta: உடன் மாற்ற அணி

en: Show the variance coefficient matrix
ta: மாறுபாடு ஒட்டுறவு அணியை காட்டு

en: Tol
ta: சகிப்பு

en: Show the variance inflation factor and its reciprocal
ta: மாறுபாடு வீக்க காரணி மற்றும் அதன் தலைகீழை காட்டு

en: Approximately %3d%% of all cases.
ta: எல்லா வழக்குகளிலும் தோராயமாக %3d%%.

en: Exactly %3d cases from the first %3d cases.
ta: முதல் %2$3d வழக்குகளில் இருந்து துல்லியமாக %1$3d வழக்குகள்.

en: %d thru %d
ta: %2$d மூலம் %1$d

en: Test Type
ta: சோதனை வகை

en: _Wilcoxon
ta: _வில்காக்சொன்

en: _Sign
ta: _ஒப்பம்

en: _McNemar
ta: _மெக்நேய்மார்

en: Two-Related-Samples Tests
ta: இரு தொடர்புடைய பதக்கூறுகள் சோதனை

en: Do not weight cases
ta: வழக்குகளை நிறையிட வேண்டாம்

en: Weight cases by %s
ta: %s மூலம் வழக்குகளை நிறையிடு

en: Wrap around
ta: சுற்றி வை

en: Search backward
ta: பின்னோக்கி தேடு

en: Var
ta: மாறி

note: TRANSLATORS: This string must be a valid variable name.  That means: - The string must be at most 64 bytes (not characters) long. - The string may not contain whitespace. - The first character may not be '$' - The first character may not be a digit - The final character may not be '.' or '_'
en: Var%04d
ta: மாறி%04d

en: Variable Details
ta: மாறி விவரங்கள்

en: Prefer variable labels
ta: மாறி முத்திரைகளை தேர்ந்தெடு

en: Default sort order
ta: முன்னிருப்பு வரிசைப்படுத்தல் முறை

en: Unsorted (dictionary order)
ta: வரிசைப்படுத்தப்படாதவை (அகராதி முறையில்)

en: Sort by name
ta: பெயரை அடிப்படையாக கொண்டு வரிசைப்படுத்து

en: Sort by label
ta: முத்திரை அடிப்படையாக கொண்டு வரிசைப்படுத்து

en: Variable Information
ta: மாறி தகவல்கள்

en: add
ta: கூட்டல்

en: subtract
ta: கழித்தல்

en: multiply
ta: பெருக்கல்

en: divide
ta: வகுத்தல்

en: raise x to the power of y
ta: x இன் அடுக்கு y

en: is greater than
ta: பெரியது

en: is less than
ta: சிறியது

en: is no less than
ta: சிறியது இல்லை

en: is no greater than
ta: பெரியது இல்லை

en: is not equal to
ta: சமமானது இல்லை

en: is equal to
ta: சமமானது

en: and
ta: மற்றும்

en: or
ta: அல்லது

en: not
ta: இல்லை

en: Layer %d of %d
ta: %2$d இன் அடுக்கு %1$d

en: Forward
ta: முன்னேறு

en: Back
ta: பின்செல்

en: Could not open `%s'
ta: `%s' ஐ திறக்க முடியவில்லை

en: Error reading `%s': %s
ta: `%s' ஐ படிக்க முடியவில்லை: %s

en: Failed to read `%s', because it contains a line over %d bytes long and therefore appears not to be a text file.
ta: %2$d இருமித்தொகுதி நீளமுள்ள வரியை கொண்டிருப்பதாலும் உரை கோப்பை போன்று தோன்றாத காரணத்தினாலும் `%1$s' ஐ படிப்பதில் தோல்வியடைந்தது.

en: `%s' is empty.
ta: `%s' வெறுமையாக உள்ளது.

en: through
ta: மூலம்

en: _Value:
ta: _மதிப்பு:

en: _System Missing
ta: _முறைமை காணவில்லை

en: System _or User Missing
ta: முறைமை _அல்லது பயனர் காணவில்லை

en: _Range:
ta: _வரம்பு:

en: Range, _LOWEST thru value
ta: வரம்பு, மதிப்பு மூலம் தாழ்ந்ததிற்கு

en: Range, value thru _HIGHEST
ta: வரம்பு, உயர்ந்ததின் மூலம் மதிப்பிற்கு

en: _All other values
ta: _மற்ற எல்லா மதிப்புகளும்

en: Var%d
ta: மாறி%d

en: Decimal
ta: பதின்மம்

en: Align
ta: சீரமை

en: Measure
ta: அளவிடு

en: Algorithm must be either `%s' or `%s'.
ta: நெறிமுறை `%s' அல்லது `%s' இவ்விரண்டினுள் ஒன்றாக இருக்க வேண்டும்.

en: Syntax must be either `%s' or `%s'.
ta: தொடரியல் `%s' அல்லது `%s' ஆக இருக்க வேண்டும்.

en: Error encountered while ERROR=STOP is effective.
ta: ERROR=STOP என இருக்கும்போதும் பிழை எதிர்க்கொள்ளப்பட்டது.

en: Stopping syntax file processing here to avoid a cascade of dependent command failures.
ta: சார்ந்துள்ள கட்டளைகளின் அடுத்தடுத்த தோல்விகளை தவிர்க்க தொடரியல் கோப்பு செயல்பாடு இங்கு நிறுத்தப்படுகிறது.

en: PSPP, a program for statistical analysis of sampled data.
    Usage: %s [OPTION]... FILE...
    
    Arguments to long options also apply to equivalent short options.
    
    Output options:
      -o, --output=FILE         output to FILE, default format from FILE's name
      -O format=FORMAT          override format for previous -o
      -O OPTION=VALUE           set output option to customize previous -o
      -O device={terminal|listing}  override device type for previous -o
      -e, --error-file=FILE     append errors, warnings, and notes to FILE
      --no-output               disable default output driver
      --table-look=FILE         use output style read from FILE
    Supported output formats: %s
    
    Language options:
      -I, --include=DIR         append DIR to search path
      -I-, --no-include         clear search path
      -r, --no-statrc           disable running rc file at startup
      -a, --algorithm={compatible|enhanced}
                                set to `compatible' if you want output
                                calculated from broken algorithms
      -x, --syntax={compatible|enhanced}
                                set to `compatible' to disable PSPP extensions
      -b, --batch               interpret syntax in batch mode
      -i, --interactive         interpret syntax in interactive mode
      --syntax-encoding=ENCODING  specify encoding for syntax files
      -s, --safer               don't allow some unsafe operations
    Default search path: %s
    
    Informative output:
      -h, --help                display this help and exit
      -V, --version             output version information and exit
    
    Non-option arguments are interpreted as syntax files to execute.
ta: PSPP என்பது பதக்கூறாக்கப்பட்ட தரவுகளின் புள்ளியியல் பகுப்பாய்வுகளை செய்யும் ஒரு நிரலாகும்.
    பயன்பாடு: %s [விருப்பத்தேர்வு]... கோப்பு...
    
    நீண்ட விருப்பத்தேர்வுகளுக்கான வாதங்கள் அதற்கு இணையான குறுகிய விருப்பத்தேர்வுகளுக்கும் பொருந்தும்.
    
    வெளியீடு விருப்பத்தேர்வுகள்:
      -o, --output=கோப்பு         கோப்பிற்கு வெளியிடும், கோப்பு பெயரில் இருந்து முன்னிருப்பு வடிவமைப்பை எடுத்துக்கொள்ளும்
      -O format=வடிவமைப்பு          முந்தைய -o க்கான வடிவமைப்பை மேலெழுதும்
      -O விருப்பத்தேர்வு=மதிப்பு           முந்தைய -o ஐ தனிப்பயனாக்க வெளியீடு விருப்பத்தேர்வுகளை அமைக்கவும்
      -O device={terminal|listing}    முந்தைய -o க்கான சாதன வகையை மேலெழுதுகிறது
      -e, --error-file=கோப்பு     கோப்பினுள் பிழைகள், எச்சரிக்கைகள், குறிப்புகளை சேர்க்கிறது
      --no-output               முன்னிருப்பு வெளியீடு இயக்கியை முடக்குகிறது
      --table-look=கோப்பு         கோப்பிலிருந்து படிக்கப்பட்ட வெளியீடு பாணியை பயன்படுத்தும்
    ஆதரிக்கப்பட்ட வெளியீடு வடிவமைப்புகள்: %s
    
    மொழி விருப்பத்தேர்வுகள்:
      -I, --include=அடைவு         அடைவை தேடு பாதையில் சேர்க்கும்
      -I-, --no-include         தேடு பாதையை துடைக்கும்
      -r, --no-statrc           rc கோப்பு துவக்கத்தின்போது இயங்குவதை முடக்கும்
      -a, --algorithm={compatible|enhanced}
                                உடைந்த வினைச்சரத்தில் இருந்து வெளியீடுகளை கணக்கிட
                                விரும்பினால் `compatible' என அமைக்கவும்
      -x, --syntax={compatible|enhanced}
                                PSPP நீட்டிப்புகளை முடக்க `compatible' என அமைக்கவும்
      -b, --batch               திரள் பயன்முறையில் தொடரியல்களை பொருள்கொள்ளும்
      -i, --interactive         ஊடாடல் பயன்முறையில் தொடரியல்களை பொருள்கொள்ளும்
      --syntax-encoding=குறியேற்றம்     தொடரியல் கோப்புகளுக்கான குறியேற்றத்தை குறிப்பிடலாம்
      -s, --safer               சில பாதுகாப்பு இல்லாத செயல்பாடுகளை அனுமதிக்காது
    முன்னிருப்பு தேடு பாதை: %s
    
