update-manager - en to tl translation catalogue (79 entries)

note: Description
en: Cdrom with Ubuntu 12.04 'Precise Pangolin'
tl: Cdrom na may Ubuntu 12.04 'Precise Pangolin'

note: Description
en: Cdrom with Ubuntu 11.10 'Oneiric Ocelot'
tl: Cdrom na may Ubuntu 11.10 'Oneiric Ocelot'

note: Description
en: Cdrom with Ubuntu 11.04 'Natty Narwhal'
tl: Cdrom na may Ubuntu 11.04 'Natty Narwhal'

note: Description
en: Cdrom with Ubuntu 10.10 'Maverick Meerkat'
tl: Cdrom na may Ubuntu 10.10 'Maverick Meerkat'

note: Description
en: Canonical Partners
tl: Mga Kasama ng Canonical

note: CompDescription
en: Software packaged by Canonical for their partners
tl: Software na pinakete ng Canonical para sa kanilang mga kasama

note: CompDescriptionLong
en: This software is not part of Ubuntu.
tl: Ang software na ito ay hindi bahagi ng Ubuntu.

note: Description
en: Independent
tl: Malaya

note: CompDescription
en: Provided by third-party software developers
tl: Ipinamahagi ng mga third-party software developers

note: CompDescriptionLong
en: Software offered by third party developers.
tl: Software na ibinigay mga third party developers

note: Description
en: Cdrom with Ubuntu 10.04 'Lucid Lynx'
tl: Cdrom na may Ubuntu 10.04 'Lucid Lynx'

note: Description
en: Cdrom with Ubuntu 9.10 'Karmic Koala'
tl: Cdrom na may Ubuntu 9.10 'Karmic Koala'

note: Description
en: Cdrom with Ubuntu 9.04 'Jaunty Jackalope'
tl: Cdrom na may Ubuntu 9.04 'Jaunty Jackalope'

note: Description
en: Cdrom with Ubuntu 8.10 'Intrepid Ibex'
tl: Cdrom na may Ubuntu 8.10 'Intrepid Ibex'

note: Description
en: Cdrom with Ubuntu 8.04 'Hardy Heron'
tl: Cdrom na may Ubuntu 8.04 'Hardy Heron'

note: Description
en: Cdrom with Ubuntu 7.10 'Gutsy Gibbon'
tl: Cdrom na may Ubuntu 7.10 'Gutsy Gibbon'

note: Description
en: Cdrom with Ubuntu 7.04 'Feisty Fawn'
tl: Cdrom na may Ubuntu 7.04 'Feisty Fawn'

note: CompDescription
en: Community-maintained
tl: Inaalagaan ng kumunidad

note: CompDescription
en: Restricted software
tl: Software na may mahigpit na gamit

note: Description
en: Cdrom with Ubuntu 6.10 'Edgy Eft'
tl: Cdrom na may Ubuntu 6.10 'Edgy Eft'

note: CompDescriptionLong
en: Canonical-supported free and open-source software
tl: Malaya at bukas na software suportado ng Canonical

note: CompDescription
en: Community-maintained (universe)
tl: Inaalagaan ng kumunidad (universe)

note: CompDescriptionLong
en: Community-maintained free and open-source software
tl: Malaya at bukas na software suportado ng Canonical

note: CompDescription
en: Non-free drivers
tl: Hindi malayang drivers

note: CompDescriptionLong
en: Proprietary drivers for devices
tl: Proprietary drivers para sa mga devices

note: CompDescription
en: Restricted software (Multiverse)
tl: Software na may mahigpit na gamit (Multiverse)

note: CompDescriptionLong
en: Software restricted by copyright or legal issues
tl: Software na may mahigpit na gamit dahil sa copyright o mga legal issues

note: Description
en: Cdrom with Ubuntu 6.06 LTS 'Dapper Drake'
tl: Cdrom na may Ubuntu 6.06 LTS 'Dapper Drake'

note: Description
en: Important security updates
tl: Mga mahalagang updates pang-seguridad

note: Description
en: Recommended updates
tl: Mga mungkahing updates

note: Description
en: Pre-released updates
tl: Mga updates bago ma-released

note: Description
en: Unsupported updates
tl: Mga hindi suportadong updates

note: Description
en: Cdrom with Ubuntu 5.10 'Breezy Badger'
tl: Cdrom na may Ubuntu 5.10 'Breezy Badger'

note: Description
en: Cdrom with Ubuntu 5.04 'Hoary Hedgehog'
tl: Cdrom na may Ubuntu 5.04 'Hoary Hedgehog'

note: CompDescription
en: Officially supported
tl: Opisyal na sinusuportahan

note: CompDescription
en: Community-maintained (Universe)
tl: Inaalagaan ng kumunidad (Universe)

note: CompDescription
en: Non-free (Multiverse)
tl: Di-malaya (Multiverse)

note: Description
en: Cdrom with Ubuntu 4.10 'Warty Warthog'
tl: Cdrom na may Ubuntu 4.10 'Warty Warthog'

note: CompDescription
en: No longer officially supported
tl: Hindi na opisyal na sinusuportahan

note: CompDescription
en: Restricted copyright
tl: Mahigpit na copyright

note: Description
en: Proposed updates
tl: Mga mungkahing updates

note: Description
en: Security updates
tl: Mga updates pang-seguridad

note: Description
en: Debian current stable release
tl: Kasalukuyang stable release ng Debian

