pychess - en to ml translation catalogue (13 entries)

en: Colorize analyzed moves
ml: വിശകലനം ചെയ്ത നീകങ്ങൽക്കു നിറം നല്കുക

en: Maximum analysis time in seconds:
ml: വിശകലനത്തിനുള്ള പരമാവതി സമയം seconds-ഇൽ

en: Analyze game
ml: കളി വിശകലനം ചെയ്യുക

en: <big><b>PyChess is discovering your engines. Please wait.</b></big>
ml: <big></b>പൈചെസ്സ് നിങ്ങളുടെ എഞ്ചിനുകൾ കണ്ടെത്തുകയാണ്. ദെയവായി കാത്തിരിക്കുക

en: _Password:
ml: പാസ്‍വേര്‍ഡ്

en: _Name:
ml: _ നാമം

en: Log on as _Guest
ml: _അദിതിയായി കേറുക

en: _Accept
ml: അംഗീകരിക്കുക

en: Time
ml: സമയം

en: Observe
ml: നിരീക്ഷിക്കുക

en: _Next
ml: _അടുത്തതു

en: New Game
ml: പുതിയ കളി

en: _Start Game
ml: _കളി തുടങ്ങുക