    பயனுள்ள வெளியீடு:
      -h, --help                உதவிக்குறிப்புகளை திரையிட்டு வெளியேறும்
      -V, --version             பதிப்பு தகவல்களை திரையிட்டு வெளியேறும்
    
    விருப்பத்தேர்வு அல்லாத வாதங்கள் இயக்குவதற்கான தொடரியல் கோப்புகளாக பொருள் கொள்ளப்படும்.

en: Bad regular expression: %s
ta: தவறான வழக்கக்கோவை: %s

en: A program for the analysis of sampled data
ta: பதக்கூறாக்கப்பட்ட தரவை பகுப்பாய்வு செய்யும் ஒரு நிரலாகும்

en: Help path conversion error: %s
ta: உதவி பாதை மாற்றல் பிழை: %s

en: Cannot open via html: %s with uri: %s The PSSP manual is also available at %s
ta: %s தொடுப்புடன் %s எச்டிஎம்எல் மூலம் திறக்க முடியாது: %s என்னும் இடத்திலும் PSPP கையேடு கிடைக்கும்

en: _Help
ta: _உதவி

en: _About
ta: _பற்றி

en: _System Information
ta: _முறைமை தகவல்கள்

en: _Reference Manual
ta: _குறிப்புதவி கையேடு

en: Right click on variable lists to change between viewing the variables' names and their labels.
ta: மாறி பட்டியல்களின் மேல் வலச்சொடுக்கு செய்வதன் மூலம் மாறிகளின் பெயர்கள் மற்றும் அதன் முத்திரைகளை மாற்றி காணலாம்.

en: Click "Paste" instead of "OK" when running procedures.  This allows you to edit your commands before running them and you have better control over your work.
ta: செயல் இயங்கிக்கொண்டிருக்கும்போது "சரி" க்கு பதிலாக "ஒட்டு" ஐ தட்டவும்.   இதன்மூலம் கட்டளைகளை நீங்கள் இயக்குவதற்கு முன் திருத்தியமைக்கலாம். இது உங்கள் பணியை கட்டுப்படுத்த உதவும்.

en: Directly import your spreadsheets using the "File | Import Data" menu.
ta: " கோப்பு | தரவை இறக்குமதி செய் " பட்டியை பயன்படுத்தி விரிதாள்களை நேரடியாக இறக்குமதி செய்யவும்.

en: For an easy way to convert string variables into numerically encoded variables, use "Automatic Recode"  which preserves the variable names as labels.
ta: சர மாறிகளை எண்வகையாக குறியேற்றப்பட்ட மாறிகளாக எளிமையாக மாற்றுவதற்கு மாறி பெயர்களை முத்திரைகளாக பாதுகாக்கும் "தானியக்க மீள்குறியாக்கம்" ஐ பயன்படுத்தவும்.

en: When browsing large data sets, use "Windows | Split" to see both ends of the data in the same view.
ta: பெரிய தரவுத் தொகுதிகளை உலாவும்போது, தரவின் இரு முனைகளையும் ஒரே பார்வையில் பார்க்க " சாளரம் | பிரி " ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: Export your reports to ODT format for easy editing with the Libreoffice.org suite.
ta: லீப்ரே ஓப்பிஸ் நிரலை பயன்படுத்தி எளிமையாக திருத்தியமைக்க உங்கள் ஆவணங்களை ODT வடிவமைப்பில் ஏற்றுமதி செய்யவும்.

en: Use "Edit | Options" to have your Output window automatically appear when statistics are generated.
ta: புள்ளியியல் உற்பத்தி செய்தவுடன் உங்கள் வெளியீடு சாளரத்தில் தானியக்கமாக தோன்ற " திருத்தியமை | விருப்பத்தேர்வுகள் " ஐ பயன்படுத்து.

en: To easily reorder your variables, drag and drop them in the Variable View or the Data View.
ta: உங்கள் மாறிகளை எளிமையாக மீண்டும் வரிசைப்படுத்த, அவற்றை பிடித்து இங்குள்ள மாறி பார்வை அல்லது தரவு பார்வையில் போடவும்.

en: Psppire User Hint
ta: PSPPIRE பயனர் உதவிக்குறிப்பு

en: _Next Tip
ta: _அடுத்த துணுக்கு

en: _Close
ta: _மூடு

en: Psppire: Fatal Error
ta: PSPPIRE: முறிவு பிழை

en: You have discovered a bug in PSPP.  Please report this to %s including all of the following information, and a description of what you were doing when this happened.
ta: நீங்கள் PSPP இல் ஒரு வழுவை கண்டறிந்துள்ளீர்கள்.   இந்த வழுவை %s க்கு பின்வரும் தகவல்களுடன் இந்த வழு நிகழும்போது நீங்கள் என்ன செய்து கொண்டிருந்தீர்கள் என்பதை விளக்கமாக தெரிவிக்கவும்.

en: Show version information and exit
ta: பதிப்பு தகவலை காண்பித்தவுடன் வெளியேறு

en: Do not display the splash screen
ta: துவக்க திரையை காட்ட வேண்டாம்

en: Do not attempt single instance negotiation
ta: ஒற்றை நிகழ்வு பேச்சுவார்த்தைகளுக்கு முயற்சி செய்ய வேண்டாம்

en: The maximum length of a missing value for a string variable is 8 in UTF-8.
ta: UTF-8 இல் சர மாறிக்கான விடுபட்ட மதிப்பின் அதிகப்படியான நீளம் ௮ ஆகும்.

en: At least one value must be specified
ta: குறைந்தது ஒரு மதிப்பையாவது குறிப்பிட வேண்டும்

en: Incorrect range specification
ta: தவறான வரம்பு தனிக்குறிப்பீடு

en: %'d case | %'d cases
ta[0]: %'d வழக்கு
ta[1]: %'d வழக்குகள்

en: %'d variable | %'d variables
ta[0]: %'d மாறி
ta[1]: %'d மாறிகள்

en: Case
ta: வழக்கு

en: Data View
ta: தரவு பார்வை

en: Variable View
ta: மாறி பார்வை

en: Transformations Pending
ta: உருமாற்றங்கள் நிலுவையிலுள்ளது

en: Filter off
ta: வடிகட்டி நிறுத்தம்

en: Filter by %s
ta: %s ஆல் வடிகட்டு

en: No Split
ta: இரண்டாக பிரிக்காதே

en: Split by
ta: இவ்வாறு பிரி

en: Weights off
ta: நிறையில்லமை

en: Weight by %s
ta: %s மூலம் நிறையிடு

en: All Files
ta: எல்லா கோப்புகளும்

en: System File
ta: முறைமை கோப்பு

en: Compressed System File
ta: அமுக்கப்பட்ட முறைமை கோப்பு

en: Portable File
ta: எடுத்துச்செல்லக்கூடிய கோப்பு

en: Format:
ta: வடிவமைப்பு:

en: Delete Existing Dataset?
ta: இருக்கும் தரவுத்தொகுதியை அழிக்கவா?

en: Renaming "%s" to "%s" will destroy the existing dataset named "%s".  Are you sure that you want to do this?
ta: "%s" ஐ "%s" என மறுபெயரிட்டால் "%s" என்னும் பெயருடன் ஏற்கனவே இருக்கும் தரவுத்தொகுதி அழிக்கப்பட்டுவிடும்.   இதை உறுதியாக செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: Delete
ta: அழி

en: Please enter a new name for dataset "%s":
ta: தரவுத்தொகுதி "%s" க்கான புதிய பெயரை உள்ளிடவும்:

en: Rename Dataset
ta: தரவுத் தொகுதியை மறுபெயரிடு

en: _File
ta: _கோப்பு

en: _New
ta: _புதியது

en: _Syntax
ta: _தொடரியல்

en: _Data
ta: _தரவு

en: _Open
ta: _திற

en: _Import Data...
ta: _தரவை இறக்குமதி செய்...

en: _Save...
ta: _சேமி...

en: Save _As...
ta: இவ்வாறு _சேமி...

en: _Rename Dataset...
ta: தரவுதொகுதியை _மறுபெயரிடு...

en: _Display Data File Information
ta: தரவு கோப்பு தகவல்களை _காண்பி

en: Working File
ta: வேலை செய்துகொண்டிருக்கும் கோப்பு

en: _External File...
ta: _வெளிப்புற கோப்பு...

en: _Recently Used Data
ta: _சற்று நேரத்திற்கு முன் பயன்படுத்திய தரவு

en: Recently Used _Files
ta: சற்று நேரத்திற்கு முன் _பயன்படுத்திய கோப்புகள்

en: _Quit
ta: _வெளியேறு

en: _Edit
ta: _திருத்து

en: _Go To Variable...
ta: _இந்த மாறிக்கு செல்...

en: _Go To Case...
ta: _இந்த வழக்கிற்கு செல்...

en: Cu_t
ta: _வெட்டு

en: _Copy
ta: _நகலெடு

en: _Paste
ta: _ஒட்டு

en: Clear _Variables
ta: _மாறிகளை அழி

en: _Find...
ta: _தேடு...

en: _Options...
ta: _விருப்பத்தேர்வுகள்...