note: CompDescription
en: DFSG-compatible Software with Non-Free Dependencies
tl: Software na DFSG-compatible na may Di-Malayang mga Dependensiya

note: CompDescription
en: Non-DFSG-compatible Software
tl: Software na Di-DFSG-compatible

note: TRANSLATORS: %s is a country
en: Server for %s
tl: Server para sa %s

note: More than one server is used. Since we don't handle this case in the user interface we set "custom servers" to true and append a list of all used servers
en: Main server
tl: Pangunahing server

en: Custom servers
tl: Pasadyang mga servers

note: Setup some child widgets
en: Details
tl: Mga Detalye

en: Starting...
tl: Nagsisimula...

en: Complete
tl: Kumpleto

en: Invalid unicode in description for '%s' (%s). Please report.
tl: Invalidong unicode sa deskripsyon para '%s' (%s). Mangyaring ipagbigay alam.

en: The list of changes is not available
tl: Ang talaan ng mga pagbabago ay wala

en: The list of changes is not available yet.
    
    Please use http://launchpad.net/ubuntu/+source/%s/%s/+changelog
    until the changes become available or try again later.
tl: Ang talaan ng mga pagbabago ay wala pa.
    
    Mangyaring gamitin http://launchpad.net/ubuntu/+source/%s/%s/+changelog
    hanggang mayroon ng mga pagbabago o subukang muli mamaya.

en: Failed to download the list of changes. 
    Please check your Internet connection.
tl: Bigo sa pag-download ng talaan ng mga pagbabago. 
    Mangyaring suriin ang inyong koneksyon sa internet.

en: List of files for '%s' could not be read
tl: Ang talaan ng mga files para sa '%s' ay hindi mabasa

en: List of control files for '%s' could not be read
tl: Ang talaan ng mga files na pang-kontrol para sa '%s' ay hindi mabasa

en: Dependency is not satisfiable: %s
tl: Ang Dependensiya ay hindi sapat: %s

en: Conflicts with the installed package '%s'
tl: Mga mga conflicts sa na-install na paketeng '%s'

note: TRANSLATORS: the first '%s' is the package that breaks, the second the dependency that makes it break, the third the relation (e.g. >=) and the latest the version for the releation
en: Breaks existing package '%(pkgname)s' dependency %(depname)s (%(deprelation)s %(depversion)s)
tl: Binabasag ang umiiral na paketeng '%(pkgname)s' dependency %(depname)s (%(deprelation)s %(depversion)s)

note: TRANSLATORS: the first '%s' is the package that conflicts, the second the packagename that it conflicts with (so the name of the deb the user tries to install), the third is the relation (e.g. >=) and the last is the version for the relation
en: Breaks existing package '%(pkgname)s' conflict: %(targetpkg)s (%(comptype)s %(targetver)s)
tl: Binabasag ang umiiral na paketeng '%(pkgname)s' conflict: %(targetpkg)s (%(comptype)s %(targetver)s)

en: Breaks existing package '%(pkgname)s' that conflict: '%(targetpkg)s'. But the '%(debfile)s' provides it via: '%(provides)s'
tl: Binabasag ang umiiral na paketeng '%(pkgname)s' na may conflict sa: '%(targetpkg)s'. Ngunit ang '%(debfile)s' ay nagbibigay nito sa pamamagitan ng: '%(provides)s'

en: No Architecture field in the package
tl: Walang Architecture field sa loob ng pakete

en: Wrong architecture '%s'
tl: Maling architecture '%s'

note: the deb is older than the installed
en: A later version is already installed
tl: Mas naunang bersiyon ang kasalukuyang naka-install

en: Failed to satisfy all dependencies (broken cache)
tl: Bigo na maging sapat ang lahat ng dependensiya (broken cache)

en: Cannot install '%s'
tl: Hindi ma-install '%s'

en: Automatically decompressed:
tl: Automatikong na decompressed:

en: Automatically converted to printable ascii:
tl: Automatikong na-convert sa printable ascii:

en: Install Build-Dependencies for source package '%s' that builds %s
tl: Install Build-Dependencies para sa pinagmulang pakete '%s' na nag-build ng %s

en: An essential package would be removed
tl: Isang kinakailangang pakete ang kailangang tanggalin

en: %c%s... Done
tl: %c%s... Tapos na

en: Get:
tl: Kunin:

en:  [Working]
tl:  [Nagtatrabaho]

en: Media change: please insert the disc labeled
     '%s'
    in the drive '%s' and press enter
tl: Bagong media: magyaring ipasok ang disc na may label na
     '%s'
    sa drive '%s' at pindutin ang enter

note: Trick for getting a translation from apt
en: Fetched %sB in %s (%sB/s)
tl: Kinuha %sB sa %s (%sB/s)

en: Please provide a name for this Disc, such as 'Debian 2.1r1 Disk 1'
tl: Mangyaring magbigay ng pangalan para sa Disc, tulad ng 'Debian 2.1r1 Disk 1'

en: Please insert a Disc in the drive and press enter
tl: Mangyaring magpasok ng Disc sa drive at pindutin ang enter

en: Building data structures
tl: Nagbubuo ng data structures
