Pure Data 0.55.0 - en to ta translation catalogue (650 entries)

en: linear
ta: நேரியல்

en: logarithmic
ta: மடக்கை

en: new-only
ta: புதியது மட்டுமே

en: new&old
ta: புதிய & பழைய

en: no scale
ta: அளவு இல்லை

en: scale
ta: அளவு

en: Discard changes to '%s'?
ta: '%s' இல் மாற்றங்களை நிராகரிக்கவா?

en: Undo clear
ta: தெளிவுபடுத்துங்கள்

en: Undo connect
ta: இணைக்கவும்

en: Undo cut
ta: வெட்டு செயல்தவிர்க்கவும்

en: Undo disconnect
ta: துண்டிக்கவும்

en: Undo duplicate
ta: நகல் செயல்தவிர்க்கவும்

en: Undo motion
ta: இயக்கத்தை செயல்தவிர்க்கவும்

en: Undo paste
ta: ஒட்டவும்

en: Undo typing
ta: தட்டச்சு செய்வதை செயல்தவிர்க்கவும்

en: Redo clear
ta: மீண்டும் தெளிவாக

en: Redo connect
ta: மீண்டும் இணைக்கவும்

en: Redo cut
ta: மீண்டும் வெட்டு

en: Redo disconnect
ta: மீண்டும் துண்டிக்கவும்

en: Redo duplicate
ta: மீண்டும் நகல்

en: Redo motion
ta: மீண்டும் இயக்கம்

en: Redo paste
ta: சுற்று பேச்ட்

en: Redo typing
ta: மீண்டும் தட்டச்சு

en: no Pd settings to clear
ta: அழிக்க பி.டி அமைப்புகள் இல்லை

en: removed .pdsettings file
ta: அகற்றப்பட்டது .pdsettings கோப்பு

en: couldn't delete .pdsettings file
ta: .ptsettings கோப்பை நீக்க முடியவில்லை

en: failed to erase Pd settings
ta: பி.டி அமைப்புகளை அழிக்கத் தவறிவிட்டது

en: erased Pd settings
ta: பி.டி அமைப்புகள் அழிக்கப்பட்டன

en: no Pd settings to erase
ta: அழிக்க பி.டி அமைப்புகள் இல்லை

en: skipping loading preferences... Pd seems to have crashed on startup
ta: ஏற்றுதல் விருப்பங்களைத் தவிர்ப்பது... தொடக்கத்தில் பிடி தொங்கிவிட்டது

en: (re-save preferences to reinstate them)
ta: (அவற்றை மீண்டும் நிலைநிறுத்த விருப்பங்களை மீண்டும் சேமிக்கவும்)

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: தொகு

en: Put
ta: போடு

en: Find
ta: கண்டுபிடி

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Window
ta: சாளரம்

en: Help
ta: உதவி

en: Show &Hidden Files and Directories
ta: மறைக்கப்பட்ட கோப்புகள் மற்றும் கோப்பகங்களைக் காட்டு

en: Copy
ta: நகலெடு

en: Paste
ta: ஒட்டு

en: Array Properties
ta: வரிசை பண்புகள்

en: Array
ta: வரிசை

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Size:
ta: அளவு:

en: Save contents
ta: உள்ளடக்கங்களை சேமிக்கவும்

en: Draw as:
ta: இவ்வாறு வரையவும்:

en: Polygon
ta: பலகோணம்

en: Points
ta: பிரிவகம்

en: Bezier curve
ta: பெசியர் வளைவு

en: Put array into:
ta: வரிசையை வைக்கவும்:

en: New graph
ta: புதிய வரைபடம்

en: Last graph
ta: கடைசி வரைபடம்

en: Options
ta: விருப்பங்கள்

en: Open List View...
ta: திறந்த பட்டியல் பார்வை ...

en: Delete array
ta: வரிசையை நீக்கு

en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

en: Apply
ta: இடு

en: OK
ta: சரி

en: no device
ta: சாதனம் இல்லை

en: (same as input device)...
ta: (உள்ளீட்டு சாதனம் போன்றது) ...

en: Channels:
ta: சேனல்கள்:

en: Input Devices
ta: உள்ளீட்டு சாதனங்கள்

en: Output Devices
ta: வெளியீட்டு சாதனங்கள்

en: Use Multiple Devices
ta: பல சாதனங்களைப் பயன்படுத்துங்கள்

en: Audio System
ta: ஆடியோ அமைப்பு

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Sample rate:
ta: மாதிரி வீதம்:

en: Delay (msec):
ta: நேரந்தவறுகை (MSEC):

en: 48k
ta: 48 கே

en: 44.1k
ta: 44.1 கே

en: 96k
ta: உங்கள் பூனை

en: Block size:
ta: தொகுதி அளவு:

en: Use callbacks
ta: கால்பேக்குகளைப் பயன்படுத்தவும்

en: Audio Settings
ta: ஆடியோ அமைப்புகள்

en: Save All Settings
ta: எல்லா அமைப்புகளையும் சேமிக்கவும்

en: WARNING: unknown graphme flags received in pdtk_canvas_dialog
ta: எச்சரிக்கை: PDTK_CANVAS_DIALOG இல் பெறப்பட்ட அறியப்படாத வரைபடக் கொடிகள்

en: Canvas Properties
ta: கேன்வாச் பண்புகள்

en: Scale
ta: அளவு

en: X units per pixel:
ta: பிக்சலுக்கு ஃச் அலகுகள்:

en: Y units per pixel:
ta: பிக்சலுக்கு ஒய் அலகுகள்:

en: Appearance on parent patch
ta: பெற்றோர் பேட்சில் தோற்றம்

en: Graph-On-Parent
ta: வரைபடம்-பெற்றோர்

en: Hide object name and arguments
ta: பொருள் பெயர் மற்றும் வாதங்களை மறைக்கவும்

en: Range and size
ta: வரம்பு மற்றும் அளவு

en: X range: from
ta: ஃச் வரம்பு: இருந்து

en: to
ta: பெறுநர்

en: Margin:
ta: விளிம்பு:

en: Y range: from
ta: ஒய் வரம்பு: இருந்து

en: Object:
ta: பொருள்:

en: Data Properties
ta: தரவு பண்புகள்

en: Send
ta: அனுப்பு

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Found '%1$s' in %2$s
ta: %2$s இல் ' %1$s' காணப்பட்டது