en: Jump to variable
ta: இந்த மாறிக்கு தாவு

en: Jump to a case in the data sheet
ta: தரவு தாளில் உள்ள வழக்கிற்கு செல்லவும்

en: Search for values in the data
ta: தரவில் உள்ள மதிப்புகளுக்காக தேடு

en: Create a new case at the current position
ta: இப்போதுள்ள நிலைப்பாட்டில் ஒரு புதிய வழக்கை உருவாக்கு

en: Create a new variable at the current position
ta: இப்போதுள்ள நிலைப்பாட்டில் ஒரு புதிய மாறியை உருவாக்கு

en: Split the active dataset
ta: செயல்பாட்டில் உள்ள தரவு தொகுதியை பிரி

en: Weight cases by variable
ta: மாறிகள் மூலம் வழக்குகளை நிறையிடு

en: Show/hide value labels
ta: மதிப்பு முத்திரைகளை காட்டு/மறை

en: Data Editor
ta: தரவு திருத்தி

en: Automatically Detect
ta: தானியக்கமாக கண்டறி

en: Locale Encoding
ta: நிகழ்வு இயலிட குறியேற்றம்

en: Character Encoding:
ta: வரியுரு குறியேற்றம்:

en: Text Files
ta: உரை கோப்புகள்

en: Text (*.txt) Files
ta: உரை (*.txt) கோப்புகள்

en: Plain Text (ASCII) Files
ta: எளிய உரை (ASCII) கோப்புகள்

en: Comma Separated Value Files
ta: காற்புள்ளியால் பிரிக்கப்பட்ட மதிப்பு கோப்புகள்

en: Tab Separated Value Files
ta: தத்தலால் பிரிக்கப்பட்ட மதிப்பு கோப்புகள்

en: Gnumeric Spreadsheet Files
ta: ஞூமரிக் விரிதாள் கோப்புகள்

en: OpenDocument Spreadsheet Files
ta: ஓப்பன் டாகுமேன்ட் விரிதாள் கோப்புகள்

en: All Spreadsheet Files
ta: எல்லா விரிதாள் கோப்புகள்

en: Select File to Import
ta: இறக்குமதி செய்வதற்கு கோப்பை தேர்ந்தெடு

en: Importing Delimited Text Data
ta: வரம்புச்சுட்டப்பட்ட உரை தரவுகள் இறக்குமதி செய்யப்படுகிறது

en: Adjust Variable Formats
ta: மாறி வடிவமைப்புகளை திருத்தியமை

en: Importing Spreadsheet Data
ta: விரிதாள் தரவுகள் இறக்குமதி செய்யப்படுகிறது

en: line
ta: வரி

en: var
ta: மாறி

en: Select the First Line
ta: முதல் வரியை தேர்வு செய்யவும்

en: Line
ta: வரி

en: This assistant will guide you through the process of importing data into PSPP from a text file with one line per case,  in which fields are separated by tabs, commas, or other delimiters.
ta: தத்தல்கள், காற்புள்ளிகள் அல்லது பிற வரம்புச்சுட்டிகளால் புலங்கள் பிரிக்கப்பட்ட ஒரு வழக்கில் ஒரு வரியுடன் ஒரு உரை கோப்பிலிருந்து PSPP க்கு தரவை இறக்குமதி செய்யும் செயல்முறையின் மூலம் இந்த உதவியாளர் உங்களுக்கு வழிகாட்டும்.

en: The selected file contains %'lu line of text.   | The selected file contains %'lu lines of text.
ta[0]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பு %'lu உரை வரியை கொண்டுள்ளது.
ta[1]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பு %'lu உரை வரிகளை கொண்டுள்ளது.

en: The selected file contains approximately %'lu line of text.   | The selected file contains approximately %'lu lines of text.
ta[0]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பு தோராயமாக %'lu உரை வரியை கொண்டுள்ளது.
ta[1]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பு தோராயமாக %'lu உரை வரிகளை கொண்டுள்ளது.

en: Only the first %zu line of the file will be shown for preview purposes in the following screens.   | Only the first %zu lines of the file will be shown for preview purposes in the following screens.
ta[0]: கோப்பின் முதல் %zu வரி மட்டும் பின்வரும் திரையில் முன்னோட்ட காரணங்களுக்காக காட்டப்படும்.
ta[1]: கோப்பின் முதல் %zu வரிகள் மட்டும் பின்வரும் திரையில் முன்னோட்ட காரணங்களுக்காக காட்டப்படும்.

en: You may choose below how much of the file should actually be imported.
ta: நீங்கள் எவ்வளவு கோப்புகளை இறக்குமதி செய்ய வேண்டும் என்பதை கீழே தேர்வு செய்யவும்.

en: Only the first %4d cases
ta: முதல் %4d வழக்குகள் மட்டும்

en: Only the first %3d %% of file (approximately)
ta: கோப்பின் முதல் %3d %% மட்டுமே (தோராயமாக)

en: Select the Lines to Import
ta: இறக்குமதி செய்வதற்கான வரிகளை தேர்ந்தெடு

en: Choose Separators
ta: பிரிப்பிகளை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: failed to create temporary directory during clipboard operation
ta: கிளிப்போர்ட் செயல்பாட்டின் போது இடைக்கால அடைவை உருவாக்குவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Infer file type from extension
ta: நீட்டிப்பில் இருந்து கோப்பு வகையை முடிவு செய்யவும்

en: Text (*.txt)
ta: உரை (*.txt)

en: Text [plain] (*.txt)
ta: உரை [எளிமையான வடிவில்] (*.txt)

en: PostScript (*.ps)
ta: போஸ்ட் ஸ்கிரிப்ட் (*.ps)

en: Comma-Separated Values (*.csv)
ta: காற்புள்ளியால் பிரிக்கப்பட்ட மதிப்புகள் (*.csv)

en: Portable Network Graphics (*.png)
ta: எடுத்துச்செல்லக்கூடிய வலையமைப்பு வரைகலை (*.png)

en: Scalable Vector Graphics (*.svg)
ta: விரித்திசையன் வரைகலை (*.svg)

en: Export Output
ta: வெளியீட்டை ஏற்றுமதி செய்

en: Output Viewer
ta: வெளியீடு காட்டி

note: TRANSLATORS: This is part of a filename.  Please avoid whitespace.
en: Untitled
ta: தலைப்பிடாதவை

en: Saved file `%s'
ta: கோப்பு `%s' சேமிக்கப்பட்டது

en: Save Syntax
ta: தொடரியலை சேமி

en: Syntax Files (*.sps)
ta: தொடரியல் கோப்புகள் (*.sps)

en: Syntax Editor
ta: தொடரியல் திருத்தி

en: Cannot load syntax file `%s'
ta: `%s' தொடரியல் கோப்பை ஏற்ற முடியாது

en: Save the changes to `%s' before closing?
ta: மூடுவதற்கு முன்னால் `%s' க்கான மாற்றங்களை சேமிக்கவா?

en: If you don't save, changes from the last %ld seconds will be permanently lost.
ta: நீங்கள் சேமிக்கவில்லையென்றால் கடைசி %ld நிமிடங்களில் செய்த மாற்றங்கள் அனைத்தும் நிலையாக அழிந்துவிடும்.

en: Close _without saving
ta: சேமிக்காமல் _மூடு

en: Open
ta: திற

en: Data and Syntax Files
ta: தரவு மற்றும் தொடரியல் கோப்புகள்

en: System Files (*.sav, *.zsav)
ta: முறைமை கோப்புகள் (*.sav, *.zsav)

en: Output Files (*.spv)
ta: வெளியீடு கோப்புகள் (*.spv)

en: Con_fidence Interval: %2d %%
ta: _நம்பக இடைவெளி: %2d %%

en: Variable Type and Format
ta: மாறி வகை மற்றும் வடிவமைப்பு

en: _Minimize all Windows
ta: _எல்லா சாளரத்தையும் சிறிதாக்கு

en: _Split
ta: _பிரி

en: _Windows
ta: _சாளரங்கள்

en: %s argument must be a single character
ta: %s வாதம் ஒற்றை வரியுறுவாக இருக்க வேண்டும்

en: exactly two non-option arguments are required; use --help for help
ta: துல்லியமாக இரு விருப்பத்தேர்வு அல்லாத வாதங்கள் தேவைப்படுகிறது; உதவிக்கு --help ஐ பயன்படுத்தவும்

en: %s: cannot guess output format (use -O option)
ta: %s: வெளியீடு வடிவமைப்பை கணிக்க முடியவில்லை (-O விருப்பத்தேர்வை பயன்படுத்தவும்)

en: %s: unknown output format (use -O option)
ta: %s: அறியப்படாத வெளியீடு வடிவமைப்பு (-O விருப்பத்தேர்வை பயன்படுத்து)

en: %s: error reading input file
ta: %s: உள்ளீடு கோப்பை படிப்பதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது

en: %s: error writing output file
ta: %s: வெளியீடு கோப்பை எழுதுவதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது

en: %s: error opening password file
ta: %s: கடவுச்சொல் கோப்பை திறப்பதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது

en: 
    %s: password not in file
ta: 
    %s: கடவுச்சொல்லானது கோப்பில் இல்லை

en: %s: '%c' is not in alphabet
ta: %s: '%c' எழுத்து வடிவில் இல்லை

en: sorry, wrong password
ta: மன்னிக்கவும், இது தவறான கடவுச்சொல்

en: %s: invalid XPath expression
ta: %s: தவறான X பாதை கோவை

en: missing command name (use --help for help)
ta: விடுபட்ட கட்டளை பெயர் (உதவிக்கு --help ஐ பயன்படுத்தவும்)

en: unknown command "%s" (use --help for help)
ta: அறியப்படாத கட்டளை "%s" (உதவிக்கு --help ஐ பயன்படுத்தவும்)

en: "%s" command takes exactly %d argument | "%s" command takes exactly %d arguments
ta[0]: "%s" கட்டளை துல்லியமாக %d வாதத்தை எடுத்துக்கொள்கிறது
ta[1]: "%s" கட்டளை துல்லியமாக %d வாதங்களை எடுத்துக்கொள்கிறது

