pychess - en to te translation catalogue (64 entries)

en: _Game
te: ఆట (_G)

en: _New Game
te: కొత్త ఆట (_N)

en: _Load Game
te: ఆటను నింపు (_L)

en: Load _Recent Game
te: ఇటీవలి ఆటను నింపు (_L)

en: _Save Game
te: ఆటను భద్రపరుచు (_S)

en: Save Game _As
te: ఆటను ఇలా భద్రపరుచు (_A)

en: _Edit
te: సవరణ (_E)

en: _Engines
te: యంత్రాలు (_E)

en: _View
te: వీక్షణం (_V)

en: _Rotate Board
te: బోర్డును తిప్పు (_R)

en: _Fullscreen
te: పూర్తితెర (_F)

en: Leave _Fullscreen
te: పూర్తితెరను విడువు (_F)

en: _Show Sidepanels
te: పక్కఫలకాలను చూపించు (_S)

en: _Log Viewer
te: చిట్టా వీక్షకం (_L)

en: About Chess
te: చదరంగం గురించి

en: How to Play
te: ఆడటం ఎలా

en: Tip of the Day
te: నేటి చిట్కా

en: Preferences
te: ప్రాధాన్యతలు

en: Game information
te: ఆట సమాచారము

en: White:
te: తెలుపు:

en: Manage engines
te: యంత్రాలను నిర్వహించండి

en: White
te: తెలుపు

en: Black
te: నలుపు

en: PyChess.py:
te: పైచెస్.py:

en: gnuchess:
te: గ్నూచదరంగం:

en: _Password:
te: సంకేతపదం (_P):

en: _Name:
te: పేరు (_N):

en: Log on as _Guest
te: అతిథి వలె ప్రవేశించండి (_G)

en: Po_rts:
te: పోర్టులు (_r):

en: _Accept
te: ఆమోదించు (_A)

en: _Decline
te: తిరస్కరించు (_D)

en: Rating
te: రేటింగు

en: Time
te: సమయం

en: Guest
te: అతిథి

en: _Game List
te: ఆట జాబితా (_G)

en: Pre_view
te: మునుజూపు (_v)

en: <b>Your Color</b>
te: <b>మీ రంగు</b>

en: Manually accept opponent
te: ప్రత్యర్థిని మానవీయంగా ఆమోదించండి

en: New Game
te: కొత్త ఆట

en: _Start Game
te: ఆటను ప్రారంభించు (_S)

en: <b>Open Game</b>
te: <b>ఆటను తెరువు</b>

en: Select the games you want to save:
te: మీరు భద్రపరచాలనుకుంటున్న ఆటలను ఎంచుకోండి:

en: _Opponent:
te: ప్రత్యర్థి (_O):

en: _Your Color:
te: మీ రంగు (_Y):

en: <b>_Start Game</b>
te: <b>ఆటను ప్రారంభించు(_S)</b>

en: Tip Of The day
te: నేటి చిట్కా

en: Show tips at startup
te: చిట్కాలను ప్రారంభంలో చూపించు

en: Open Game
te: ఆటను తెరువు

en: resign
te: రాజీనామా

en: You can't switch colors during the game.
te: ఆట ఆడుతున్నప్పుడు రంగులు మార్చలేరు.

en: Chess Game
te: చదరంగపు ఆట

en: The game ended in a draw
te: ఆట డ్రాగా ముగిసింది

en: %(white)s won the game
te: %(white)s ఆట గెలిచారు

en: The game has been killed
te: ఆట అంతము చేయబడింది

en: Random
te: యాదృచ్ఛికం

en: white
te: తెలుపు

en: black
te: నలుపు

en: Opponent Rating
te: ప్రత్యర్థి రేటింగు

en: Select engine
te: యంత్రాన్ని ఎంచుకోండి

en: Human Being
te: మానవుడు

en: Enter Game
te: ఆటలోకి ప్రవేశించండి

en: Save Game
te: ఆటను భద్రపరుచు

en: Edit comment
te: వ్యాఖ్యను సవరించు

en: Engines
te: యంత్రాలు