en: Couldn't find '%1$s' in %2$s
ta: %2$s இல் ' %1$s' கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Search in %s for:
ta: இதற்கு %s இல் தேடுங்கள்:

en: Showed last '%1$s' in %2$s
ta: %2$s இல் கடைசி ' %1$s' காட்டப்பட்டது

en: Showing '%1$d' out of %2$d items in %3$s
ta: %3$s இல் %2$d உருப்படிகளில் ' %1$d' ஐக் காட்டுகிறது

en: Pd window
ta: பி.டி சாளரம்

en: Match whole word only
ta: முழு வார்த்தையையும் மட்டுமே பொருத்துங்கள்

en: Close
ta: மூடு

en: %s Font
ta: %s எழுத்துரு

en: Font
ta: எழுத்துரு

en: Font Size
ta: எழுத்துரு அளவு

en: Stretch
ta: நீட்டிக்க

en: X and Y
ta: ஃச் மற்றும் ஒய்

en: X only
ta: ஃச் மட்டும்

en: Y only
ta: ஒய் மட்டும்

en: GUI Box Properties
ta: GUI பெட்டி பண்புகள்

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Send symbol:
ta: சின்னத்தை அனுப்பு:

en: Receive symbol:
ta: சின்னத்தைப் பெறுங்கள்:

en: auto
ta: தானி

en: Width:
ta: அகலம்:

en: Limits
ta: வரம்புகள்

en: Lower:
ta: கீழ்:

en: Upper:
ta: மேல்:

en: Label
ta: சிட்டை

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Top
ta: மேலே

en: Bottom
ta: கீழே

en: Background color
ta: பின்னணி நிறம்

en: Foreground color
ta: முன்புற நிறம்

en: Label color
ta: சிட்டை நிறம்

en: Bang
ta: பேங்

en: Flash Time (msec)
ta: ஃபிளாச் நேரம் (MSEC)

en: Min:
ta: நிமிடம்:

en: Max:
ta: அதிகபட்சம்:

en: Toggle
ta: மாற்று

en: Non Zero Value
ta: பூச்சியமற்ற மதிப்பு

en: Value:
ta: மதிப்பு:

en: Number2
ta: எண் 2

en: Width (digits):
ta: அகலம் (இலக்கங்கள்):

en: Height:
ta: உயரம்:

en: Output Range
ta: வெளியீட்டு வரம்பு

en: Log height:
ta: பதிவு உயரம்:

en: Vslider
ta: செசறுக்கி

en: Hslider
ta: கிசறுக்கி

en: Vradio
ta: Vraday

en: Num cells:
ta: எண் செல்கள்:

en: Hradio
ta: இராடியோ

en: VU Meter
ta: மீட்டர்

en: Canvas
ta: கேன்வாச்

en: Visible Rectangle (pix)
ta: புலப்படும் செவ்வகம் (பிக்ச்)

en: %s Properties
ta: %s பண்புகள்

en: Parameters
ta: அளவுருக்கள்

en: Init
ta: தெடக்கம்

en: No init
ta: துவக்கம் இல்லை

en: Jump on click
ta: சொடுக்கு செய்யவும்

en: Steady on click
ta: கிளிக்கில் நிலையானது

en: X offset:
ta: ஃச் ஆஃப்செட்:

en: Y offset:
ta: ஒய் ஆஃப்செட்:

en: Colors
ta: நிறங்கள்

en: Background
ta: பின்னணி

en: Front
ta: முன்

en: Compose color
ta: வண்ணத்தை இயற்றுங்கள்

en: Test label
ta: சோதனை சிட்டை

en: Send a Pd message
ta: ஒரு பி.டி செய்தியை அனுப்பவும்

en: (use arrow keys for history)
ta: (வரலாற்றுக்கு அம்பு விசைகளைப் பயன்படுத்தவும்)

en: no input devices
ta: உள்ளீட்டு சாதனங்கள் இல்லை

en: In Ports:
ta: துறைமுகங்களில்:

en: Out Ports:
ta: வெளியே துறைமுகங்கள்:

en: MIDI system
ta: மிடி அமைப்பு

en: MIDI Settings
ta: மிடி அமைப்புகள்

en: ALSA MIDI Settings
ta: அல்சா மிடி அமைப்புகள்

en: Pd search path for objects, help, audio, text and other files
ta: பொருள்கள், உதவி, ஆடியோ, உரை மற்றும் பிற கோப்புகளுக்கான பி.டி தேடல் பாதை

en: Use standard paths
ta: நிலையான பாதைகளைப் பயன்படுத்துங்கள்

en: Verbose
ta: வாய்மொழி

en: Pd Documents Directory
ta: பி.டி ஆவணங்கள் அடைவு

en: Browse
ta: உலாவு

en: Reset
ta: மீட்டமை

en: Disable
ta: முடக்கு

en: Externals Install Directory
ta: வெளிப்புறங்கள் கோப்பகத்தை நிறுவுகின்றன

en: Clear
ta: தெளிவான

en: path preferences
ta: பாதை விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Choose Pd documents directory:
ta: PD ஆவணங்கள் கோப்பகத்தைத் தேர்வுசெய்க:

en: Install externals to directory:
ta: கோப்பகத்திற்கு வெளிப்புறங்களை நிறுவவும்:

en: Add a new path
ta: புதிய பாதையைச் சேர்க்கவும்

en: Edit existing path [%s]
ta: இருக்கும் பாதையைத் திருத்தவும் [%s]

en: Patch Windows
ta: இணைப்பு சன்னல்கள்

en: Zoom New Windows
ta: புதிய சாளரங்களை பெரிதாக்கவும்

en: GUI Settings
ta: GUI அமைப்புகள்

en: Preference layout (reopen the preferences to see the effect)
ta: விருப்பத்தேர்வு தளவமைப்பு (விளைவைக் காண விருப்பங்களை மீண்டும் திறக்கவும்)

en: Use tabs
ta: தாவல்களைப் பயன்படுத்தவும்

en: Single page
ta: ஒற்றை பக்கம்

en: Patching helpers
ta: உதவியாளர்களை ஒட்டுதல்

en: Highlight active cord while connecting
ta: இணைக்கும்போது செயலில் உள்ள தண்டு முன்னிலைப்படுத்தவும்

en: Preferences
ta: விருப்பத்தேர்வுகள்

en: startup preferences
ta: தொடக்க விருப்பத்தேர்வுகள்

en: audio preferences
ta: ஆடியோ விருப்பத்தேர்வுகள்

en: MIDI preferences
ta: மிடி விருப்பத்தேர்வுகள்

en: deken preferences
ta: போர்வை விருப்பத்தேர்வுகள்

en: misc preferences
ta: தவறான விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Add new library
ta: புதிய நூலகத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Edit library
ta: நூலகத்தைத் திருத்து

en: Settings below require a restart of Pd!
ta: கீழே உள்ள அமைப்புகளுக்கு பி.டி.யின் மறுதொடக்கம் தேவை!