en: "%s" command requires at least %d argument | "%s" command requires at least %d arguments
ta[0]: "%s" கட்டளைக்கு குறைந்தது %d வாதம் தேவைப்படுகிறது
ta[1]: "%s" கட்டளைக்கு குறைந்தது %d வாதங்கள் தேவைப்படுகிறது

en: "%s" command requires between %d and %d arguments
ta: "%s" கட்டளை %d %d வாதங்களுக்கு இடையில் தேவைப்படுகிறது

en: The following object classes are supported:
ta: பின்வரும் பொருள் வகுப்புகள் ஆதரிக்கப்படுகிறது:

en: unknown object class "%s" (use --select=help for help)
ta: அறியப்படாத பொருள் வகுப்பு "%s" (உதவிக்கு --select=help ஐ பயன்படுத்தவும்)

en: Aggregate Data
ta: ஒன்றாக்கப்பட்ட தரவு

en: _Break variable(s)
ta: _முறிவு மாறி(கள்)

en: Variable Name:
ta: மாறி பெயர்:

en: Variable Label:
ta: மாறி முத்திரை:

en: Function:
ta: செயலாற்றி:

en: Argument 1:
ta: வாதம் 1:

en: Argument 2:
ta: வாதம் 2:

en: Aggregated variables
ta: ஒன்றாக்கப்பட்ட மாறிகள்

en: _Add aggregated variables to the active dataset
ta: ஒன்றாக்கப்பட்ட மாறிகளை _செயல்பாட்டில் உள்ள தரவு தொகுதியில் சேர்க்கவும்

en: _Replace the current dataset with the aggregated variables
ta: _இப்போதுள்ள தரவுத்தொகுதிக்கு பதிலாக ஒன்றாக்கப்பட்ட மாறிகளை மாற்றி வை

en: _Write a new data file containing only the aggregated variables
ta: _ஒன்றாக்கப்பட்ட மாறிகளை மட்டுமே கொண்டுள்ள ஒரு புதிய தரவு கோப்பை எழுதும்

en: label
ta: முத்திரை

en: File is _already sorted on break variable(s)
ta: கோப்பானது முறிவு மாறி(களில்) ஏற்கனவே வரிசைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

en: Sort file before a_ggregating
ta: ஒன்றாக்குவதற்கு முன் கோப்புகளை வரிசைப்படுத்து

en: Options for very large datasets
ta: மிகப்பெரிய தரவு தொகுதிகளுக்கான விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Automatic Recode
ta: தானியக்க மீள்குறியாக்கம்

en: Variable -> New Name
ta: மாறி -> புதிய பெயர்

en: _Lowest value
ta: _தாழ்ந்த மதிப்பு

en: _Highest value
ta: _உயர்ந்த மதிப்பு

en: Recode starting from
ta: இதிலிருந்து மீள்குறியாக்கம் செய்

en: _New Name
ta: _புதிய பெயர்

en: _Add New Name
ta: _புதிய பெயரை சேர்க்கவும்

en: _Use the same recoding scheme for all variables
ta: _எல்லா மாறிகளுக்கும் ஒரே மீள்குறியாக்க திட்டத்தை பயன்படுத்தவும்

en: Treat _blank string values as missing
ta: _வெற்று சர மதிப்புகளை விடுபட்டவையாக கருது

en: _Test Variable List:
ta: _சோதனை மாறி பட்டியல்:

en: _Get from data
ta: தரவுகளில் _இருந்து பெறு

en: _Cut point:
ta: _வெட்டுப்புள்ளி:

en: Define Dichotomy
ta: இருமைகளை வரையறு

en: Test _Proportion:
ta: சோதனை _அளவு:

en: Compute Variable: Type and Label
ta: கணிக்கும் மாறி: வகை மற்றும் முத்திரை

en: Use _expression as label
ta: _கோவையை முத்திரையாக பயன்படுத்தவும்

en: _Label:
ta: _முத்திரை:

en: _String
ta: _சரம்

en: _Numeric
ta: _எண்வகை

en: Compute Variable
ta: கணிக்கும் மாறி

en: Target _Variable:
ta: இலக்கு _மாறி:

en: _Type & Label...
ta: _வகை மற்றும் முத்திரை...

en: _Numeric Expressions:
ta: _எண்வகை கோவை:

en: _Functions:
ta: _செயலாற்றிகள்:

en: _If...
ta: _ஒருவேளை...

en: Barchart
ta: பட்டை விளக்கப்படம்

en: Category A_xis:
ta: வகையின _அச்சு:

en: _N of cases
ta: வழக்குகளின் _எண்ணிக்கை

en: _Cum. n of cases
ta: _வழக்குகளின் ஒட்டுமொத்த %

en: Other _summary function
ta: பிற _சுருக்க செயலாற்றி

en: % of c_ases
ta: வழக்குகளின் %

en: C_um. % of cases
ta: வழக்குகளின் ஒட்டுமொத்த %

en: _Variable:
ta: _மாறி:

en: Bars Represent
ta: பட்டைகள் இதை குறிக்கின்றன

en: Category C_luster:
ta: வகையின திரள்:

en: Bivariate Correlations
ta: இருமாறி ஒட்டுறவுகள்

en: Pearso_n
ta: _ஃபியர்ஸன்

en: _Kendall's tau-b
ta: _கென்டால் இன் டாவ்-பி

en: _Spearman
ta: _ஸ்பியர்மன்

en: Correlation Coefficients
ta: ஒட்டுறவுக்கெழு

en: _Two-tailed
ta: _இரு-வாலுடைய

en: One-tai_led
ta: _ஒரு-வாலுடைய

en: Test of Significance
ta: மிகைத்தன்மை சோதனை

en: _Flag significant correlations
ta: _மிகையான ஒட்டுறவுகளை குறியிடு

en: Count Occurrences of Values within Cases
ta: வழக்கினுள் உள்ள மதிப்புகளின் நிகழ்வுகளை எண்ணு

en: Numeric _Variables:
ta: எண்வகை _மாறிகள்:

en: _Target Variable:
ta: _இலக்கு மாறி:

en: Target _Label:
ta: இலக்கு _முத்திரை:

en: _Define Values...
ta: _மதிப்புகளை வரையறு...

en: Count Values within Cases: Values to Count
ta: வழக்கினுள் உள்ள மதிப்புகளை எண்ணு: எண்ணுவதற்கான மதிப்புகள்

en: Values _to Count:
ta: _எண்ணுவதற்கான மதிப்புகள்:

en: Data File Comments
ta: தரவு கோப்பு கருத்துக்கள்

en: Comments:
ta: கருத்துக்கள்:

en: Display comments in output
ta: வெளியீட்டில் கருத்துக்களை காண்பி

en: Column Number: 0
ta: செங்குத்துவரிசை எண்: ௦

en: Crosstabs: Cells
ta: குறுக்கு தத்தல்கள்: கட்டங்கள்

en: Cell Display
ta: கட்ட காட்சி

en: _Rows
ta: _நிரைகள்

en: _Columns
ta: _செங்குத்துவரிசைகள்

en: _Format...
ta: _வடிவமைப்பு...

en: _Statistics...
ta: _புள்ளியியல்...

en: Ce_lls...
ta: _கட்டங்கள்...

en: Crosstabs: Format
ta: குறுக்கு தத்தல்கள்: வடிவமைப்பு

en: Print tables
ta: அட்டவணைகளை அச்சிடு

en: Pivot
ta: ஆய்ந்தறி

en: Ascending
ta: ஏறல்

en: Crosstabs: Statistics
ta: குறுக்கு தத்தல்கள்: புள்ளியியல்

en: Chi-Square Test
ta: கைவர்க்க சோதனை

en: All categor_ies equal
ta: எல்லா _வகையினங்களும் சமம்

en: _Values
ta: _மதிப்புகள்

en: Expected Values:
ta: எதிர்ப்பார்க்கப்பட்ட மதிப்புகள்:

en: Test _Variables
ta: சோதனை _மாறிகள்

en: Use _specified range
ta: _குறிப்பிட்ட வரம்பை பயன்படுத்தவும்

en: _Lower:
ta: _தாழ்ந்தது:

en: _Upper:
ta: _மேல்:

en: Expected Range:
ta: எதிர்ப்பார்க்கப்பட்ட வரம்பு:

en: _Variables:
ta: _மாறிகள்:

en: S_tatistics:
ta: _புள்ளியியல்:

en: _Exclude entire case if any selected variable is missing
ta: தேர்ந்தெடுத்த மாறி ஏதேனும் விடுபட்டிருந்தால் _மொத்த வழக்கையும் நீக்கவும்

en: _Include user-missing data in analysis
ta: பகுப்பாய்வில் பயனர்-விடுபட்ட தரவுகளை சேர்க்கவும்

en: Save _Z-scores of selected variables as new variables
ta: தேர்ந்தெடுத்த மாறிகளின் _Z மதிப்பெண்களை புதிய மாறிகளாக சேமி

en: Options:
ta: விருப்பத்தேர்வுகள்:

en: Explore
ta: சுற்றிப்பார்

en: _Label Cases by:
ta: வழக்குகளை இதன்படி _முத்திரையிடு:

en: _Factor List:
ta: _காரணி பட்டியல்:

en: _Dependent List:
ta: _சார்பு பட்டியல்:

en: Plots
ta: படங்கள்

en: Plot...
ta: படம்...

