django-formtools - en to ml translation catalogue (11 entries)

en: Form Tools
ml: ഫോം ടൂളുകൾ

en: Please correct the following errors
ml: ദയവായി താഴെക്കൊടുത്തിരിക്കുന്ന തെറ്റുകൾ തിരുത്തുക.

en: Submit
ml: സമർപ്പിക്കുക

en: Preview
ml: പ്രിവ്യൂ

en: Preview your submission
ml: നിങ്ങൾ സമർപ്പിച്ചതിന്റെ പ്രിവ്യൂ

en: Security hash: %(hash_value)s
ml: സെക്യൂരിറ്റി ഹാഷ്: %(hash_value)s

en: Or edit it again
ml: അല്ലെങ്കിൽ വീണ്ടും തിരുത്തുക

en: first step
ml: ആദ്യ ഘട്ടം

en: prev step
ml: തൊട്ടു മുമ്പിലെ ഘട്ടം

en: submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കുക

en: ManagementForm data is missing or has been tampered.
ml: ManagementForm ഡാറ്റ ലഭ്യമല്ലാതിരിക്കുകയോ അതിൽ തിരിമറി നടത്തപ്പെടുകയോ ചെയ്തിരിക്കുന്നു.