en: Pd libraries to load on startup
ta: தொடக்கத்தில் ஏற்ற பி.டி நூலகங்கள்

en: GUI Options
ta: GUI விருப்பங்கள்

en: language
ta: மொழி

en: Menu language
ta: பட்டி மொழி

en: float (32bit)
ta: மிதவை (32 பிட்)

en: double (64bit) EXPERIMENTAL
ta: இரட்டை (64 பிட்) சோதனை

en: double (64bit)
ta: இரட்டை (64 பிட்)

en: float size
ta: மிதவை அளவு

en: Numeric precision of Pd-core
ta: PD- கோரின் எண் துல்லியம்

en: Startup Options
ta: தொடக்க விருப்பங்கள்

en: Defeat real-time scheduling
ta: நிகழ்நேர திட்டமிடலை தோற்கடிக்கவும்

en: Startup Flags:
ta: தொடக்க கொடிகள்:

en: Help Browser
ta: உலாவிக்கு உதவுங்கள்

en: Associated Files
ta: தொடர்புடைய கோப்புகள்

en: Pd Files
ta: பி.டி கோப்புகள்

en: Max Patch Files
ta: அதிகபட்ச இணைப்பு கோப்புகள்

en: Max Text Files
ta: அதிகபட்ச உரை கோப்புகள்

en: Max Patch Files (.pat)
ta: அதிகபட்ச ஒட்டு கோப்புகள் (.Pat)

en: Max Text Files (.mxt)
ta: அதிகபட்ச உரை கோப்புகள் (.mxt)

en: detected font: %s
ta: எழுத்துருக்களைக் கண்டறியவும்: %s

en: WARNING: font family '%1$s' not found, using default (%2$s)
ta: எச்சரிக்கை: எழுத்துரு குடும்பம் '%1$s' காணப்படவில்லை, இயல்புநிலையைப் பயன்படுத்தி (%2$s)

en: WARNING: font weight '%1$s' not found, using default (%2$s)
ta: எச்சரிக்கை: எழுத்துரு எடை '%1$s' காணப்படவில்லை, இயல்புநிலையைப் பயன்படுத்தி (%2$s)

en: using font: %1$s %2$s
ta: எழுத்துருவைப் பயன்படுத்துதல்: %1$s %2$s

en: '%1$s' already loaded, ignoring: '%2$s'
ta: '%1$s' ஏற்கனவே ஏற்றப்பட்டுள்ளது, புறக்கணிக்கிறது: '%2$s'

en: Loading plugin: %s
ta: சொருகி ஏற்றுகிறது: %s

en: UNHANDLED ERROR: %s
ta: தடையற்ற பிழை: %s

en: FAILED TO LOAD %s
ta: %s ஐ ஏற்றுவதில் தோல்வி

en: Failed to read plugin %s ...skipping!
ta: சொருகி %s படிக்கத் தவறிவிட்டது ... தவிர்க்கவும்!

en: Failed to find plugins in %s ...skipping!
ta: %s இல் செருகுநிரல்களைக் கண்டுபிடிப்பதில் தோல்வி ... தவிர்க்கிறது!

en: Pd startup failure
ta: பி.டி தொடக்க தோல்வி

en: Failed to start Pd-core
ta: பி.டி.கரு தொடங்க முடியவில்லை

en: (Tcl) MISSING CLOSE-BRACE '}':
ta: (டி.சி.எல்) நெருங்கிய அடைப்புக்குறி '}' ஐக் காணவில்லை:

en: (Tcl) INVALID COMMAND NAME:
ta: (டி.சி.எல்) தவறான கட்டளை பெயர்:

en: (Tcl) UNHANDLED ERROR:
ta: (டி.சி.எல்) தடையற்ற பிழை:

en: [deken] installed version [%1$s] > %2$s...skipping!
ta: [டெக்கன்] நிறுவப்பட்ட பதிப்பு [ %1$s]> %2$s ... தவிர்க்கவும்!

en: [deken] installed version [%1$s] < %2$s...overwriting!
ta: [டெக்கன்] நிறுவப்பட்ட பதிப்பு [ %1$s] < %2$s ... மேலெழுதும்!

en: [deken] installed version [%1$s] == %2$s...skipping!
ta: [டெக்கன்] நிறுவப்பட்ட பதிப்பு [ %1$s] == %2$s ... ச்கிப்பிங்!

en: installing deken package '%s'
ta: டெக்கன் தொகுப்பு '%s' ஐ நிறுவுதல்

en: ignoring '%s': doesn't look like a deken package
ta: '%s' ஐ புறக்கணித்து: டெக்கன் தொகுப்பு போல் தெரியவில்லை

en: Installing '%s'
ta: '%s' நிறுவுதல்

en: Successfully unzipped %1$s into %2$s.
ta: %1$s ஐ %2$s க்கு வெற்றிகரமாக அவிழ்த்து விடுங்கள்.

en: Unable to extract package automatically.
ta: தொகுப்பை தானாக பிரித்தெடுக்க முடியவில்லை.

en: Please perform the following steps manually:
ta: தயவுசெய்து பின்வரும் படிகளை கைமுறையாகச் செய்யுங்கள்:

en: 1. Unzip %s.
ta: 1. UNZIP %s.

en: You might need to change the file-extension from .dek to .zip
ta: நீங்கள் .dek இலிருந்து .zip க்கு கோப்பு நீட்டிப்பை மாற்ற வேண்டியிருக்கும்

en: 2. Copy the contents into %s.
ta: 2. உள்ளடக்கங்களை %s ஆக நகலெடுக்கவும்.