en: Explore: Options
ta: சுற்றிப்பார்: விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Exclude cases _listwise
ta: _பட்டியலின்படி வழக்குகளை நீக்கவும்

en: Exclude cases _pairwise
ta: _இணையின்படி வழக்குகளை நீக்கவும்

en: _Report values
ta: _மதிப்புகளை தெரிவி

en: Explore: Plots
ta: சுற்றிப்பார்: படங்கள்

en: Factor levels together
ta: ஒன்று சேர்ந்த காரணி படிநிலைகள்

en: Dependents together
ta: இரண்டையும் சார்ந்துள்ளது

en: Boxplots
ta: பெட்டி படங்கள்

en: Histogram
ta: அலைவெண் செவ்வகப்படம்

en: Descriptive
ta: விளக்கம்

en: Normality plots with tests
ta: சோதனைகளுடன் கூடிய இயல்புநிலை படங்கள்

en: Power estimation
ta: திறன் மதிப்பீடு

en: Transformed Power:
ta: உருமாற்றப்பட்ட திறன்:

en: Natural Log
ta: இயல் மடக்கை

en: Cube
ta: மும்மடிப் பெருக்கம்

en: Square
ta: இருமடிப்பெருக்கம்

en: Square Root
ta: இருமடி மூலம்

en: Rec. Root
ta: பதிவு மூலம்

en: Reciprocal
ta: தலைகீழ்

en: Untransformed
ta: உருமாற்றப்படாதது

en: Spread vs Level with Levene Test
ta: பரவல் (எதிர்) நிலை, இலெவென் சோதனையுடன்

en: Explore: Statistics
ta: சுற்றிப்பார்: புள்ளியியல்

en: _Descriptives
ta: _விளக்கங்கள்

en: _Extremes
ta: _உச்சங்கள்

en: _Percentiles
ta: _நூற்றுமானங்கள்

en: Goto Case
ta: வழக்கிற்கு செல்

en: Goto Case Number:
ta: வழக்கு எண்ணிற்கு செல்:

en: Factor Analysis: Rotation
ta: காரணி பகுப்பாய்வு: சுழற்சி

en: _None
ta: _எதுவுமில்லை

en: _Varimax
ta: _அதிகப்படியான மாறுபாடு

en: _Quartimax
ta: _அதிகப்படியான கால்மான்

en: _Equimax
ta: _சமஅதிகம்

en: Method
ta: வழிமுறை

en: _Display rotated solution
ta: _சுழற்றிய விடையை காண்பி

en: Ma_ximum iterations for convergence:
ta: ஒருங்கலுக்கான அதிகப்படியான சுழற்சிகள்:

en: Principal Components Analysis
ta: தலைமை கூறுகளின் பகுப்பாய்வு

en: Principal Axis Factoring
ta: தலைமை அச்சு காரணி காணல்

en: Factor Analysis: Extraction
ta: காரணி பகுப்பாய்வு: பிழிந்தெடுத்தல்

en: _Method:
ta: _வழிமுறை:

en: Co_rrelation matrix
ta: _ஒட்டுறவு அணி

en: Co_variance matrix
ta: _உடன் மாற்ற அணி

en: Analyze
ta: பகுப்பாய்வு செய்

en: _Unrotated factor solution
ta: _சுழற்றாத காரணி தீர்வு

en: _Scree plot
ta: _சரிவுக்குவியல் படம்

en: _Number of factors:
ta: _காரணிகளின் எண்ணிக்கை:

en: Extract
ta: பிழிந்தெடு

en: Factor Analysis
ta: காரணி பகுப்பாய்வு

en: _Descriptives...
ta: _விளக்கங்கள்...

en: _Extraction...
ta: _பிழிந்தெடுத்தல்...

en: _Rotations...
ta: _சுழற்சிகள்...

en: Find Case
ta: வழக்கை தேடு

en: Variable:
ta: மாறி:

en: Value:
ta: மதிப்பு:

en: Search value labels
ta: மதிப்பு முத்திரைகளை தேடு

en: Regular expression Match
ta: வழக்கமான கோவை பொருத்தம்

en: Search substrings
ta: துணை சரங்களை தேடு

en: Frequencies: Frequency Tables
ta: அலைவெண்கள்: அலைவெண் அட்டவணைகள்

en: _Always
ta: _எப்போதும்

en: _Never
ta: _ஒருபோதும்

en: If no _more than
ta: இதைவிட அதிகமாக இல்லையெனில்

en: 100
ta: ௱

en: values
ta: மதிப்புகள்

en: Display frequency tables
ta: அலைவு அட்டவணைகளை காண்பி

en: A_scending value
ta: ஏறல் மதிப்பு

en: D_escending value
ta: _இறங்கல் மதிப்பு

en: Ascending _frequency
ta: ஏறல் _அலைவெண்

en: Descending f_requency
ta: இறங்கல் _அலைவெண்

en: Order by
ta: இதன்படி வரிசைப்படுத்து

en: Frequencies: Charts
ta: அலைவெண்கள்: விளக்கப்படங்கள்

en: Scale:
ta: அளவு:

en: _Frequencies
ta: _அலைவெண்கள்

en: _Percentages
ta: _விழுக்காடுகள்

en: Exclude values _below
ta: _கீழுள்ள மதிப்புகளை நீக்கவும்

en: Exclude values _above
ta: _மேலுள்ள மதிப்புகளை நீக்கவும்

en: <b>Chart Formatting</b>
ta: <b>விளக்கப்பட வடிவமைப்பு</b>

en: Draw _histograms
ta: _அலைவெண் செவ்வகப்படங்களை வரை

en: Superimpose _normal curve
ta: _இயல்புநிலை வளைவை மிகைப்படுத்து

en: <b>Histograms</b>
ta: <b>அலைவெண் செவ்வகப்படங்கள்</b>

en: Draw _bar charts
ta: _பட்டை விளக்கப்படங்களை வரை

en: <b>Bar Charts</b>
ta: <b>பட்டை விளக்கப்படங்கள்</b>

en: Draw _pie charts
ta: _வட்ட விளக்கப்படங்களை வரை

en: Include slices for _missing values
ta: _விடுபட்ட மதிப்புகளுக்கான சீவல்களை சேர்க்கவும்

en: <b>Pie Charts</b>
ta: <b>வட்ட விளக்கப்படங்கள்</b>

en: _Variable(s):
ta: _மாறி(கள்):

en: _Statistics:
ta: _புள்ளியியல்:

en: Include _missing values
ta: _விடுபட்ட மதிப்புகளை சேர்க்கவும்

en: Ch_arts...
ta: _விளக்கப்படங்கள்...

en: Frequency _Tables...
ta: அலைவெண் _அட்டவணைகள்...

en: _Display normal curve
ta: _இயல்புநிலை வலைவுகளை காண்பி

en: Define Groups
ta: குழுக்களை வரையறு

en: Group_2 value:
ta: குழு_௨ மதிப்பு:

en: Group_1 value:
ta: குழு_௧ மதிப்பு:

en: _Use specified values:
ta: _குறிப்பிட்ட மதிப்புகளை பயன்படுத்தவும்:

en: Independent-Samples T Test
ta: சார்பற்ற பதக்கூறுகள் T சோதனை

en: _Define Groups...
ta: _குழுக்களை வரையறு...

en: _Test Variable(s):
ta: _சோதனை மாறி(கள்):

en: _Grouping Variable:
ta: _குழுவாக்கல் மாறி:

en: _Upper limit:
ta: _மேவெல்லை:

en: _Lower limit:
ta: _தாழ்வு எல்லை:

en: Tests for Several Independent Samples
ta: பல்வேறு சார்பில்லாத பதக்கூறுகளுக்கான சோதனைகள்

en: Test _Variable List:
ta: சோதனை _மாறி பட்டியல்:

en: _Define Groups
ta: _குழுக்களை வரையறு

en: _Kruskal-Wallis H
ta: _க்ருஷ்கால்-வால்லிஸ் இன் H

en: _Median
ta: _இடைநிலை

en: K-Means Cluster Analysis
ta: K சராசரிகளின் திரள் பகுப்பாய்வு

en: N_umber of Clusters:
ta: _திரள்களின் எண்ணிக்கை:

en: Tests for Several Related Samples
ta: பல்வேறு தொடர்புடைய பதக்கூறுகளுக்கான சோதனைகள்

en: _Test Variables:
ta: _சோதனை மாறிகள்:

en: _Friedman
ta: _ஃபிரைட்மான்

en: _Kendall's W
ta: _கென்டால் இன் W

en: _Cochran's Q
ta: _கோக்ரான் இன் கியு

en: _Normal
ta: _இயல்புநிலை

en: _Poisson
ta: _பாய்சான்

en: _Uniform
ta: _சீரான

en: _Exponential
ta: _அடுக்கை

en: Test Distribution
ta: சோதனை பகிர்மானம்

en: Logistic Regression: Options
ta: இடப்பெயர்வு தொடர்புப்போக்கு: விருப்பத்தேர்வுகள்

en: CI for _exp(B):
ta: _கோவை(B) க்கான நம்பிக்கை இடைவெளி:

en: Classification cu_toff:
ta: வகைப்பாடு வெட்டு:

en: _Maximum Iterations:
ta: _அதிகப்படியான சுழற்சிகள்:

en: Include _constant in model
ta: படிமத்தில் _மாறிலியை சேர்க்கவும்

en: _Dependent
ta: _சார்பு

en: _Independent
ta: _சார்பற்றது

en: _Independent List:
ta: _சார்பற்ற பட்டியல்:

en: _No missing values
ta: _விடுபட்ட மதிப்புகள் எதுவும் இல்லை

en: _Discrete missing values
ta: _பிரிநிலை விடுபட்ட மதிப்புகள்

en: _Low:
ta: _தாழ்:

en: _High:
ta: _உயர்:

en: Di_screte value:
ta: _பிரிநிலை மதிப்பு:

en: _Range plus one optional discrete missing value
ta: _வரம்பு கூட்டல் ஒரு விரும்பிய பிரிநிலை விடுபட்ட மதிப்பு

en: One-Way ANOVA: Contrasts
ta: ஒரு வழி பரவகலப் பகுப்பாய்வு: உறழ்பொருவுகள்

en: _Coefficients:
ta: _கெழுக்கள்:

en: Coefficient Total:
ta: கெழு மொத்தம்:

en: Contrast 1 of 1
ta: ஒன்றின் உறழ்பொருவு ஒன்று

en: One-Way ANOVA
ta: ஒரு வழி பரவகலப் பகுப்பாய்வு

en: _Factor:
ta: _காரணி:

en: Dependent _Variable(s):
ta: சார்பு _மாறி(கள்):

en: _Homogeneity
ta: _ஒற்றைத்தன்மை

en: Post-Hoc...
ta: பின் செயல்...