en: 3. Remove %s. (optional)
ta: 3. %s களை அகற்று. (விரும்பினால்)

en: Removing '%s'
ta: '%s' நீக்குதல்

en: Uninstalling %1$s from %2$s failed!
ta: %2$s இலிருந்து %1$s ஐ நிறுவல் நீக்கியது தோல்வியடைந்தது!

en: Skipping SHA256 verification of '%s'.
ta: '%s' இன் SHA256 சரிபார்ப்பைத் தவிர்க்கிறது.

en: SHA256 verification of '%s'
ta: '%s' இன் SHA256 சரிபார்ப்பு

en: Unable to fetch reference SHA256 for '%s'.
ta: '%s' க்கான குறிப்பு SHA256 ஐப் பெற முடியவில்லை.

en: File checksum looks invalid: '%s'.
ta: கோப்பு செக்சம் தவறானது: '%s'.

en: Reference checksum looks invalid: '%s'.
ta: குறிப்பு செக்சம் தவறானது: '%s'.

en: Unable to perform SHA256 verification for '%s'.
ta: '%s' க்கு SHA256 சரிபார்ப்பைச் செய்ய முடியவில்லை.

en: Unable to download from %1$s [%2$s]
ta: %1$s இலிருந்து பதிவிறக்கம் செய்ய முடியவில்லை [ %2$s]

en: Unable to download from '%s'!
ta: '%s' இலிருந்து பதிவிறக்கம் செய்ய முடியவில்லை!

en: Download failed
ta: பதிவிறக்கம் தோல்வியடைந்தது

en: Unable to remove stray file '%s'
ta: தவறான கோப்பை '%s' அகற்ற முடியவில்லை

en: Unable to rename downloaded file to '%s'
ta: பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட கோப்பை '%s' என்று மறுபெயரிட முடியவில்லை

en: Search URLs:
ta: URLS ஐத் தேடுங்கள்:

en: Additional search URLs
ta: கூடுதல் தேடல் முகவரி கள்

en: Ephemeral search URLs
ta: இடைக்கால தேடல் முகவரி கள்

en: Create
ta: உருவாக்கு

en: Check
ta: சரிபார்

en: Deken Installation Target
ta: நிறுவல் இலக்கு சிதைவு

en: Installation options:
ta: நிறுவல் விருப்பங்கள்:

en: Try to verify the libraries' checksum before (re)installing them
ta: அவற்றை நிறுவுவதற்கு முன் (மறு) நூலகங்களின் செக்சம் சரிபார்க்க முயற்சிக்கவும்

en: Try to remove libraries before (re)installing them
ta: நூலகங்களை நிறுவுவதற்கு முன் (மறு) அகற்ற முயற்சிக்கவும்

en: Show README of newly installed libraries (if present)
ta: புதிதாக நிறுவப்பட்ட நூலகங்களின் README ஐக் காட்டு (இருந்தால்)

en: Keep package files after installation
ta: நிறுவலுக்குப் பிறகு தொகுப்பு கோப்புகளை வைத்திருங்கள்

en: Add newly installed libraries to Pd's search path
ta: பி.டி.யின் தேடல் பாதையில் புதிதாக நிறுவப்பட்ட நூலகங்களைச் சேர்க்கவும்

en: Platform settings:
ta: இயங்குதள அமைப்புகள்:

en: Default platform: %s
ta: இயல்புநிலை தளம்: %s

en: User-defined platform:
ta: பயனர் வரையறுக்கப்பட்ட தளம்:

en: Hide foreign architectures
ta: வெளிநாட்டு கட்டமைப்புகளை மறைக்கவும்

en: Only show the newest version of a library
    (treats other versions like foreign architectures)
ta: நூலகத்தின் புதிய பதிப்பை மட்டுமே காண்பி
     (வெளிநாட்டு கட்டமைப்புகள் போன்ற பிற பதிப்புகளுக்கு சிகிச்சையளிக்கிறது)

en: Deken %s Preferences
ta: போர்வை %s விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Platform re-detected: %s
ta: இயங்குதளம் மீண்டும் கண்டறியப்பட்டது: %s

en: SHA256 verification of '%s' failed!
ta: '%s' இன் SHA256 சரிபார்ப்பு தோல்வியடைந்தது!

en: SHA256 verification failed
ta: SHA256 சரிபார்ப்பு தோல்வியடைந்தது

en: Checksum mismatch for '%s'
ta: '%s' க்கான செக்சம் பொருந்தாத தன்மை

en: Deken Packages
ta: போர்வை தொகுப்புகள்

en: ZIP Files
ta: சிப் கோப்புகள்

en: TAR Files
ta: தார் கோப்புகள்

en: All Files
ta: அனைத்து கோப்புகள்

en: Installing incompatible architecture of '%s'.
ta: '%s' இன் பொருந்தாத கட்டமைப்பை நிறுவுதல்.

en: Replacing library with incompatible architecture!
ta: பொருந்தாத கட்டிடக்கலையுடன் நூலகத்தை மாற்றுதல்!

en: Do you want to replace the library '%1$s' in '%2$s' with a version that is incompatible with your computer?
ta: உங்கள் கணினியுடன் பொருந்தாத ஒரு பதிப்போடு '%2$s' இல் '%1$s' நூலகத்தை மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Uninstalling previous installation of '%s'
ta: '%s' இன் முந்தைய நிறுவலை நிறுவல் நீக்குகிறது

en: Temporarily moving %1$s into %2$s failed.
ta: தற்காலிகமாக %1$s ஐ %2$s க்கு நகர்த்துவது தோல்வியடைந்தது.

en: Installing package '%s'
ta: தொகுப்பு '%s'

en: Installation completed!
ta: நிறுவல் முடிந்தது!

en: Successfully installed '%s'!
ta: '%s' வெற்றிகரமாக நிறுவப்பட்டது!

en: Installation failed!
ta: நிறுவல் தோல்வியடைந்தது!

en: Failed to install '%s'!
ta: '%s' ஐ நிறுவுவதில் தோல்வி!

en: Package installation failed
ta: தொகுப்பு நிறுவல் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to completely remove %1$s.
    Please manually remove the directory %2$s after quitting Pd.
ta: %1$s ஐ முழுமையாக அகற்றுவதில் தோல்வி.
     பி.டி.க்கு வெளியேறிய பிறகு %2$s கோப்பகத்தை கைமுறையாக அகற்றவும்.