en: _Contrasts...
ta: _உறழ்பொருவுகள்...

en: One-Way ANOVA: Post-Hoc
ta: ஒரு வழி பரவகலப் பகுப்பாய்வு: இதற்கு பின்

en: Games Howell
ta: கேம்ஸ் ஹொவல்

en: Fisher's LSD
ta: ஃபிஷ்ஷரின் LSD

en: Options Case
ta: விருப்பத்தேர்வுகளின் வழக்கு

en: Display _Labels
ta: _முத்திரைகளை காண்பி

en: Display _Names
ta: _பெயர்களை காண்பி

en: Sort by L_abel
ta: _முத்திரை அடிப்படையாக கொண்டு வரிசைப்படுத்து

en: Sort by Na_me
ta: _பெயரை அடிப்படையாக கொண்டு வரிசைப்படுத்து

en: Do not S_ort
ta: _வரிசைப்படுத்த வேண்டாம்

en: Variable Lists
ta: மாறி பட்டியல்கள்

en: Ma_ximize
ta: _அதிகப்படியாக்கு

en: _Raise
ta: _உயர்வு

en: Aler_t
ta: _எச்சரி

en: Output Window Action
ta: வெளியீடு சாளர செயல்பாடு

en: Show Tips
ta: துணுக்குகளை காட்டு

en: Startup Options
ta: துவக்க விருப்பத்தேர்வுகள்

en: _Test Pair(s):
ta: _சோதனை இணை(கள்):

en: Rank Cases: Types
ta: தரவரிசை வழக்குகள்: வகைகள்

en: Sum of case _weights
ta: வழக்கு _நிலைகளின் மொத்தம்

en: Fractional rank as _%
ta: பின்ன _தரவரிசை % ஆக

en: _Fractional rank
ta: _பின்ன தரவரிசை

en: _Savage score
ta: _முரட்டு மதிப்பெண்

en: _Rank
ta: _தரவரிசை

en: N_tiles
ta: N_ஓடுகள்

en: _Proportion Estimates
ta: _விகித மதிப்பீடுகள்

en: _Normal Scores
ta: _இயல்புநிலை மதிப்பெண்கள்

en: Tuke_y
ta: _டூகீ

en: Ran_kit
ta: தர_வரிசைப்படுத்து

en: _Van der Waerden
ta: _வான் டியர் வார்டன்

en: Proportion Estimation Formula
ta: விகித மதிப்பீடு சூத்திரம்

en: Rank Cases
ta: தர வழக்குகள்

en: _By:
ta: _இதனால்:

en: _Smallest Value
ta: _சிறிய மதிப்பு

en: _Largest Value
ta: _பெரிய மதிப்பு

en: Assign rank 1 to:
ta: தரவரிசை ௧ வை இதற்கு ஒதுக்கு:

en: _Display summary tables
ta: _சுருக்க அட்டவணைகளை காண்பி

en: Rank T_ypes
ta: _தர வகைகள்

en: _Ties...
ta: _சமன்கள்...

en: Rank Cases: Ties
ta: தரவரிசை வழக்குகள்: சமன்கள்

en: _Mean
ta: _சராசரி

en: _Low
ta: _தாழ்

en: _High
ta: _உயர்

en: _Sequential ranks to unique values
ta: _தனித்துவ மதிப்புகளுக்கான வரிசைப்படுத்தப்பட்ட தரவரிசைகள்

en: Rank Assigned to Ties
ta: சமனிற்கு ஒதுக்கப்பட்ட தரவரிசை

en: M_ean
ta: _சராசரி

en: Mo_de
ta: _முகடு

en: _Custom:
ta: _தனிப்பயனாக்கல்:

en: Cut Point
ta: வெட்டுப்புள்ளி

en: Sort by:
ta: இதன்படி வரிசைப்படுத்து:

en: Descending
ta: இறங்கல்

en: Sort Order
ta: வரிசைப்படுத்தல் முறை

en: Anal_yze all cases.  Do not create groups.
ta: எல்லா வழக்குகளையும் பகுப்பாய்வு _செய்.   குழுக்களை உருவாக்காதே.

en: Compare _groups.
ta: குழுக்களை _ஒப்பிடு.

en: Organize ou_tput by groups.
ta: குழுக்கள் மூலம் _வெளியீட்டை சீர்ப்படுத்து.

en: Groups _based on:
ta: இதை அடிப்படையாக _கொண்ட குழுக்கள்:

en: _Sort the file by grouping variables.
ta: மாறிகளை குழுக்களாக்குவதன் மூலம் கோப்புகளை வரிசைப்படுத்து.

en: _File is already sorted.
ta: _கோப்பு ஏற்கனவே வரிசைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

en: Current Status :
ta: இப்போதைய நிலைமை :

en: Analysis by groups is off
ta: குழுக்களை அடிப்படையாக கொண்டு பகுப்பாய்வு செய்தல் நிறுத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளது

en: System _Missing
ta: முறைமை _விடுபட்டவை

en: Co_py old values
ta: பழைய மதிப்புகளை _நகலெடு

en: Va_lue:
ta: _மதிப்பு:

en: Conver_t numeric strings to numbers (`5' -> 5)
ta: எண்வகை சரங்களை எண்களாக மாற்றும் (`5' -> 5)

en: Output variables are _strings
ta: வெளியீடு மாறிகள் _சரங்களாகும்

en: Width:
ta: அகலம்:

en: _Name:
ta: _பெயர்:

en: La_bel:
ta: மு_த்திரை:

en: Chan_ge
ta: _மாற்று

en: Output Variable
ta: வெளியீடு மாறி

en: Old and New Va_lues...
ta: பழைய _மற்றும் புதிய மதிப்புகள்...

en: S_tatistics...
ta: _புள்ளியியல்...

en: Regression: Save
ta: தொடர்புப்போக்கு: சேமி

en: _Predicted values
ta: _ஊகிக்கப்பட்ட மதிப்புகள்

en: _Residuals
ta: _மீதமுள்ளவைகள்

en: Regression: Statistics
ta: தொடர்புப்போக்கு: புள்ளியியல்

en: S_tatistics
ta: _புள்ளியியல்

en: Alpha
ta: ஆல்ஃபா

en: Reliability Analysis
ta: நம்பகத்தன்மை பகுப்பாய்வு

en: _Items:
ta: _உருப்படிகள்:

en: _Model:
ta: _படிமம்:

en: _Variables in first split:
ta: _முதல் பிரித்தலில் உள்ள மாறிகள்:

en: Show _descriptives for scale if item is deleted
ta: அளவுக்கான குறிப்பிகளை காட்டு (உருப்படி நீக்கப்பட்டிருந்தால்)

en: _Test Variable:
ta: _சோதனை மாறி:

en: _State Variable:
ta: _நிலை மாறி:

en: _Value of state variable:
ta: _நிலை மாறியின் மதிப்பு:

en: ROC C_urve
ta: _பெறுநர் இயக்க பண்பு வளைவு

en: _With diagonal reference line
ta: _மூலைவிட்ட வரையறை கோடு

en: Standard _Error and Confidence Interval
ta: தர _பிழை மற்றும் நம்பிக்கை இடைவெளி

en: _Coordinate points of the ROC Curve
ta: பெறுநர் இயக்க பண்பு வளைவின் _ஆயப்புள்ளிகள்

en: Scatterplot
ta: சிதறல் படம்

en: _X Axis:
ta: _X அச்சு:

en: _Y Axis:
ta: _Y அச்சு:

en: Select Cases: Range
ta: வழக்குகளை தேர்வுசெய்: வரம்பு

en: First case
ta: முதல் வழக்கு

en: Last case
ta: இறுதி வழக்கு

en: Observation
ta: கூர்நோக்கு

en: Select Cases
ta: வழக்குகளை தேர்ந்தெடு

en: Use filter variable
ta: வடிகட்டி மாறிகளை பயன்படுத்தவும்

en: Based on time or case range
ta: நேர அல்லது வழக்கு வரம்பை அடிப்படையாக கொண்டது

en: Range...
ta: வரம்பு...

en: Random sample of cases
ta: வழக்குகளின் சமவாய்ப்புள்ள பதக்கூறு

en: Sample...
ta: பதக்கூறு...

en: If condition is satisfied
ta: கூற்று நிறைவேற்றப்பட்டால்

en: If...
ta: ஒருவேளை...

en: All Cases
ta: எல்லா வழக்குகளும்

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Filtered
ta: வடிகட்டப்பட்டது

en: Deleted
ta: அழிக்கப்பட்டது

en: Unselected Cases Are
ta: தேர்ந்தெடுக்காத வழக்குகள் இவை

en: Select Cases: Random Sample
ta: வழக்குகளை தேர்வுசெய்: சம வாய்ப்புள்ள பதக்கூறு

en: Sample Size
ta: பதக்கூறு அளவு

en: Choose below the sheet number and the cell range that you wish to import.
ta: நீங்கள் இறக்குமதி செய்ய விரும்பும் தாள் எண் மற்றும் கட்ட வரம்பை கீழே தேர்வு செய்யவும்.