en: Unable to add %s to search paths
ta: தேடல் பாதைகளுக்கு %s ஐ சேர்க்க முடியவில்லை

en: Add %s to the Pd search paths?
ta: பி.டி தேடல் பாதைகளில் %s ஐச் சேர்க்கவா?

en: Added %s to search paths
ta: தேடல் பாதைகளுக்கு %s சேர்க்கப்பட்டது

en: No packages selected for installation.
ta: நிறுவலுக்கு தொகுப்புகள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.

en: Processed %d packages selected for installation.
ta: நிறுவலுக்கு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட %d தொகுப்புகள்.

en: Show all
ta: அனைத்தையும் காட்டு

en: Search
ta: தேடல்

en: Install (%d)
ta: நிறுவவும் (%d)

en: Install
ta: நிறுவவும்

en: %s%% of download completed
ta: பதிவிறக்கத்தின்%s %% முடிந்தது

en: e.g. 'freeverb~'
ta: எ.கா. 'ஃப்ரீவெர்ப் ~'

en: Use the '*' wildcard to match any number of characters.
ta: எந்தவொரு எழுத்துக்களையும் பொருத்த '*' வைல்டு கார்டைப் பயன்படுத்தவும்.

en: e.g. '*-plugin' will match 'deken-plugin' (and more).
ta: எ.கா. '*-plugin' 'டெக்கன்-ப்ளூசின்' (மேலும் பல) பொருந்தும்.

en: You can restrict the search to only-libraries or only-objects.
ta: நீங்கள் தேடலை-நூலகங்கள் அல்லது மட்டுமே பொருள்களுக்கு மட்டுமே கட்டுப்படுத்தலாம்.

en: To get a list of all available externals, try an empty search.
ta: கிடைக்கக்கூடிய அனைத்து வெளிப்புறங்களின் பட்டியலையும் பெற, வெற்று தேடலை முயற்சிக்கவும்.

en: Right-clicking a search result will give you more options...
ta: ஒரு தேடல் முடிவை வலது சொடுக்கு செய்வது உங்களுக்கு கூடுதல் விருப்பங்களைத் தரும் ...

en: You can also search for libraries & objects via your web browser:
ta: உங்கள் வலை உலாவி வழியாக நூலகங்கள் மற்றும் பொருள்களையும் தேடலாம்:

en: Find externals
ta: வெளிப்புறங்களைக் கண்டறியவும்

en: Install DEK file...
ta: டெக் கோப்பை நிறுவவும் ...

en: Preferences...
ta: விருப்பத்தேர்வுகள் ...

en: Search for:
ta: தேடு:

en: libraries
ta: நூலகங்கள்

en: objects
ta: பொருள்கள்

en: both
ta: இரண்டும்

en: translations
ta: மொழிபெயர்ப்புகள்

en: Only install externals uploaded by people you trust.
ta: நீங்கள் நம்பும் நபர்களால் பதிவேற்றிய வெளிப்புறங்களை மட்டுமே நிறுவவும்.

en: Disabling tabbed view: incompatible Tcl/Tk detected
ta: தாவலாக்கப்பட்ட பார்வையை முடக்குதல்: பொருந்தாத TCL/TK கண்டறியப்பட்டது

en: Library
ta: நூலகம்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Description
ta: விவரம்

en: Uploader
ta: பதிவேற்றுபவர்

en: Date
ta: திகதி

en: Search Results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Log
ta: பதிவு

en: Searching for "%s"...
ta: "%s" ஐத் தேடுகிறது ...

en: online? %s
ta: ஆன்லைனில்? %s

en: Unable to perform search. Are you online?
ta: தேடலை செய்ய முடியவில்லை. நீங்கள் ஆன்லைனில் இருக்கிறீர்களா?

en: Found %1$d usable packages (of %2$d packages in total).
ta: %1$d பயன்படுத்தக்கூடிய தொகுப்புகள் (மொத்தம் %2$d தொகுப்புகள்) காணப்படுகின்றன.

en: It appears that there are no matching packages for your architecture.
ta: உங்கள் கட்டமைப்பிற்கு பொருந்தக்கூடிய தொகுப்புகள் எதுவும் இல்லை என்று தெரிகிறது.

en: No matching externals found.
ta: பொருந்தக்கூடிய வெளிப்புறங்கள் எதுவும் காணப்படவில்லை.

en: Try using the full name e.g. 'freeverb~'.
ta: முழு பெயரைப் பயன்படுத்த முயற்சிக்கவும் எ.கா. 'ஃப்ரீவெர்ப் ~'.

en: Or use wildcards like 'freeverb*'.
ta: அல்லது 'ஃப்ரீவெர்ப்*' போன்ற வைல்டு கார்டுகளைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Please select a (writable) installation directory!
ta: தயவுசெய்து ஒரு (எழுதக்கூடிய) நிறுவல் கோப்பகத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்!

en: Install %1$s to %2$s?
ta: %1$s முதல் %2$s ஐ நிறுவவா?

en: Cancelling download of '%s': No installation directory given.
ta: '%s' இன் பதிவிறக்கத்தை ரத்து செய்தல்: நிறுவல் அடைவு இல்லை.

en: Installing to non-existent directory failed
ta: இல்லாத கோப்பகத்தை நிறுவுவது தோல்வியடைந்தது

en: Directory does not exist!
ta: அடைவு இல்லை!

en: Unable to install to '%s'
ta: '%s' க்கு நிறுவ முடியவில்லை

en: Directory is not writable!
ta: அடைவு எழுத முடியாதது அல்ல!

en: Downloading '%s'
ta: '%s' பதிவிறக்குதல்

en: Commencing download of '%1$s' into '%2$s'...
ta: '%1$s' இன் பதிவிறக்கத்தைத் தொடங்குகிறது '%2$s' ...

en: aborting.
ta: கருக்கலைப்பு.

en: Downloading '%s' failed
ta: '%s' பதிவிறக்குவது தோல்வியடைந்தது

en: Download failed!
ta: பதிவிறக்கம் தோல்வியடைந்தது!

en: Download completed! Verifying...
ta: பதிவிறக்கம் முடிந்தது! சரிபார்க்கிறது ...

en: Ignoring checksum mismatch
ta: செக்சம் பொருந்தாத தன்மையை புறக்கணித்தல்

en: Ignoring checksum errors
ta: செக்சம் பிழைகளை புறக்கணித்தல்

en: [deken] deken-plugin.tcl (Pd externals search) loaded from %s.
ta: [deken] deken-plugin.tcl (Pd externals search) loaded இருந்து %s.