en: Importing file:
ta: இறக்குமதி செய்யப்படும் கோப்பு:

en: Use the first selected row as _variable names
ta: முதலில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நிரையை _மாறி பெயர்களாக பயன்படுத்தவும்

en: _Cells:
ta: _கட்டங்கள்:

en: <b>Cells to Import</b>
ta: <b>இறக்குமதி செய்யவேண்டிய கட்டம்</b>

en: Options
ta: விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Exclude cases _analysis by analysis
ta: பகுப்பாய்விற்கு பகுப்பாய்வாக _வழக்குகளை நீக்கவும்

en: One - Sample T Test
ta: ஒரு பதக்கூறு T சோதனை

en: Test _Value:
ta: சோதனை _மதிப்பு:

en: Select the first line of the data file that contains data.
ta: தரவுகளை கொண்டுள்ள தரவு கோப்பின் முதல் வரியை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Line above selected line contains variable names
ta: தேர்ந்தெடுத்த வரிக்கு மேல் உள்ள வரியானது மாறி பெயர்களை கொண்டுள்ளது

en: Check the data formats displayed below and fix any that are incorrect.  You may set other variable properties now or later.
ta: கீழே திரையிடப்பட்டுள்ள தரவு வடிவமைப்பை சரிபார்த்து பிழை ஏதேனும் கண்டறிந்தால் திருத்தியமைக்கவும்.   மற்ற மாறி அமைப்புகளை இப்போது அல்லது பின்னர் நீங்கள் அமைத்துக்கொள்ளவும்.

en: <b>Variables</b>
ta: <b>மாறிகள்</b>

en: <b>Data Preview</b>
ta: <b>தரவு முன்னோட்டம்</b>

en: This assistant will guide you through the process of importing data into PSPP from a text file with one line per case,  in which fields are separated by tabs, commas, or other delimiters.
    
    	The selected file contains N lines of text.  Only the first M of these will be shown for preview purposes in the following screens.  You may choose below how much of the file should actually be imported.
ta: தத்தல்கள், காற்புள்ளிகள் அல்லது பிற வரம்புச்சுட்டிகளால் புலங்கள் பிரிக்கப்பட்ட ஒரு வழக்கில் ஒரு வரியுடன் ஒரு உரை கோப்பிலிருந்து PSPP க்கு தரவை இறக்குமதி செய்யும் செயல்முறையின் மூலம் இந்த உதவியாளர் உங்களுக்கு வழிகாட்டும்.
    
    	 தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பில் N வரிகள் உள்ளன. இவற்றில் முதல் M மட்டுமே பின்வரும் திரைகளில் முன்னோட்ட நோக்கங்களுக்காகக் காண்பிக்கப்படும். உண்மையில் எவ்வளவு கோப்பு இறக்குமதி செய்யப்பட வேண்டும் என்பதை நீங்கள் கீழே தேர்வு செய்யலாம்.

en: All cases
ta: எல்லா வழக்குகளும்

en: <b>Amount to Import</b>
ta: <b>இறக்குமதி செய்யவேண்டிய தொகை</b>

en: C_ustom
ta: _தனிப்பயனாக்கப்பட்டது

en: Slas_h (/)
ta: _கீறல் (/)

en: Semicolo_n (;)
ta: _தொடரிசைக்குறி (;)

en: P_ipe (|)
ta: _செங்குத்துவரி (|)

en: H_yphen (-)
ta: _இணைப்புக்குறி (-)

en: Co_mma (,)
ta: உறுப்பிசைக்குறி (,)

en: _Colon (:)
ta: _விளக்கிசைக்குறி (:)

en: Ban_g (!)
ta: வியப்புக்குறி(!)

en: Ta_b
ta: _தத்தல்

en: _Space
ta: _இடைவெளி

en: <b>What characters separate fields?</b>
ta: <b>எந்தெந்த வரியுருக்கள் புலங்களை பிரிக்க பயன்படுத்தப்படுகிறது?</b>

en: Single quote (')
ta: ஒற்றை மேற்கோள்குறி (')

en: Double quote (")
ta: இரட்டை மேற்கோள்குறி (")

en: Custom:
ta: தனிப்பயனாக்கல்:

en: <b>What character quotes fields?</b>
ta: <b>எந்த வரியுரு புலங்களை மேற்கோள் இட பயன்படுத்தப்படுகிறது?</b>

en: <b>Fields Preview</b>
ta: <b>புலங்கள் முன்னோட்டம்</b>

en: Transpose
ta: இடமாற்று

en: Name Variable:
ta: பெயர் மாறி:

en: Variable(s):
ta: மாறி(கள்):

en: Univariate: Save
ta: ஒருமாறி: சேமி

en: Univariate: Statistics
ta: ஒருமாறி: புள்ளியியல்

en: Univariate
ta: ஒருமாறி

en: _Dependent Variable
ta: _சார்ந்துள்ள மாறி

en: _Fixed Factors
ta: _மாறிலி காரணிகள்

en: Value Label:
ta: மதிப்பு முத்திரை:

en: Information Area
ta: தகவல் இடம்

en: Case Counter Area
ta: வழக்கு எண்ணி பரப்பு

en: Filter Use Status Area
ta: வடிகட்டல் பயன்பாடு நிலையிடம்

en: Weight Status Area
ta: நிலைமை இடத்தை நிறையிடு

en: Split File Status Area
ta: கோப்பு நிலவர இடத்தை பிரி

en: _View
ta: _பார்க்கவும்

en: _Status Bar
ta: _நிலைப்பட்டி

en: _Font...
ta: _எழுத்துரு...

en: _Grid Lines
ta: _சட்டக வரிகள்

en: Value _Labels
ta: மதிப்பு _முத்திரைகள்

en: _Variables
ta: _மாறிகள்

en: _Sort Cases...
ta: _வழக்குகளை வரிசைப்படுத்து...

en: _Transpose...
ta: _இடமாற்று...

en: _Aggregate...
ta: _ஒன்றாக்கு...

en: S_plit File...
ta: _கோப்பை பிரி...

en: Select _Cases...
ta: வழக்குகளை _தேர்ந்தெடு...

en: _Weight Cases...
ta: _வழக்குகளை நிறையிடு...

en: _Transform
ta: _உருமாற்று

en: _Compute...
ta: _கணி...

en: Cou_nt...
ta: எ_ண்ணு...

en: Ran_k Cases...
ta: தர _வழக்குகள்...

en: Auto_matic Recode...
ta: _தானியக்க மீள்குறியாக்கம்...

en: Recode into _Same Variables...
ta: _அதே மாறிகளாக மீள்குறியாக்கம் செய்தல்...

en: Recode into _Different Variables...
ta: _வேறுபட்ட மாறிகளாக மீள்குறியாக்கம் செய்தல்...

en: _Run Pending Transforms
ta: _நிலுவையில் உள்ள உருமாற்றங்களை இயக்கு

en: _Analyze
ta: _பகுப்பாய்வு செய்

en: _Descriptive Statistics
ta: _விளக்க புள்ளியியல்

en: _Frequencies...
ta: _அலைவெண்கள்...

en: _Explore...
ta: _சுற்றிப்பார்...

en: _Crosstabs...
ta: _குறுக்கு தத்தல்கள்...

en: Compare _Means
ta: _சராசரிகளை ஒப்பிடு

en: _Means...
ta: _சராசரிகள்...

en: _One Sample T Test...
ta: _ஒரு பதக்கூறு T சோதனை...

en: _Independent Samples T Test...
ta: _சார்பற்ற பதக்கூறுகள் T சோதனை...

en: _Paired Samples T Test...
ta: _இணைக்கப்பட்ட பதக்கூறுகளின் T சோதனை...

en: One Way _ANOVA...
ta: ஒரு வழி _பரவகலப் பகுப்பாய்வு...

en: _Univariate Analysis...
ta: _ஒருமாறி பகுப்பாய்வு...

en: Bivariate _Correlation...
ta: இருமாறி _ஒட்டுறவு...

en: _K-Means Cluster...
ta: _K சராசரிகளின் திரள்...

en: _Factor Analysis...
ta: _காரணி பகுப்பாய்வு...

en: Re_liability...
ta: _நம்பகத்தன்மை...

en: _Regression
ta: _தொடர்புப்போக்கு

en: _Linear...
ta: _நேரியல்...

en: _Binary Logistic...
ta: _இரும இடப்பெயர்வு...

en: _Non-Parametric Statistics
ta: _அளவுரு அல்லாத புள்ளியியல்

en: _Chi Square...
ta: _கைவர்க்கம்...

en: _Binomial...
ta: _ஈருறுப்பு...

en: _Runs...
ta: _இயக்கங்கள்...

en: _1 Sample K-S...
ta: _1 பதக்கூறு K-S...

en: _2 Related Samples...
ta: _2 தொடர்புடைய பதக்கூறுகள்...

en: _K Related Samples...
ta: _K க்கு சார்ப்புடைய பதக்கூறுகள்...

en: K _Independent Samples...
ta: K க்கு சார்பில்லாத பதக்கூறுகள்...

en: ROC Cur_ve...
ta: _பெறுநர் இயக்க பண்பு வளைவு...

en: _Graphs
ta: _கோடுருக்கள்

en: _Scatterplot
ta: _சிதறல் படம்

en: _Histogram
ta: _அலைவெண் செவ்வகப்படம்

en: _Barchart
ta: _பட்டை விளக்கப்படம்

en: _Utilities
ta: _பயன்கூறுகள்

en: _Variables...
ta: _மாறிகள்...

en: Data File _Comments...
ta: தரவு கோப்பு _கருத்துக்கள்...

en: _Print...
ta: _அச்சிடு...