en: [deken] Platform detected: %s
ta: [டெக்கன்] இயங்குதளம் கண்டறியப்பட்டது: %s

en: Could not find a menu for adding '%s'
ta: '%s' சேர்ப்பதற்கான மெனுவைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Searching on %s...
ta: %s இல் தேடுகிறது ...

en: Searching on %1$s returned %2$d results
ta: %1$s ஐத் தேடுவது %2$d முடிவுகளைத் தருகிறது

en: No usable servers for searching found...
ta: தேடுவதற்கு பயன்படுத்தக்கூடிய சேவையகங்கள் எதுவும் இல்லை ...

en: Uploaded by %1$s @ %2$s
ta: %1$s @ %2$s ஆல் பதிவேற்றப்பட்டது

en: Searching for '%s' failed!
ta: '%s' ஐத் தேடுவது தோல்வியடைந்தது!

en: Search failed
ta: தேடல் தோல்வியடைந்தது

en: Unable to perform search.
ta: தேடலை செய்ய முடியவில்லை.

en: Select package for installation
ta: நிறுவலுக்கான தொகுப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Deselect package
ta: தொகுப்பு தேர்வு

en: Open package webpage
ta: தொகுப்பு வலைப்பக்கத்தைத் திறக்கவும்

en: Copy package URL
ta: தொகுப்பு முகவரி ஐ நகலெடுக்கவும்

en: Copy SHA256 checksum URL
ta: SHA256 செக்சம் முகவரி ஐ நகலெடுக்கவும்

en: Copy OpenGPG signature URL
ta: OpenPGP கையொப்பம் முகவரி ஐ நகலெடுக்கவும்

en: Uninstall '%s'
ta: '%s' ஐ நிறுவல் நீக்குதல்

en: Do you want Pd to use the existing documents directory for patches and external libraries?
    
    Location: %s
    
    You can change or disable this later in the Path preferences.
ta: திட்டுகள் மற்றும் வெளிப்புற நூலகங்களுக்கு தற்போதுள்ள ஆவணங்கள் கோப்பகத்தைப் பயன்படுத்த பி.டி விரும்புகிறீர்களா?
    
     இடம்: %s
    
     இதை நீங்கள் பின்னர் பாதை விருப்பங்களில் மாற்றலாம் அல்லது முடக்கலாம்.

en: Do you want Pd to create a documents directory for patches and external libraries?
    
    Location: %s
    
    You can change or disable this later in the Path preferences.
ta: திட்டுகள் மற்றும் வெளிப்புற நூலகங்களுக்கான ஆவணங்களின் கோப்பகத்தை பி.டி உருவாக்க விரும்புகிறீர்களா?
    
     இடம்: %s
    
     இதை நீங்கள் பின்னர் பாதை விருப்பங்களில் மாற்றலாம் அல்லது முடக்கலாம்.

en: Pd documents directory cannot be found:
    
    %s
    
    Choose a new location?
ta: பி.டி ஆவணங்கள் கோப்பகத்தைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை:
    
     %s
    
     புதிய இருப்பிடத்தைத் தேர்வு செய்யவா?

en: couldn't create Pd documents directory: %s
ta: பி.டி ஆவணங்கள் கோப்பகத்தை உருவாக்க முடியவில்லை: %s

en: couldn't create "externals" directory in: %s
ta: "வெளிப்புறங்கள்" கோப்பகத்தை உருவாக்க முடியவில்லை: %s

en: refusing to delete empty domain
ta: வெற்று களத்தை நீக்க மறுக்கிறது

en: Couldn't create preferences "%1$s" in %2$s
ta: %2$s இல் " %1$s" விருப்பங்களை உருவாக்க முடியவில்லை

en: The language can only be set during startup.
ta: தொடக்கத்தின் போது மட்டுமே மொழியை அமைக்க முடியும்.

en: Afar
ta: அஃபார்

en: Abkhazian
ta: அப்காசியான்

en: Avestan
ta: அவெச்டன்

en: Afrikaans
ta: ஆப்பிரிக்கா

en: Akan
ta: அகான்

en: Amharic
ta: அம்ஆரிக்

en: Aragonese
ta: ஆர்கோனீச்

en: Arabic
ta: அரபு

en: Assamese
ta: அச்சாமீச்

en: Avaric
ta: அவேரிக்

en: Aymara
ta: அய்மாரா

en: Azerbaijani
ta: அசர்பைசானி

en: Bashkir
ta: பச்கிர்

en: Belarusian
ta: பெலாருசியன்

en: Bulgarian
ta: பல்கேரியன்

en: Bihari
ta: பிஆரி

en: Bislama
ta: பிச்லாமா

en: Bambara
ta: பம்பாரா

en: Bengali
ta: பெங்காலி

en: Tibetan
ta: திபெத்திய

en: Breton
ta: பிரெட்டன்

en: Bosnian
ta: போச்னிய

en: Catalan
ta: கற்றலான்

en: Chechen
ta: செச்சென்

en: Chamorro
ta: சாமோரோ

en: Corsican
ta: கார்சிகன்

en: Cree
ta: க்ரீ

en: Czech
ta: செக்

en: Chuvash
ta: சுவாச்

en: Welsh
ta: வேல்ச்

en: Danish
ta: டேனிச்

en: German
ta: செர்மன்

en: German (Austria)
ta: செர்மன் (ஆச்திரியா)

en: Dhivehi
ta: திவேஇ

en: Dzongkha
ta: பூடானி

en: Ewe
ta: ஈவ்

en: Greek
ta: கிரேக்கம்

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: English (Canada)
ta: ஆங்கிலம் (கனடா)

en: English (UK)
ta: ஆங்கிலம் (யுகே)

en: English (USA)
ta: ஆங்கிலம் (அமெரிக்கா)

en: Esperanto
ta: எச்பெராண்டோ

en: Spanish
ta: ச்பானிச்

en: Estonian
ta: எச்டோனிய

en: Basque
ta: பாச்க்

en: Persian
ta: பெர்சியன்

en: Fulah
ta: ஃபுலா

en: Finnish
ta: பின்னிச்

en: Fijian
ta: ஃபிசியன்

en: Faroese
ta: பரோச்

en: French
ta: பிரஞ்சு

en: Frisian
ta: ஃபிரிசியன்

en: Irish
ta: ஐரிச்

en: Gaelic
ta: கேலிக்

en: Galician
ta: காலிசியன்

en: Guarani
ta: க்வாரனி

en: Gujarati
ta: குசராத்தி

en: Manx
ta: மேங்க்ச்

en: Hausa
ta: ஔசா

en: Hebrew
ta: எபிரேய

en: Hindi
ta: இந்தி

en: Hiri Motu
ta: இரி மோட்டு

en: Croatian
ta: குரோசியன்

en: Haitian
ta: ஆய்டியன்

en: Hungarian
ta: அங்கேரியன்

en: Armenian
ta: ஆர்மீனியன்

en: Herero
ta: எரேரோ

en: Interlingua
ta: இன்டர்லிங்வா

en: Indonesian
ta: இந்தோனேசிய

en: Occidental
ta: தற்செயலானது

en: Igbo
ta: இக்போ

en: Nuosu
ta: நுஒசு

en: Inupiaq
ta: இனுபியாக்

en: Ido
ta: இடோ

en: Icelandic
ta: ஐச்லாந்திய

en: Italian
ta: இத்தாலிய

en: Inuktitut
ta: இனுகிடூட்

en: Japanese
ta: சப்பானியர்கள்

en: Javanese
ta: சாவானீச்

en: Georgian
ta: சார்சியன்

en: Kongo
ta: காங்கோ

en: Gikuyu
ta: கிகுயு

en: Kwanyama
ta: குவான்யாமா

en: Kazakh
ta: கசாக்

en: Greenlandic
ta: கிரீன்லாந்திக்

en: Kannada
ta: கன்னடா

en: Korean
ta: கொரிய

en: Kanuri
ta: கனுரி

en: Kashmiri
ta: காச்மிரி

en: Kurdish
ta: குர்திச்

en: Komi
ta: கொமி

en: Cornish
ta: கார்னிச்

en: Kyrgyz
ta: கிர்கிச்

en: Latin
ta: லத்தீன்

en: Luxembourgish
ta: லக்சம்போர்கிச்

en: Luganda
ta: லுகாண்டா

en: Limburgish
ta: லிம்பர்கிச்

en: Lingala
ta: லிங்காலா

en: Lao
ta: லாவோ

en: Lithuanian
ta: லிதுவேனியன்

en: Luba-Katanga
ta: லுபா-கடாங்கா

en: Latvian
ta: லாட்வியன்

en: Malagasy
ta: மலகாசி

en: Marshallese
ta: மார்செலீச்

en: Maori
ta: மௌரி

en: Macedonian
ta: மாசிடோனியன்

en: Malayalam
ta: மலையாளம்

en: Mongolian
ta: மங்கோலியன்

en: Marathi
ta: மராத்தி

en: Malay
ta: மலாய்

en: Maltese
ta: மால்டிச்

en: Burmese
ta: பர்மீச்

en: Nauru
ta: நவ்ரூ

en: Nepali
ta: நேபாளி

en: Ndonga
ta: தோங்கா

en: Dutch
ta: டச்சு

en: Norwegian Nynorsk
ta: நார்வேசியன் நியூநார்ச்க்

en: Navaho
ta: நவாஓ

en: Nyanja
ta: நயன்சா

en: Occitan
ta: ஒக்கிடன்

en: Ojibwe
ta: ஓசிப்வே

en: Oromo
ta: ஒரோமோ

en: Odia
ta: ஒடியா

en: Ossetian
ta: ஓச்சேடியன்

en: Panjabi
ta: பன்சாபி

en: Pali
ta: பாலி

en: Polish
ta: போலீச்

en: Pashto
ta: பச்தோ

en: Portuguese
ta: போர்த்துகீசியம்

en: Portuguese (Brazil)
ta: போர்த்துகீசியம் (பிரேசில்)

en: Portuguese (Portugal)
ta: போர்த்துகீசியம் (போர்ச்சுகல்)

en: Quechua
ta: க்வெச்சுவா

en: Romansh
ta: ரோமான்ச்

en: Rundi
ta: ருண்டி

en: Romanian
ta: ருமேனிய

en: Russian
ta: ரச்ய

en: Kinyarwanda
ta: கின்யாருவான்டா

en: Sanskrit
ta: செங்கிருதம்

en: Sardinian
ta: சார்தீனியன்

en: Sindhi
ta: சிந்தி

en: Sango
ta: சாங்கோ

en: Sinhala
ta: சிங்களம்

en: Slovak
ta: ச்லோவாக்

en: Slovenian
ta: ச்லோவேனியன்

en: Samoan
ta: சமோவான்

en: Shona
ta: சோனா

en: Somali
ta: சோமாலி

en: Albanian
ta: அல்பேனிய

en: Serbian
ta: செர்பிய

en: Swati
ta: ச்வாடீ

en: Sundanese
ta: சுந்தானியர்கள்

en: Swedish
ta: ச்வீடிச்

en: Swahili
ta: ச்வாஇலி

en: Tamil
ta: தமிழ்

en: Telugu
ta: தெலுங்கு

en: Tajik
ta: தசிக்

en: Thai
ta: தாய்

en: Tigrinya
ta: டிக்ரின்யா

en: Turkmen
ta: துருக்மென்

en: Tagalog
ta: டாக்லாக்

en: Tswana
ta: ச்வானா

en: Tongan
ta: டோங்கான்

en: Turkish
ta: துருக்கிய

en: Tsonga
ta: சோங்கா

en: Tatar
ta: டாடர்

en: Twi
ta: ட்வி

en: Tahitian
ta: தஇதியன்

en: Uyghur
ta: உய்குர்

en: Ukrainian
ta: உக்ரேனிய

en: Urdu
ta: உருது

en: Uzbek
ta: உச்பெக்

en: Venda
ta: வென்டா

en: Vietnamese
ta: வியட்நாமிய

en: Volapük
ta: ஒலாபூக்

en: Walloon
ta: ஒவாலூன்

en: Wolof
ta: ஓலோஃப்

en: Xhosa
ta: ஓசா

en: Yiddish
ta: யெட்டிச்

en: Yoruba
ta: யோருபா

en: Zhuang
ta: சுவாங்

en: Chinese (Traditional)
ta: சீன (பாரம்பரிய)

en: Zulu
ta: சுலு

en: (no translation)
ta: (மொழிபெயர்ப்பு இல்லை)

en: (default language: %s)
ta: (இயல்புநிலை மொழி: %s)

en: Print...
ta: அச்சிடுக ...