en: _Export...
ta: _ஏற்றுமதி செய்...

en: Select _All
ta: _அனைத்தையும் தேர்ந்தெடு

en: Syntax
ta: தொடரியல்

en: Data
ta: தரவு

en: _Save
ta: _சேமி

en: Save _As
ta: _இவ்வாறு சேமி

en: _Print
ta: _அச்சிடு

en: _Delete
ta: _அழி

en: _Undo
ta: _மீளமை

en: _Redo
ta: _மீள்செய்

en: _Find
ta: _தேடு

en: _Run
ta: _இயக்கு

en: _All
ta: _எல்லாம்

en: _Selection
ta: _தேர்வு

en: _To End
ta: _முடிப்பதற்கு

en: A_uto Syntax
ta: _தானியக்க தொடரியல்

en: _Interactive Syntax
ta: _ஊடாடல் தொடரியல்

en: _Batch Syntax
ta: _திரள் தொடரியல்

en: Scientific notation
ta: அறிவியல் குறியீடு

en: Custom currency
ta: தனிப்பயனாக்கப்பட்ட காசு

en: positive
ta: நேர்

en: negative
ta: எதிர்

en: Width:
ta: அகலம்:

en: Decimal Places:
ta: பதின்ம இடங்கள்:

en: Weight Cases
ta: வழக்குகளை நிறையிடு

en: Weight cases by
ta: இதன்மூலம் வழக்குகளை நிறையிடு

en: Frequency Variable
ta: அலைவெண் மாறி

en: Current Status:
ta: இப்போதைய நிலைமை:

note: TRANSLATORS: This is the application name in the desktop file
en: GNU PSPP
ta: ஞு PSPP

en: GNU PSPP is a program for statistical analysis of sampled data
ta: ஞு PSPP என்பது பதக்கூறாக்கப்பட்ட தரவுகளில் புள்ளியியல் பகுப்பாய்வு செய்ய பயன்படும் ஒரு நிரலாகும்

en: GNU PSPP is a program for the statistical analysis of sampled data. It is a Free replacement for the proprietary program SPSS, and appears very similar to it with a few exceptions. The most important of these exceptions are, that there are no “time bombs”; your copy of PSPP will not “expire” or deliberately stop working in the future. Neither are there any artificial limits on the number of cases or variables which you can use. There are no additional packages to purchase in order to get “advanced” functions; all functionality that PSPP currently supports is in the core package.
ta: ஞு PSPP என்பது பதக்கூறாக்கப்பட்ட தரவுகளின் புள்ளியியல் பகுப்பாய்வு செய்ய பயன்படும் ஒரு நிரலாகும். இது தனியுரிம மென்பொருளான SPSS க்கான கட்டற்ற மாற்றாகும், மேலும் சில விதிவிலக்குகளுடன் அதனுடன் இது மிகவும் ஒத்ததாக தோன்றுகிறது. இந்த விதிவிலக்குகளில் மிக முக்கியமானவை, "நேர வரம்புகள்" இல்லாமை; உங்கள் PSPP நகல் "காலாவதியாகாது", எதிர்காலத்தில் வேலை செய்வதை வேண்டுமென்றே நிறுத்தாது. நீங்கள் பயன்படுத்தக்கூடிய வழக்குகள் அல்லது மாறிகளின் எண்ணிக்கையில் செயற்கை வரம்புகள் எதுவும் இல்லை. "மேம்பட்ட" செயலாற்றிகளை பெறுவதற்கு கூடுதல் தொகுப்புகள் வாங்க வேண்டிய தேவை எதுவும் இல்லை; PSPP இப்போது ஆதரிக்கும் அனைத்து செயலாற்றிகளும் மைய தொகுப்பில் உள்ளன".

en: PSPP is a stable and reliable application. It can perform descriptive statistics, T-tests, anova, linear and logistic regression, measures of association, cluster analysis, reliability and factor analysis, non-parametric tests and more. Its backend is designed to perform its analyses as fast as possible, regardless of the size of the input data. You can use PSPP with its graphical interface or the more traditional syntax commands.
ta: PSPP ஒரு நிலையான மற்றும் நம்பகமான செயலியாகும். இதில் விளக்கமான புள்ளியியல், T சோதனைகள், பரவகலப் பகுப்பாய்வு, நேரியல் மற்றும் ஏரண தொடர்புப்போக்கு, தொடர்பின் அளவைகள், திரள் பகுப்பாய்வு, நம்பகத்தன்மை மற்றும் காரணி பகுப்பாய்வு, அளவுரு அல்லாத சோதனைகள் மற்றும் பலவற்றைச் செய்ய முடியும். உள்ளீட்டுத் தரவின் அளவைப் பொருட்படுத்தாமல், இதன் பின்தளமானது இதன் பகுப்பாய்வுகளை முடிந்தவரை விரைவாகச் செய்ய வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. நீங்கள் PSPP ஐ இதன் வரைகலை இடைமுகம் அல்லது மரபியல்பு தொடரியல் கட்டளைகளுடன் பயன்படுத்தலாம்.

en: A brief list of some of PSPP's features.
ta: PSPP இன் தனிச்சிறப்புகளுள் சிலவற்றை கொண்டுள்ள சுருக்கமான பட்டியல்.

en: Support for over 1 billion cases
ta: ௧ தொள்ளுண் வழக்குகளுக்கு மேல் ஆதரவு அளிக்கிறது

en: Support for over 1 billion variables
ta: க தொள்ளுண் மாறிகளுக்கு மேல் ஆதரவு அளிக்கிறது

en: Syntax and data files which are compatible with those of SPSS
ta: SPSS உடன் ஒத்துப்போகும் தொடரியல் மற்றும் தரவு கோப்புகள்

en: A choice of terminal or graphical user interface
ta: முனையம் மற்றும் வரைகலை பயன்முறை இவ்விரண்டிலும் பயன்படுத்தலாம்

en: A choice of text, postscript, pdf, opendocument, html or TeX output formats
ta: உரை, போஸ்ட் ஸ்கிரிப்ட், பிடிஎப், ஓப்பன் டாகுமேன்ட், எச்டிஎம்எல், டேக்ஸ் போன்ற பல்வேறு வெளியீடு வடிவமைப்புகளுள் ஒன்றை விரும்பி பயன்படுத்தலாம்

en: Inter-operability with: LibreOffice, Apache OpenOffice, Gnumeric and other free software
ta: இவைகளுடன் இணைந்து செயல்படக்கூடியது: இலீப்ரே ஓப்பீஸ், அப்பாச்சி ஓப்பன் ஓப்பீஸ், ஞுமரிக் மற்றும் பல கட்டற்ற மென்பொருட்கள்

en: Easy data import from spreadsheets, text files and database sources
ta: விரிதாள், உரை கோப்புகள் மற்றும் தரவக மூலங்களில் இருந்து எளிமையாக தரவுகளை இறக்குமதி செய்யலாம்

en: The capability to open, analyse and edit two or more datasets concurrently
ta: இரண்டு அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட தரவுத்தொகுதிகளை ஒரே நேரத்தில் திறந்து, பகுப்பாய்வு செயது, திருத்தியமைக்கும் ஆற்றல்

en: A user interface supporting all common character sets
ta: எல்லா பொதுவான வரியுரு தொகுதிகளையும் ஆதரிக்கும் பயனர் இடைமுகம்

en: The user interface has been translated to multiple languages
ta: பயனர் இடைமுகங்கள் பல மொழிகளில் மொழிபெயர்க்கப்பட்டுள்ளது

en: Very fast statistical procedures, even on very large data sets
ta: மிகப் பெரிய தரவுத் தொகுதிகளை கொண்டிருந்தால் கூட, மிக விரைவாக புள்ளியியல் செயல்முறைகளை செய்து முடித்துவிடும்

en: No license fees and no expiration period
ta: உரிம கட்டணம், பயன் அழிநேரம் என எதுவும் இல்லை

en: No unethical “end user license agreements”
ta: நெறிக்கு எதிரான "இறுதி பயனர் உரிம ஒப்பந்தங்கள்" எதுவும் இல்லை

en: A fully indexed user manual
ta: முழுமையான உள்ளடக்கங்களை கொண்ட பயனர் கையேடு

en: Freedom ensured; It is licensed under the GPLv3 or later
ta: உறுதியான விடுதலை; இது GPLv3 அல்லது அதற்கு பிந்தைய உரிமத்தை கொண்டுள்ளது

en: Portability; Runs on many different computers and many different operating systems
ta: நிகழ்தகவு; பல்வேறு கணினிகளிலும் இயங்குதளங்களிலும் இயங்கும்

en: PSPP is particularly aimed at statisticians, social scientists and students requiring fast convenient analysis of sampled data.
ta: PSPP குறிப்பாக புள்ளியியல் வல்லுநர்கள், சமூக விஞ்ஞானிகள் மற்றும் மாதிரி தரவுகளின் விரைவான வசதியான பகுப்பாய்வு தேவைப்படும் மாணவர்களை இலக்காகக் கொண்டுள்ளது.

en: GNU PSPP Variable View
ta: ஞு PSPP மாறி பார்வை

en: statistics
ta: புள்ளியியல்

en: Free Software Foundation
ta: கட்டற்ற மென்பொருள் அறக்கட்டளை

en: Statistical Software
ta: புள்ளியியல் மென்பொருள்

en: Analyze statistical data with a free alternative to SPSS
ta: SPSS க்கான கட்டற்ற மாற்றுகளை கொண்டு புள்ளியியல் தரவுகளை பகுப்பாய்வு செய்

note: TRANSLATORS: You must keep all ";" - also at the end of line.
en: statistics;analysis;spss;
ta: புள்ளியியல்;பகுப்பாய்வு;spss;