en: single precision
ta: ஒற்றை துல்லியம்

en: double precision
ta: இரட்டை துல்லியம்

en: %dbit-floats
ta: %dbit-flotats

en: ignoring '%s': doesn't exist
ta: '%s' ஐ புறக்கணித்து: இல்லை

en: About Pd
ta: பி.டி பற்றி

en: couldn't read "%s" document
ta: "%s" ஆவணத்தைப் படிக்க முடியவில்லை

en: New
ta: புதிய

en: Open
ta: திற

en: Open Recent
ta: அண்மைக் கால திறப்பு

en: Save
ta: சேமி

en: Save As...
ta: எனச் சேமி...

en: Quit
ta: வெளியேறு

en: Undo
ta: செயல்தவிர்

en: Redo
ta: மீண்டும்செய்

en: Cut
ta: வெட்டு

en: Paste Replace
ta: மாற்றவும்

en: Select All
ta: அனைத்தையும் தெரிவுசெய்

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Tidy Up
ta: நேர்த்தியாக

en: (Dis)Connect Selection
ta: (Dis) தேர்வை இணைக்கவும்

en: Triggerize
ta: தூண்டுதல்

en: Zoom In
ta: பெரிதாக்கு

en: Zoom Out
ta: சிறிதாக்கு

en: Clear Console
ta: தெளிவான கன்சோல்

en: Edit Mode
ta: திருத்து பயன்முறை

en: Object
ta: பொருள்

en: Message
ta: செய்தி

en: Number
ta: எண்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Symbol
ta: அடையாளம்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Graph
ta: வரைபடம்

en: Find...
ta: கண்டுபிடி ...

en: Find Again
ta: மீண்டும் கண்டுபிடி

en: Find Last Error
ta: கடைசி பிழையைக் கண்டறியவும்

en: DSP On
ta: டிஎச்பி ஆன்

en: DSP Off
ta: டி.எச்.பி ஆஃப்

en: Test Audio and MIDI...
ta: ஆடியோ மற்றும் மிடி சோதனை ...

en: Load Meter
ta: சுமை மீட்டர்

en: Audio Settings...
ta: ஆடியோ அமைப்புகள் ...

en: MIDI Settings...
ta: மிடி அமைப்புகள் ...

en: Minimize
ta: குறைக்கவும்

en: Zoom
ta: பெரிதாக்கு

en: Bring All to Front
ta: அனைத்தையும் முன்னால் கொண்டு வாருங்கள்

en: Next Window
ta: அடுத்த சாளரம்

en: Previous Window
ta: முந்தைய சாளரம்

en: Close subwindows
ta: துணைப்பிரிவை மூடு

en: Parent Window
ta: பெற்றோர் சாளரம்

en: Message...
ta: செய்தி ...

en: HTML Manual...
ta: உஉகுமொ கையேடு ...

en: Browser...
ta: உலாவி ...

en: List of objects...
ta: பொருட்களின் பட்டியல் ...

en: Check for updates
ta: புதுப்பிப்புகளை சரிபார்க்கவும்

en: Report a bug
ta: ஒரு பிழையைப் புகாரளிக்கவும்

en: Clear Menu
ta: தெளிவான பட்டியல்

en: Delete all preferences?
    (takes effect when Pd is restarted)
ta: எல்லா விருப்பங்களையும் நீக்கவா?
     (பி.டி. மறுதொடக்கம் செய்யப்படும்போது நடைமுறைக்கு வருகிறது)

en: removed GUI settings
ta: GUI அமைப்புகள் அகற்றப்பட்டன

en: no Pd-GUI settings to clear
ta: அழிக்க PD-GUI அமைப்புகள் இல்லை

en: Edit Preferences...
ta: விருப்பங்களைத் திருத்து ...

en: Save All Preferences
ta: எல்லா விருப்பங்களையும் சேமிக்கவும்

en: Save to...
ta: சேமி இங்கு...

en: Load from...
ta: இருந்து ஏற்றவும் ...

en: Forget All...
ta: அனைத்தையும் மறந்து விடுங்கள் ...

en: Tabbed preferences
ta: தாவலாக்கப்பட்ட விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Do you want to save the changes you made in '%s'?
ta: '%s' இல் நீங்கள் செய்த மாற்றங்களைச் சேமிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Accept changes to '%s'?
ta: '%s' இல் மாற்றங்களை ஏற்றுக்கொள்கிறீர்களா?

en: Accepting will update the contents in the associated object. You still have to save the patch to make the changes persistent.
ta: ஏற்றுக்கொள்வது தொடர்புடைய பொருளில் உள்ள உள்ளடக்கங்களை புதுப்பிக்கும். மாற்றங்களை தொடர்ந்து செய்ய நீங்கள் இன்னும் பேட்சை சேமிக்க வேண்டும்.

en: dropped %d lines from the Pd window
ta: பி.டி சாளரத்திலிருந்து %d கோடுகள் கைவிடப்பட்டன

en: the Pd window filtered %d lines
ta: PD சாளரம் %d வரிகளை வடிகட்டியது

en: Audio on
ta: ஆடியோ ஆன்

en: Audio off
ta: ஆடியோ ஆஃப்

en: Find source
ta: மூலத்தைக் கண்டறியவும்

en: Pd
ta: பி.டி.

en: EXPERIMENTAL double (64bit) precision
ta: சோதனை இரட்டை (64 பிட்) துல்லியம்

en: %dbit-floats EXPERIMENTAL
ta: %dbit-flotats சோதனை

en: DSP
ta: டி.எச்.பி.

en: Audio I/O error
ta: ஆடியோ I/O பிழை

en: Log:
ta: பதிவு:

en: fatal
ta: அபாயகரமான

en: error
ta: பிழை

en: normal
ta: சாதாரண

en: debug
ta: பிழைத்திருத்தம்

en: all
ta: அனைத்தும்

en: New...
ta: புதியது ...

en: Edit...
ta: திருத்து ...

en: Delete
ta: நீக்கு

en: ignoring '%s': doesn't look like a Pd file
ta: '%s' ஐ புறக்கணித்து: PD கோப்பு போல் தெரியவில்லை
